Finettes hindi aktibo Access
Pag-usad ng score
Mapa ng elemento ⓘ
Personal Best
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa | Panahon |
|---|---|---|---|---|
| Sm-Novice | Kabuuan | 96.27 | 5.-6.3.2022 Muodostelmaluistelun SM 2022 (Tampere/FIN) | 2021/2022 |
Mga personal na pinakamahusay mula sa mga naunang kategorya
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa | Panahon |
|---|---|---|---|---|
| ISU Advanced Novice | Kabuuan | 86.76 | Mozart Cup 2024 (Salzburg/AUT) | 2023/2024 |
| Novice | Kabuuan | 74.23 | Muodostelmaluistelun 2. kilpailut Lappeenrannassa - Minorit (FIN) | 2007/2008 |
| Novice | Kabuuan | 66.61 | Finlandia Cup 2008 (FIN) | 2007/2008 |
| Noviisit-kultafinaali | Kabuuan | 68.21 | Noviisien kulta- ja hopeafinaali 9.3.2008 (FIN) | 2007/2008 |
| Sm-Novice L1 | Kabuuan | 86.40 | ML SM-sarjat 1.valinta 2.-3.11.2019 (FIN) | 2019/2020 |
| Sm-Novice Lohko 1 | Kabuuan | 87.46 | MLSM 1vk (Helsinki/FIN) | 2023/2024 |
| Sm-Novice Lohko 2 | Kabuuan | 59.73 | ML SM-sarjojen 1. vk. 12.-14.11.2010 (FIN) | 2010/2011 |
| Sm-Novice Lohko I | Kabuuan | 56.22 | ML SM-Sen, -Jun, -Nov 1.vk. 6.-8.11.2009 (FIN) | 2009/2010 |
| Sys Advanced Novice | Kabuuan | 88.78 | MLT Advanced Novice (Turku/FIN) | 2021/2022 |
Mga pinakamahusay na score mula sa mga naunang season
Mga Pinakamahusay na Score 2024/2025
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Sm-Novice | Free Skating | 85.59 | Muodostelmaluistelun SM2025 (Helsinki / HL/FIN) |
| Sm-Novice | Kabuuan | 85.59 | Muodostelmaluistelun SM2025 (Helsinki / HL/FIN) |
| Sm-Novice L1 | Free Skating | 79.11 | ML SM-sarjojen 1vk (Jyväskylä / JyTLS/FIN) |
| Sm-Novice L1 | Kabuuan | 79.11 | ML SM-sarjojen 1vk (Jyväskylä / JyTLS/FIN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2023/2024
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| ISU Advanced Novice | Free Skating | 86.76 | Mozart Cup 2024 (Salzburg/AUT) |
| ISU Advanced Novice | Kabuuan | 86.76 | Mozart Cup 2024 (Salzburg/AUT) |
| Sm-Novice | Free Skating | 86.29 | Muodostelmaluistelun SM2024 (Turku / Kaari/FIN) |
| Sm-Novice | Kabuuan | 86.29 | Muodostelmaluistelun SM2024 (Turku / Kaari/FIN) |
| Sm-Novice Lohko 1 | Free Skating | 87.46 | MLSM 1vk (Helsinki/FIN) |
| Sm-Novice Lohko 1 | Kabuuan | 87.46 | MLSM 1vk (Helsinki/FIN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2022/2023
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Sm-Novice | Free Skating | 92.85 | Muodostelmaluistelun SM 2023 (Helsinki/FIN) |
| Sm-Novice | Kabuuan | 92.85 | Muodostelmaluistelun SM 2023 (Helsinki/FIN) |
| Sm-Novice L1 | Free Skating | 79.36 | mlsm2vk (Espoo / HL/FIN) |
| Sm-Novice L1 | Kabuuan | 79.36 | mlsm2vk (Espoo / HL/FIN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2021/2022
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Sm-Novice | Free Skating | 96.27 | 5.-6.3.2022 Muodostelmaluistelun SM 2022 (Tampere/FIN) |
| Sm-Novice | Kabuuan | 96.27 | 5.-6.3.2022 Muodostelmaluistelun SM 2022 (Tampere/FIN) |
| Sm-Novice L1 | Free Skating | 87.88 | mlsm1vk (Helsinki/FIN) |
