Filip CELNER hindi aktibo Access
Pag-usad ng score
Mapa ng elemento ⓘ
Personal Best
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa | Panahon |
|---|---|---|---|---|
| Younger Boys | Kabuuan | 37.56 | VC Ostrava (CZE) | 2021/2022 |
Mga personal na pinakamahusay mula sa mga naunang kategorya
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa | Panahon |
|---|---|---|---|---|
| Ml.zaci | Kabuuan | 36.08 | Mistrovstvi CR zactva, ml.zactva a nejml.zactva 20 (CZE) | 2021/2022 |
| Novacci Boys | Kabuuan | 18.37 | VC Nachoda (CZE) | 2018/2019 |
| Youngest Boys | Kabuuan | 30.64 | VC Uherskeho Brodu (CZE) | 2019/2020 |
Mga pinakamahusay na score mula sa mga naunang season
Mga Pinakamahusay na Score 2022/2023
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Younger Boys | Free Skating | 37.23 | Praha USK (Praha/CZE) |
| Younger Boys | Kabuuan | 37.23 | Praha USK (Praha/CZE) |
Mga Pinakamahusay na Score 2021/2022
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Ml.zaci | Free Skating | 36.08 | Mistrovstvi CR zactva, ml.zactva a nejml.zactva 20 (CZE) |
| Ml.zaci | Kabuuan | 36.08 | Mistrovstvi CR zactva, ml.zactva a nejml.zactva 20 (CZE) |
| Younger Boys | Free Skating | 37.56 | VC Ostrava (CZE) |
| Younger Boys | Kabuuan | 37.56 | VC Ostrava (CZE) |
Mga Pinakamahusay na Score 2019/2020
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Youngest Boys | Free Skating | 30.64 | VC Uherskeho Brodu (CZE) |
| Youngest Boys | Kabuuan | 30.64 | VC Uherskeho Brodu (CZE) |
Mga Pinakamahusay na Score 2018/2019
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Novacci Boys | Free Skating | 18.37 | VC Nachoda (CZE) |
| Novacci Boys | Kabuuan | 18.37 | VC Nachoda (CZE) |
Mga Pinakamahusay na Score 2017/2018
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Novacci Boys | Free Skating | 16.93 | MC USK Praha (CZE) |
| Novacci Boys | Kabuuan | 16.93 | MC USK Praha (CZE) |
Mga resulta mula sa mga naunang season
Panahon 2022/2023
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 02/04–05/2023 | VC Strakonice Strakonice/CZE |
Younger Boys | 6 | 33.49 |
Free Skating 6 (33.49)
|
| 01/23–24/2023 | Zimni olympiada deti a mladeze 2023 Nova Paka/CZE |
Younger Boys | 7 | 27.87 |
Free Skating 7 (27.87)
|
| 12/10–11/2022 | Pribramsky kahan CZE |
Younger Boys | WD | ||
| 12/03–04/2022 | Praha USK Praha/CZE |
Younger Boys | 5 | 37.23 |
Free Skating 5 (37.23)
|
| 10/22/2022 | VC Nachoda CZE |
Younger Boys | 4 | 36.52 |
Free Skating 4 (36.52)
|
| 10/22–23/2022 | Velka cena Brna Brno/CZE |
Younger Boys | 5 | 33.94 |
Free Skating 5 (33.94)
|
Panahon 2021/2022
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/05–06/2022 | Mistrovstvi CR zactva, ml.zactva a nejml.zactva 20 Nat. 8 CZE |
Ml.zaci | 8 | 36.08 |
Free Skating 8 (36.08)
|
| 02/12–13/2022 | VC Strakonice CZE |
Younger Boys | 3 | 36.14 |
Free Skating 3 (36.14)
|
| 12/04–05/2021 | VC USK Praha CZE |
Younger Boys | 4 | 37.07 |
Free Skating 4 (37.07)
|
| 11/20–21/2021 | VC Hradce Králové CZE |
Younger Boys | 4 | 35.76 |
Free Skating 4 (35.76)
|
| 11/13–14/2021 | VC Pribrami CZE |
Younger Boys | 4 | 37.04 |
Free Skating 4 (37.04)
|
| 10/30–31/2021 | VC Ostrava CZE |
Younger Boys | 4 | 37.56 |
Free Skating 4 (37.56)
|
Panahon 2019/2020
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/06–07/2020 | MCR Pardubice Nat. 5 CZE |
Youngest Boys | 5 | 28.87 |
Free Skating 5 (28.87)
|
| 02/01–02/2020 | VC Breclavi CZE |
Youngest Boys | 4 | 28.20 |
Free Skating 4 (28.20)
|
| 01/11–12/2020 | VC Uherskeho Brodu CZE |
Youngest Boys | 2 | 30.64 |
Free Skating 2 (30.64)
|
| 11/30–12/01/2019 | VC USK Praha CZE |
Youngest Boys | 2 | 27.97 |
Free Skating 2 (27.97)
|
| 11/09–10/2019 | Pribramsky Kahan CZE |
Youngest Boys | 2 | 22.06 |
Free Skating 2 (22.06)
|
| 10/26–27/2019 | VC Brna CZE |
Youngest Boys | 4 | 22.46 |
Free Skating 4 (22.46)
|
Panahon 2018/2019
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 02/02–03/2019 | VC Nachoda CZE |
Novacci Boys | 5 | 18.37 |
Free Skating 5 (18.37)
|
Panahon 2017/2018
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/03/2018 | MC USK Praha CZE |
Novacci Boys | 4 | 16.93 |
Free Skating 4 (16.93)
|