Giulia MAN Access
Pag-usad ng score
Mapa ng elemento ⓘ
Personal Best
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa | Panahon |
|---|---|---|---|---|
| Solo Dance Junior Women RD+FD | Rhythm Dance | 44.04 | IceDance Biascarena Cup 2026 (Biasca/SUI) | 2025/2026 |
| Solo Dance Junior Women RD+FD | Free Dance | 67.65 | IceDance Biascarena Cup 2026 (Biasca/SUI) | 2025/2026 |
| Solo Dance Junior Women RD+FD | Kabuuan | 111.69 | IceDance Biascarena Cup 2026 (Biasca/SUI) | 2025/2026 |
Mga personal na pinakamahusay mula sa mga naunang kategorya
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa | Panahon |
|---|---|---|---|---|
| Advanced Novice Girls | Short Program | 21.38 | 26. Eiscup (Innsbruck/AUT) | 2022/2023 |
| Advanced Novice Girls | Free Skating | 44.29 | 26. Eiscup (Innsbruck/AUT) | 2022/2023 |
| Advanced Novice Girls | Kabuuan | 65.67 | 26. Eiscup (Innsbruck/AUT) | 2022/2023 |
| Bronze Girls Younger | Kabuuan | 24.92 | Montalin Cup 2017 (SUI) | 2017/2018 |
| Cadet A2 | Kabuuan | 24.92 | 32. Internationaler Säntiscup (SUI) | 2016/2017 |
| Cadet Girls Younger | Kabuuan | 27.79 | 28. Flimser Trophy 2017 (SUI) | 2017/2018 |
| Cadet U14 | Short Program | 27.54 | TICINO CUP BANCA STATO 2021 (SUI) | 2021/2022 |
| Cadet U14 | Free Skating | 48.29 | TICINO CUP BANCA STATO 2021 (SUI) | 2021/2022 |
| Cadet U14 | Kabuuan | 75.83 | TICINO CUP BANCA STATO 2021 (SUI) | 2021/2022 |
| Cadets U14 | Short Program | 27.35 | 56ème Championnat romand (SUI) | 2021/2022 |
| Cadets U14 | Free Skating | 51.17 | 56ème Championnat romand (SUI) | 2021/2022 |
| Cadetti/Novice U15 | Short Program | 25.89 | TicinoCup BancaStato (Bellinzona/SUI) | 2022/2023 |
| Cadetti/Novice U15 | Free Skating | 44.19 | TicinoCup BancaStato (Bellinzona/SUI) | 2022/2023 |
| Cadetti/Novice U15 | Kabuuan | 70.08 | TicinoCup BancaStato (Bellinzona/SUI) | 2022/2023 |
| Debutant B Younger | Kabuuan | 12.37 | 30. Internationaler Säntiscup (SUI) | 2014/2015 |
| Futurum Girls 2 | Kabuuan | 18.80 | 31. Säntiscup 2016 (SUI) | 2015/2016 |
| Girls U15 | Short Program | 25.41 | SM Novice 23 (Heuried/SUI) | 2022/2023 |
| Girls U15 | Free Skating | 47.27 | SM Novice 23 (Heuried/SUI) | 2022/2023 |
| Girls U15 | Kabuuan | 72.68 | SM Novice 23 (Heuried/SUI) | 2022/2023 |
| Jugend C1 Girls | Kabuuan | 17.62 | Montalin Cup 2016 (SUI) | 2016/2017 |
| Jugend U15 Girls | Kabuuan | 42.56 | ARGE ALP 2022 (SUI) | 2021/2022 |
| Junior RD+FD Solo Ice Dance | Rhythm Dance | 42.29 | Ice Dance Petronilla Cup 2025 (Biasca/SUI) | 2025/2026 |
| Junior RD+FD Solo Ice Dance | Free Dance | 70.63 | Ice Dance Petronilla Cup 2025 (Biasca/SUI) | 2025/2026 |
| Junior RD+FD Solo Ice Dance | Kabuuan | 112.92 | Ice Dance Petronilla Cup 2025 (Biasca/SUI) | 2025/2026 |
| Junior Solo Ice Dance | Kabuuan | 67.96 | Aarauer Cup (Aarau/SUI) | 2023/2024 |