| Sm-Novice L1 | Kabuuan | 81.16 | mlsm2vk (Espoo/FIN) |
| Sys Advanced Novice | Free Skating | 88.78 | MLT Advanced Novice (Turku/FIN) |
| Sys Advanced Novice | Kabuuan | 88.78 | MLT Advanced Novice (Turku/FIN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2020/2021
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Sm-Novice L1 | Free Skating | 86.20 | ML SM-sarjojen 1.vk. 7.-8.11.2020 (FIN) |
| Sm-Novice L1 | Kabuuan | 86.20 | ML SM-sarjojen 1.vk. 7.-8.11.2020 (FIN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2019/2020
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Sm-Novice | Free Skating | 92.59 | Muodostelmaluistelun SM 2020, 29.2.-1.3.20 (FIN) |
| Sm-Novice | Kabuuan | 79.87 | Tiksi IceClub 2020 (FIN) |
| Sm-Novice L1 | Free Skating | 86.40 | ML SM-sarjat 1.valinta 2.-3.11.2019 (FIN) |
| Sm-Novice L1 | Kabuuan | 86.40 | ML SM-sarjat 1.valinta 2.-3.11.2019 (FIN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2018/2019
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Novice | Free Skating | 59.85 | ML SM-kilpailut 2019 2.-3.3.2019 Turku (FIN) |
| Novice | Kabuuan | 59.85 | ML SM-kilpailut 2019 2.-3.3.2019 Turku (FIN) |
| Sm-Novice | Free Skating | 74.97 | Pikkujoulukilpailu 1.12.2018 (FIN) |
| Sm-Novice | Kabuuan | 74.97 | Pikkujoulukilpailu 1.12.2018 (FIN) |
| Sm-Novice L1 | Free Skating | 60.62 | ML SM-sarjojen 2.vk. 8.-9.12.18 (FIN) |
| Sm-Novice L1 | Kabuuan | 60.62 | ML SM-sarjojen 2.vk. 8.-9.12.18 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 1 | Free Skating | 67.73 | ML SM-sarjat 1.VK (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 1 | Kabuuan | 67.73 | ML SM-sarjat 1.VK (FIN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2017/2018
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Sm-Novice | Free Skating | 55.59 | ML SM 2018 3.-4.3.2018 (FIN) |
| Sm-Novice | Kabuuan | 55.59 | ML SM 2018 3.-4.3.2018 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 1 | Free Skating | 51.90 | ML SM-sarjojen 1.vk. 4.-5.11.2017 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 1 | Kabuuan | 51.90 | ML SM-sarjojen 1.vk. 4.-5.11.2017 (FIN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2016/2017
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Novice | Free Skating | 63.11 | ML SM-kilpailut 25.-26.2.2017 (FIN) |
| Novice | Kabuuan | 63.11 | ML SM-kilpailut 25.-26.2.2017 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 2 | Free Skating | 59.51 | ML SM-sarjat 1.vk. 5.-6.11.2016 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 2 | Kabuuan | 59.51 | ML SM-sarjat 1.vk. 5.-6.11.2016 (FIN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2015/2016
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Sm-Novice | Free Skating | 64.93 | ML SM-kilpailut 27.-28.2.2016 (FIN) |
| Sm-Novice | Kabuuan | 64.93 | ML SM-kilpailut 27.-28.2.2016 (FIN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2014/2015
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Novice | Free Skating | 59.93 | ML SM 2015 -kilpailut (FIN) |
