Peppi PULLI Access
Pag-usad ng score
Mapa ng elemento ⓘ
Personal Best
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa | Panahon |
|---|---|---|---|---|
| Sm-Novice Girls R2 | Short Program | 21.37 | SM-Noviisit ja Debytantit, lohko 1, 2. lohkokilpailu (Kauniainen/FIN) | 2025/2026 |
| Sm-Novice Girls R2 | Free Skating | 42.63 | SM-Noviisit ja Debytantit, lohko 1, 2. lohkokilpailu (Kauniainen/FIN) | 2025/2026 |
| Sm-Novice Girls R2 | Kabuuan | 64.00 | SM-Noviisit ja Debytantit, lohko 1, 2. lohkokilpailu (Kauniainen/FIN) | 2025/2026 |
Mga personal na pinakamahusay mula sa mga naunang kategorya
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa | Panahon |
|---|---|---|---|---|
| A-Silmut Girls | Kabuuan | 32.27 | Tikkurila Trophy 2023 (VANTAA/FIN) | 2023/2024 |
| A-Silmut Girls Hf | Kabuuan | 31.15 | A-silmut KF ja HF 2023 (VANTAA/FIN) | 2022/2023 |
| A-Silmut Girls Kultafinaali | Kabuuan | 30.46 | YL Noviisit ja A-silmut KF ja HF (Tampere / Koovee/FIN) | 2023/2024 |
| B-Silmut Girls | Kabuuan | 27.69 | Aktia 2021 3.10.2021 (FIN) | 2021/2022 |
| B-Silmut Girls Kf | Kabuuan | 26.93 | Pääkaupunkiseudun mestaruus ISU-sarjat (FIN) | 2021/2022 |
| Debytant Girls | Kabuuan | 44.39 | Funderson Trophy Kutsukilpailu 2025 (Kauniainen/FIN) | 2024/2025 |
| Debytant Girls R1 | Kabuuan | 40.87 | SM-Noviisit, Debytantit, A-silmut L1 (KOTKA/FIN) | 2024/2025 |
| Debytant Girls Ryhmä 2 | Kabuuan | 37.21 | SM-noviisit ja debytantit 60+60+pojat (Pori/FIN) | 2024/2025 |
| Sm-Novice Girls | Short Program | 18.30 | YL Aloituskilpailu 1 (Heinola / HeiTa/FIN) | 2025/2026 |
| Sm-Novice Girls | Free Skating | 47.18 | YL Aloituskilpailu 1 (Heinola / HeiTa/FIN) | 2025/2026 |
| Sm-Novice Girls | Kabuuan | 65.48 | YL Aloituskilpailu 1 (Heinola / HeiTa/FIN) | 2025/2026 |
| Sm-Novice Girls R1 | Short Program | 22.49 | SM-Noviisit,Debytantit,Sen,Jun,A-silmut-L1-LK1 (Järvenpää/FIN) | 2025/2026 |
| Sm-Novice Girls R1 | Free Skating | 47.29 | SM-Noviisit,Debytantit,Sen,Jun,A-silmut-L1-LK1 (Järvenpää/FIN) | 2025/2026 |
| Sm-Novice Girls R1 | Kabuuan | 69.78 | SM-Noviisit,Debytantit,Sen,Jun,A-silmut-L1-LK1 (Järvenpää/FIN) | 2025/2026 |
Mga Pinakamahusay na Score 2025/2026
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Sm-Novice Girls | Short Program | 18.30 | YL Aloituskilpailu 1 (Heinola / HeiTa/FIN) |
| Sm-Novice Girls | Free Skating | 47.18 | YL Aloituskilpailu 1 (Heinola / HeiTa/FIN) |
| Sm-Novice Girls | Kabuuan | 65.48 | YL Aloituskilpailu 1 (Heinola / HeiTa/FIN) |
| Sm-Novice Girls R1 | Short Program | 22.49 | SM-Noviisit,Debytantit,Sen,Jun,A-silmut-L1-LK1 (Järvenpää/FIN) |
| Sm-Novice Girls R1 | Free Skating | 47.29 | SM-Noviisit,Debytantit,Sen,Jun,A-silmut-L1-LK1 (Järvenpää/FIN) |
| Sm-Novice Girls R1 | Kabuuan | 69.78 | SM-Noviisit,Debytantit,Sen,Jun,A-silmut-L1-LK1 (Järvenpää/FIN) |
| Sm-Novice Girls R2 | Short Program | 21.37 | SM-Noviisit ja Debytantit, lohko 1, 2. lohkokilpailu (Kauniainen/FIN) |