| Junior Women | Short Program | 34.13 | Arge Alp 2024 (Pinzolo/ITA) | 2023/2024 |
| Junior Women | Free Skating | 62.64 | Arge Alp 2024 (Pinzolo/ITA) | 2023/2024 |
| Junior Women | Kabuuan | 96.77 | Arge Alp 2024 (Pinzolo/ITA) | 2023/2024 |
| Mini Girls | Short Program | 26.53 | 30. Flimser Trophy 2019 (SUI) | 2019/2020 |
| Mini Girls | Free Skating | 47.02 | 16. Eulach Cup (SUI) | 2019/2020 |
| Mini Girls | Kabuuan | 71.53 | 30. Flimser Trophy 2019 (SUI) | 2019/2020 |
| Mini U12 | Short Program | 23.70 | TICINO CUP 2018 (SUI) | 2018/2019 |
| Mini U12 | Free Skating | 44.98 | Ticino Cup BancaStato 2019 (SUI) | 2019/2020 |
| Mini U12 | Kabuuan | 65.80 | Ticino Cup BancaStato 2019 (SUI) | 2019/2020 |
| Mini U12 Girls | Short Program | 22.14 | Bündnermeisterschaft 2019 (SUI) | 2018/2019 |
| Mini U12 Girls | Free Skating | 36.73 | Bündnermeisterschaft 2019 (SUI) | 2018/2019 |
| Mini U12 Girls | Kabuuan | 58.37 | Bündnermeisterschaft 2019 (SUI) | 2018/2019 |
| Mini U12 Sev Girls | Short Program | 22.88 | 15. Eulach-Cup (SUI) | 2018/2019 |
| Mini U12 Sev Girls | Free Skating | 34.56 | 15. Eulach-Cup (SUI) | 2018/2019 |
| Mini U12 Sev Girls | Kabuuan | 57.44 | 15. Eulach-Cup (SUI) | 2018/2019 |
| Mini U12 Swiss Ice Skating Girls | Short Program | 20.50 | 29. Flimser Trophy (SUI) | 2018/2019 |
| Mini U12 Swiss Ice Skating Girls | Free Skating | 34.59 | 29. Flimser Trophy (SUI) | 2018/2019 |
| Mini U12 Swiss Ice Skating Girls | Kabuuan | 55.09 | 29. Flimser Trophy (SUI) | 2018/2019 |
| Mixed Age Women | Short Program | 34.74 | Montalin Cup (Chur/SUI) | 2024/2025 |
| Mixed Age Women | Free Skating | 63.13 | Montalin Cup 2023 (Chur/SUI) | 2023/2024 |
| Mixed Age Women | Kabuuan | 96.76 | Montalin Cup 2023 (Chur/SUI) | 2023/2024 |
| Nachwuchs Girls U14 | Short Program | 27.53 | SCHWEIZER MEISTERSCHAFTEN 2022 (SUI) | 2021/2022 |
| Nachwuchs Girls U14 | Free Skating | 51.49 | SCHWEIZER MEISTERSCHAFTEN 2022 (SUI) | 2021/2022 |
| Nachwuchs Girls U14 | Kabuuan | 79.02 | SCHWEIZER MEISTERSCHAFTEN 2022 (SUI) | 2021/2022 |
| Novice U15 Girls | Short Program | 30.13 | EVBN Swiss Cup und Meisterschaft 2022 (EVBN / Grindelwald / SUI/SUI) | 2022/2023 |
| Novice U15 Girls | Free Skating | 48.38 | Bündner Meisterschaft 2023 (Chur/SUI) | 2022/2023 |
| Novice U15 Girls | Kabuuan | 75.63 | EVBN Swiss Cup und Meisterschaft 2022 (EVBN / Grindelwald / SUI/SUI) | 2022/2023 |
| Novice U15 M?dchen | Short Program | 30.13 | EVBN Swiss Cup und Meisterschaft 2022 (EVBN / Grindelwald / SUI/SUI) | 2022/2023 |
| Show III Ab Inter-Silver Women | Kabuuan | 23.01 | Bündner Meisterschaft 2023 (Chur/SUI) | 2022/2023 |
| Show Kateg. III Women | Kabuuan | 24.20 | Glärnisch-Cup 2023 (Glarus/SUI) | 2022/2023 |
| Show Women Kat. III | Kabuuan | 21.56 | Bündnermeisterschaft (Lenzerheide/SUI) | 2023/2024 |
