Tami STEINBACH hindi aktibo Access
Pag-usad ng score
Mapa ng elemento ⓘ
Personal Best
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa | Panahon |
|---|---|---|---|---|
| Stil Inter-Silver Women | Kabuuan | 11.76 | Tenini-Graf-Cup 25 (Wetzikon/SUI) | 2024/2025 |
Mga personal na pinakamahusay mula sa mga naunang kategorya
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa | Panahon |
|---|---|---|---|---|
| 2. Star Girls | Kabuuan | 9.23 | Kolin Trophy 2016 (SUI) | 2015/2016 |
| 4. Star Younger | Kabuuan | 13.71 | OEV Meisterschaft 2019 (SUI) | 2018/2019 |
| B3 Jugend 3 Basic Novice Girls | Kabuuan | 17.92 | Graf Hugo Laufen 2019 (AUT) | 2019/2020 |
| Bronze (2006-08.2009) Girls | Kabuuan | 28.82 | 15. Glattal Cup 2023 (Dübendorf/SUI) | 2023/2024 |
| Bronze Girls 2009-2010 | Kabuuan | 27.53 | 20. Tenini-Graf-Cup (SUI) | 2021/2022 |
| Bronze Girls B | Kabuuan | 26.39 | Urdorfer-Kürkonkurrenz (Urdorf/SUI) | 2022/2023 |
| Bronze Girls Older | Kabuuan | 25.50 | Montalin Cup 2023 (Chur/SUI) | 2023/2024 |
| Debutant A1 | Kabuuan | 15.07 | 33. internationaler Säntiscup (SUI) | 2017/2018 |
| Debutant B2 | Kabuuan | 13.48 | 32. Internationaler Säntiscup (SUI) | 2016/2017 |
| Inter-Bronze Women Stil | Kabuuan | 7.10 | 20. Tenini-Graf-Cup (SUI) | 2021/2022 |
| Stil Bronze Women | Kabuuan | 7.12 | Tenini-Graf-Cup (Wetzikon/SUI) | 2022/2023 |
| Stil Inter-Silver | Kabuuan | 9.93 | Tenini-Graf Cup (Wetzikon/SUI) | 2023/2024 |
Mga pinakamahusay na score mula sa mga naunang season
Mga Pinakamahusay na Score 2024/2025
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Stil Inter-Silver Women | Free Skating | 11.76 | Tenini-Graf-Cup 25 (Wetzikon/SUI) |
| Stil Inter-Silver Women | Kabuuan | 11.76 | Tenini-Graf-Cup 25 (Wetzikon/SUI) |
Mga Pinakamahusay na Score 2023/2024
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Bronze (2006-08.2009) Girls | Free Skating | 28.82 | 15. Glattal Cup 2023 (Dübendorf/SUI) |
| Bronze (2006-08.2009) Girls | Kabuuan | 28.82 | 15. Glattal Cup 2023 (Dübendorf/SUI) |
| Bronze Girls Older | Free Skating | 25.50 | Montalin Cup 2023 (Chur/SUI) |
| Bronze Girls Older | Kabuuan | 25.50 | Montalin Cup 2023 (Chur/SUI) |
| Stil Inter-Silver | Free Skating | 9.93 | Tenini-Graf Cup (Wetzikon/SUI) |
| Stil Inter-Silver | Kabuuan | 9.93 | Tenini-Graf Cup (Wetzikon/SUI) |
Mga Pinakamahusay na Score 2022/2023
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Bronze Girls B | Free Skating | 26.39 | Urdorfer-Kürkonkurrenz (Urdorf/SUI) |
| Bronze Girls B | Kabuuan | 26.39 | Urdorfer-Kürkonkurrenz (Urdorf/SUI) |
| Stil Bronze Women | Free Skating | 7.12 | Tenini-Graf-Cup (Wetzikon/SUI) |
| Stil Bronze Women | Kabuuan | 7.12 | Tenini-Graf-Cup (Wetzikon/SUI) |
Mga Pinakamahusay na Score 2021/2022
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Bronze Girls 2009-2010 | Free Skating | 27.53 | 20. Tenini-Graf-Cup (SUI) |
| Bronze Girls 2009-2010 | Kabuuan | 27.53 | 20. Tenini-Graf-Cup (SUI) |
| Inter-Bronze Women Stil | Free Skating | 7.10 | 20. Tenini-Graf-Cup (SUI) |
| Inter-Bronze Women Stil | Kabuuan | 7.10 | 20. Tenini-Graf-Cup (SUI) |
Mga Pinakamahusay na Score 2019/2020
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| B3 Jugend 3 Basic Novice Girls | Free Skating | 17.92 | Graf Hugo Laufen 2019 (AUT) |
| B3 Jugend 3 Basic Novice Girls | Kabuuan | 17.92 | Graf Hugo Laufen 2019 (AUT) |
Mga Pinakamahusay na Score 2018/2019