| Novice | Kabuuan | 59.93 | ML SM 2015 -kilpailut (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 2 | Free Skating | 56.28 | ML SM-sarjojen 2.vk. 13-.14.12.2014 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 2 | Kabuuan | 56.28 | ML SM-sarjojen 2.vk. 13-.14.12.2014 (FIN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2013/2014
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Sm-Novice | Free Skating | 65.78 | ML SM 2014 22.-23.2.2014 (FIN) |
| Sm-Novice | Kabuuan | 65.78 | ML SM 2014 22.-23.2.2014 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 1 | Free Skating | 57.73 | ML 2. SM-sarjojen valinta 6.-8.12.2013 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 1 | Kabuuan | 57.73 | ML 2. SM-sarjojen valinta 6.-8.12.2013 (FIN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2012/2013
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Sm-Novice | Free Skating | 58.15 | SM-kilpailut 23.-24.2.2013 (FIN) |
| Sm-Novice | Kabuuan | 58.15 | SM-kilpailut 23.-24.2.2013 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 1 | Free Skating | 52.66 | SM-seniorit, -juniorit, -noviisit 1.vk.9.-11.11.12 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 1 | Kabuuan | 49.69 | SM-seniorit, -juniorit, -noviisit 2.vk. 7.-9.12.12 (FIN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2011/2012
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Sm-Novice | Free Skating | 60.19 | ML SM-kilpailut 24.-26.2.2012 (FIN) |
| Sm-Novice | Kabuuan | 60.19 | ML SM-kilpailut 24.-26.2.2012 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 1 | Free Skating | 54.34 | ML SM-sarjojen 1. vk. 11.-13.11.2011 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 1 | Kabuuan | 54.34 | ML SM-sarjojen 1. vk. 11.-13.11.2011 (FIN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2010/2011
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Sm-Novice | Free Skating | 65.89 | ML SM-KILPAILUT 4.-6.3.2011 (FIN) |
| Sm-Novice | Kabuuan | 65.89 | ML SM-KILPAILUT 4.-6.3.2011 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 2 | Free Skating | 61.93 | ML SM-sarjojen 2 vk. 7.-9.1.2011 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 2 | Kabuuan | 59.73 | ML SM-sarjojen 1. vk. 12.-14.11.2010 (FIN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2009/2010
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Novice | Free Skating | 53.99 | Finlandia Cup 2010 (FIN) |
| Novice | Kabuuan | 53.99 | Finlandia Cup 2010 (FIN) |
| Sm-Novice | Free Skating | 60.33 | Muodostelmaluistelu SM 26.-28.2.2010 (FIN) |
| Sm-Novice | Kabuuan | 60.33 | Muodostelmaluistelu SM 26.-28.2.2010 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko I | Free Skating | 56.22 | ML SM-Sen, -Jun, -Nov 1.vk. 6.-8.11.2009 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko I | Kabuuan | 56.22 | ML SM-Sen, -Jun, -Nov 1.vk. 6.-8.11.2009 (FIN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2007/2008
