Sofia DONINO Access
Pag-usad ng score
Mapa ng elemento ⓘ
Personal Best
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa | Panahon |
|---|---|---|---|---|
| Advanced Novice Girls | Short Program | 22.25 | Feldkirch Trophy // Vorarlberger Landesmeisterschaften (Feldkirch/AUT) | 2025/2026 |
| Advanced Novice Girls | Free Skating | 35.25 | Feldkirch Trophy // Vorarlberger Landesmeisterschaften (Feldkirch/AUT) | 2025/2026 |
| Advanced Novice Girls | Kabuuan | 57.50 | Feldkirch Trophy // Vorarlberger Landesmeisterschaften (Feldkirch/AUT) | 2025/2026 |
Mga personal na pinakamahusay mula sa mga naunang kategorya
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa | Panahon |
|---|---|---|---|---|
| 3. Star Girls A | Kabuuan | 13.92 | 7. Klotener Advents-Cup (SUI) | 2019/2020 |
| 4. Star Girls | Kabuuan | 14.88 | Glärnisch Cup 2020 (SUI) | 2019/2020 |
| Advanced Novice U16 Girls | Short Program | 19.65 | 21. Eulach-Cup (Winterthur/SUI) | 2025/2026 |
| Advanced Novice U16 Girls | Free Skating | 40.83 | Ticino Cup 2025 (Bellinzona/SUI) | 2025/2026 |
| Advanced Novice U16 Girls | Kabuuan | 58.39 | Ticino Cup 2025 (Bellinzona/SUI) | 2025/2026 |
| Breitensport I B) Girls | Kabuuan | 26.80 | Montalin Cup (Chur/SUI) | 2024/2025 |
| Breitensport I Girls 03.2012 | Kabuuan | 31.37 | 20. Eulach-Cup (Winterthur/SUI) | 2024/2025 |
| Breitensport II | Kabuuan | 38.13 | Campionato Ticinese Libero e Stile (Bellinzona/SUI) | 2024/2025 |
| Breitensport II A 07.2010-2016 Girls | Kabuuan | 42.50 | Ice Trophy 2025 (Biel/SUI) | 2024/2025 |
| Breitensport II Girls | Kabuuan | 44.98 | ESCZ Spring-Trophy 25 (Oerlikon/SUI) | 2024/2025 |
| Bronze Girls | Kabuuan | 30.63 | Ticino Cup 2023 (Bellinzona/SUI) | 2023/2024 |
| Bronze Girls B | Kabuuan | 31.04 | Ticino Cup 2024 (Bellizona/SUI) | 2024/2025 |
| Bronze Girls Younger | Kabuuan | 30.73 | Montalin Cup 2023 (Chur/SUI) | 2023/2024 |
| Bs Bronze | Kabuuan | 29.29 | CampionatiTicinesiBSeStile (Biasca/SUI) | 2023/2024 |
| Bs Bronze Gruppo 1 | Kabuuan | 33.92 | LuganoCup (Lugano/SUI) | 2023/2024 |
| Bs I Girls A | Kabuuan | 31.78 | Lugano-Cup (Lugano/SUI) | 2024/2025 |
| Intermediate Novice Breitensport I Girls | Kabuuan | 28.99 | Pilatus Cup 24 (Luzern/SUI) | 2024/2025 |
| Sport De Masse I +14 | Kabuuan | 36.72 | 13ème Coupe d’Ajoie (Porrentruy/SUI) | 2024/2025 |
| Sport De Masse II | Kabuuan | 44.43 | Championnats Vaudois 2025 (Morges/SUI) | 2024/2025 |
| Sport De Masse II Girls | Kabuuan | 43.08 | Coupe de Neuchâtel 2025 (Neuchâtel/SUI) | 2024/2025 |
| Style Inter-Silver | Kabuuan | 10.26 | CampionatiTicinesiBSeStile (Biasca/SUI) | 2023/2024 |
Mga Pinakamahusay na Score 2025/2026
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Advanced Novice Girls | Short Program | 22.25 | Feldkirch Trophy // Vorarlberger Landesmeisterschaften (Feldkirch/AUT) |
| Advanced Novice Girls | Free Skating | 35.25 | Feldkirch Trophy // Vorarlberger Landesmeisterschaften (Feldkirch/AUT) |
| Advanced Novice Girls | Kabuuan | 57.50 | Feldkirch Trophy // Vorarlberger Landesmeisterschaften (Feldkirch/AUT) |
