Ábel HOFFMANN hindi aktibo Access
Pag-usad ng score
Mapa ng elemento ⓘ
Personal Best
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa | Panahon |
|---|---|---|---|---|
| Cubs Boys | Kabuuan | 28.36 | Jégmadár Kupa 2021 (HUN) | 2020/2021 |
Mga personal na pinakamahusay mula sa mga naunang kategorya
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa | Panahon |
|---|---|---|---|---|
| Chick I Boys | Kabuuan | 10.43 | JÉGVIRÁG CUP 2019_Non ISU (HUN) | 2018/2019 |
| Chicks Boys I | Kabuuan | 17.28 | Jégmadár Cup 2019 (HUN) | 2018/2019 |
| Cubs Boys | Kabuuan | 23.54 | Hungarian Youth National Championships 2021 (Budapest/HUN) | 2020/2021 |
| FS Cubs Boys | Kabuuan | 27.92 | 14th SANTA CLAUS CUP NONISU 2020 (HUN) | 2020/2021 |
| Mini Cubs Boys | Kabuuan | 20.79 | JÉGVIRÁG CUP 2020 NONISU (HUN) | 2019/2020 |
| Mini Cubs Boys ISU 8 | Kabuuan | 19.47 | HALLOWEEN CUP 2019_NONISU (HUN) | 2019/2020 |
Mga pinakamahusay na score mula sa mga naunang season
Mga Pinakamahusay na Score 2021/2022
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Cubs Boys | Free Skating | 24.05 | Óbuda Skating Cup (HUN) |
| Cubs Boys | Kabuuan | 24.05 | Óbuda Skating Cup (HUN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2020/2021
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Cubs Boys | Free Skating | 23.54 | Hungarian Youth National Championships 2021 (Budapest/HUN) |
| Cubs Boys | Free Skating | 28.36 | Jégmadár Kupa 2021 (HUN) |
| Cubs Boys | Kabuuan | 23.54 | Hungarian Youth National Championships 2021 (Budapest/HUN) |
| Cubs Boys | Kabuuan | 28.36 | Jégmadár Kupa 2021 (HUN) |
| FS Cubs Boys | Free Skating | 27.92 | 14th SANTA CLAUS CUP NONISU 2020 (HUN) |
| FS Cubs Boys | Kabuuan | 27.92 | 14th SANTA CLAUS CUP NONISU 2020 (HUN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2019/2020
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Mini Cubs Boys | Free Skating | 20.79 | JÉGVIRÁG CUP 2020 NONISU (HUN) |
| Mini Cubs Boys | Kabuuan | 20.79 | JÉGVIRÁG CUP 2020 NONISU (HUN) |
| Mini Cubs Boys ISU 8 | Free Skating | 19.47 | HALLOWEEN CUP 2019_NONISU (HUN) |
| Mini Cubs Boys ISU 8 | Kabuuan | 19.47 | HALLOWEEN CUP 2019_NONISU (HUN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2018/2019
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Chick I Boys | Free Skating | 10.43 | JÉGVIRÁG CUP 2019_Non ISU (HUN) |
| Chick I Boys | Kabuuan | 10.43 | JÉGVIRÁG CUP 2019_Non ISU (HUN) |
| Chicks Boys I | Free Skating | 17.28 | Jégmadár Cup 2019 (HUN) |
| Chicks Boys I | Kabuuan | 17.28 | Jégmadár Cup 2019 (HUN) |
Mga resulta mula sa mga naunang season
Panahon 2021/2022
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 10/09/2021 | Óbuda Skating Cup HUN |
Cubs Boys | 1 | 24.05 |
Free Skating 1 (24.05)
|
Panahon 2020/2021
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 04/10–11/2021 | Jégmadár Kupa 2021 HUN |
Cubs Boys | 1 | 28.36 |
Free Skating 1 (28.36)
|
| 03/27–28/2021 | I Jászberényi Tavasz Kupa HUN |
Cubs Boys |
Free Skating 1 (24.05)
|
||
| 02/27/2021 | VALENTIN KUPA, 2021 HUN |
Cubs Boys | 1 | 27.20 |
Free Skating 1 (27.20)
|
| 02/04–07/2021 | Hungarian Youth National Championships 2021 🥇 Nat. champion Budapest/HUN |
Cubs Boys | 1 | 23.54 |
Free Skating 1 (23.54)
|
| 01/16–17/2021 | Sebestyén Kupa HUN |
Cubs Boys | 1 | 24.88 |
Free Skating 1 (24.88)
|
| 11/26–29/2020 | 14th SANTA CLAUS CUP NONISU 2020 HUN |
FS Cubs Boys | 1 | 27.92 |
Free Skating 1 (27.92)
|
| 10/31/2020 | Halloween Cup Online HUN |
Cubs Boys | 1 | 27.85 |
Free Skating 1 (27.85)
|
| 10/23–25/2020 | 3. Jégördög Kupa HUN |
Cubs Boys | 1 | 19.02 |
Free Skating 1 (19.02)
|
Panahon 2019/2020
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 02/14–16/2020 | JÉGVIRÁG CUP 2020 NONISU HUN |
Mini Cubs Boys | 2 | 20.79 |
Free Skating 2 (20.79)
|
| 02/07–09/2020 | Műkorcsolya és Jégtánc Utánpótlás Bajnokság 🏅 Nat. 2 HUN |
Mini Cubs Boys | 2 | 17.09 |
Free Skating 2 (17.09)
|
| 10/17–20/2019 | HALLOWEEN CUP 2019_NONISU HUN |
Mini Cubs Boys ISU 8 | 1 | 19.47 |
Free Skating 1 (19.47)
|
Panahon 2018/2019
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/30–31/2019 | Jégmadár Cup 2019 HUN |
Chicks Boys I | 1 | 17.28 |
Free Skating 1 (17.28)
|
| 03/09–10/2019 | 3rd VALENTINE CUP, 2019 HUN |
Chicks I. Boys | 1 | 15.76 |
Free Skating 1 (15.76)
|
| 02/15–17/2019 | JÉGVIRÁG CUP 2019_Non ISU HUN |
Chick I Boys | 1 | 10.43 |
Free Skating 1 (10.43)
|
| 02/01–03/2019 | Műkorcsolya és Jégtánc Utánpótlás Bajnokság 2019 🥇 Nat. champion HUN |
Chicks I. Boys | 1 | 15.19 |
Free Skating 1 (15.19)
|