Britney DEHANDSCHUTTER hindi aktibo Access
Pag-usad ng score
Mapa ng elemento ⓘ
Personal Best
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa | Panahon |
|---|---|---|---|---|
| Novice A Girls | Kabuuan | 31.27 | Interclub Heist op den Berg 2014 (BEL) | 2013/2014 |
Mga personal na pinakamahusay mula sa mga naunang kategorya
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa | Panahon |
|---|---|---|---|---|
| Novice A Girls Group 1 | Kabuuan | 28.86 | SKATE CHALLENGE 2014 (BEL) | |
| Novice A Girls Group 2 | Kabuuan | 28.41 | Limant Cup 2014 B-comp (BEL) | 2014/2015 |
| Novice B Girls | Kabuuan | 30.47 | AKR SKATE CHALLENGE 2015 (BEL) | 2014/2015 |
Mga pinakamahusay na score mula sa mga naunang season
Mga Pinakamahusay na Score 2023/2024
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Novice A Girls | Free Skating | 30.16 | Vlaams Kampioenschap 2014 (Deurne/BEL) |
| Novice A Girls | Kabuuan | 30.16 | Vlaams Kampioenschap 2014 (Deurne/BEL) |
Mga Pinakamahusay na Score 2015/2016
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Novice A Girls | Free Skating | 29.26 | BEKER VAN HEIST (BEL) |
| Novice A Girls | Kabuuan | 29.26 | BEKER VAN HEIST (BEL) |
Mga Pinakamahusay na Score 2014/2015
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Novice A Girls | Free Skating | 27.70 | Belgian Championships 2015 (Lommel/BEL) |
| Novice A Girls | Kabuuan | 27.70 | Belgian Championships 2015 (Lommel/BEL) |
| Novice A Girls Group 1 | Free Skating | 24.86 | RIVIERENCUP 2015 (BEL) |
| Novice A Girls Group 1 | Kabuuan | 24.86 | RIVIERENCUP 2015 (BEL) |
| Novice A Girls Group 2 | Free Skating | 28.41 | Limant Cup 2014 B-comp (BEL) |
| Novice A Girls Group 2 | Kabuuan | 28.41 | Limant Cup 2014 B-comp (BEL) |
| Novice B Girls | Free Skating | 30.47 | AKR SKATE CHALLENGE 2015 (BEL) |
| Novice B Girls | Kabuuan | 30.47 | AKR SKATE CHALLENGE 2015 (BEL) |
Mga Pinakamahusay na Score 2013/2014
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Novice A Girls | Free Skating | 31.27 | Interclub Heist op den Berg 2014 (BEL) |
| Novice A Girls | Kabuuan | 31.27 | Interclub Heist op den Berg 2014 (BEL) |
| Novice A Girls Group 2 | Free Skating | 27.20 | ANTARCTICA CUP 2013 (BEL) |
| Novice A Girls Group 2 | Kabuuan | 27.20 | ANTARCTICA CUP 2013 (BEL) |
Mga Pinakamahusay na Score 2012/2013
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Novice A Girls | Free Skating | 26.54 | INTERCLUB HEIST OP DEN BERG 2013 (BEL) |
| Novice A Girls | Kabuuan | 26.54 | INTERCLUB HEIST OP DEN BERG 2013 (BEL) |
| Novice A Girls Group 1 | Free Skating | 22.65 | ANTARCTICA CUP 2012 (BEL) |
| Novice A Girls Group 1 | Kabuuan | 22.65 | ANTARCTICA CUP 2012 (BEL) |
| Novice A Girls Group 2 | Free Skating | 21.24 | BEKER VAN LEUVEN 2013 (BEL) |
| Novice A Girls Group 2 | Kabuuan | 21.24 | BEKER VAN LEUVEN 2013 (BEL) |
Mga resulta mula sa mga naunang season
Panahon Unknown season
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| VLAAMS KAMPIOENSCHAP 2015 BEL |
Novice A Girls | 3 | 30.27 |
Free Skating 3 (30.27)
|
|
| BEKER VAN LEUVEN 2014 BEL |
Novice A Girls Group 2 | 1 | 27.09 |
Free Skating 1 (27.09)
|
|
| SKATE CHALLENGE 2014 BEL |
Novice A Girls Group 1 | 1 | 28.86 |
Free Skating 1 (28.86)
|
Panahon 2023/2024
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/01–02/2024 | Vlaams Kampioenschap 2014 Deurne/BEL |
Novice A Girls | 3 | 30.16 |
Free Skating 3 (30.16)
|
Panahon 2015/2016
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 11/14/2015 | BEKER VAN HEIST BEL |
Novice A Girls | 1 | 29.26 |
Free Skating 1 (29.26)
|
Panahon 2014/2015
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 04/18/2015 | AKR SKATE CHALLENGE 2015 BEL |
Novice B Girls | 1 | 30.47 |
Free Skating 1 (30.47)
|
| 04/11/2015 | ANTARCTICA CUP 2015 BEL |
Novice B Girls | 2 | 28.50 |
Free Skating 2 (28.50)
|
| 02/07/2015 | RIVIERENCUP 2015 BEL |
Novice A Girls Group 1 | 2 | 24.86 |
Free Skating 2 (24.86)
|
| 11/21–22/2014 | Belgian Championships 2015 Lommel/BEL |
Novice A Girls | 7 | 27.70 |
Free Skating 7 (27.70)
|
| 11/08/2014 | Limant Cup 2014 B-comp BEL |
Novice A Girls Group 2 | 1 | 28.41 |
Free Skating 1 (28.41)
|
Panahon 2013/2014
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 01/11/2014 | Interclub Heist op den Berg 2014 BEL |
Novice A Girls | 1 | 31.27 |
Free Skating 1 (31.27)
|
| 11/02/2013 | LIMANT CUP 2013 BEL |
Novice A Girls | 2 | 26.88 |
Free Skating 2 (26.88)
|
| 10/19/2013 | ANTARCTICA CUP 2013 BEL |
Novice A Girls Group 2 | 1 | 27.20 |
Free Skating 1 (27.20)
|
Panahon 2012/2013
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 05/04/2013 | BEKER VAN LEUVEN 2013 BEL |
Novice A Girls Group 2 | 12 | 21.24 |
Free Skating 12 (21.24)
|
| 01/12/2013 | INTERCLUB HEIST OP DEN BERG 2013 BEL |
Novice A Girls | 1 | 26.54 |
Free Skating 1 (26.54)
|
| 10/20/2012 | ANTARCTICA CUP 2012 BEL |
Novice A Girls Group 1 | 5 | 22.65 |
Free Skating 5 (22.65)
|