| Advanced Novice U16 Girls | Short Program | 19.65 | 21. Eulach-Cup (Winterthur/SUI) |
| Advanced Novice U16 Girls | Free Skating | 40.83 | Ticino Cup 2025 (Bellinzona/SUI) |
| Advanced Novice U16 Girls | Kabuuan | 58.39 | Ticino Cup 2025 (Bellinzona/SUI) |
| Breitensport II Girls | Free Skating | 44.56 | Montalin-Cup (Chur/SUI) |
| Breitensport II Girls | Kabuuan | 44.56 | Montalin-Cup (Chur/SUI) |
Mga pinakamahusay na score mula sa mga naunang season
Mga Pinakamahusay na Score 2024/2025
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Breitensport I B) Girls | Free Skating | 26.80 | Montalin Cup (Chur/SUI) |
| Breitensport I B) Girls | Kabuuan | 26.80 | Montalin Cup (Chur/SUI) |
| Breitensport I Girls 03.2012 | Free Skating | 31.37 | 20. Eulach-Cup (Winterthur/SUI) |
| Breitensport I Girls 03.2012 | Kabuuan | 31.37 | 20. Eulach-Cup (Winterthur/SUI) |
| Breitensport II | Free Skating | 38.13 | Campionato Ticinese Libero e Stile (Bellinzona/SUI) |
| Breitensport II | Kabuuan | 38.13 | Campionato Ticinese Libero e Stile (Bellinzona/SUI) |
| Breitensport II A 07.2010-2016 Girls | Free Skating | 42.50 | Ice Trophy 2025 (Biel/SUI) |
| Breitensport II A 07.2010-2016 Girls | Kabuuan | 42.50 | Ice Trophy 2025 (Biel/SUI) |
| Breitensport II Girls | Free Skating | 44.98 | ESCZ Spring-Trophy 25 (Oerlikon/SUI) |
| Breitensport II Girls | Kabuuan | 44.98 | ESCZ Spring-Trophy 25 (Oerlikon/SUI) |
| Bronze Girls B | Free Skating | 31.04 | Ticino Cup 2024 (Bellizona/SUI) |
| Bronze Girls B | Kabuuan | 31.04 | Ticino Cup 2024 (Bellizona/SUI) |
| Bs I Girls A | Free Skating | 31.78 | Lugano-Cup (Lugano/SUI) |
| Bs I Girls A | Kabuuan | 31.78 | Lugano-Cup (Lugano/SUI) |
| Intermediate Novice Breitensport I Girls | Free Skating | 28.99 | Pilatus Cup 24 (Luzern/SUI) |
| Intermediate Novice Breitensport I Girls | Kabuuan | 28.99 | Pilatus Cup 24 (Luzern/SUI) |
| Sport De Masse I +14 | Free Skating | 36.72 | 13ème Coupe d’Ajoie (Porrentruy/SUI) |
| Sport De Masse I +14 | Kabuuan | 36.72 | 13ème Coupe d’Ajoie (Porrentruy/SUI) |
| Sport De Masse II | Free Skating | 44.43 | Championnats Vaudois 2025 (Morges/SUI) |
| Sport De Masse II | Kabuuan | 44.43 | Championnats Vaudois 2025 (Morges/SUI) |
| Sport De Masse II Girls | Free Skating | 43.08 | Coupe de Neuchâtel 2025 (Neuchâtel/SUI) |
| Sport De Masse II Girls | Kabuuan | 43.08 | Coupe de Neuchâtel 2025 (Neuchâtel/SUI) |
Mga Pinakamahusay na Score 2023/2024
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Bronze Girls | Free Skating | 30.63 | Ticino Cup 2023 (Bellinzona/SUI) |
| Bronze Girls | Kabuuan | 30.63 | Ticino Cup 2023 (Bellinzona/SUI) |
| Bronze Girls Younger | Free Skating | 30.73 | Montalin Cup 2023 (Chur/SUI) |
| Bronze Girls Younger | Kabuuan | 30.73 | Montalin Cup 2023 (Chur/SUI) |
| Bs Bronze | Free Skating | 29.29 | CampionatiTicinesiBSeStile (Biasca/SUI) |
| Bs Bronze | Kabuuan | 29.29 | CampionatiTicinesiBSeStile (Biasca/SUI) |
| Bs Bronze Gruppo 1 | Free Skating | 33.92 | LuganoCup (Lugano/SUI) |