| Speranze U13 | Short Program | 27.92 | TICINO CUP BANCA STATO 2020 (SUI) | 2020/2021 |
| Speranze U13 | Free Skating | 44.90 | TICINO CUP BANCA STATO 2020 (SUI) | 2020/2021 |
| Speranze U13 | Kabuuan | 72.82 | TICINO CUP BANCA STATO 2020 (SUI) | 2020/2021 |
| U11 Girls | Kabuuan | 36.64 | ARGE ALP 2019 (SUI) | 2018/2019 |
| U12, Mini | Short Program | 21.35 | Montalin Cup 2019 (SUI) | 2019/2020 |
| U12, Mini | Free Skating | 39.16 | Montalin Cup 2019 (SUI) | 2019/2020 |
| U12, Mini | Kabuuan | 60.51 | Montalin Cup 2019 (SUI) | 2019/2020 |
| U13 Jugend Women | Short Program | 28.47 | Montalin Cup 2020 (SUI) | 2020/2021 |
| U13 Jugend Women | Free Skating | 46.35 | Montalin Cup 2020 (SUI) | 2020/2021 |
| U13 Jugend Women | Kabuuan | 74.82 | Montalin Cup 2020 (SUI) | 2020/2021 |
| Youngster 1 | Kabuuan | 27.08 | 33. internationaler Säntiscup (SUI) | 2017/2018 |
| Youngster Girls Younger | Kabuuan | 20.86 | 27. Flimser Trophy 2016 (SUI) | 2016/2017 |
Mga Pinakamahusay na Score 2025/2026
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Junior RD+FD Solo Ice Dance | Rhythm Dance | 42.29 | Ice Dance Petronilla Cup 2025 (Biasca/SUI) |
| Junior RD+FD Solo Ice Dance | Free Dance | 70.63 | Ice Dance Petronilla Cup 2025 (Biasca/SUI) |
| Junior RD+FD Solo Ice Dance | Kabuuan | 112.92 | Ice Dance Petronilla Cup 2025 (Biasca/SUI) |
| Junior Solo Ice Dance | Free Dance | 64.60 | Aarauer Cup 2026 (Aarau/SUI) |
| Junior Solo Ice Dance | Kabuuan | 64.60 | Aarauer Cup 2026 (Aarau/SUI) |
| Solo Dance Junior Women RD+FD | Rhythm Dance | 44.04 | IceDance Biascarena Cup 2026 (Biasca/SUI) |
| Solo Dance Junior Women RD+FD | Free Dance | 67.65 | IceDance Biascarena Cup 2026 (Biasca/SUI) |
| Solo Dance Junior Women RD+FD | Kabuuan | 111.69 | IceDance Biascarena Cup 2026 (Biasca/SUI) |
Mga pinakamahusay na score mula sa mga naunang season
Mga Pinakamahusay na Score 2024/2025
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Mixed Age Women | Short Program | 34.74 | Montalin Cup (Chur/SUI) |
| Mixed Age Women | Free Skating | 59.53 | 20. Eulach-Cup (Winterthur/SUI) |
| Mixed Age Women | Kabuuan | 89.95 | Dreitannen-Cup 24 (Olten/SUI) |
Mga Pinakamahusay na Score 2023/2024
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Junior Solo Ice Dance | Free Dance | 67.96 | Aarauer Cup (Aarau/SUI) |
| Junior Solo Ice Dance | Kabuuan | 67.96 | Aarauer Cup (Aarau/SUI) |
| Junior Women | Short Program | 34.13 | Arge Alp 2024 (Pinzolo/ITA) |
| Junior Women | Free Skating | 62.64 | Arge Alp 2024 (Pinzolo/ITA) |
| Junior Women | Kabuuan | 96.77 | Arge Alp 2024 (Pinzolo/ITA) |
| Mixed Age Women | Short Program | 33.63 | Montalin Cup 2023 (Chur/SUI) |
| Mixed Age Women | Free Skating | 63.13 | Montalin Cup 2023 (Chur/SUI) |
| Mixed Age Women | Kabuuan | 96.76 | Montalin Cup 2023 (Chur/SUI) |
| Show Women Kat. III | Free Skating | 21.56 | Bündnermeisterschaft (Lenzerheide/SUI) |