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| 4. Star Younger | Free Skating | 13.71 | OEV Meisterschaft 2019 (SUI) |
| 4. Star Younger | Kabuuan | 13.71 | OEV Meisterschaft 2019 (SUI) |
Mga Pinakamahusay na Score 2017/2018
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Debutant A1 | Free Skating | 15.07 | 33. internationaler Säntiscup (SUI) |
| Debutant A1 | Kabuuan | 15.07 | 33. internationaler Säntiscup (SUI) |
Mga Pinakamahusay na Score 2016/2017
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| 2. Star Girls | Free Skating | 8.70 | 27. Flimser Trophy 2016 (SUI) |
| 2. Star Girls | Kabuuan | 8.70 | 27. Flimser Trophy 2016 (SUI) |
| Debutant B2 | Free Skating | 13.48 | 32. Internationaler Säntiscup (SUI) |
| Debutant B2 | Kabuuan | 13.48 | 32. Internationaler Säntiscup (SUI) |
Mga Pinakamahusay na Score 2015/2016
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| 2. Star Girls | Free Skating | 9.23 | Kolin Trophy 2016 (SUI) |
| 2. Star Girls | Kabuuan | 9.23 | Kolin Trophy 2016 (SUI) |
Mga resulta mula sa mga naunang season
Panahon 2024/2025
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 02/01–02/2025 | Tenini-Graf-Cup 25 Wetzikon/SUI |
Stil Inter-Silver Women | 4 | 11.76 |
Free Skating 4 (11.76)
|
Panahon 2023/2024
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 02/03–04/2024 | Tenini-Graf Cup Wetzikon/SUI |
Stil Inter-Silver | 6 | 9.93 |
Free Skating 6 (9.93)
|
| 01/27–28/2024 | Urdorfer Kürkonkurrenz Urdorf/SUI |
Bronze Girls B | WD | ||
| 12/09–10/2023 | 15. Glattal Cup 2023 Dübendorf/SUI |
Bronze (2006-08.2009) Girls | 4 | 28.82 |
Free Skating 4 (28.82)
|
| 10/27–29/2023 | Montalin Cup 2023 Chur/SUI |
Bronze Girls Older | 7 | 25.50 |
Free Skating 7 (25.50)
|
Panahon 2022/2023
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 02/04–05/2023 | Tenini-Graf-Cup Wetzikon/SUI |
Stil Bronze Women | 7 | 7.12 |
Free Skating 7 (7.12)
|
| 01/28–29/2023 | Urdorfer-Kürkonkurrenz Urdorf/SUI |
Bronze Girls B | 6 | 26.39 |
Free Skating 6 (26.39)
|
| 12/03–04/2022 | 14. Glattal Cup 2022 Dübendorf/SUI |
Bronze Mädchen-Ältere | WD |
Panahon 2021/2022
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 02/05–06/2022 | 20. Tenini-Graf-Cup SUI |
Inter-Bronze Women Stil | 4 | 7.10 |
Free Skating 4 (7.10)
|
| 02/05–06/2022 | 20. Tenini-Graf-Cup SUI |
Bronze Girls 2009-2010 | 3 | 27.53 |
Free Skating 3 (27.53)
|
| 12/09–12/2021 | 32. Flimser Trophy 2021 SUI |
Bronze Girls 2009-2010 | 8 | 24.36 |
Free Skating 8 (24.36)
|
Panahon 2019/2020
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 10/11–12/2019 | Graf Hugo Laufen 2019 AUT |
B3 Jugend 3 Basic Novice Girls | 4 | 17.92 |
Free Skating 4 (17.92)
|
Panahon 2018/2019
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 02/23/2019 | OEV Meisterschaft 2019 SUI |
4. Star Younger | 3 | 13.71 |
Free Skating 3 (13.71)
|
Panahon 2017/2018
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 04/06–08/2018 | 33. internationaler Säntiscup SUI |
Debutant A1 | 4 | 15.07 |
Free Skating 4 (15.07)
|
Panahon 2016/2017
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 04/07–09/2017 | 32. Internationaler Säntiscup SUI |
Debutant B2 | 1 | 13.48 |
Free Skating 1 (13.48)
|
| 12/09–11/2016 | 27. Flimser Trophy 2016 SUI |
2. Star Girls | 10 | 8.70 |
Free Skating 10 (8.70)
|
Panahon 2015/2016
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 01/15–17/2016 | Kolin Trophy 2016 SUI |
2. Star Girls | 9 | 9.23 |
Free Skating 9 (9.23)
|