Silverlights Access
Pag-usad ng score
Mapa ng elemento ⓘ
Personal Best
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa | Panahon |
|---|---|---|---|---|
| Novice | Kabuuan | 35.79 | ML PK-Aluemestaruus 2026 (Espoo/FIN) | 2025/2026 |
Mga personal na pinakamahusay mula sa mga naunang kategorya
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa | Panahon |
|---|---|---|---|---|
| ISU Novice Lohko 1 | Kabuuan | 28.58 | ML Kans 2K ISU (Lahti/FIN) | 2025/2026 |
| Kansalliset Novice Mupi | Kabuuan | 44.23 | EVT ML Pikkujoulukilpailu 2021 (FIN) | 2021/2022 |
| L2 Novice Mupi | Kabuuan | 41.39 | Kansalliset 1k mupi (Kouvola / KKJT/FIN) | 2023/2024 |
| Lohko 2 Novice Mupi | Kabuuan | 50.95 | ML 2 kans tulokkaat aikuiset Noviisit L1 ja L2 (Kerava / KeMu/FIN) | 2023/2024 |
| Novice | Kabuuan | 52.18 | Aikuiset, Noviisit, Tulokkaat L2 LK2 (VANTAA/FIN) | 2022/2023 |
| Novice ISU | Kabuuan | 25.88 | Tiksi Ice Club 2024 (VANTAA/FIN) | 2023/2024 |
| Novice L1 | Kabuuan | 25.14 | ML Kans 2kilp Tul Aik Nov L1L2 (Seinäjoki / SeiTL/FIN) | 2024/2025 |
| Novice L1 Mupi | Kabuuan | 44.93 | ML Kansalliset 1. kilp. 21.-22.11.2020 (FIN) | 2020/2021 |
| Novice L2 | Kabuuan | 43.28 | Kansallisten sarjojen 1.kilpailu (Lappeenranta/FIN) | 2022/2023 |
| Novice Mupi | Kabuuan | 100.61 | RJT Seurakilpailu 2025 (Riihimäki/FIN) | 2025/2026 |
| Novice Mupi L1 | Kabuuan | 44.07 | ML Kans 1. kilp. Mupi-arviointi (Aik & Nov) (Kouvola / KKJT/FIN) | 2025/2026 |
Mga Pinakamahusay na Score 2025/2026
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| ISU Novice Lohko 1 | Free Skating | 28.58 | ML Kans 2K ISU (Lahti/FIN) |
| ISU Novice Lohko 1 | Kabuuan | 28.58 | ML Kans 2K ISU (Lahti/FIN) |
| Novice | Free Skating | 35.79 | ML PK-Aluemestaruus 2026 (Espoo/FIN) |
| Novice | Kabuuan | 35.79 | ML PK-Aluemestaruus 2026 (Espoo/FIN) |
| Novice Mupi | Free Skating | 50.44 | RJT Seurakilpailu 2025 (Riihimäki/FIN) |
| Novice Mupi | Kabuuan | 100.61 | RJT Seurakilpailu 2025 (Riihimäki/FIN) |
| Novice Mupi L1 | Free Skating | 44.07 | ML Kans 1. kilp. Mupi-arviointi (Aik & Nov) (Kouvola / KKJT/FIN) |
| Novice Mupi L1 | Kabuuan | 44.07 | ML Kans 1. kilp. Mupi-arviointi (Aik & Nov) (Kouvola / KKJT/FIN) |
Mga pinakamahusay na score mula sa mga naunang season
Mga Pinakamahusay na Score 2024/2025
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Novice | Free Skating | 28.07 | ML kansallisten 3k SMjun SMnov HF (Helsinki/FIN) |
| Novice | Kabuuan | 28.07 | ML kansallisten 3k SMjun SMnov HF (Helsinki/FIN) |
| Novice L1 | Free Skating | 25.14 | ML Kans 2kilp Tul Aik Nov L1L2 (Seinäjoki / SeiTL/FIN) |
| Novice L1 | Kabuuan | 25.14 | ML Kans 2kilp Tul Aik Nov L1L2 (Seinäjoki / SeiTL/FIN) |
| Novice Mupi | Free Skating | 42.38 | EVT Pikkujoulukilpailu 2024 (Vantaa/FIN) |
| Novice Mupi | Kabuuan | 42.38 | EVT Pikkujoulukilpailu 2024 (Vantaa/FIN) |
| Novice Mupi L1 | Free Skating | 42.10 | ML Kans 1 kilp Aik ja Nov MUPI (Vantaa/FIN) |
| Novice Mupi L1 | Kabuuan | 42.10 | ML Kans 1 kilp Aik ja Nov MUPI (Vantaa/FIN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2023/2024
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| L2 Novice Mupi | Free Skating | 41.39 | Kansalliset 1k mupi (Kouvola / KKJT/FIN) |
