Audax Access
Pag-usad ng score
Mapa ng elemento ⓘ
Personal Best
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa | Panahon |
|---|---|---|---|---|
| Aikuiset | Kabuuan | 61.46 | AIKUISET, NOVIISIT, TULOKKAAT L1 LK2 (VANTAA/FIN) | 2022/2023 |
Mga personal na pinakamahusay mula sa mga naunang kategorya
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa | Panahon |
|---|---|---|---|---|
| Aikuiset | Kabuuan | 29.46 | ML kans. sarjojen 2. vk 25.-26.1.2014 L2 (FIN) | 2013/2014 |
| Aikuiset L1 | Kabuuan | 67.61 | Aikuiset ja Tulokkaat L1 L2 (Pori/FIN) | 2025/2026 |
| Aikuiset L1 Mupi | Kabuuan | 56.49 | ML kans. 1.vk 20.-21.11.2021 (FIN) | 2021/2022 |
| Aikuiset Mupi L1 | Kabuuan | 58.13 | ML Kans 1. kilp. Mupi-arviointi (Aik & Nov) (Kouvola / KKJT/FIN) | 2025/2026 |
| Aikuiset, Mupi | Kabuuan | 65.45 | Pikkujoulukilpailu (VANTAA (Tikkurila)/FIN) | 2025/2026 |
| Aikuiset, Mupi L2 | Kabuuan | 57.46 | ML Kans 2kilp Tul Aik Nov L1L2 (Seinäjoki / SeiTL/FIN) | 2024/2025 |
| Kansalliset Aikuiset | Kabuuan | 18.86 | 2.L Kans. Minorit, Juniorit, Seniorit, Aikuiset 2. (FIN) | 2011/2012 |
| L1 Aikuiset, Mupi | Kabuuan | 59.29 | Kansalliset 1k mupi (Kouvola / KKJT/FIN) | 2023/2024 |
| Lohko 1 Aikuiset, Mupi | Kabuuan | 50.36 | ML 2 kans tulokkaat aikuiset Noviisit L1 ja L2 (Kerava / KeMu/FIN) | 2023/2024 |
Mga Pinakamahusay na Score 2025/2026
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Aikuiset | Free Skating | 56.09 | ML kansallisten 3 kilpail ja SM-jun SM-nov HF (Seinäjoki / SeiTL/FIN) |
| Aikuiset | Kabuuan | 56.09 | ML kansallisten 3 kilpail ja SM-jun SM-nov HF (Seinäjoki / SeiTL/FIN) |
| Aikuiset L1 | Free Skating | 67.61 | Aikuiset ja Tulokkaat L1 L2 (Pori/FIN) |
| Aikuiset L1 | Kabuuan | 67.61 | Aikuiset ja Tulokkaat L1 L2 (Pori/FIN) |
| Aikuiset Mupi L1 | Free Skating | 58.13 | ML Kans 1. kilp. Mupi-arviointi (Aik & Nov) (Kouvola / KKJT/FIN) |
| Aikuiset Mupi L1 | Kabuuan | 58.13 | ML Kans 1. kilp. Mupi-arviointi (Aik & Nov) (Kouvola / KKJT/FIN) |
| Aikuiset, Mupi | Free Skating | 65.45 | Pikkujoulukilpailu (VANTAA (Tikkurila)/FIN) |
| Aikuiset, Mupi | Kabuuan | 65.45 | Pikkujoulukilpailu (VANTAA (Tikkurila)/FIN) |
Mga pinakamahusay na score mula sa mga naunang season
Mga Pinakamahusay na Score 2024/2025
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Aikuiset, Mupi | Free Skating | 63.42 | Seurakilpailu Riihimäen Jäätaiturit 2024 (Riihimäki/FIN) |
| Aikuiset, Mupi | Kabuuan | 63.42 | Seurakilpailu Riihimäen Jäätaiturit 2024 (Riihimäki/FIN) |
| Aikuiset, Mupi L2 | Free Skating | 57.46 | ML Kans 2kilp Tul Aik Nov L1L2 (Seinäjoki / SeiTL/FIN) |
| Aikuiset, Mupi L2 | Kabuuan | 57.46 | ML Kans 2kilp Tul Aik Nov L1L2 (Seinäjoki / SeiTL/FIN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2023/2024
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Aikuiset, Mupi | Free Skating | 64.26 | Tiksi Ice Club 2024 (VANTAA/FIN) |
| Aikuiset, Mupi | Kabuuan | 64.26 | Tiksi Ice Club 2024 (VANTAA/FIN) |
| L1 Aikuiset, Mupi | Free Skating | 59.29 | Kansalliset 1k mupi (Kouvola / KKJT/FIN) |
| L1 Aikuiset, Mupi | Kabuuan | 59.29 | Kansalliset 1k mupi (Kouvola / KKJT/FIN) |
| Lohko 1 Aikuiset, Mupi | Free Skating | 50.36 | ML 2 kans tulokkaat aikuiset Noviisit L1 ja L2 (Kerava / KeMu/FIN) |