| Show Women Kat. III | Kabuuan | 21.56 | Bündnermeisterschaft (Lenzerheide/SUI) |
Mga Pinakamahusay na Score 2022/2023
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Advanced Novice Girls | Short Program | 21.38 | 26. Eiscup (Innsbruck/AUT) |
| Advanced Novice Girls | Free Skating | 44.29 | 26. Eiscup (Innsbruck/AUT) |
| Advanced Novice Girls | Kabuuan | 65.67 | 26. Eiscup (Innsbruck/AUT) |
| Cadetti/Novice U15 | Short Program | 25.89 | TicinoCup BancaStato (Bellinzona/SUI) |
| Cadetti/Novice U15 | Free Skating | 44.19 | TicinoCup BancaStato (Bellinzona/SUI) |
| Cadetti/Novice U15 | Kabuuan | 70.08 | TicinoCup BancaStato (Bellinzona/SUI) |
| Girls U15 | Short Program | 25.41 | SM Novice 23 (Heuried/SUI) |
| Girls U15 | Free Skating | 47.27 | SM Novice 23 (Heuried/SUI) |
| Girls U15 | Kabuuan | 72.68 | SM Novice 23 (Heuried/SUI) |
| Novice U15 Girls | Short Program | 30.13 | EVBN Swiss Cup und Meisterschaft 2022 (EVBN / Grindelwald / SUI/SUI) |
| Novice U15 Girls | Free Skating | 48.38 | Bündner Meisterschaft 2023 (Chur/SUI) |
| Novice U15 Girls | Kabuuan | 75.63 | EVBN Swiss Cup und Meisterschaft 2022 (EVBN / Grindelwald / SUI/SUI) |
| Novice U15 M?dchen | Short Program | 30.13 | EVBN Swiss Cup und Meisterschaft 2022 (EVBN / Grindelwald / SUI/SUI) |
| Show III Ab Inter-Silver Women | SHOW | 23.01 | Bündner Meisterschaft 2023 (Chur/SUI) |
| Show III Ab Inter-Silver Women | Kabuuan | 23.01 | Bündner Meisterschaft 2023 (Chur/SUI) |
| Show Kateg. III Women | SHOW | 24.20 | Glärnisch-Cup 2023 (Glarus/SUI) |
| Show Kateg. III Women | Kabuuan | 24.20 | Glärnisch-Cup 2023 (Glarus/SUI) |
Mga Pinakamahusay na Score 2021/2022
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Cadet U14 | Short Program | 27.54 | TICINO CUP BANCA STATO 2021 (SUI) |
| Cadet U14 | Free Skating | 48.29 | TICINO CUP BANCA STATO 2021 (SUI) |
| Cadet U14 | Kabuuan | 75.83 | TICINO CUP BANCA STATO 2021 (SUI) |
| Cadets U14 | Short Program | 27.35 | 56ème Championnat romand (SUI) |
| Cadets U14 | Free Skating | 51.17 | 56ème Championnat romand (SUI) |
| Jugend U15 Girls | Free Skating | 42.56 | ARGE ALP 2022 (SUI) |
| Jugend U15 Girls | Kabuuan | 42.56 | ARGE ALP 2022 (SUI) |
| Nachwuchs Girls U14 | Short Program | 27.53 | SCHWEIZER MEISTERSCHAFTEN 2022 (SUI) |
| Nachwuchs Girls U14 | Free Skating | 51.49 | SCHWEIZER MEISTERSCHAFTEN 2022 (SUI) |
| Nachwuchs Girls U14 | Kabuuan | 79.02 | SCHWEIZER MEISTERSCHAFTEN 2022 (SUI) |
Mga Pinakamahusay na Score 2020/2021
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Speranze U13 | Short Program | 27.92 | TICINO CUP BANCA STATO 2020 (SUI) |
| Speranze U13 | Free Skating | 44.90 | TICINO CUP BANCA STATO 2020 (SUI) |
| Speranze U13 | Kabuuan | 72.82 | TICINO CUP BANCA STATO 2020 (SUI) |
