Dóra LUTOR hindi aktibo Access
Pag-usad ng score
Mapa ng elemento ⓘ
Personal Best
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa | Panahon |
|---|---|---|---|---|
| Recreational D Silver | Kabuuan | 34.34 | Jégmadár Kupa 2022 (HUN) | 2021/2022 |
Mga personal na pinakamahusay mula sa mga naunang kategorya
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa | Panahon |
|---|---|---|---|---|
| Rec C Silver Girls | Kabuuan | 23.81 | Jégmadár Cup 2019 (HUN) | 2018/2019 |
| Recr. B Bronze | Kabuuan | 13.03 | 11th AVAS Cup_Non ISU (HUN) | 2015/2016 |
| Recr. C Silver | Kabuuan | 24.58 | 3rd VALENTINE CUP, 2019 (HUN) | 2018/2019 |
| Recreation B Bronze Girls | Kabuuan | 18.67 | Jégmadár Easter Cup (HUN) | 2015/2016 |
| Recreation C Bronze Girls | Kabuuan | 18.29 | Jégmadár Cup (HUN) | 2016/2017 |
| Recreational C-D Silver | Kabuuan | 28.00 | Óbuda Spring Cup 2022 (HUN) | 2021/2022 |
| Rekr. C Bronze | Kabuuan | 21.61 | 2nd VALENTINE CUP, 2018 (HUN) | 2017/2018 |
| Rekreacio C Bronze | Kabuuan | 19.26 | 5th Retro Cup (HUN) | 2017/2018 |
Mga pinakamahusay na score mula sa mga naunang season
Mga Pinakamahusay na Score 2021/2022
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Recreational C-D Silver | Free Skating | 28.00 | Óbuda Spring Cup 2022 (HUN) |
| Recreational C-D Silver | Kabuuan | 28.00 | Óbuda Spring Cup 2022 (HUN) |
| Recreational D Silver | Free Skating | 34.34 | Jégmadár Kupa 2022 (HUN) |
| Recreational D Silver | Kabuuan | 34.34 | Jégmadár Kupa 2022 (HUN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2020/2021
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Recreational D Silver | Free Skating | 27.26 | Jégmadár Kupa 2021 (HUN) |
| Recreational D Silver | Kabuuan | 27.26 | Jégmadár Kupa 2021 (HUN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2018/2019
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Rec C Silver Girls | Free Skating | 23.81 | Jégmadár Cup 2019 (HUN) |
| Rec C Silver Girls | Kabuuan | 23.81 | Jégmadár Cup 2019 (HUN) |
| Recr. C Silver | Free Skating | 24.58 | 3rd VALENTINE CUP, 2019 (HUN) |
| Recr. C Silver | Kabuuan | 24.58 | 3rd VALENTINE CUP, 2019 (HUN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2017/2018
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Rekr. C Bronze | Free Skating | 21.61 | 2nd VALENTINE CUP, 2018 (HUN) |
| Rekr. C Bronze | Kabuuan | 21.61 | 2nd VALENTINE CUP, 2018 (HUN) |
| Rekreacio C Bronze | Free Skating | 19.26 | 5th Retro Cup (HUN) |
| Rekreacio C Bronze | Kabuuan | 19.26 | 5th Retro Cup (HUN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2016/2017
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Recreation C Bronze Girls | Free Skating | 18.29 | Jégmadár Cup (HUN) |
| Recreation C Bronze Girls | Kabuuan | 18.29 | Jégmadár Cup (HUN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2015/2016
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Recr. B Bronze | Free Skating | 13.03 | 11th AVAS Cup_Non ISU (HUN) |
| Recr. B Bronze | Kabuuan | 13.03 | 11th AVAS Cup_Non ISU (HUN) |
| Recreation B Bronze Girls | Free Skating | 18.67 | Jégmadár Easter Cup (HUN) |
| Recreation B Bronze Girls | Kabuuan | 18.67 | Jégmadár Easter Cup (HUN) |
Mga resulta mula sa mga naunang season
Panahon 2021/2022
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 04/09–10/2022 | Jégmadár Kupa 2022 HUN |
Recreational D Silver | 1 | 34.34 |
Free Skating 1 (34.34)
|
| 03/26–27/2022 | II Tavasz Kupa HUN |
Recreational D Silver | 1 | 30.25 |
Free Skating 1 (30.25)
|
| 03/11–13/2022 | Óbuda Spring Cup 2022 HUN |
Recreational C-D Silver | 2 | 28.00 |
Free Skating 2 (28.00)
|
| 12/17–19/2021 | Christmas Cup HUN |
Recreational D Silver | 2 | 23.80 |
Free Skating 2 (23.80)
|
| 10/09/2021 | Óbuda Skating Cup HUN |
Recreational D Silver | 2 | 27.28 |
Free Skating 2 (27.28)
|
Panahon 2020/2021
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 04/10–11/2021 | Jégmadár Kupa 2021 HUN |
Recreational D Silver | 3 | 27.26 |
Free Skating 3 (27.26)
|
| 03/27–28/2021 | I Jászberényi Tavasz Kupa HUN |
Recreational D Silver |
Free Skating 2 (25.19)
|
Panahon 2018/2019
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/30–31/2019 | Jégmadár Cup 2019 HUN |
Rec C Silver Girls | 4 | 23.81 |
Free Skating 4 (23.81)
|
| 03/09–10/2019 | 3rd VALENTINE CUP, 2019 HUN |
Recr. C Silver | 5 | 24.58 |
Free Skating 5 (24.58)
|
Panahon 2017/2018
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/31–04/01/2018 | Jégmadár Cup HUN |
Recreation C Bronze Girls | WD | ||
| 03/02/2018 | 2nd VALENTINE CUP, 2018 HUN |
Rekr. C Bronze | 2 | 21.61 |
Free Skating 2 (21.61)
|
| 02/24/2018 | 5th Retro Cup HUN |
Rekreacio C Bronze | 1 | 19.26 |
Free Skating 1 (19.26)
|
Panahon 2016/2017
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 04/01–02/2017 | Jégmadár Cup HUN |
Recreation C Bronze Girls | 3 | 18.29 |
Free Skating 3 (18.29)
|
Panahon 2015/2016
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 04/16–17/2016 | Jégmadár Easter Cup HUN |
Recreation B Bronze Girls | 6 | 18.67 |
Free Skating 6 (18.67)
|
| 03/31–04/02/2016 | 11th AVAS Cup_Non ISU HUN |
Recr. B Bronze | 9 | 13.03 |
Free Skating 9 (13.03)
|