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Novice | Free Skating | 66.61 | Finlandia Cup 2008 (FIN) |
| Novice | Free Skating | 63.55 | Muodostelmaluistelunoviisien II-lohkon 1. valintak (FIN) |
| Novice | Kabuuan | 74.23 | Muodostelmaluistelun 2. kilpailut Lappeenrannassa - Minorit (FIN) |
| Novice | Kabuuan | 66.61 | Finlandia Cup 2008 (FIN) |
| Noviisit-kultafinaali | Kabuuan | 68.21 | Noviisien kulta- ja hopeafinaali 9.3.2008 (FIN) |
Mga resulta mula sa mga naunang season
Panahon Unknown season
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| ML SM-sarjojen 2.vk. 9.-10.12.2017 FIN |
Sm-Novice Lohko 1 | 2 | 54.73 |
Free Skating 2 (54.73)
|
|
| Leon Lurje 2012 SWE |
Novice | 1 | 63.52 |
Free Skating 1 (63.52)
|
Panahon 2024/2025
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/01–02/2025 | Muodostelmaluistelun SM2025 🏅 Nat. 2 Helsinki / HL/FIN |
Sm-Novice | 2 | 85.59 |
Free Skating 2 (85.59)
|
| 02/15–16/2025 | ML Tiksi IceClub 2025 Vantaa/FIN |
Sm-Novice | WD | ||
| 01/11–12/2025 | Pääkaupunkiseudun aluemestaruus 2025 Helsinki/FIN |
Sm-Novice | 5 | 77.66 |
Free Skating 5 (77.66)
|
| 12/07–08/2024 | ML SM sarjojen 2vk Tampere / TapTL/FIN |
Sm-Novice L1 | 2 | 72.62 |
Free Skating 2 (72.62)
|
| 11/30/2024 | EVT Pikkujoulukilpailu 2024 Vantaa/FIN |
Sm-Novice | 1 | 81.14 |
Free Skating 1 (81.14)
|
| 11/02–03/2024 | ML SM-sarjojen 1vk Jyväskylä / JyTLS/FIN |
Sm-Novice L1 | 1 | 79.11 |
Free Skating 1 (79.11)
|
Panahon 2023/2024
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 02/24–25/2024 | Muodostelmaluistelun SM2024 🏅 Nat. 3 Turku / Kaari/FIN |
Sm-Novice | 3 | 86.29 |
Free Skating 3 (86.29)
|
| 01/19–20/2024 | Mozart Cup 2024 Salzburg/AUT |
ISU Advanced Novice | 2 | 86.76 |
Free Skating 2 (86.76)
|
| 01/13/2024 | ML aluemestaruus 2024 Pkseutu Vantaa/FIN |
Sm-Novice | 1 | 77.90 |
Free Skating 1 (77.90)
|
| 12/09–10/2023 | ML SM 2vk Helsinki/FIN |
Sm-Novice Lohko 1 | 1 | 81.68 |
Free Skating 1 (81.68)
|
| 11/25/2023 | Pikkujoulukilpailut 2023 Vantaa/FIN |
Sm-Novice | 1 | 81.70 |
Free Skating 1 (81.70)
|
| 11/04–05/2023 | MLSM 1vk Helsinki/FIN |
Sm-Novice Lohko 1 | 1 | 87.46 |
Free Skating 1 (87.46)
|
Panahon 2022/2023
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 02/25–26/2023 | Muodostelmaluistelun SM 2023 🥇 Nat. champion Helsinki/FIN |
Sm-Novice | 1 | 92.85 |
Free Skating 1 (92.85)
|
| 02/11–12/2023 | Tiksi Ice Club 2023 VANTAA/FIN |
Sm-Novice | 2 | 83.21 |
Free Skating 2 (83.21)
|
| 01/06/2023 | Aluemestaruus 2023 HELSINKI/FIN |
Sm-Novice | 1 | 81.76 |
Free Skating 1 (81.76)
|
| 12/10/2022 | ISU Competition <Country> 2022 Vantaa/FIN |
Sm-Novice | 1 | 82.21 |
Free Skating 1 (82.21)
|
| 12/03–04/2022 | mlsm2vk Espoo / HL/FIN |
Sm-Novice L1 | 1 | 79.36 |
Free Skating 1 (79.36)
|
| 11/05–06/2022 | Muodostelmaluistelu SM-sarjat 1.valintakilpailu Lahti/FIN |
Sm-Novice | 1 | 81.93 |
Free Skating 1 (81.93)
|
Panahon 2021/2022
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/05–06/2022 | 5.-6.3.2022 Muodostelmaluistelun SM 2022 🥇 Nat. champion Tampere/FIN |
Sm-Novice | 1 | 96.27 |