| U13 Jugend Women | Short Program | 28.47 | Montalin Cup 2020 (SUI) |
| U13 Jugend Women | Free Skating | 46.35 | Montalin Cup 2020 (SUI) |
| U13 Jugend Women | Kabuuan | 74.82 | Montalin Cup 2020 (SUI) |
Mga Pinakamahusay na Score 2019/2020
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Mini Girls | Short Program | 26.53 | 30. Flimser Trophy 2019 (SUI) |
| Mini Girls | Free Skating | 47.02 | 16. Eulach Cup (SUI) |
| Mini Girls | Kabuuan | 71.53 | 30. Flimser Trophy 2019 (SUI) |
| Mini U12 | Short Program | 22.58 | CAMPIONATI SVIZZERI MINI E SPERANZE 2020 (SUI) |
| Mini U12 | Free Skating | 44.98 | Ticino Cup BancaStato 2019 (SUI) |
| Mini U12 | Kabuuan | 65.80 | Ticino Cup BancaStato 2019 (SUI) |
| U12, Mini | Short Program | 21.35 | Montalin Cup 2019 (SUI) |
| U12, Mini | Free Skating | 39.16 | Montalin Cup 2019 (SUI) |
| U12, Mini | Kabuuan | 60.51 | Montalin Cup 2019 (SUI) |
Mga Pinakamahusay na Score 2018/2019
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Mini U12 | Short Program | 23.70 | TICINO CUP 2018 (SUI) |
| Mini U12 | Free Skating | 35.27 | TICINO CUP 2018 (SUI) |
| Mini U12 | Kabuuan | 58.97 | TICINO CUP 2018 (SUI) |
| Mini U12 Girls | Short Program | 22.14 | Bündnermeisterschaft 2019 (SUI) |
| Mini U12 Girls | Free Skating | 36.73 | Bündnermeisterschaft 2019 (SUI) |
| Mini U12 Girls | Kabuuan | 58.37 | Bündnermeisterschaft 2019 (SUI) |
| Mini U12 Sev Girls | Short Program | 22.88 | 15. Eulach-Cup (SUI) |
| Mini U12 Sev Girls | Free Skating | 34.56 | 15. Eulach-Cup (SUI) |
| Mini U12 Sev Girls | Kabuuan | 57.44 | 15. Eulach-Cup (SUI) |
| Mini U12 Swiss Ice Skating Girls | Short Program | 20.50 | 29. Flimser Trophy (SUI) |
| Mini U12 Swiss Ice Skating Girls | Free Skating | 34.59 | 29. Flimser Trophy (SUI) |
| Mini U12 Swiss Ice Skating Girls | Kabuuan | 55.09 | 29. Flimser Trophy (SUI) |
| U11 Girls | Free Skating | 36.64 | ARGE ALP 2019 (SUI) |
| U11 Girls | Kabuuan | 36.64 | ARGE ALP 2019 (SUI) |
Mga Pinakamahusay na Score 2017/2018
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Bronze Girls Younger | Free Skating | 24.92 | Montalin Cup 2017 (SUI) |
| Bronze Girls Younger | Kabuuan | 24.92 | Montalin Cup 2017 (SUI) |
| Cadet Girls Younger | Free Skating | 27.79 | 28. Flimser Trophy 2017 (SUI) |
| Cadet Girls Younger | Kabuuan | 27.79 | 28. Flimser Trophy 2017 (SUI) |
| Youngster 1 | Free Skating | 27.08 | 33. internationaler Säntiscup (SUI) |
| Youngster 1 | Kabuuan | 27.08 | 33. internationaler Säntiscup (SUI) |
Mga Pinakamahusay na Score 2016/2017
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Cadet A2 | Free Skating | 24.92 | 32. Internationaler Säntiscup (SUI) |
| Cadet A2 | Kabuuan | 24.92 | 32. Internationaler Säntiscup (SUI) |
| Jugend C1 Girls | Free Skating | 17.62 | Montalin Cup 2016 (SUI) |
| Jugend C1 Girls | Kabuuan | 17.62 | Montalin Cup 2016 (SUI) |
