Iris LAMBIN hindi aktibo Access
Pag-usad ng score
Mapa ng elemento ⓘ
Nag-skate kasama: Lucien ENEV (15/16–19/20)
Personal Best
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa | Panahon |
|---|---|---|---|---|
| Junior Ice Dance kasama Lucien ENEV | Rhythm Dance | 32.16 | Bavarian Open 2020 (Oberstdorf/GER) | 2019/2020 |
| Junior Ice Dance kasama Lucien ENEV | Free Dance | 53.08 | Bavarian Open 2020 (Oberstdorf/GER) | 2019/2020 |
| Junior Ice Dance kasama Lucien ENEV | Kabuuan | 85.24 | Bavarian Open 2020 (Oberstdorf/GER) | 2019/2020 |
Mga personal na pinakamahusay mula sa mga naunang kategorya
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa | Panahon |
|---|---|---|---|---|
| Advanced Novice Free Dance kasama Lucien ENEV | Kabuuan | 28.75 | Summer Cup 2016 (FRA) | 2016/2017 |
| Advanced Novice Ice Dance kasama Lucien ENEV | Pattern Dance | 6.53 | Volvo Open Cup 34th (Riga/LAT) | 2017/2018 |
| Advanced Novice Ice Dance kasama Lucien ENEV | Free Dance | 36.04 | Volvo Open Cup 34th (Riga/LAT) | 2017/2018 |
| Advanced Novice Ice Dance kasama Lucien ENEV | Kabuuan | 48.87 | Volvo Open Cup 34th (Riga/LAT) | 2017/2018 |
| Cadet | Pattern Dance | 6.27 | Coupe d'Automne 2016 (FRA) | 2016/2017 |
| Cadet | Free Dance | 31.47 | Coupe d'Automne 2016 (FRA) | 2016/2017 |
| Cadet | Kabuuan | 43.56 | Coupe d'Automne 2016 (FRA) | 2016/2017 |
| Cadet Pattern Dance kasama Lucien ENEV | WITH-KEYPOINTS-2-BLUES | 5.82 | Coupe d'Automne 2016 (FRA) | 2016/2017 |
| Cadet Pattern Dance kasama Lucien ENEV | WITH-KEYPOINTS-1-KILIAN | 6.27 | Coupe d'Automne 2016 (FRA) | 2016/2017 |
| Categorie 1 | 5-8-ANS-DANSE-IMPOSEE | 11.83 | CHAMPIONNAT REGIONAL ILE DE FRANCE 2ème TOUR (FRA) | 2010/2011 |
| Categorie 1 5 /8 Ans | Kabuuan | 11.83 | CHAMPIONNAT REGIONAL ILE DE FRANCE 2ème TOUR (FRA) | 2010/2011 |
| Couples Cadets | Pattern Dance | 17.95 | TOURNOIS DE FRANCE 2016-2017 - J4 - CHOLET (FRA) | 2016/2017 |
| Junior | Rhythm Dance | 32.60 | Mezzaluna Cup (ITA) | 2019/2020 |
| Junior | Free Dance | 56.27 | Mezzaluna Cup (ITA) | 2019/2020 |
| Junior | Kabuuan | 88.87 | Mezzaluna Cup (ITA) | 2019/2020 |
| Novices Free Dance kasama Lucien ENEV | Kabuuan | 36.50 | SUMMER CUP 2017 (FRA) | 2017/2018 |
| Pairs Cadets kasama Lucien ENEV | Pattern Dance | 17.95 | TOURNOIS DE FRANCE 2016-2017 - J4 - CHOLET (FRA) | 2016/2017 |
| Pairs Cadets kasama Lucien ENEV | Free Dance | 38.27 | TOURNOI DE FRANCE 2016-2017 - J3 - VIRY (FRA) | 2016/2017 |
| Pairs Cadets kasama Lucien ENEV | Kabuuan | 56.07 | TOURNOIS DE FRANCE 2016-2017 - J4 - CHOLET (FRA) | 2016/2017 |