| Sm-Novice Girls R2 | Free Skating | 42.63 | SM-Noviisit ja Debytantit, lohko 1, 2. lohkokilpailu (Kauniainen/FIN) |
| Sm-Novice Girls R2 | Kabuuan | 64.00 | SM-Noviisit ja Debytantit, lohko 1, 2. lohkokilpailu (Kauniainen/FIN) |
Mga pinakamahusay na score mula sa mga naunang season
Mga Pinakamahusay na Score 2024/2025
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Debytant Girls | Free Skating | 44.39 | Funderson Trophy Kutsukilpailu 2025 (Kauniainen/FIN) |
| Debytant Girls | Kabuuan | 44.39 | Funderson Trophy Kutsukilpailu 2025 (Kauniainen/FIN) |
| Debytant Girls R1 | Free Skating | 40.87 | SM-Noviisit, Debytantit, A-silmut L1 (KOTKA/FIN) |
| Debytant Girls R1 | Kabuuan | 40.87 | SM-Noviisit, Debytantit, A-silmut L1 (KOTKA/FIN) |
| Debytant Girls Ryhmä 2 | Free Skating | 37.21 | SM-noviisit ja debytantit 60+60+pojat (Pori/FIN) |
| Debytant Girls Ryhmä 2 | Kabuuan | 37.21 | SM-noviisit ja debytantit 60+60+pojat (Pori/FIN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2023/2024
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| A-Silmut Girls | Free Skating | 32.27 | Tikkurila Trophy 2023 (VANTAA/FIN) |
| A-Silmut Girls | Kabuuan | 32.27 | Tikkurila Trophy 2023 (VANTAA/FIN) |
| A-Silmut Girls Kultafinaali | Free Skating | 30.46 | YL Noviisit ja A-silmut KF ja HF (Tampere / Koovee/FIN) |
| A-Silmut Girls Kultafinaali | Kabuuan | 30.46 | YL Noviisit ja A-silmut KF ja HF (Tampere / Koovee/FIN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2022/2023
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| A-Silmut Girls | Free Skating | 29.23 | Akatemia Cup 2022 (HELSINKI/FIN) |
| A-Silmut Girls | Kabuuan | 29.23 | Akatemia Cup 2022 (HELSINKI/FIN) |
| A-Silmut Girls Hf | Free Skating | 31.15 | A-silmut KF ja HF 2023 (VANTAA/FIN) |
| A-Silmut Girls Hf | Kabuuan | 31.15 | A-silmut KF ja HF 2023 (VANTAA/FIN) |
| Debytant Girls | Free Skating | 37.54 | HarTan Helmikilpailut 2025 (Lohja/FIN) |
| Debytant Girls | Kabuuan | 37.54 | HarTan Helmikilpailut 2025 (Lohja/FIN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2021/2022
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| B-Silmut Girls | Free Skating | 27.69 | Aktia 2021 3.10.2021 (FIN) |
| B-Silmut Girls | Kabuuan | 27.69 | Aktia 2021 3.10.2021 (FIN) |
| B-Silmut Girls Kf | Free Skating | 26.93 | Pääkaupunkiseudun mestaruus ISU-sarjat (FIN) |
| B-Silmut Girls Kf | Kabuuan | 26.93 | Pääkaupunkiseudun mestaruus ISU-sarjat (FIN) |
Panahon 2025/2026
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 11/14–16/2025 | SM-Noviisit ja Debytantit, lohko 1, 2. lohkokilpailu Kauniainen/FIN |
Sm-Novice Girls R2 | 22 | 64.00 |
Short Program 22 (21.37) Free Skating 21 (42.63)
|
| 10/11–12/2025 | SM-Noviisit,Debytantit,Sen,Jun,A-silmut-L1-LK1 Järvenpää/FIN |
Sm-Novice Girls R1 | 20 | 69.78 |
Short Program 22 (22.49) Free Skating 19 (47.29)