Free Skating 1 (96.27)
|
| 02/12/2022 | ML Kutsukilpailut Turku/FIN |
Sm-Novice | 1 | 82.43 |
Free Skating 1 (82.43)
|
| 01/22/2022 | MLT Advanced Novice Turku/FIN |
Sys Advanced Novice | 2 | 88.78 |
Free Skating 2 (88.78)
|
| 12/11–12/2021 | mlsm2vk 🥇 Nat. champion Espoo/FIN |
Sm-Novice L1 | 1 | 81.16 |
Free Skating 1 (81.16)
|
| 11/27/2021 | EVT ML Pikkujoulukilpailu 2021 FIN |
Sm-Novice | 1 | 86.96 |
Free Skating 1 (86.96)
|
| 11/06–07/2021 | mlsm1vk 🥇 Nat. champion Helsinki/FIN |
Sm-Novice L1 | 1 |
Free Skating 1 (87.88)
|
Panahon 2020/2021
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 11/07–08/2020 | ML SM-sarjojen 1.vk. 7.-8.11.2020 FIN |
Sm-Novice L1 | 1 | 86.20 |
Free Skating 1 (86.20)
|
Panahon 2019/2020
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 02/29–03/01/2020 | Muodostelmaluistelun SM 2020, 29.2.-1.3.20 Nationals FIN |
Sm-Novice |
Free Skating 1 (92.59)
|
||
| 02/15/2020 | Tiksi IceClub 2020 FIN |
Sm-Novice | 1 | 79.87 |
Free Skating 1 (79.87)
|
| 01/11/2020 | Mainio Aluemestis 11.1.2020 FIN |
Sm-Novice | 1 | 77.23 |
Free Skating 1 (77.23)
|
| 12/07–08/2019 | ML SM-sarjat 2.valinta 7-8.12.2019 FIN |
Sm-Novice L1 | 1 | 82.41 |
Free Skating 1 (82.41)
|
| 11/02–03/2019 | ML SM-sarjat 1.valinta 2.-3.11.2019 FIN |
Sm-Novice L1 | 1 | 86.40 |
Free Skating 1 (86.40)
|
Panahon 2018/2019
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/02–03/2019 | ML SM-kilpailut 2019 2.-3.3.2019 Turku Nat. 5 FIN |
Novice | 5 | 59.85 |
Free Skating 5 (59.85)
|
| 01/12/2019 | ML Helsingin alueen mestaruuskilpailu FIN |
Sm-Novice | 2 | 71.05 |
Free Skating 2 (71.05)
|
| 12/08–09/2018 | ML SM-sarjojen 2.vk. 8.-9.12.18 FIN |
Sm-Novice L1 | 2 | 60.62 |
Free Skating 2 (60.62)
|
| 12/01/2018 | Pikkujoulukilpailu 1.12.2018 FIN |
Sm-Novice | 2 | 74.97 |
Free Skating 2 (74.97)
|
| 10/27–28/2018 | ML SM-sarjat 1.VK FIN |
Sm-Novice Lohko 1 | 1 | 67.73 |
Free Skating 1 (67.73)
|
Panahon 2017/2018
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/03–04/2018 | ML SM 2018 3.-4.3.2018 🏅 Nat. 3 FIN |
Sm-Novice | 3 | 55.59 |
Free Skating 3 (55.59)
|
| 11/04–05/2017 | ML SM-sarjojen 1.vk. 4.-5.11.2017 FIN |
Sm-Novice Lohko 1 | 1 | 51.90 |
Free Skating 1 (51.90)
|
Panahon 2016/2017
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 02/25–26/2017 | ML SM-kilpailut 25.-26.2.2017 🏅 Nat. 3 FIN |
Novice | 3 | 63.11 |
Free Skating 3 (63.11)
|
| 12/03/2016 | ML SM-sarjat 2.vk. 3.-4.12.2016 FIN |
Sm-Novice Lohko 2 | 1 | 52.65 |
Free Skating 1 (52.65)
|
| 11/05–06/2016 | ML SM-sarjat 1.vk. 5.-6.11.2016 FIN |
Sm-Novice Lohko 2 | 1 | 59.51 |
Free Skating 1 (59.51)
|
Panahon 2015/2016
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 02/27–28/2016 | ML SM-kilpailut 27.-28.2.2016 🏅 Nat. 2 FIN |
Sm-Novice | 2 | 64.93 |
Free Skating 2 (64.93)
|
| 12/05–06/2015 | ML SM-sarjojen 2.vk. 5.-6.12.15 FIN |
Sm-Novice | 1 | 61.32 |
Free Skating 1 (61.32)
|
| 11/07–08/2015 | ML SM-sarjojen 1.vk. 7.-8.11.2015 FIN |
Sm-Novice |
Panahon 2014/2015
