Mathys CASSERT hindi aktibo Access
Pag-usad ng score
Mapa ng elemento ⓘ
Personal Best
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa | Panahon |
|---|---|---|---|---|
| D3 Jun/Sen Men | Kabuuan | 23.96 | FFSG CSNPA FRANCE CLUB 2023 (Courbevoie/FRA) | 2022/2023 |
Mga personal na pinakamahusay mula sa mga naunang kategorya
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa | Panahon |
|---|---|---|---|---|
| Criterium Novices Boys | Kabuuan | 24.01 | Criterium National 2022 Le Havre (FRA) | 2021/2022 |
| D3 Avenir Men | Kabuuan | 17.71 | Selection Championnat de France Nord-Est D3 (FRA) | 2015/2016 |
| D3 Minime Men | Kabuuan | 28.71 | Sélection France Clubs Nord Est 2019 (FRA) | 2018/2019 |
| D3 Novice Boys | Kabuuan | 31.05 | Selection par Club Zone Nord Est (FRA) | 2019/2020 |
| D3 Novices Boys | Kabuuan | 29.23 | selection france club nord est (FRA) | 2021/2022 |
| N3 Minime Men | Kabuuan | 27.40 | Sélections France Clubs Nord Est 2018 (FRA) | 2017/2018 |
| N3 Novices Boys | Kabuuan | 33.36 | France Clubs (FRA) | 2021/2022 |
| N3-Minimes Garçons | Kabuuan | 29.34 | FRANCE CLUBS 2018 (FRA) | 2017/2018 |
Mga pinakamahusay na score mula sa mga naunang season
Mga Pinakamahusay na Score 2022/2023
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| D3 Jun/Sen Men | Free Skating | 23.96 | FFSG CSNPA FRANCE CLUB 2023 (Courbevoie/FRA) |
| D3 Jun/Sen Men | Kabuuan | 23.96 | FFSG CSNPA FRANCE CLUB 2023 (Courbevoie/FRA) |
Mga Pinakamahusay na Score 2021/2022
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Criterium Novices Boys | Free Skating | 24.01 | Criterium National 2022 Le Havre (FRA) |
| Criterium Novices Boys | Kabuuan | 24.01 | Criterium National 2022 Le Havre (FRA) |
| D3 Novices Boys | Free Skating | 29.23 | selection france club nord est (FRA) |
| D3 Novices Boys | Kabuuan | 29.23 | selection france club nord est (FRA) |
| N3 Novices Boys | Free Skating | 33.36 | France Clubs (FRA) |
| N3 Novices Boys | Kabuuan | 33.36 | France Clubs (FRA) |
Mga Pinakamahusay na Score 2019/2020
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| D3 Novice Boys | Free Skating | 31.05 | Selection par Club Zone Nord Est (FRA) |
| D3 Novice Boys | Kabuuan | 31.05 | Selection par Club Zone Nord Est (FRA) |
Mga Pinakamahusay na Score 2018/2019
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| D3 Minime Men | Free Skating | 28.71 | Sélection France Clubs Nord Est 2019 (FRA) |
| D3 Minime Men | Kabuuan | 28.71 | Sélection France Clubs Nord Est 2019 (FRA) |
| N3 Minime Men | Free Skating | 24.27 | Championnat de France par Clubs 2019 (FRA) |
| N3 Minime Men | Kabuuan | 24.27 | Championnat de France par Clubs 2019 (FRA) |
Mga Pinakamahusay na Score 2017/2018
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| N3 Minime Men | Free Skating | 27.40 | Sélections France Clubs Nord Est 2018 (FRA) |
| N3 Minime Men | Kabuuan | 27.40 | Sélections France Clubs Nord Est 2018 (FRA) |
| N3-Minimes Garçons | Free Skating | 29.34 | FRANCE CLUBS 2018 (FRA) |
| N3-Minimes Garçons | Kabuuan | 29.34 | FRANCE CLUBS 2018 (FRA) |
Mga Pinakamahusay na Score 2015/2016
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| D3 Avenir Men | Free Skating | 17.71 | Selection Championnat de France Nord-Est D3 (FRA) |
| D3 Avenir Men | Kabuuan | 17.71 | Selection Championnat de France Nord-Est D3 (FRA) |
Mga Pinakamahusay na Score 2014/2015
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| D3 Avenir Men | Free Skating | 12.15 | Championnat de France des Clubs (FRA) |
| D3 Avenir Men | Kabuuan | 12.15 | Championnat de France des Clubs (FRA) |
Mga resulta mula sa mga naunang season
Panahon 2022/2023
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 04/08–10/2023 | FFSG CSNPA FRANCE CLUB 2023 Nat. 8 Courbevoie/FRA |
D3 Jun/Sen Men | 8 | 23.96 |
Free Skating 8 (23.96)
|
| 02/11–12/2023 | FFSG_CSNPA_SELECTION_FRANCE_CLUBS NORD EST Charleville-Méziere/FRA |
D3 Junior/Senior Men | WD | ||
| 01/07–08/2023 | TF NEUILLY 2023 NEUILLY SUR MARNE/FRA |
F2 Junior Men | |||
| 12/10–11/2022 | COUPE DE VITRY 2022 VITRY-SUR-SEINE/FRA |
F2 Junior Men |
Panahon 2021/2022
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 04/08–10/2022 | France Clubs 🏅 Nat. 2 FRA |
N3 Novices Boys | 2 | 33.36 |
Free Skating 2 (33.36)
|
| 04/02–03/2022 | Criterium National 2022 Le Havre Nat. 6 FRA |
Criterium Novices Boys | 6 | 24.01 |
Free Skating 6 (24.01)
|
| 02/26–27/2022 | selection france club nord est FRA |
D3 Novices Boys | 2 | 29.23 |
Free Skating 2 (29.23)
|
Panahon 2019/2020
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 02/15–16/2020 | Selection par Club Zone Nord Est FRA |
D3 Novice Boys | 1 | 31.05 |
Free Skating 1 (31.05)
|
Panahon 2018/2019
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 04/20–22/2019 | Championnat de France par Clubs 2019 Nat. 4 FRA |
N3 Minime Men | 4 | 24.27 |
Free Skating 4 (24.27)
|
| 03/02–03/2019 | Sélection France Clubs Nord Est 2019 FRA |
D3 Minime Men | 2 | 28.71 |
Free Skating 2 (28.71)
|
| 11/17–18/2018 | TOURNOI INTER REGIONAL DE LYON FRA |
N3 Minime Men | 2 | 24.18 |
Free Skating 2 (24.18)
|
Panahon 2017/2018
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 04/27–29/2018 | FRANCE CLUBS 2018 Nat. 4 FRA |
N3-Minimes Garçons | 4 | 29.34 |
Free Skating 4 (29.34)
|
| 03/17–18/2018 | Sélections France Clubs Nord Est 2018 FRA |
N3 Minime Men | 1 | 27.40 |
Free Skating 1 (27.40)
|
Panahon 2015/2016
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/05/2016 | Selection Championnat de France Nord-Est D3 FRA |
D3 Avenir Men | 1 | 17.71 |
Free Skating 1 (17.71)
|
Panahon 2014/2015
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 04/17–19/2015 | Championnat de France des Clubs Nat. 7 FRA |
D3 Avenir Men | 7 | 12.15 |
Free Skating 7 (12.15)
|