| Pairs Minime kasama Lucien ENEV | Pattern Dance | 20.56 | TOURNOI DE FRANCE 2015-2016 - J4 - RENNES (FRA) | 2015/2016 |
| Pairs Minime kasama Lucien ENEV | Free Dance | 24.41 | TOURNOIS DE FRANCE 2015-2016 - J3 - VIRY (FRA) | 2015/2016 |
| Pairs Minime kasama Lucien ENEV | Kabuuan | 44.19 | TOURNOIS DE FRANCE 2015-2016 - J3 - VIRY (FRA) | 2015/2016 |
| Solos Benjamin 2 | Pattern Dance | 14.26 | CHAMPIONNAT NATIONAL - J5 - 2012-2013 (FRA) | 2012/2013 |
| Solos Benjamin 2 | Compulsory Dance | 19.93 | CHAMPIONAT NATIONAL 2012/2013 - J4 VIRY (FRA) | 2012/2013 |
| Solos Benjamin 2 | Free Dance | 21.25 | CHAMPIONNAT NATIONAL - J5 - 2012-2013 (FRA) | 2012/2013 |
| Solos Benjamin 2 | Kabuuan | 38.17 | CHAMPIONAT NATIONAL 2012/2013 - J4 VIRY (FRA) | 2012/2013 |
| Solos Minime | Pattern Dance | 18.33 | COUPES DE FRANCE SOLOS 2015 (FRA) | 2014/2015 |
| Solos Minime | Free Dance | 24.70 | COUPES DE FRANCE SOLOS 2015 (FRA) | 2014/2015 |
| Solos Minime | Kabuuan | 43.03 | COUPES DE FRANCE SOLOS 2015 (FRA) | 2014/2015 |
| Solos Minime 1 | Pattern Dance | 22.87 | CHAMPIONNAT NATIONAL - J4 - 2013-2014 (FRA) | 2013/2014 |
| Solos Minime 1 | Free Dance | 25.82 | CN2-LIM-Trophée de la Porcelaine-7 et 8 déc. 2013 (FRA) | 2013/2014 |
| Solos Minime 1 | Kabuuan | 47.99 | CN2-LIM-Trophée de la Porcelaine-7 et 8 déc. 2013 (FRA) | 2013/2014 |
| Solos Minime 2 | Pattern Dance | 18.47 | COMPETITION NATIONALE J2 BOR 2014-2015 (FRA) | 2014/2015 |
| Solos Minime 2 | Free Dance | 26.05 | COMPETITION NATIONALE J2 BOR 2014-2015 (FRA) | 2014/2015 |
| Solos Minime 2 | Kabuuan | 44.52 | COMPETITION NATIONALE J2 BOR 2014-2015 (FRA) | 2014/2015 |
| Solos Preliminaire Niveau 2 | DANSE-IMPOSEE-2 | 15.45 | CHAMPIONNAT INTERREGIONAL EVRY (FRA) | 2011/2012 |
| Solos Preliminaire Niveau 2 | DANSE-IMPOSEE-1 | 13.60 | CHAMPIONNAT INTERREGIONAL EVRY (FRA) | 2011/2012 |
| Solos Preliminaire Niveau 2 | Kabuuan | 29.05 | CHAMPIONNAT INTERREGIONAL EVRY (FRA) | 2011/2012 |
| Solos Preliminaire Plus | Compulsory Dance | 17.37 | CHAMPIONNAT INTERREGIONAL ORLEANS (FRA) | 2011/2012 |
| Solos Preliminaire Plus | Free Dance | 13.23 | CHAMPIONNAT INTERREGIONAL ORLEANS (FRA) | 2011/2012 |
| Solos Preliminaire Plus | Kabuuan | 30.60 | CHAMPIONNAT INTERREGIONAL ORLEANS (FRA) | 2011/2012 |
Mga pinakamahusay na score mula sa mga naunang season
Mga Pinakamahusay na Score 2019/2020
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Junior | Rhythm Dance | 32.60 | Mezzaluna Cup (ITA) |
| Junior | Free Dance | 56.27 | Mezzaluna Cup (ITA) |
| Junior | Kabuuan | 88.87 | Mezzaluna Cup (ITA) |
| Junior Ice Dance kasama Lucien ENEV | Rhythm Dance | 32.16 | Bavarian Open 2020 (Oberstdorf/GER) |