| L2 Novice Mupi | Kabuuan | 41.39 | Kansalliset 1k mupi (Kouvola / KKJT/FIN) |
| Lohko 2 Novice Mupi | Free Skating | 50.95 | ML 2 kans tulokkaat aikuiset Noviisit L1 ja L2 (Kerava / KeMu/FIN) |
| Lohko 2 Novice Mupi | Kabuuan | 50.95 | ML 2 kans tulokkaat aikuiset Noviisit L1 ja L2 (Kerava / KeMu/FIN) |
| Novice ISU | Free Skating | 25.88 | Tiksi Ice Club 2024 (VANTAA/FIN) |
| Novice ISU | Kabuuan | 25.88 | Tiksi Ice Club 2024 (VANTAA/FIN) |
| Novice Mupi | Free Skating | 53.11 | Pikkujoulukilpailut 2023 (Vantaa/FIN) |
| Novice Mupi | Kabuuan | 53.11 | Pikkujoulukilpailut 2023 (Vantaa/FIN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2022/2023
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Novice | Free Skating | 52.18 | Aikuiset, Noviisit, Tulokkaat L2 LK2 (VANTAA/FIN) |
| Novice | Kabuuan | 52.18 | Aikuiset, Noviisit, Tulokkaat L2 LK2 (VANTAA/FIN) |
| Novice L2 | Free Skating | 43.28 | Kansallisten sarjojen 1.kilpailu (Lappeenranta/FIN) |
| Novice L2 | Kabuuan | 43.28 | Kansallisten sarjojen 1.kilpailu (Lappeenranta/FIN) |
| Novice Mupi | Free Skating | 48.17 | Pikkujoulukilpailu 2022 (Vantaa/FIN) |
| Novice Mupi | Kabuuan | 48.17 | Pikkujoulukilpailu 2022 (Vantaa/FIN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2021/2022
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Kansalliset Novice Mupi | Free Skating | 44.23 | EVT ML Pikkujoulukilpailu 2021 (FIN) |
| Kansalliset Novice Mupi | Kabuuan | 44.23 | EVT ML Pikkujoulukilpailu 2021 (FIN) |
| Novice L1 Mupi | Free Skating | 44.91 | MLkans2vkNov (FIN) |
| Novice L1 Mupi | Kabuuan | 44.91 | MLkans2vkNov (FIN) |
| Novice Mupi | Free Skating | 57.50 | ML AIK,NOV,TUL,JUN 21-22 päätöskilpailu (FIN) |
| Novice Mupi | Kabuuan | 57.50 | ML AIK,NOV,TUL,JUN 21-22 päätöskilpailu (FIN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2020/2021
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Novice L1 Mupi | Free Skating | 44.93 | ML Kansalliset 1. kilp. 21.-22.11.2020 (FIN) |
| Novice L1 Mupi | Kabuuan | 44.93 | ML Kansalliset 1. kilp. 21.-22.11.2020 (FIN) |
Panahon 2025/2026
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/14–15/2026 | ML kansallisten 3 kilpail ja SM-jun SM-nov HF Seinäjoki / SeiTL/FIN |
Novice | 17 | 32.89 |
Free Skating 17 (32.89)
|
| 02/14–15/2026 | Tiksi Ice Club 2026 TIkkurila/FIN |
Novice | 10 | 27.86 |
Free Skating 10 (27.86)
|
| 01/31–02/01/2026 | ML Kans 2K ISU Lahti/FIN |
ISU Novice Lohko 1 | 8 | 28.58 |
Free Skating 8 (28.58)
|
| 01/17/2026 | ML PK-Aluemestaruus 2026 Espoo/FIN |
Novice | 2 | 35.79 |
Free Skating 2 (35.79)
|
| 12/20/2025 | Pikkujoulukilpailu VANTAA (Tikkurila)/FIN |
Novice Mupi | 6 | 47.21 |
Free Skating 6 (47.21)
|
| 11/29/2025 | ML Kans 1. kilp. Mupi-arviointi (Aik & Nov) Kouvola / KKJT/FIN |
Novice Mupi L1 | 7 | 44.07 |
Free Skating 7 (44.07)
|
| 11/02/2025 | RJT Seurakilpailu 2025 Riihimäki/FIN |
Novice Mupi | 4 | 100.61 |
Free Skating 4 (50.44)
|
Mga resulta mula sa mga naunang season
Panahon 2024/2025
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/08–09/2025 | ML kansallisten 3k SMjun SMnov HF Helsinki/FIN |
Novice | 14 | 28.07 |
Free Skating 14 (28.07)
|