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 02/28–03/01/2015 | ML SM 2015 -kilpailut 🥇 Nat. champion FIN |
Novice | 1 | 59.93 |
Free Skating 1 (59.93)
|
| 12/13–14/2014 | ML SM-sarjojen 2.vk. 13-.14.12.2014 FIN |
Sm-Novice Lohko 2 | 1 | 56.28 |
Free Skating 1 (56.28)
|
| 11/08–09/2014 | ML SM-sarjojen 1.vk. 8.-9.11.2014 FIN |
Sm-Novice Lohko 2 | 1 | 53.47 |
Free Skating 1 (53.47)
|
Panahon 2013/2014
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 02/22–23/2014 | ML SM 2014 22.-23.2.2014 🏅 Nat. 2 FIN |
Sm-Novice | 2 | 65.78 |
Free Skating 2 (65.78)
|
| 12/06–08/2013 | ML 2. SM-sarjojen valinta 6.-8.12.2013 FIN |
Sm-Novice Lohko 1 | 1 | 57.73 |
Free Skating 1 (57.73)
|
| 11/08–10/2013 | ML SM-sarjojen 1. vk. 8.-10.11.2013 FIN |
Sm-Novice Lohko 1 | 2 | 55.46 |
Free Skating 2 (55.46)
|
Panahon 2012/2013
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 02/23–24/2013 | SM-kilpailut 23.-24.2.2013 🥇 Nat. champion FIN |
Sm-Novice | 1 | 58.15 |
Free Skating 1 (58.15)
|
| 12/07–09/2012 | SM-seniorit, -juniorit, -noviisit 2.vk. 7.-9.12.12 FIN |
Sm-Novice Lohko 1 | 3 | 49.69 |
Free Skating 3 (49.69)
|
| 11/09–11/2012 | SM-seniorit, -juniorit, -noviisit 1.vk.9.-11.11.12 FIN |
Sm-Novice Lohko 1 |
Free Skating 1 (52.66)
|
Panahon 2011/2012
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 02/24–26/2012 | ML SM-kilpailut 24.-26.2.2012 🥇 Nat. champion FIN |
Sm-Novice | 1 | 60.19 |
Free Skating 1 (60.19)
|
| 01/06–08/2012 | ML SM-sarjojen 2. vk. 6.-8.1.2012 FIN |
Sm-Novice Lohko 1 | 3 | 53.51 |
Free Skating 3 (53.51)
|
| 11/11–13/2011 | ML SM-sarjojen 1. vk. 11.-13.11.2011 FIN |
Sm-Novice Lohko 1 | 1 | 54.34 |
Free Skating 1 (54.34)
|
Panahon 2010/2011
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/04–06/2011 | ML SM-KILPAILUT 4.-6.3.2011 🥇 Nat. champion FIN |
Sm-Novice | 1 | 65.89 |
Free Skating 1 (65.89)
|
| 01/07–09/2011 | ML SM-sarjojen 2 vk. 7.-9.1.2011 FIN |
Sm-Novice Lohko 2 |
Free Skating 1 (61.93)
|
||
| 11/12–14/2010 | ML SM-sarjojen 1. vk. 12.-14.11.2010 FIN |
Sm-Novice Lohko 2 | 1 | 59.73 |
Free Skating 1 (59.73)
|
Panahon 2009/2010
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 02/26–28/2010 | Muodostelmaluistelu SM 26.-28.2.2010 🏅 Nat. 2 FIN |
Sm-Novice | 2 | 60.33 |
Free Skating 2 (60.33)
|
| 01/28–30/2010 | Finlandia Cup 2010 FIN |
Novice | 4 | 53.99 |
Free Skating 4 (53.99)
|
| 12/11–13/2009 | ML SM-sen, jun, nov 2.vk. 11.-13.12.2009 FIN |
Sm-Novice Lohko I | 2 | 54.67 |
Free Skating 2 (54.67)
|
| 11/06–08/2009 | ML SM-Sen, -Jun, -Nov 1.vk. 6.-8.11.2009 FIN |
Sm-Novice Lohko I | 1 | 56.22 |
Free Skating 1 (56.22)
|
Panahon 2007/2008
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/09/2008 | Noviisien kulta- ja hopeafinaali 9.3.2008 FIN |
Noviisit-kultafinaali | 3 | 68.21 | |
| 01/20/2008 | Muodostelmaluistelun 2. kilpailut Lappeenrannassa - Minorit FIN |
Novice | 1 | 74.23 | |
| 01/10–12/2008 | Finlandia Cup 2008 FIN |
Novice | 1 | 66.61 |
Free Skating 1 (66.61)
|
| 11/18/2007 | Muodostelmaluistelunoviisien II-lohkon 1. valintak FIN |
Novice | 1 | 63.55 |
Free Skating 1 (63.55)
|