| Junior Ice Dance kasama Lucien ENEV | Free Dance | 53.08 | Bavarian Open 2020 (Oberstdorf/GER) |
| Junior Ice Dance kasama Lucien ENEV | Kabuuan | 85.24 | Bavarian Open 2020 (Oberstdorf/GER) |
Mga Pinakamahusay na Score 2018/2019
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Junior | Rhythm Dance | 27.28 | EGNA DANCE TROPHY 2019 (ITA) |
| Junior | Free Dance | 52.20 | EGNA DANCE TROPHY 2019 (ITA) |
| Junior | Kabuuan | 79.48 | EGNA DANCE TROPHY 2019 (ITA) |
| Junior Ice Dance kasama Lucien ENEV | Rhythm Dance | 29.12 | Championnat de France Juniors 2019 (FRA) |
| Junior Ice Dance kasama Lucien ENEV | Free Dance | 47.26 | Championnat de France Juniors 2019 (FRA) |
| Junior Ice Dance kasama Lucien ENEV | Kabuuan | 76.38 | Championnat de France Juniors 2019 (FRA) |
Mga Pinakamahusay na Score 2017/2018
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Advanced Novice Ice Dance kasama Lucien ENEV | Pattern Dance | 6.53 | Volvo Open Cup 34th (Riga/LAT) |
| Advanced Novice Ice Dance kasama Lucien ENEV | Free Dance | 36.04 | Volvo Open Cup 34th (Riga/LAT) |
| Advanced Novice Ice Dance kasama Lucien ENEV | Kabuuan | 48.87 | Volvo Open Cup 34th (Riga/LAT) |
| Novices Free Dance kasama Lucien ENEV | Free Dance | 36.50 | SUMMER CUP 2017 (FRA) |
| Novices Free Dance kasama Lucien ENEV | Kabuuan | 36.50 | SUMMER CUP 2017 (FRA) |
Mga Pinakamahusay na Score 2016/2017
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Advanced Novice Free Dance kasama Lucien ENEV | Free Dance | 28.75 | Summer Cup 2016 (FRA) |
| Advanced Novice Free Dance kasama Lucien ENEV | Kabuuan | 28.75 | Summer Cup 2016 (FRA) |
| Cadet | Pattern Dance | 6.27 | Coupe d'Automne 2016 (FRA) |
| Cadet | Free Dance | 31.47 | Coupe d'Automne 2016 (FRA) |
| Cadet | Kabuuan | 43.56 | Coupe d'Automne 2016 (FRA) |
| Cadet Pattern Dance kasama Lucien ENEV | WITH-KEYPOINTS-2-BLUES | 5.82 | Coupe d'Automne 2016 (FRA) |
| Cadet Pattern Dance kasama Lucien ENEV | WITH-KEYPOINTS-1-KILIAN | 6.27 | Coupe d'Automne 2016 (FRA) |
| Couples Cadets | Pattern Dance | 17.95 | TOURNOIS DE FRANCE 2016-2017 - J4 - CHOLET (FRA) |
| Pairs Cadets kasama Lucien ENEV | Pattern Dance | 17.95 | TOURNOIS DE FRANCE 2016-2017 - J4 - CHOLET (FRA) |
| Pairs Cadets kasama Lucien ENEV | Free Dance | 38.27 | TOURNOI DE FRANCE 2016-2017 - J3 - VIRY (FRA) |
| Pairs Cadets kasama Lucien ENEV | Kabuuan | 56.07 | TOURNOIS DE FRANCE 2016-2017 - J4 - CHOLET (FRA) |
Mga Pinakamahusay na Score 2015/2016
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Pairs Minime kasama Lucien ENEV | Pattern Dance | 20.56 | TOURNOI DE FRANCE 2015-2016 - J4 - RENNES (FRA) |