| 02/28/2025 | ETK ML Kevätkilpailu Espoo/FIN |
Novice Mupi | 3 | 37.61 |
Free Skating 3 (37.61)
|
| 02/15–16/2025 | ML Tiksi IceClub 2025 Vantaa/FIN |
Novice | 8 | 22.85 |
Free Skating 8 (22.85)
|
| 01/25–26/2025 | ML Kans 2kilp Tul Aik Nov L1L2 Seinäjoki / SeiTL/FIN |
Novice L1 | 7 | 25.14 |
Free Skating 7 (25.14)
|
| 01/11–12/2025 | Pääkaupunkiseudun aluemestaruus 2025 Helsinki/FIN |
Novice | 8 | 21.50 |
Free Skating 8 (21.50)
|
| 11/30/2024 | EVT Pikkujoulukilpailu 2024 Vantaa/FIN |
Novice Mupi | 10 | 42.38 |
Free Skating 10 (42.38)
|
| 11/24/2024 | ML Kans 1 kilp Aik ja Nov MUPI Vantaa/FIN |
Novice Mupi L1 | 8 | 42.10 |
Free Skating 8 (42.10)
|
Panahon 2023/2024
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/16/2024 | Lahti Synchro 2024 Lahti/FIN |
Novice Mupi | 3 | 45.78 |
Free Skating 3 (45.78)
|
| 02/17–18/2024 | Tiksi Ice Club 2024 VANTAA/FIN |
Novice ISU | 8 | 25.88 |
Free Skating 8 (25.88)
|
| 01/20–21/2024 | ML 2 kans tulokkaat aikuiset Noviisit L1 ja L2 Kerava / KeMu/FIN |
Lohko 2 Novice Mupi | 9 | 50.95 |
Free Skating 9 (50.95)
|
| 01/13/2024 | ML aluemestaruus 2024 Pkseutu Vantaa/FIN |
Novice Mupi | 6 | 46.58 |
Free Skating 6 (46.58)
|
| 11/25/2023 | Pikkujoulukilpailut 2023 Vantaa/FIN |
Novice Mupi | 4 | 53.11 |
Free Skating 4 (53.11)
|
| 11/18/2023 | Kansalliset 1k mupi Kouvola / KKJT/FIN |
L2 Novice Mupi | 9 | 41.39 |
Free Skating 9 (41.39)
|
Panahon 2022/2023
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/04/2023 | ML Tulokkaat Aikuiset Noviisit ja Juniorit Turku / Kaari/FIN |
Novice | 2 | 49.05 |
Free Skating 2 (49.05)
|
| 02/11–12/2023 | Tiksi Ice Club 2023 VANTAA/FIN |
Novice | 8 | 50.20 |
Free Skating 8 (50.20)
|
| 01/15/2023 | Aikuiset, Noviisit, Tulokkaat L2 LK2 VANTAA/FIN |
Novice | 7 | 52.18 |
Free Skating 7 (52.18)
|
| 01/06/2023 | Aluemestaruus 2023 HELSINKI/FIN |
Novice | 5 | 43.46 |
Free Skating 5 (43.46)
|
| 12/10/2022 | Pikkujoulukilpailu 2022 Vantaa/FIN |
Novice Mupi | 4 | 48.17 |
Free Skating 4 (48.17)
|
| 11/20/2022 | Kansallisten sarjojen 1.kilpailu Lappeenranta/FIN |
Novice L2 | 7 | 43.28 |
Free Skating 7 (43.28)
|
Panahon 2021/2022
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/19/2022 | ML AIK,NOV,TUL,JUN 21-22 päätöskilpailu FIN |
Novice Mupi | 2 | 57.50 |
Free Skating 2 (57.50)
|
| 01/29–30/2022 | MLkans2vkNov FIN |
Novice L1 Mupi | 6 | 44.91 |
Free Skating 6 (44.91)
|
| 11/27/2021 | EVT ML Pikkujoulukilpailu 2021 FIN |
Kansalliset Novice Mupi | 5 | 44.23 |
Free Skating 5 (44.23)
|
| 11/20–21/2021 | ML kans. 1.vk 20.-21.11.2021 FIN |
Novice L1 Mupi | 7 | 40.16 |
Free Skating 7 (40.16)
|
Panahon 2020/2021
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 11/21–22/2020 | ML Kansalliset 1. kilp. 21.-22.11.2020 FIN |
Novice L1 Mupi | 8 | 44.93 |
Free Skating 8 (44.93)
|
Panahon 2014/2015
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 02/07/2015 | ML kans. 2L 2. vk 7.2.2015 FIN |
Novice 2l |
Panahon 2013/2014
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/22–23/2014 | ML SM HOPEAFINAALI JA KANSALL. SARJ.3.KILPAILU FIN |
Novice |
Panahon 2009/2010
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 01/09–10/2010 | ML 2. kilpailu 9.-10.1.2010 FIN |
Tulokkaat |