|
| 09/13–14/2025 | YL Aloituskilpailu 1 Heinola / HeiTa/FIN |
Sm-Novice Girls | 13 | 65.48 |
Short Program 20 (18.30) Free Skating 8 (47.18)
|
Mga resulta mula sa mga naunang season
Panahon 2024/2025
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/08–09/2025 | Spring Carnival ja B-silmujen finaali 2025 Vantaa/FIN |
Debytant Girls | WD | ||
| 01/31–02/02/2025 | SM-noviisit ja debytantit 60+60+pojat Pori/FIN |
Debytant Girls Ryhmä 2 | 27 | 37.21 |
Free Skating 27 (37.21)
|
| 01/04–06/2025 | Funderson Trophy Kutsukilpailu 2025 Kauniainen/FIN |
Debytant Girls | 13 | 44.39 |
Free Skating 13 (44.39)
|
| 12/08/2024 | Tikkurila Trophy 2024 VANTAA/FIN |
Debytant Girls | 7 | 41.47 |
Free Skating 7 (41.47)
|
| 11/23–24/2024 | SM-noviisien ja debytanttien 2. lk L1 Helsinki/FIN |
Debytant Girls R1 | 26 | 37.55 |
Free Skating 26 (37.55)
|
| 10/12–13/2024 | SM-Noviisit, Debytantit, A-silmut L1 KOTKA/FIN |
Debytant Girls R1 | 13 | 40.87 |
Free Skating 13 (40.87)
|
| 09/13–15/2024 | Aloituskilpailu 1 Hämeenlinna/FIN |
Debytant Girls | 13 | 39.99 |
Free Skating 13 (39.99)
|
Panahon 2023/2024
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/23–24/2024 | YL Noviisit ja A-silmut KF ja HF Tampere / Koovee/FIN |
A-Silmut Girls Kultafinaali | 26 | 30.46 |
Free Skating 26 (30.46)
|
| 02/03–04/2024 | EsJt helmikilpailu Espoo //FIN |
A-Silmut Girls | 3 | 32.24 |
Free Skating 3 (32.24)
|
| 01/05–07/2024 | Kata Trophy Kauniainen/FIN |
A-Silmut Girls | 6 | 31.54 |
Free Skating 6 (31.54)
|
| 12/09/2023 | Vihdin ja Lohjan seurakisa LOHJA/FIN |
A-Silmut Girls | WD | ||
| 10/21–22/2023 | Tikkurila Trophy 2023 VANTAA/FIN |
A-Silmut Girls | 10 | 32.27 |
Free Skating 10 (32.27)
|
| 10/14–15/2023 | MJT Seurakilpailu 2023 Mäntsälä/FIN |
A-Silmut Girls | 5 | 31.91 |
Free Skating 5 (32.22)
|
Panahon 2022/2023
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/25/2023 | A-silmut KF ja HF 2023 VANTAA/FIN |
A-Silmut Girls Hf | 18 | 31.15 |
Free Skating 18 (31.15)
|
| 02/17–19/2023 | Silta Cup 2023 HEINOLA/FIN |
A-Silmut Girls | 36 | 26.23 |
Free Skating 36 (26.23)
|
| 02/07–09/2023 | HarTan Helmikilpailut 2025 Lohja/FIN |
Debytant Girls | 10 | 37.54 |
Free Skating 10 (37.54)
|
| 02/04–05/2023 | A- ja B-silmut SB, Nov,Jun,Deb,SM-Nov KK Espoo/FIN |
A-Silmut Girls | 22 | 27.77 |
Free Skating 22 (27.77)
|
| 12/10–11/2022 | Akatemia Cup 2022 HELSINKI/FIN |
A-Silmut Girls | 18 | 29.23 |
Free Skating 18 (29.23)
|
| 09/23–25/2022 | Skate Espoo 2022 Espoo/FIN |
A-Silmut Girls | WD |
Panahon 2021/2022
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/12–13/2022 | Spring Carnival 2022 FIN |
B-Silmut Girls | 11 | 24.92 |
Free Skating 11 (24.92)
|
| 02/12–13/2022 | Pääkaupunkiseudun mestaruus ISU-sarjat FIN |
B-Silmut Girls Kf | 12 | 26.93 |
Free Skating 12 (26.93)
|
| 10/03/2021 | Aktia 2021 3.10.2021 FIN |
B-Silmut Girls | 1 | 27.69 |
Free Skating 1 (27.69)
|