| Pairs Minime kasama Lucien ENEV | Free Dance | 24.41 | TOURNOIS DE FRANCE 2015-2016 - J3 - VIRY (FRA) |
| Pairs Minime kasama Lucien ENEV | Kabuuan | 44.19 | TOURNOIS DE FRANCE 2015-2016 - J3 - VIRY (FRA) |
Mga Pinakamahusay na Score 2014/2015
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Solos Minime | Pattern Dance | 18.33 | COUPES DE FRANCE SOLOS 2015 (FRA) |
| Solos Minime | Free Dance | 24.70 | COUPES DE FRANCE SOLOS 2015 (FRA) |
| Solos Minime | Kabuuan | 43.03 | COUPES DE FRANCE SOLOS 2015 (FRA) |
| Solos Minime 2 | Pattern Dance | 18.47 | COMPETITION NATIONALE J2 BOR 2014-2015 (FRA) |
| Solos Minime 2 | Free Dance | 26.05 | COMPETITION NATIONALE J2 BOR 2014-2015 (FRA) |
| Solos Minime 2 | Kabuuan | 44.52 | COMPETITION NATIONALE J2 BOR 2014-2015 (FRA) |
Mga Pinakamahusay na Score 2013/2014
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Solos Minime 1 | Pattern Dance | 22.87 | CHAMPIONNAT NATIONAL - J4 - 2013-2014 (FRA) |
| Solos Minime 1 | Free Dance | 25.82 | CN2-LIM-Trophée de la Porcelaine-7 et 8 déc. 2013 (FRA) |
| Solos Minime 1 | Kabuuan | 47.99 | CN2-LIM-Trophée de la Porcelaine-7 et 8 déc. 2013 (FRA) |
Mga Pinakamahusay na Score 2012/2013
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Solos Benjamin 2 | Pattern Dance | 14.26 | CHAMPIONNAT NATIONAL - J5 - 2012-2013 (FRA) |
| Solos Benjamin 2 | Compulsory Dance | 19.93 | CHAMPIONAT NATIONAL 2012/2013 - J4 VIRY (FRA) |
| Solos Benjamin 2 | Free Dance | 21.25 | CHAMPIONNAT NATIONAL - J5 - 2012-2013 (FRA) |
| Solos Benjamin 2 | Kabuuan | 38.17 | CHAMPIONAT NATIONAL 2012/2013 - J4 VIRY (FRA) |
Mga Pinakamahusay na Score 2011/2012
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Solos Preliminaire Niveau 2 | DANSE-IMPOSEE-1 | 13.60 | CHAMPIONNAT INTERREGIONAL EVRY (FRA) |
| Solos Preliminaire Niveau 2 | DANSE-IMPOSEE-2 | 15.45 | CHAMPIONNAT INTERREGIONAL EVRY (FRA) |
| Solos Preliminaire Niveau 2 | Kabuuan | 29.05 | CHAMPIONNAT INTERREGIONAL EVRY (FRA) |
| Solos Preliminaire Plus | Compulsory Dance | 17.37 | CHAMPIONNAT INTERREGIONAL ORLEANS (FRA) |
| Solos Preliminaire Plus | Free Dance | 13.23 | CHAMPIONNAT INTERREGIONAL ORLEANS (FRA) |
| Solos Preliminaire Plus | Kabuuan | 30.60 | CHAMPIONNAT INTERREGIONAL ORLEANS (FRA) |
Mga Pinakamahusay na Score 2010/2011
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Categorie 1 | 5-8-ANS-DANSE-IMPOSEE | 11.83 | CHAMPIONNAT REGIONAL ILE DE FRANCE 2ème TOUR (FRA) |
| Categorie 1 5 /8 Ans | Compulsory Dance | 11.83 | CHAMPIONNAT REGIONAL ILE DE FRANCE 2ème TOUR (FRA) |