| Youngster Girls Younger | Free Skating | 20.86 | 27. Flimser Trophy 2016 (SUI) |
| Youngster Girls Younger | Kabuuan | 20.86 | 27. Flimser Trophy 2016 (SUI) |
Mga Pinakamahusay na Score 2015/2016
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Futurum Girls 2 | Free Skating | 18.80 | 31. Säntiscup 2016 (SUI) |
| Futurum Girls 2 | Kabuuan | 18.80 | 31. Säntiscup 2016 (SUI) |
Mga Pinakamahusay na Score 2014/2015
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Debutant B Younger | Free Skating | 12.37 | 30. Internationaler Säntiscup (SUI) |
| Debutant B Younger | Kabuuan | 12.37 | 30. Internationaler Säntiscup (SUI) |
Panahon 2025/2026
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/21–22/2026 | IceDance Biascarena Cup 2026 Biasca/SUI |
Solo Dance Junior Women RD+FD | 4 | 111.69 |
Rhythm Dance 4 (44.04) Free Dance 5 (67.65)
|
| 01/15–18/2026 | Aarauer Cup 2026 Aarau/SUI |
Junior Solo Ice Dance | 4 | 64.60 |
Free Dance 4 (64.60)
|
| 11/15–16/2025 | Ice Dance Petronilla Cup 2025 Biasca/SUI |
Junior RD+FD Solo Ice Dance | 5 | 112.92 |
Rhythm Dance 5 (42.29) Free Dance 5 (70.63)
|
| 10/24–26/2025 | Montalin-Cup Chur/SUI |
Mixed Age Women | WD |
Mga resulta mula sa mga naunang season
Panahon 2024/2025
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 02/23/2025 | OEV Meisterschaft 2025 Glarus/SUI |
Mixed Age Women | WD | ||
| 11/29–12/01/2024 | Swiss Cup SG St. Gallen/SUI |
Mixed Age Women | WD | ||
| 11/22–24/2024 | Vogellisis-Cup Adelboden/SUI |
Mixed Age Women | WD | ||
| 11/08–10/2024 | 20. Eulach-Cup Winterthur/SUI |
Mixed Age Women | 6 | 86.39 |
Short Program 10 (26.86) Free Skating 4 (59.53)
|
| 10/25–27/2024 | Montalin Cup Chur/SUI |
Mixed Age Women | 4 | 86.40 |
Short Program 1 (34.74) Free Skating 4 (51.66)
|
| 09/19–23/2024 | Dreitannen-Cup 24 Olten/SUI |
Mixed Age Women | 4 | 89.95 |
Short Program 2 (32.83) Free Skating 5 (57.12)
|
Panahon 2023/2024
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/15–17/2024 | Arge Alp 2024 Pinzolo/ITA |
Junior Women | 23 | 96.77 |
Short Program 22 (34.13) Free Skating 22 (62.64)
|
| 03/02–03/2024 | Bündnermeisterschaft Lenzerheide/SUI |
Mixed Age Women | 1 | 54.22 |
Free Skating 1 (53.89)
|
| 03/02–03/2024 | Bündnermeisterschaft Lenzerheide/SUI |
Show Women Kat. III | 1 | 21.56 |
Free Skating 1 (21.56)
|
| 01/26–28/2024 | Trophée Romand 2024 Chaux-de-Fonds/SUI |
Mixed Age Women | 6 | 89.70 |
Short Program 6 (31.65) Free Skating 6 (58.05)
|
| 01/19–21/2024 | Aarauer Cup Aarau/SUI |
Junior Solo Ice Dance | 2 | 67.96 |
Free Dance 2 (67.96)
|
| 11/30–12/03/2023 | 34. Flimser Trophy 2023 Flims/SUI |
Mixed Age Women | 5 | 89.39 |
Short Program 11 (27.60) Free Skating 4 (61.79)
|
| 11/24–26/2023 | EVBN-Cup Grindelwald/SUI |
Mixed Age Women | 7 | 83.26 |
Short Program 6 (30.80) Free Skating 8 (52.46)
|