| Lohko 1 Aikuiset, Mupi | Kabuuan | 50.36 | ML 2 kans tulokkaat aikuiset Noviisit L1 ja L2 (Kerava / KeMu/FIN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2022/2023
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Aikuiset | Free Skating | 61.46 | AIKUISET, NOVIISIT, TULOKKAAT L1 LK2 (VANTAA/FIN) |
| Aikuiset | Kabuuan | 61.46 | AIKUISET, NOVIISIT, TULOKKAAT L1 LK2 (VANTAA/FIN) |
| Aikuiset L1 | Free Skating | 54.61 | Kansallisten sarjojen 1.kilpailu (Lappeenranta/FIN) |
| Aikuiset L1 | Kabuuan | 54.61 | Kansallisten sarjojen 1.kilpailu (Lappeenranta/FIN) |
| Aikuiset Mupi | Free Skating | 59.39 | Muodostelmaluistelu kansallisten sarjojen 3.kilpailu (Espoo / EsJt/FIN) |
| Aikuiset Mupi | Kabuuan | 59.39 | Muodostelmaluistelu kansallisten sarjojen 3.kilpailu (Espoo / EsJt/FIN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2021/2022
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Aikuiset L1 Mupi | Free Skating | 56.49 | ML kans. 1.vk 20.-21.11.2021 (FIN) |
| Aikuiset L1 Mupi | Kabuuan | 56.49 | ML kans. 1.vk 20.-21.11.2021 (FIN) |
| Aikuiset Mupi | Free Skating | 52.83 | ML 3. Kilpailu ja SM-sarjojen HF 12.-13.3.2022 (FIN) |
| Aikuiset Mupi | Kabuuan | 52.83 | ML 3. Kilpailu ja SM-sarjojen HF 12.-13.3.2022 (FIN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2013/2014
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Aikuiset | Free Skating | 29.46 | ML kans. sarjojen 2. vk 25.-26.1.2014 L2 (FIN) |
| Aikuiset | Kabuuan | 29.46 | ML kans. sarjojen 2. vk 25.-26.1.2014 L2 (FIN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2011/2012
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Kansalliset Aikuiset | Free Skating | 18.86 | 2.L Kans. Minorit, Juniorit, Seniorit, Aikuiset 2. (FIN) |
| Kansalliset Aikuiset | Kabuuan | 18.86 | 2.L Kans. Minorit, Juniorit, Seniorit, Aikuiset 2. (FIN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2010/2011
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Aikuiset | Free Skating | 23.32 | 2L Kans. Min./Jun./Sen./Aik. 2.vk 30.1.2011 (FIN) |
| Aikuiset | Kabuuan | 23.32 | 2L Kans. Min./Jun./Sen./Aik. 2.vk 30.1.2011 (FIN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2009/2010
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Aikuiset | Free Skating | 18.87 | ML 1-lohkon min.jun.sen.ja aik. 2.kilpailu (FIN) |
| Aikuiset | Kabuuan | 18.87 | ML 1-lohkon min.jun.sen.ja aik. 2.kilpailu (FIN) |
Panahon 2025/2026
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/14–15/2026 | ML kansallisten 3 kilpail ja SM-jun SM-nov HF Seinäjoki / SeiTL/FIN |
Aikuiset | 7 | 56.09 |
Free Skating 7 (56.09)
|
| 02/14–15/2026 | Tiksi Ice Club 2026 TIkkurila/FIN |
Aikuiset, Mupi | 4 | 56.02 |
Free Skating 4 (56.02)
|
| 01/24/2026 | Aikuiset ja Tulokkaat L1 L2 Pori/FIN |
Aikuiset L1 | 2 | 67.61 |
Free Skating 2 (67.61)
|
| 12/20/2025 | Pikkujoulukilpailu VANTAA (Tikkurila)/FIN |
Aikuiset, Mupi | 1 | 65.45 |
Free Skating 1 (65.45)
|
| 11/29/2025 | ML Kans 1. kilp. Mupi-arviointi (Aik & Nov) Kouvola / KKJT/FIN |
Aikuiset Mupi L1 | 4 | 58.13 |
Free Skating 4 (58.13)
|
| 11/02/2025 | RJT Seurakilpailu 2025 Riihimäki/FIN |
Aikuiset, Mupi | 1 | 59.98 |
Free Skating 1 (59.98)
|
Mga resulta mula sa mga naunang season
Panahon Unknown season