| Bs Bronze Gruppo 1 | Kabuuan | 33.92 | LuganoCup (Lugano/SUI) |
| Style Inter-Silver | Free Skating | 10.26 | CampionatiTicinesiBSeStile (Biasca/SUI) |
| Style Inter-Silver | Kabuuan | 10.26 | CampionatiTicinesiBSeStile (Biasca/SUI) |
Mga Pinakamahusay na Score 2022/2023
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Bronze Girls Younger | Free Skating | 25.34 | Bündner Meisterschaft 2023 (Chur/SUI) |
| Bronze Girls Younger | Kabuuan | 25.34 | Bündner Meisterschaft 2023 (Chur/SUI) |
| Bs Bronze | Free Skating | 27.44 | Campionati Ticinesi BS e Stile (Lugano/SUI) |
| Bs Bronze | Kabuuan | 27.44 | Campionati Ticinesi BS e Stile (Lugano/SUI) |
Mga Pinakamahusay na Score 2019/2020
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| 3. Star Girls A | Free Skating | 13.92 | 7. Klotener Advents-Cup (SUI) |
| 3. Star Girls A | Kabuuan | 13.92 | 7. Klotener Advents-Cup (SUI) |
| 4. Star Girls | Free Skating | 14.88 | Glärnisch Cup 2020 (SUI) |
| 4. Star Girls | Kabuuan | 14.88 | Glärnisch Cup 2020 (SUI) |
Panahon 2025/2026
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 02/27–03/01/2026 | Feldkirch Trophy // Vorarlberger Landesmeisterschaften Feldkirch/AUT |
Advanced Novice Girls | 17 | 57.50 |
Short Program 15 (22.25) Free Skating 17 (35.25)
|
| 01/15–18/2026 | Aarauer Cup 2026 Aarau/SUI |
Adv. Novice U16 Girls | WD | ||
| 11/07–09/2025 | 21. Eulach-Cup Winterthur/SUI |
Advanced Novice U16 Girls | 24 | 57.07 |
Short Program 23 (19.65) Free Skating 23 (37.42)
|
| 10/24–26/2025 | Montalin-Cup Chur/SUI |
Breitensport II Girls | 5 | 44.56 |
Free Skating 5 (44.56)
|
| 10/10–12/2025 | Ticino Cup 2025 Bellinzona/SUI |
Advanced Novice U16 Girls | 12 | 58.39 |
Short Program 14 (17.56) Free Skating 12 (40.83)
|
Mga resulta mula sa mga naunang season
Panahon 2024/2025
Panahon 2023/2024
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 02/10–11/2024 | CampionatiTicinesiBSeStile Biasca/SUI |
Bs Bronze | 1 | 29.29 |
Free Skating 1 (29.29)
|
| 02/10–11/2024 | CampionatiTicinesiBSeStile Biasca/SUI |
Style Inter-Silver | 4 | 10.26 |
Free Skating 4 (10.26)
|
| 12/08–10/2023 | PilatusCup 2023 / 2024 Luzern/SUI |
Bronze Middle Girls | WD | ||
| 11/25–26/2023 | LuganoCup Lugano/SUI |
Bs Bronze Gruppo 1 | 1 | 33.92 |
Free Skating 1 (33.92)
|
| 10/27–29/2023 | Montalin Cup 2023 Chur/SUI |
Bronze Girls Younger | 2 | 30.73 |
Free Skating 2 (30.73)
|
| 10/06–08/2023 | Ticino Cup 2023 Bellinzona/SUI |
Bronze Girls | 6 | 30.63 |
Free Skating 6 (30.63)
|
Panahon 2022/2023
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/04–05/2023 | Bündner Meisterschaft 2023 Chur/SUI |
Bronze Girls Younger | 7 | 25.34 |
Free Skating 7 (25.34)
|
| 02/11–12/2023 | Campionati Ticinesi BS e Stile Lugano/SUI |
Bs Bronze | 8 | 27.44 |
Free Skating 8 (27.44)
|
Panahon 2019/2020
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 02/02/2020 | Glärnisch Cup 2020 SUI |
4. Star Girls | 1 | 14.88 |
Free Skating 1 (14.88)
|
| 12/14/2019 | 7. Klotener Advents-Cup SUI |
3. Star Girls A | 5 | 13.92 |
Free Skating 5 (13.92)
|