Crystallice Access
Pag-usad ng score
Mapa ng elemento ⓘ
Personal Best
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa | Panahon |
|---|---|---|---|---|
| Senior B | Kabuuan | 75.13 | Ice Crystal Trophy 2024 (Ghent/BEL) | 2023/2024 |
Mga personal na pinakamahusay mula sa mga naunang kategorya
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa | Panahon |
|---|---|---|---|---|
| Mixed Age | Kabuuan | 38.50 | Kempen Trophy Synchro 2016 (BEL) | 2015/2016 |
| Senior | Kabuuan | 82.19 | Ice Crystal Trophy 2023 (Ghent/BEL) | 2022/2023 |
Mga Pinakamahusay na Score 2025/2026
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Senior B | Free Skating | 70.04 | Ice Crystal Trophy 2026 (Gent/BEL) |
| Senior B | Kabuuan | 70.04 | Ice Crystal Trophy 2026 (Gent/BEL) |
Mga pinakamahusay na score mula sa mga naunang season
Mga Pinakamahusay na Score 2024/2025
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Senior B | Free Skating | 67.57 | Ice Chrystal Trophy 2025 (Gent/BEL) |
| Senior B | Kabuuan | 67.57 | Ice Chrystal Trophy 2025 (Gent/BEL) |
Mga Pinakamahusay na Score 2023/2024
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Senior B | Free Skating | 75.13 | Ice Crystal Trophy 2024 (Ghent/BEL) |
| Senior B | Kabuuan | 75.13 | Ice Crystal Trophy 2024 (Ghent/BEL) |
Mga Pinakamahusay na Score 2022/2023
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Senior | Free Skating | 82.19 | Ice Crystal Trophy 2023 (Ghent/BEL) |
| Senior | Kabuuan | 82.19 | Ice Crystal Trophy 2023 (Ghent/BEL) |
Mga Pinakamahusay na Score 2021/2022
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Senior B | Free Skating | 67.77 | Ice Crystal Trophy 2022 (BEL) |
| Senior B | Kabuuan | 67.77 | Ice Crystal Trophy 2022 (BEL) |
Mga Pinakamahusay na Score 2019/2020
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Mixed Age | Free Skating | 38.06 | 4th Lumière Cup Interclub (NED) |
| Mixed Age | Kabuuan | 38.06 | 4th Lumière Cup Interclub (NED) |
Mga Pinakamahusay na Score 2017/2018
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Mixed Age | Free Skating | 26.03 | Winter Cup 2017 (BEL) |
| Mixed Age | Kabuuan | 26.03 | Winter Cup 2017 (BEL) |
Mga Pinakamahusay na Score 2016/2017
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Mixed Age | Free Skating | 22.63 | Winter Cup 2016 (BEL) |
| Mixed Age | Kabuuan | 22.63 | Winter Cup 2016 (BEL) |
Mga Pinakamahusay na Score 2015/2016
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Mixed Age | Free Skating | 38.50 | Kempen Trophy Synchro 2016 (BEL) |
| Mixed Age | Kabuuan | 38.50 | Kempen Trophy Synchro 2016 (BEL) |
Mga Pinakamahusay na Score 2014/2015
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Mixed Age | Free Skating | 37.22 | KEMPEN TROPHY SYNCHRO 2015 (BEL) |
| Mixed Age | Kabuuan | 37.22 | KEMPEN TROPHY SYNCHRO 2015 (BEL) |
Mga Pinakamahusay na Score 2012/2013
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Mixed Age | Free Skating | 26.37 | WINTER CUP 2012 (BEL) |
| Mixed Age | Kabuuan | 26.37 | WINTER CUP 2012 (BEL) |
Panahon 2025/2026
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 04/25–01/2026 | Ice Crystal Trophy 2026 Gent/BEL |
Senior B | 3 | 70.04 |
Free Skating 3 (70.04)
|
Mga resulta mula sa mga naunang season
Panahon 2024/2025
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 04/26/2025 | Ice Chrystal Trophy 2025 🏅 Nat. 3 Gent/BEL |
Senior B | 3 | 67.57 |
Free Skating 3 (67.57)
|
| 02/23/2025 | Interclub Lumiere Cup 2025 Eindhoven/NED |
Senior B | 2 | 49.94 |
Free Skating 2 (49.94)
|
Panahon 2023/2024
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 04/20/2024 | Ice Crystal Trophy 2024 🏅 Nat. 3 Ghent/BEL |
Senior B | 3 | 75.13 |
Free Skating 3 (75.13)
|
Panahon 2022/2023
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 04/22/2023 | Ice Crystal Trophy 2023 🏅 Nat. 2 Ghent/BEL |
Senior | 2 | 82.19 |
Free Skating 2 (82.19)
|
Panahon 2021/2022
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 04/23/2022 | Ice Crystal Trophy 2022 🏅 Nat. 2 BEL |
Senior B | 2 | 67.77 |
Free Skating 2 (67.77)
|
Panahon 2019/2020
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 12/12–15/2019 | 4th Lumière Cup Interclub NED |
Mixed Age | 8 | 38.06 |
Free Skating 8 (38.06)
|
Panahon 2017/2018
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/09/2018 | Kempen Trophy Synchro 2018 BEL |
Mixed Age | 3 | 33.99 |
Free Skating 3 (33.99)
|
| 11/24–25/2017 | Winter Cup 2017 BEL |
Mixed Age | 7 | 26.03 |
Free Skating 7 (26.03)
|
Panahon 2016/2017
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 04/15/2017 | Kempen Trophy Synchro 2017 BEL |
Mixed Age | 5 | 28.24 |
Free Skating 5 (28.24)
|
| 11/24–27/2016 | Winter Cup 2016 BEL |
Mixed Age | 4 | 22.63 |
Free Skating 4 (22.63)
|
Panahon 2015/2016
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/26–27/2016 | Kempen Trophy Synchro 2016 BEL |
Mixed Age | 3 | 38.50 |
Free Skating 3 (38.50)
|
| 11/27–28/2015 | Winter Cup 2015 BEL |
Mixed Age | 2 | 30.04 |
Free Skating 2 (30.04)
|
Panahon 2014/2015
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 04/04–05/2015 | KEMPEN TROPHY SYNCHRO 2015 BEL |
Mixed Age | 4 | 37.22 |
Free Skating 4 (37.22)
|
| 11/28–29/2014 | Winter Cup 2014 BEL |
Mixed Age | 2 | 26.70 |
Free Skating 2 (26.70)
|
Panahon 2012/2013
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/29–30/2013 | KEMPEN TROPHY SYNCHRO 2013 BEL |
Mixed Age | 8 | 25.80 |
Free Skating 8 (25.80)
|
| 11/30–12/01/2012 | WINTER CUP 2012 BEL |
Mixed Age | 4 | 26.37 |
Free Skating 4 (26.37)
|