Marina DEVICTOR hindi aktibo Access
Pag-usad ng score
Mapa ng elemento ⓘ
Personal Best
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa | Panahon |
|---|---|---|---|---|
| Minime Women | Short Program | 27.31 | TDF de Valence (FRA) | 2019/2020 |
| Minime Women | Free Skating | 44.50 | TDF de Valence (FRA) | 2019/2020 |
| Minime Women | Kabuuan | 71.81 | TDF de Valence (FRA) | 2019/2020 |
Mga personal na pinakamahusay mula sa mga naunang kategorya
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa | Panahon |
|---|---|---|---|---|
| Avenir B Women | Kabuuan | 30.25 | Championnats de France 3 (FRA) | 2016/2017 |
| Cdf Minime B Women | Kabuuan | 41.50 | Championnats de France 2 MULHOUSE (FRA) | 2017/2018 |
| Minime A Women | Short Program | 18.68 | Championnats de France Minimes A et B (FRA) | 2018/2019 |
| Minime A Women | Free Skating | 43.36 | Championnats de France Minimes A et B (FRA) | 2018/2019 |
| Minime A Women | Kabuuan | 62.04 | Championnats de France Minimes A et B (FRA) | 2018/2019 |
| N1- Minime Women | Short Program | 23.05 | TDF B6 Castres (FRA) | 2018/2019 |
| N1- Minime Women | Free Skating | 41.86 | TDF B6 Castres (FRA) | 2018/2019 |
| N1- Minime Women | Kabuuan | 64.91 | TDF B6 Castres (FRA) | 2018/2019 |
| N2 Avenir Women | Kabuuan | 28.62 | TDF CHARLEVILLE-MEZIERES (FRA) | 2016/2017 |
| N2 Minime Women | Kabuuan | 42.37 | TDF Gap 2018 (FRA) | 2017/2018 |
Mga pinakamahusay na score mula sa mga naunang season
Mga Pinakamahusay na Score 2019/2020
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Minime Women | Short Program | 27.31 | TDF de Valence (FRA) |
| Minime Women | Free Skating | 44.50 | TDF de Valence (FRA) |
| Minime Women | Kabuuan | 71.81 | TDF de Valence (FRA) |
Mga Pinakamahusay na Score 2018/2019
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Minime A Women | Short Program | 18.68 | Championnats de France Minimes A et B (FRA) |
| Minime A Women | Free Skating | 43.36 | Championnats de France Minimes A et B (FRA) |
| Minime A Women | Kabuuan | 62.04 | Championnats de France Minimes A et B (FRA) |
| Minime Women | Short Program | 25.61 | TDF Annecy (FRA) |
| Minime Women | Free Skating | 38.59 | TDF Annecy (FRA) |
| Minime Women | Kabuuan | 64.20 | TDF Annecy (FRA) |
| N1- Minime Women | Short Program | 23.05 | TDF B6 Castres (FRA) |
| N1- Minime Women | Free Skating | 41.86 | TDF B6 Castres (FRA) |
| N1- Minime Women | Kabuuan | 64.91 | TDF B6 Castres (FRA) |
Mga Pinakamahusay na Score 2017/2018
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Cdf Minime B Women | Free Skating | 41.50 | Championnats de France 2 MULHOUSE (FRA) |
| Cdf Minime B Women | Kabuuan | 41.50 | Championnats de France 2 MULHOUSE (FRA) |
| N2 Minime Women | Free Skating | 42.37 | TDF Gap 2018 (FRA) |
| N2 Minime Women | Kabuuan | 42.37 | TDF Gap 2018 (FRA) |
Mga Pinakamahusay na Score 2016/2017
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Avenir B Women | Free Skating | 30.25 | Championnats de France 3 (FRA) |
| Avenir B Women | Kabuuan | 30.25 | Championnats de France 3 (FRA) |
| N2 Avenir Women | Free Skating | 28.62 | TDF CHARLEVILLE-MEZIERES (FRA) |
| N2 Avenir Women | Kabuuan | 28.62 | TDF CHARLEVILLE-MEZIERES (FRA) |
Mga resulta mula sa mga naunang season
Panahon 2019/2020
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 01/18–19/2020 | TDF de Nice FRA |
Minime Women | 6 | 68.23 |
Short Program 6 (26.14) Free Skating 9 (42.09)
|
| 11/23–24/2019 | 2019-2020-TDF B6 ASNIERES FRA |
Minime Women | 6 | 69.55 |
Short Program 7 (26.94) Free Skating 6 (42.61)
|
| 10/05–06/2019 | TDF de Valence FRA |
Minime Women | 3 | 71.81 |
Short Program 3 (27.31) Free Skating 1 (44.50)
|
Panahon 2018/2019
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/23–24/2019 | Championnats de France Minimes A et B Nat. 25 FRA |
Minime A Women | 25 | 62.04 |
Short Program 26 (18.68) Free Skating 18 (43.36)
|
| 02/09–10/2019 | TDF Annecy FRA |
Minime Women | 9 | 64.20 |
Short Program 6 (25.61) Free Skating 9 (38.59)
|
| 01/26–27/2019 | TDF B6 Castres FRA |
N1- Minime Women | 2 | 64.91 |
Short Program 3 (23.05) Free Skating 2 (41.86)
|
| 12/01–02/2018 | Tournoi de France A2 FRA |
N2 Minime Women | WD |
Panahon 2017/2018
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 04/07–08/2018 | Championnats de France 2 MULHOUSE Nat. 13 FRA |
Cdf Minime B Women | 13 | 41.50 |
Free Skating 13 (41.50)
|
| 01/13–14/2018 | TDF Gap 2018 FRA |
N2 Minime Women | 4 | 42.37 |
Free Skating 4 (42.37)
|
| 12/02–03/2017 | TDF Dijon 2017 FRA |
N2 Minime Women | 2 | 42.30 |
Free Skating 2 (42.30)
|
Panahon 2016/2017
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 04/01–02/2017 | Championnats de France 3 Nat. 4 FRA |
Avenir B Women | 4 | 30.25 |
Free Skating 4 (30.25)
|
| 02/18–19/2017 | TDF DE CASTRES FRA |
N2 Avenir Women | 1 | 28.20 |
Free Skating 1 (28.20)
|
| 01/21–22/2017 | TDF CHARLEVILLE-MEZIERES FRA |
N2 Avenir Women | 1 | 28.62 |
Free Skating 1 (28.62)
|