| Categorie 1 5 /8 Ans | Kabuuan | 11.83 | CHAMPIONNAT REGIONAL ILE DE FRANCE 2ème TOUR (FRA) |
Mga resulta mula sa mga naunang season
Panahon 2019/2020
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 02/03–09/2020 | Bavarian Open 2020 Oberstdorf/GER |
Junior Ice Dance kasama Lucien ENEV | 17 | 85.24 |
Rhythm Dance 17 (32.16) Free Dance 17 (53.08)
|
| 11/08–10/2019 | Memorial Pavla Romana Olomouc TP CZE |
Junior kasama Lucien ENEV | 19 | 88.03 |
Rhythm Dance 20 (32.23) Free Dance 18 (55.80)
|
| 10/04–06/2019 | Mezzaluna Cup ITA |
Junior kasama Lucien ENEV | 19 | 88.87 |
Rhythm Dance 19 (32.60) Free Dance 19 (56.27)
|
| 09/26–28/2019 | MASTERS - 2019 FRA |
Junior Ice Dance kasama Lucien ENEV | 8 | 74.38 |
Rhythm Dance 8 (31.13) Free Dance 8 (43.25)
|
Panahon 2018/2019
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 02/22–24/2019 | Championnat de France Juniors 2019 FRA |
Junior Ice Dance kasama Lucien ENEV | 11 | 76.38 |
Rhythm Dance 11 (29.12) Free Dance 11 (47.26)
|
| 02/01–03/2019 | EGNA DANCE TROPHY 2019 ITA |
Junior kasama Lucien ENEV | 15 | 79.48 |
Rhythm Dance 16 (27.28) Free Dance 15 (52.20)
|
Panahon 2017/2018
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 11/08–12/2017 | Volvo Open Cup 34th Riga/LAT |
Advanced Novice Ice Dance kasama Lucien ENEV | 17 | 48.87 |
Pattern Dance 1 18 (6.53) Pattern Dance 2 17 (6.30) Free Dance 16 (36.04)
|
| 07/21–23/2017 | SUMMER CUP 2017 FRA |
Novices Free Dance kasama Lucien ENEV | 6 | 36.50 |
Free Dance 6 (36.50)
|
Panahon 2016/2017
Panahon 2015/2016
Panahon 2014/2015
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/20–22/2015 | COUPES DE FRANCE SOLOS 2015 FRA |
Solos Minime kasama Vir SOLO | 1 | 43.03 |
Pattern Dance (Avec KP) 1 (18.33) Free Dance 2 (24.70)
|
| 03/07–08/2015 | COMPETITION NATIONALE J4 VIRY 2014-2015 FRA |
Solos Minime 2 kasama Vir SOLO | 5 | 41.80 |
Pattern Dance (Avec KP) 5 (16.45) Free Dance 4 (25.35)
|
| 02/14–15/2015 | COMPETITION NATIONALE J3 REIMS 2014-2015 FRA |
Solos Minime 2 kasama Vir SOLO | 9 | 42.27 |
Pattern Dance (Avec KP) 7 (16.33) Free Dance 9 (25.94)
|
| 01/10–11/2015 | COMPETITION NATIONALE J2 BOR 2014-2015 FRA |
Solos Minime 2 kasama Vir SOLO | 4 | 44.52 |
Pattern Dance (Avec KP) 4 (18.47) Free Dance 2 (26.05)
|
| 12/06–07/2014 | COMPETITION NATIONALE J1 ROUEN 2014-2015 FRA |
Solos Minime 2 kasama Vir SOLO | 8 | 39.02 |
Pattern Dance (Avec KP) 8 (15.45) Free Dance 6 (23.57)
|
Panahon 2013/2014
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/08–09/2014 | CHAMPIONNAT NATIONAL - J5 - 2013-2014 FRA |
Solos Minime 1 kasama Vir SOLO | 12 | 42.14 |
