Maria SIMON Access
Ginampanan din → profile ng opisyal
Pag-usad ng score
Mapa ng elemento ⓘ
Personal Best
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa | Panahon |
|---|---|---|---|---|
| Test Skate Young Novice Girls Short Program | Kabuuan | 25.99 | New Season Cup 2026, Sion (Sion/SUI) | 2026/2027 |
Mga personal na pinakamahusay mula sa mga naunang kategorya
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa | Panahon |
|---|---|---|---|---|
| Avenir Arp | Kabuuan | 23.98 | Coupe de Neuchâtel (Neuchâtel/SUI) | 2022/2023 |
| Avenirs | Kabuuan | 29.92 | Coupe Ajoie (Porrentruy/SUI) | 2023/2024 |
| Avenirs Girls | Kabuuan | 30.51 | Ice Trophy 2023 (Biel/SUI) | 2022/2023 |
| Bronze A Girls | Free Skating | 22.94 | CHAMPIONNATS GENEVOIS 2022 (SUI) | 2021/2022 |
| Parcours 1. Star | Kabuuan | 10.40 | 7. Klotener Advents-Cup (SUI) | 2019/2020 |
| Sport De Masse I Girls | Kabuuan | 30.47 | Coupe du Rhône 2024, Monthey (Monthey/SUI) | 2024/2025 |
| Sport De Masse II | Kabuuan | 34.57 | Championnats Vaudois 2025 (Morges/SUI) | 2024/2025 |
| Sport De Masse II Girls | Kabuuan | 41.49 | 14ème Coupe d'Ajoie (Porrentruy/SUI) | 2025/2026 |
| Young Novice Girls | Kabuuan | 40.46 | Championnat genevois 2026 (Thônex/SUI) | 2025/2026 |
| Young Novice U12 Girls | Short Program | 24.00 | 2ème Open ARP & 60ème Championnat romand, Brig (Brig/SUI) | |
| Young Novice U12 Girls | Free Skating | 43.81 | Trophée romand 2026, Meyrin (Meyrin/SUI) | 2025/2026 |
| Young Novice U12 Girls | Kabuuan | 67.06 | Trophée romand 2026, Meyrin (Meyrin/SUI) | 2025/2026 |
Mga Pinakamahusay na Score 2026/2027
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Test Skate Young Novice Girls Short Program | Short Program | 25.99 | New Season Cup 2026, Sion (Sion/SUI) |
| Test Skate Young Novice Girls Short Program | Kabuuan | 25.99 | New Season Cup 2026, Sion (Sion/SUI) |
Mga Pinakamahusay na Score 2025/2026
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Sport De Masse II Girls | Free Skating | 41.49 | 14ème Coupe d'Ajoie (Porrentruy/SUI) |
| Sport De Masse II Girls | Kabuuan | 41.49 | 14ème Coupe d'Ajoie (Porrentruy/SUI) |
| Young Novice Girls | Free Skating | 40.46 | Championnat genevois 2026 (Thônex/SUI) |
| Young Novice Girls | Kabuuan | 40.46 | Championnat genevois 2026 (Thônex/SUI) |
| Young Novice U12 Girls | Short Program | 23.25 | Trophée romand 2026, Meyrin (Meyrin/SUI) |
| Young Novice U12 Girls | Free Skating | 43.81 | Trophée romand 2026, Meyrin (Meyrin/SUI) |
| Young Novice U12 Girls | Kabuuan | 67.06 | Trophée romand 2026, Meyrin (Meyrin/SUI) |
Mga pinakamahusay na score mula sa mga naunang season
Mga Pinakamahusay na Score 2024/2025
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Sport De Masse I Girls | Free Skating | 30.47 | Coupe du Rhône 2024, Monthey (Monthey/SUI) |
| Sport De Masse I Girls | Kabuuan | 30.47 | Coupe du Rhône 2024, Monthey (Monthey/SUI) |
| Sport De Masse II | Free Skating | 34.57 | Championnats Vaudois 2025 (Morges/SUI) |
| Sport De Masse II | Kabuuan | 34.57 | Championnats Vaudois 2025 (Morges/SUI) |
| Sport De Masse II Girls | Free Skating | 40.89 | Meyrin Trophy 2025, Meyrin (Meyrin/SUI) |
| Sport De Masse II Girls | Kabuuan | 40.89 | Meyrin Trophy 2025, Meyrin (Meyrin/SUI) |
| Young Novice U12 Girls | Short Program | 18.03 | Vogellisis-Cup (Adelboden/SUI) |
| Young Novice U12 Girls | Free Skating | 38.28 | Championnat genevois 2025, Meyrin (Meyrin/SUI) |
| Young Novice U12 Girls | Kabuuan | 53.18 | Vogellisis-Cup (Adelboden/SUI) |
Mga Pinakamahusay na Score 2023/2024
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Avenirs | Free Skating | 29.92 | Coupe Ajoie (Porrentruy/SUI) |
| Avenirs | Kabuuan | 29.92 | Coupe Ajoie (Porrentruy/SUI) |
| Avenirs Girls | Free Skating | 24.59 | Championnat romand 2024, Monthey (Monthey/SUI) |
| Avenirs Girls | Kabuuan | 24.59 | Championnat romand 2024, Monthey (Monthey/SUI) |
Mga Pinakamahusay na Score 2022/2023
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Avenir Arp | Free Skating | 23.98 | Coupe de Neuchâtel (Neuchâtel/SUI) |
| Avenir Arp | Kabuuan | 23.98 | Coupe de Neuchâtel (Neuchâtel/SUI) |