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| ML 2. lohkon 1. kilpailu 12.12.2010 FIN |
Aikuiset |
Panahon 2024/2025
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/08–09/2025 | ML kansallisten 3k SMjun SMnov HF Helsinki/FIN |
Aikuiset, Mupi | 8 | 53.93 |
Free Skating 8 (53.93)
|
| 01/25–26/2025 | ML Kans 2kilp Tul Aik Nov L1L2 Seinäjoki / SeiTL/FIN |
Aikuiset, Mupi L2 | 3 | 57.46 |
Free Skating 3 (57.46)
|
| 11/24/2024 | ML Kans 1 kilp Aik ja Nov MUPI Vantaa/FIN |
Aikuiset, Mupi L2 | 6 | 52.84 |
Free Skating 6 (52.84)
|
| 11/09/2024 | Seurakilpailu Riihimäen Jäätaiturit 2024 Riihimäki/FIN |
Aikuiset, Mupi | 1 | 63.42 |
Free Skating 1 (63.42)
|
Panahon 2023/2024
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/09–10/2024 | ML kansallisten 3 kilpailu SMjun ja SMnov HF Helsinki/FIN |
Aikuiset, Mupi | 6 | 55.81 |
Free Skating 6 (55.81)
|
| 02/17–18/2024 | Tiksi Ice Club 2024 VANTAA/FIN |
Aikuiset, Mupi | 4 | 64.26 |
Free Skating 4 (64.26)
|
| 01/20–21/2024 | ML 2 kans tulokkaat aikuiset Noviisit L1 ja L2 Kerava / KeMu/FIN |
Lohko 1 Aikuiset, Mupi | 9 | 50.36 |
Free Skating 9 (50.36)
|
| 01/19/2024 | Kaakko, Häme & Itä Aluemestaruuskilpailu 2025 Kouvola //FIN |
Aikuiset, Mupi | 1 | 61.87 |
Free Skating 1 (61.87)
|
| 11/18/2023 | Kansalliset 1k mupi Kouvola / KKJT/FIN |
L1 Aikuiset, Mupi | 3 | 59.29 |
Free Skating 3 (59.29)
|
Panahon 2022/2023
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/11–12/2023 | Muodostelmaluistelu kansallisten sarjojen 3.kilpailu Espoo / EsJt/FIN |
Aikuiset Mupi | 5 | 59.39 |
Free Skating 5 (59.39)
|
| 01/14/2023 | AIKUISET, NOVIISIT, TULOKKAAT L1 LK2 VANTAA/FIN |
Aikuiset | 4 | 61.46 |
Free Skating 4 (61.46)
|
| 11/20/2022 | Kansallisten sarjojen 1.kilpailu Lappeenranta/FIN |
Aikuiset L1 | 3 | 54.61 |
Free Skating 3 (54.61)
|
Panahon 2021/2022
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/12–13/2022 | ML 3. Kilpailu ja SM-sarjojen HF 12.-13.3.2022 FIN |
Aikuiset Mupi | 6 | 52.83 |
Free Skating 6 (52.83)
|
| 11/20–21/2021 | ML kans. 1.vk 20.-21.11.2021 FIN |
Aikuiset L1 Mupi | 3 | 56.49 |
Free Skating 3 (56.49)
|
Panahon 2014/2015
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 02/07/2015 | ML kans. 2L 2. vk 7.2.2015 FIN |
Aikuiset 2L |
Panahon 2013/2014
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/22–23/2014 | ML SM HOPEAFINAALI JA KANSALL. SARJ.3.KILPAILU FIN |
Aikuiset | 5 | 28.00 |
Free Skating 5 (28.00)
|
| 01/25–26/2014 | ML kans. sarjojen 2. vk 25.-26.1.2014 L2 FIN |
Aikuiset | 1 | 29.46 |
Free Skating 1 (29.46)
|
Panahon 2011/2012
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 01/09/2012 | 2.L Kans. Minorit, Juniorit, Seniorit, Aikuiset 2. FIN |
Kansalliset Aikuiset | 8 | 18.86 |
Free Skating 8 (18.86)
|
Panahon 2010/2011
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 01/30/2011 | 2L Kans. Min./Jun./Sen./Aik. 2.vk 30.1.2011 FIN |
Aikuiset | 7 | 23.32 |
Free Skating 7 (23.32)
|
Panahon 2009/2010
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 01/10/2010 | ML 1-lohkon min.jun.sen.ja aik. 2.kilpailu FIN |
Aikuiset | 9 | 18.87 |
Free Skating 9 (18.87)
|
| 12/05/2009 | Kansallisten sarjojen 1. kilpailu 5.12.2009 FIN |
Aikuiset | |||
| 12/05/2009 | Kansallisten sarjojen 1. kilpailu 5.12.2009 FIN |
Aikuiset Tähtiarviointi |