| 10/27–29/2023 | Montalin Cup 2023 Chur/SUI |
Mixed Age Women | 2 | 96.76 |
Short Program 2 (33.63) Free Skating 2 (63.13)
|
Panahon 2022/2023
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/04–05/2023 | Bündner Meisterschaft 2023 Chur/SUI |
Novice U15 Girls | 2 | 48.38 |
Free Skating 2 (48.38)
|
| 03/04–05/2023 | Bündner Meisterschaft 2023 Chur/SUI |
Show III Ab Inter-Silver Women | 1 | 23.01 |
Show 1 (23.01)
|
| 02/10–12/2023 | SM Novice 23 Nat. 25 Heuried/SUI |
Girls U15 | 25 | 72.68 |
Short Program 23 (25.41) Free Skating 21 (47.27)
|
| 01/28/2023 | Glärnisch-Cup 2023 Glarus/SUI |
Novice U15 Girls | 2 | 42.22 |
Free Skating 2 (42.22)
|
| 01/28/2023 | Glärnisch-Cup 2023 Glarus/SUI |
Show Kateg. III Women | 2 | 24.20 |
Show 2 (24.20)
|
| 12/08–11/2022 | 33. Flimser Trophy 2022 Flims/SUI |
Novice U15 Girls | 7 | 72.74 |
Short Program 7 (24.80) Free Skating 7 (47.94)
|
| 11/25–27/2022 | EVBN Swiss Cup und Meisterschaft 2022 EVBN / Grindelwald / SUI/SUI |
Novice U15 M?dchen |
Short Program 3 (30.13)
|
||
| 11/25–27/2022 | EVBN Swiss Cup und Meisterschaft 2022 EVBN / Grindelwald / SUI/SUI |
Novice U15 Girls | 5 | 75.63 |
Short Program 3 (30.13) Free Skating 6 (45.50)
|
| 11/18–20/2022 | 26. Eiscup Innsbruck/AUT |
Advanced Novice Girls | 23 | 65.67 |
Short Program 25 (21.38) Free Skating 22 (44.29)
|
| 11/11–13/2022 | 18. Eulach-Cup Winterthur/SUI |
Novice U15 Girls | 5 | 74.23 |
Short Program 5 (28.44) Free Skating 7 (45.79)
|
| 10/21–23/2022 | TicinoCup BancaStato Bellinzona/SUI |
Cadetti/Novice U15 | 7 | 70.08 |
Short Program 10 (25.89) Free Skating 6 (44.19)
|
| 10/01–02/2022 | Montalin Cup Chur/SUI |
Novice U15 Girls | 5 | 66.19 |
Short Program 3 (28.66) Free Skating 9 (37.53)
|
Panahon 2021/2022
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/18–19/2022 | ARGE ALP 2022 SUI |
Jugend U15 Girls | 20 | 42.56 |
Free Skating 20 (42.56)
|
| 02/11–13/2022 | SCHWEIZER MEISTERSCHAFTEN 2022 Nat. 15 SUI |
Nachwuchs Girls U14 | 15 | 79.02 |
Short Program 15 (27.53) Free Skating 14 (51.49)
|
| 01/29/2022 | Glärnisch Cup 2022 SUI |
Show Programm Kat. I | WD | ||
| 01/27–30/2022 | 56ème Championnat romand SUI |
Cadets U14 |
Free Skating 10 (51.17) Short Program 12 (27.35)
|
||
| 12/09–12/2021 | 32. Flimser Trophy 2021 SUI |
Nachwuchs U14 Girls | 19 | 70.42 |
Short Program 20 (24.49) Free Skating 17 (45.93)
|
| 12/03–05/2021 | EVBN Meisterschaft und Swiss Cup 2021 SUI |
Nachwuchs U14 Girls | 10 | 70.06 |
Short Program 10 (26.63) Free Skating 10 (43.43)
|
| 11/20–21/2021 | LUGANO CUP 21 SUI |
Cadet U14 | 6 | 69.06 |
Short Program 5 (25.60) Free Skating 6 (43.46)
|
| 10/08–10/2021 | TICINO CUP BANCA STATO 2021 SUI |
Cadet U14 | 11 | 75.83 |
Short Program 12 (27.54) Free Skating 10 (48.29)
|
| 09/23–26/2021 | Dreitannen-Cup 2021 SUI |
Nachwuchs U14 Girls | 19 | 68.88 |
Short Program 18 (24.60) Free Skating 20 (44.28)