| Avenirs | Free Skating | 28.24 | Championnat vaudois 2023, Yverdon (Yverdon/SUI) |
| Avenirs | Kabuuan | 28.24 | Championnat vaudois 2023, Yverdon (Yverdon/SUI) |
| Avenirs Girls | Free Skating | 30.51 | Ice Trophy 2023 (Biel/SUI) |
| Avenirs Girls | Kabuuan | 30.51 | Ice Trophy 2023 (Biel/SUI) |
Mga Pinakamahusay na Score 2021/2022
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Bronze A Girls | Free Skating | 22.94 | CHAMPIONNATS GENEVOIS 2022 (SUI) |
Mga Pinakamahusay na Score 2019/2020
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Parcours 1. Star | PARCOURS | 10.40 | 7. Klotener Advents-Cup (SUI) |
| Parcours 1. Star | Kabuuan | 10.40 | 7. Klotener Advents-Cup (SUI) |
Panahon 2026/2027
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 09/12–13/2026 | New Season Cup 2026, Sion Sion/SUI |
Test Skate Young Novice Girls Short Program | 1 | 25.99 |
Short Program 1 (25.99)
|
Panahon 2025/2026
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 02/20–22/2026 | SMJuvenile26 Nat. 38 Zürich Heuried/SUI |
Young Novice Girls U12 | 38 | 57.68 |
Short Program 38 (18.32) Free Skating 34 (39.36)
|
| 01/30–02/01/2026 | Trophée romand 2026, Meyrin Meyrin/SUI |
Young Novice U12 Girls | 16 | 67.06 |
Short Program 16 (23.25) Free Skating 14 (43.81)
|
| 01/29/2026 | Championnat genevois 2026 Thônex/SUI |
Young Novice Girls | 3 | 40.46 |
Free Skating 3 (40.46)
|
| 12/12–14/2025 | 14ème Coupe d'Ajoie Porrentruy/SUI |
Sport De Masse II Girls | 11 | 41.49 |
Free Skating 11 (41.49)
|
| 11/21–23/2025 | Vogellisis Cup Adelboden/SUI |
Young Novice Girls U12 | WD |
Mga resulta mula sa mga naunang season
Panahon Unknown season
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 2ème Open ARP & 60ème Championnat romand, Brig Brig/SUI |
Young Novice U12 Girls | 16 | 66.05 |
Short Program 12 (24.00) Free Skating 17 (42.05)
|
Panahon 2024/2025
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 04/26/2025 | Meyrin Trophy 2025, Meyrin Meyrin/SUI |
Sport De Masse II Girls | 6 | 40.89 |
Free Skating 6 (40.89)
|
| 04/13/2025 | Coupe du Chasseral 2025 Saint-Imier/SUI |
Sport De Massse II Girls | WD | ||
| 04/05/2025 | Championnat genevois 2025, Meyrin Meyrin/SUI |
Young Novice U12 Girls | 5 | 38.28 |
Free Skating 5 (38.28)
|
| 03/22–23/2025 | Championnats Vaudois 2025 Morges/SUI |
Sport De Masse II | 17 | 34.57 |
Free Skating 17 (34.57)
|
| 01/10–12/2025 | Open ARP & Championnats romands 2025 Champéry/SUI |
Young Novice Girls | WD | ||
| 11/22–24/2024 | Vogellisis-Cup Adelboden/SUI |
Young Novice U12 Girls | 25 | 53.18 |
Short Program 25 (18.03) Free Skating 24 (35.15)
|
| 10/18–20/2024 | Coupe du Rhône 2024, Monthey Monthey/SUI |
Sport De Masse I Girls | 4 | 30.47 |
Free Skating 4 (30.47)
|
Panahon 2023/2024
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 01/19–21/2024 | Coupe Neuchâteloise Neuchâtel/SUI |
Avenirs | 8 | 25.02 |
Free Skating 8 (25.02)
|
| 01/12–14/2024 | Championnat romand 2024, Monthey Monthey/SUI |
Avenirs Girls | 10 | 24.59 |
Free Skating 10 (24.59)
|
| 12/16–17/2023 | Coupe Ajoie Porrentruy/SUI |
Avenirs | 1 | 29.92 |
Free Skating 1 (29.92)
|
Panahon 2022/2023
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/18–19/2023 | Championnat vaudois 2023, Yverdon Yverdon/SUI |
Avenirs | 2 | 28.24 |
Free Skating 2 (28.24)
|
| 03/04–05/2023 | ZAEHRINGER CUP 2023 Fribourg/SUI |
Avenir Arp | 10 | 23.28 |
Free Skating 10 (23.28)
|
| 02/25–26/2023 | Ice Trophy 2023 Biel/SUI |
Avenirs Girls | 4 | 30.51 |
Free Skating 4 (30.51)
|
| 01/20–22/2023 | Coupe de Neuchâtel Neuchâtel/SUI |
Avenir Arp | 5 | 23.98 |
Free Skating 5 (23.98)
|
| 12/02–04/2022 | Coupe du Rhône 2022 Monthey/SUI |
Avenirs | 8 | 18.38 |
Free Skating 8 (18.38)
|
| 11/19–20/2022 | 18ème Coupe des Franches-Montagnes Franches-Montagnes/SUI |
Avenirs | 7 | 21.34 |
Free Skating 7 (21.34)
|
Panahon 2021/2022
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 04/03/2022 | CHAMPIONNATS GENEVOIS 2022 SUI |
Bronze A Girls |
Free Skating 4 (22.94)
|
Panahon 2019/2020
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 12/14/2019 | 7. Klotener Advents-Cup SUI |
Parcours 1. Star | 3 | 10.40 |
Parcours 3 (10.40)
|