Kellart LEPPIK hindi aktibo Access
Pag-usad ng score
Mapa ng elemento ⓘ
Personal Best
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa | Panahon |
|---|---|---|---|---|
| Advanced Novice Boys | Short Program | 27.61 | Narva Cup 2021 (Narva/EST) | 2021/2022 |
| Advanced Novice Boys | Free Skating | 49.28 | Narva Cup 2021 (Narva/EST) | 2021/2022 |
| Advanced Novice Boys | Kabuuan | 76.89 | Narva Cup 2021 (Narva/EST) | 2021/2022 |
Mga personal na pinakamahusay mula sa mga naunang kategorya
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa | Panahon |
|---|---|---|---|---|
| Basic Novice Boys | Kabuuan | 28.81 | Narva Spring 2019 (Narva/EST) | 2019/2020 |
| Chicks Boys | Kabuuan | 21.90 | Narva Cup 2015 (Narva/EST) | 2015/2016 |
| Cubs A Boys | Kabuuan | 26.66 | Kaunas Ice Winter Cup 2017 (LTU) | 2016/2017 |
| Cubs B Boys | Kabuuan | 17.34 | Volvo Open Cup 32 nd (Riga/LAT) | 2016/2017 |
Mga pinakamahusay na score mula sa mga naunang season
Mga Pinakamahusay na Score 2021/2022
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Advanced Novice Boys | Short Program | 27.61 | Narva Cup 2021 (Narva/EST) |
| Advanced Novice Boys | Free Skating | 49.28 | Narva Cup 2021 (Narva/EST) |
| Advanced Novice Boys | Kabuuan | 76.89 | Narva Cup 2021 (Narva/EST) |
Mga Pinakamahusay na Score 2020/2021
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Advanced Novice Boys | Short Program | 22.01 | Tallink Hotels Cup 2021 Interclub (Tallinn/EST) |
| Advanced Novice Boys | Free Skating | 45.85 | Tallink Hotels Cup 2021 Interclub (Tallinn/EST) |
| Advanced Novice Boys | Kabuuan | 67.86 | Tallink Hotels Cup 2021 Interclub (Tallinn/EST) |
Mga Pinakamahusay na Score 2019/2020
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Basic Novice Boys | Free Skating | 28.81 | Narva Spring 2019 (Narva/EST) |
| Basic Novice Boys | Kabuuan | 28.81 | Narva Spring 2019 (Narva/EST) |
Mga Pinakamahusay na Score 2018/2019
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Basic Novice Boys | Free Skating | 28.33 | Tallinn Trophy 2018 (Tallinn/EST) |
| Basic Novice Boys | Kabuuan | 28.44 | Narva Cup 2018 (Narva/EST) |
| Cubs A Boys | Free Skating | 26.43 | Narva Spring 2018 (Narva/EST) |
| Cubs A Boys | Kabuuan | 26.43 | Narva Spring 2018 (Narva/EST) |
Mga Pinakamahusay na Score 2017/2018
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Cubs A Boys | Free Skating | 21.23 | Volvo Open Cup 34th Youngsters (Riga/LAT) |
| Cubs A Boys | Kabuuan | 21.23 | Volvo Open Cup 34th Youngsters (Riga/LAT) |
Mga Pinakamahusay na Score 2016/2017
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Cubs A Boys | Free Skating | 26.66 | Kaunas Ice Winter Cup 2017 (LTU) |
| Cubs A Boys | Kabuuan | 26.66 | Kaunas Ice Winter Cup 2017 (LTU) |
| Cubs B Boys | Free Skating | 17.34 | Volvo Open Cup 32 nd (Riga/LAT) |
| Cubs B Boys | Kabuuan | 17.34 | Volvo Open Cup 32 nd (Riga/LAT) |
Mga Pinakamahusay na Score 2015/2016
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Chicks Boys | Free Skating | 21.90 | Narva Cup 2015 (Narva/EST) |
| Chicks Boys | Kabuuan | 21.90 | Narva Cup 2015 (Narva/EST) |
Mga resulta mula sa mga naunang season
Panahon Unknown season
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| Olafa Cup 2019 LAT |
Basic Novice Boys | 1 | 26.79 |
Free Skating 1 (26.79)
|
Panahon 2021/2022
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 10/30–31/2021 | Narva Cup 2021 Narva/EST |
Advanced Novice Boys | 1 | 76.89 |
Short Program 1 (27.61) Free Skating 1 (49.28)
|
Panahon 2020/2021
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 02/18–21/2021 | Tallink Hotels Cup 2021 Interclub Tallinn/EST |
Advanced Novice Boys | 2 | 67.86 |
Short Program 2 (22.01) Free Skating 2 (45.85)
|
Panahon 2019/2020
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 04/26–29/2019 | Narva Spring 2019 Narva/EST |
Basic Novice Boys | 1 | 28.81 |
Free Skating 1 (28.81)
|
Panahon 2018/2019
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 05/03–04/2019 | Baltic Elite Cup Series Final LAT |
Basic Novice Boys | 3 | 28.44 |
Free Skating 3 (28.44)
|
| 12/08–09/2018 | Ozo Winter Cup 2018 LAT |
Basic Novice Boys | 3 | 27.11 |
Free Skating 3 (27.11)
|
| 11/25–12/02/2018 | Tallinn Trophy 2018 Tallinn/EST |
Basic Novice Boys |
Free Skating 5 (28.33)
|
||
| 11/23–25/2018 | Narva Cup 2018 Narva/EST |
Basic Novice Boys | 3 | 28.44 |
Free Skating 3 (28.44)
|
| 04/20–22/2018 | Narva Spring 2018 Narva/EST |
Cubs A Boys | 1 | 26.43 |
Free Skating 1 (26.43)
|
Panahon 2017/2018
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/02–03/2018 | 2nd Tomas Cup 2018 LTU |
Cubs A Boys | 3 | 17.35 |
Free Skating 3 (17.35)
|
| 11/12/2017 | Volvo Open Cup 34th Youngsters Riga/LAT |
Cubs A Boys | 5 | 21.23 |
Free Skating 5 (21.23)
|
Panahon 2016/2017
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/03–05/2017 | Kaunas Ice Winter Cup 2017 LTU |
Cubs A Boys | 1 | 26.66 |
Free Skating 1 (26.66)
|
| 01/28–29/2017 | Volvo Open Cup 32 nd Riga/LAT |
Cubs B Boys | 2 | 17.34 |
Free Skating 2 (17.34)
|
Panahon 2015/2016
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 12/05/2015 | Narva Cup 2015 Narva/EST |
Chicks Boys | 1 | 21.90 |
Free Skating 1 (21.90)
|
| 11/17–22/2015 | Tallinn Trophy 2015 Tallinn/EST |
Chicks Boys | 1 | 15.56 |
Free Skating 1 (15.56)
|
EUL National Team Project (Koondise projekt)
Naglo-load…