|
Panahon 2020/2021
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 10/23–25/2020 | Montalin Cup 2020 SUI |
U13 Jugend Women | 5 | 74.82 |
Short Program 4 (28.47) Free Skating 8 (46.35)
|
| 10/09–11/2020 | TICINO CUP BANCA STATO 2020 SUI |
Speranze U13 | 4 | 72.82 |
Short Program 3 (27.92) Free Skating 5 (44.90)
|
Panahon 2019/2020
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 01/24–26/2020 | CAMPIONATI SVIZZERI MINI E SPERANZE 2020 Nat. 26 SUI |
Mini U12 | 26 | 65.61 |
Short Program 33 (22.58) Free Skating 24 (43.03)
|
| 11/28–12/01/2019 | 30. Flimser Trophy 2019 SUI |
Mini Girls | 8 | 71.53 |
Short Program 8 (26.53) Free Skating 8 (45.00)
|
| 11/08–10/2019 | 16. Eulach Cup SUI |
Mini Girls | 4 | 71.30 |
Short Program 9 (24.28) Free Skating 4 (47.02)
|
| 10/25–27/2019 | Montalin Cup 2019 SUI |
U12, Mini | 16 | 60.51 |
Short Program 18 (21.35) Free Skating 14 (39.16)
|
| 10/04–06/2019 | Ticino Cup BancaStato 2019 SUI |
Mini U12 | 10 | 65.80 |
Short Program 12 (20.82) Free Skating 7 (44.98)
|
Panahon 2018/2019
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/16–17/2019 | ARGE ALP 2019 SUI |
U11 Girls | 18 | 36.64 |
Free Skating 18 (36.64)
|
| 03/09–10/2019 | Bündnermeisterschaft 2019 SUI |
Mini U12 Girls | 3 | 58.37 |
Short Program 3 (22.14) Free Skating 3 (36.73)
|
| 11/29–12/02/2018 | 29. Flimser Trophy SUI |
Mini U12 Swiss Ice Skating Girls | 22 | 55.09 |
Short Program 23 (20.50) Free Skating 22 (34.59)
|
| 11/09–11/2018 | 15. Eulach-Cup SUI |
Mini U12 Sev Girls | 31 | 57.44 |
Short Program 23 (22.88) Free Skating 36 (34.56)
|
| 10/05–07/2018 | TICINO CUP 2018 SUI |
Mini U12 | 20 | 58.97 |
Short Program 15 (23.70) Free Skating 22 (35.27)
|
Panahon 2017/2018
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 04/06–08/2018 | 33. internationaler Säntiscup SUI |
Youngster 1 | 5 | 27.08 |
Free Skating 5 (27.08)
|
| 12/08–10/2017 | 28. Flimser Trophy 2017 SUI |
Cadet Girls Younger | 6 | 27.79 |
Free Skating 6 (27.79)
|
| 10/27–29/2017 | Montalin Cup 2017 SUI |
Bronze Girls Younger | 11 | 24.92 |
Free Skating 11 (24.92)
|
Panahon 2016/2017
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 04/07–09/2017 | 32. Internationaler Säntiscup SUI |
Cadet A2 | 2 | 24.92 |
Free Skating 2 (24.92)
|
| 12/09–11/2016 | 27. Flimser Trophy 2016 SUI |
Youngster Girls Younger | 4 | 20.86 |
Free Skating 4 (20.86)
|
| 10/21–23/2016 | Montalin Cup 2016 SUI |
Jugend C1 Girls | 13 | 17.62 |
Free Skating 13 (17.62)
|
Panahon 2015/2016
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 04/08–10/2016 | 31. Säntiscup 2016 SUI |
Futurum Girls 2 | 2 | 18.80 |
Free Skating 2 (18.80)
|
Panahon 2014/2015
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 04/04–06/2015 | 30. Internationaler Säntiscup SUI |
Debutant B Younger | 4 | 12.37 |
Free Skating 4 (12.37)
|