Rebecca PLÖTZKE Access
Pag-usad ng score
Mapa ng elemento ⓘ
Personal Best
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa | Panahon |
|---|---|---|---|---|
| Basic Novice Girls | Kabuuan | 20.83 | ISU Competition <Country> 2026 (/ GER/GER) | 2025/2026 |
Mga personal na pinakamahusay mula sa mga naunang kategorya
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa | Panahon |
|---|---|---|---|---|
| 2-4 Parcours Standard | Kabuuan | 2.90 | Iller-Cup 2018 (GER) | 2017/2018 |
| 3-3 Freiläufer O. Musik | Kabuuan | 3.80 | Iller-Cup 2019 (GER) | 2018/2019 |
| 4-1 Freiläufer Kür | Kabuuan | 5.98 | Hermann-Kist-Pokal (GER) | 2021/2022 |
| 4-2 Freiläufer Kür | Kabuuan | 7.79 | Iller-Cup (GER) | 2021/2022 |
| 6-2 Basic Novice B | Kabuuan | 18.27 | IllerCup (GER) | 2023/2024 |
| 8-1 Anfänger | Kabuuan | 23.17 | Herman-Kist-Pokal (Balingen/GER) | 2024/2025 |
| Anfänger B Girls | Kabuuan | 20.18 | Baden-Württembergische Meisterschaften (Stuttgart/GER) | 2025/2026 |
Mga Pinakamahusay na Score 2025/2026
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Anfänger B Girls | Free Skating | 22.81 | Brigitte Föll Pokal mit Quali für DNM (Stuttgart/GER) |
| Anfänger B Girls | Kabuuan | 20.18 | Baden-Württembergische Meisterschaften (Stuttgart/GER) |
| Basic Novice Girls | Free Skating | 20.83 | ISU Competition <Country> 2026 (/ GER/GER) |
| Basic Novice Girls | Kabuuan | 20.83 | ISU Competition <Country> 2026 (/ GER/GER) |
Mga pinakamahusay na score mula sa mga naunang season
Mga Pinakamahusay na Score 2024/2025
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| 8-1 Anfänger | Free Skating | 23.17 | Herman-Kist-Pokal (Balingen/GER) |
| 8-1 Anfänger | Kabuuan | 23.17 | Herman-Kist-Pokal (Balingen/GER) |
Mga Pinakamahusay na Score 2023/2024
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| 6-2 Basic Novice B | Free Skating | 18.27 | IllerCup (GER) |
| 6-2 Basic Novice B | Kabuuan | 18.27 | IllerCup (GER) |
Mga Pinakamahusay na Score 2021/2022
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| 4-1 Freiläufer Kür | Free Skating | 5.98 | Hermann-Kist-Pokal (GER) |
| 4-1 Freiläufer Kür | Kabuuan | 5.98 | Hermann-Kist-Pokal (GER) |
| 4-2 Freiläufer Kür | Free Skating | 7.79 | Iller-Cup (GER) |
| 4-2 Freiläufer Kür | Kabuuan | 7.79 | Iller-Cup (GER) |
Mga Pinakamahusay na Score 2018/2019
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| 3-3 Freiläufer O. Musik | PARCOURS | 3.80 | Iller-Cup 2019 (GER) |
| 3-3 Freiläufer O. Musik | Kabuuan | 3.80 | Iller-Cup 2019 (GER) |
Mga Pinakamahusay na Score 2017/2018
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| 2-4 Parcours Standard | PARCOURS | 2.90 | Iller-Cup 2018 (GER) |
| 2-4 Parcours Standard | Kabuuan | 2.90 | Iller-Cup 2018 (GER) |
Panahon 2025/2026
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 01/26/2026 | ISU Competition <Country> 2026 / GER/GER |
Basic Novice Girls | 22 | 20.83 |
Free Skating 22 (20.83)
|
| 01/24–25/2026 | Baden-Württembergische Meisterschaften Stuttgart/GER |
Anfänger B Girls | 20 | 20.18 |
Free Skating 20 (20.18)
|
| 11/08–09/2025 | Brigitte Föll Pokal mit Quali für DNM Stuttgart/GER |
Anfänger B Girls | 1 |
Free Skating 7 (22.81)
|
Mga resulta mula sa mga naunang season
Panahon 2024/2025
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/16/2025 | IllerCup GER |
8-1 Anfänger | 3 | 20.95 |
Free Skating 3 (20.95)
|
| 02/15/2025 | Herman-Kist-Pokal Balingen/GER |
8-1 Anfänger | 4 | 23.17 |
Free Skating 4 (23.17)
|
Panahon 2023/2024
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/03/2024 | IllerCup GER |
6-2 Basic Novice B | 6 | 18.27 |
Free Skating 6 (18.27)
|
Panahon 2021/2022
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/13/2022 | Iller-Cup GER |
4-2 Freiläufer Kür | 5 | 7.79 |
Free Skating 5 (7.79)
|
| 02/12/2022 | Hermann-Kist-Pokal GER |
4-1 Freiläufer Kür | 4 | 5.98 |
Free Skating 4 (5.98)
|
Panahon 2018/2019
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/10/2019 | Iller-Cup 2019 GER |
3-3 Freiläufer O. Musik | 5 | 3.80 |
Parcours 5 (3.80)
|
Panahon 2017/2018
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/04/2018 | Iller-Cup 2018 GER |
2-4 Parcours Standard | 6 | 2.90 |
Parcours 6 (2.90)
|