Pattern Dance (Sans KP) 10 (21.35) Free Dance 12 (20.79)
|
| 02/08–09/2014 | CHAMPIONNAT NATIONAL - J4 - 2013-2014 FRA |
Solos Minime 1 kasama Vir SOLO | 5 | 45.55 |
Pattern Dance (Sans KP) 5 (22.87) Free Dance 5 (22.68)
|
| 01/18–19/2014 | CHAMPIONNAT NATIONAL - J3 - 2013-2014 FRA |
Solos Minime 1 kasama Vir SOLO | 5 | 44.11 |
Pattern Dance (Sans KP) 5 (21.73) Free Dance 4 (22.38)
|
| 12/07–08/2013 | CN2-LIM-Trophée de la Porcelaine-7 et 8 déc. 2013 FRA |
Solos Minime 1 kasama Vir SOLO | 4 | 47.99 |
Pattern Dance (Sans KP) 3 (22.17) Free Dance 2 (25.82)
|
Panahon 2012/2013
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/09–10/2013 | CHAMPIONNAT NATIONAL - J5 - 2012-2013 FRA |
Solos Benjamin 2 kasama Vir SOLO | 6 | 35.51 |
Pattern Dance (Without Keypoints) 9 (14.26) Free Dance 5 (21.25)
|
| 02/09–10/2013 | CHAMPIONAT NATIONAL 2012/2013 - J4 VIRY FRA |
Solos Benjamin 2 kasama Vir SOLO | 6 | 38.17 |
Compulsory Dance 4 (19.93) Free Dance 9 (18.24)
|
| 01/19–20/2013 | CN3-BREST-TROPHEE PENN AR BED 2013 FRA |
Solos Benjamin 2 kasama Vir SOLO | 11 | 27.52 |
Compulsory Dance 11 (13.09) Free Dance 11 (14.43)
|
| 11/24–25/2012 | CHAMPIONAT NATIONAL 2012/2013 - J1 ROUEN FRA |
Solos Benjamin 2 kasama Vir SOLO | 8 | 32.94 |
Compulsory Dance 8 (15.69) Free Dance 10 (17.25)
|
Panahon 2011/2012
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 01/21/2012 | CHAMPIONNAT INTERREGIONAL ORLEANS FRA |
Solos Preliminaire Plus kasama Vir SOLO | 3 | 30.60 |
Compulsory Dance 1 (17.37) Free Dance 10 (13.23)
|
| 11/11/2011 | CHAMPIONNAT INTERREGIONAL EVRY FRA |
Solos Preliminaire Niveau 2 kasama Vir SOLO | 4 | 29.05 |
Danse Imposée 1 5 (13.60) Danse Imposée 2 3 (15.45)
|
Panahon 2010/2011
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 05/08/2011 | CHAMPIONNAT REGIONAL ILE DE FRANCE FINALE FRA |
Categorie 1 kasama Vir SOLO |
5/8 Ans - Danse Imposée 7 (8.96)
|
||
| 05/08/2011 | CHAMPIONNAT REGIONAL ILE DE FRANCE FINALE FRA |
Categorie 1 5/8 Ans kasama Vir SOLO | 7 | 8.96 |
Compulsory Dance 7 (8.96)
|
| 01/23/2011 | CHAMPIONNAT REGIONAL ILE DE FRANCE 2ème TOUR FRA |
Categorie 1 kasama Vir SOLO |
5 /8 Ans - Danse Imposée 3 (11.83)
|
||
| 01/23/2011 | CHAMPIONNAT REGIONAL ILE DE FRANCE 2ème TOUR FRA |
Categorie 1 5 /8 Ans kasama Vir SOLO | 3 | 11.83 |
Compulsory Dance 3 (11.83)
|
| 11/27/2010 | CHAMPIONNAT REGIONAL ILE DE FRANCE 1er TOUR FRA |
Categorie 1 kasama Vir SOLO |
5 /8 Ans - Danse Imposée 6 (5.62)
|
||
| 11/27/2010 | CHAMPIONNAT REGIONAL ILE DE FRANCE 1er TOUR FRA |
Categorie 1 5 /8 Ans kasama Vir SOLO | 6 | 5.62 |
Compulsory Dance 6 (5.62)
|