Team Dynamique Access
Pag-usad ng score
Mapa ng elemento ⓘ
Personal Best
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa | Panahon |
|---|---|---|---|---|
| Sm-Novice | Kabuuan | 86.97 | 5.-6.3.2022 Muodostelmaluistelun SM 2022 (Tampere/FIN) | 2021/2022 |
Mga personal na pinakamahusay mula sa mga naunang kategorya
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa | Panahon |
|---|---|---|---|---|
| Advanced Novice Synchronized Skating | Kabuuan | 77.30 | ISU Marie Lundmark Trophy 2024 Advanced Novice (Helsinki/FIN) | 2023/2024 |
| Ml Sm-Novice Kk | Kabuuan | 49.28 | Tikkurila TRIO 10-11.2.2018 taitoluistelukisa (FIN) | 2017/2018 |
| Novice | Kabuuan | 67.80 | ML SM-kilpailut 25.-26.2.2017 (FIN) | 2016/2017 |
| Novice | Kabuuan | 69.14 | Muodostelmaluistelun 2. kilpailut Lappeenrannassa - Minorit (FIN) | 2007/2008 |
| Noviisit-kultafinaali | Kabuuan | 64.47 | Noviisien kulta- ja hopeafinaali 9.3.2008 (FIN) | 2007/2008 |
| Sm-Novice L1 | Kabuuan | 85.65 | Muodostelmaluistelun 1. valintakilpailu (Vantaa / EVT & TTK/FIN) | 2025/2026 |
| Sm-Novice L2 | Kabuuan | 83.38 | ML SM-sarjojen 1.vk. 7.-8.11.2020 (FIN) | 2020/2021 |
| Sm-Novice Lohko 1 | Kabuuan | 72.76 | ML SM 2vk (Helsinki/FIN) | 2023/2024 |
| Sm-Novice Lohko 2 | Kabuuan | 64.47 | ML SM-sarjat 1.VK (FIN) | 2018/2019 |
| Sm-Novice Lohko II | Kabuuan | 59.29 | ML SM-sen, jun, nov 2.vk. 11.-13.12.2009 (FIN) | 2009/2010 |
| Sys Advanced Novice | Kabuuan | 85.13 | MLT Advanced Novice (Turku/FIN) | 2021/2022 |
Mga Pinakamahusay na Score 2025/2026
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Sm-Novice | Free Skating | 84.08 | Tiksi Ice Club 2026 (TIkkurila/FIN) |
| Sm-Novice | Kabuuan | 84.08 | Tiksi Ice Club 2026 (TIkkurila/FIN) |
| Sm-Novice L1 | Free Skating | 85.65 | Muodostelmaluistelun 1. valintakilpailu (Vantaa / EVT & TTK/FIN) |
| Sm-Novice L1 | Kabuuan | 85.65 | Muodostelmaluistelun 1. valintakilpailu (Vantaa / EVT & TTK/FIN) |
Mga pinakamahusay na score mula sa mga naunang season
Mga Pinakamahusay na Score 2024/2025
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Sm-Novice | Free Skating | 85.56 | Muodostelmaluistelun SM2025 (Helsinki / HL/FIN) |
| Sm-Novice | Kabuuan | 85.56 | Muodostelmaluistelun SM2025 (Helsinki / HL/FIN) |
| Sm-Novice L2 | Free Skating | 78.22 | ML SM-sarjojen 1vk (Jyväskylä / JyTLS/FIN) |
| Sm-Novice L2 | Kabuuan | 78.22 | ML SM-sarjojen 1vk (Jyväskylä / JyTLS/FIN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2023/2024
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Advanced Novice Synchronized Skating | Free Skating | 77.30 | ISU Marie Lundmark Trophy 2024 Advanced Novice (Helsinki/FIN) |
| Advanced Novice Synchronized Skating | Kabuuan | 77.30 | ISU Marie Lundmark Trophy 2024 Advanced Novice (Helsinki/FIN) |
| Sm-Novice | Free Skating | 84.06 | Muodostelmaluistelun SM2024 (Turku / Kaari/FIN) |
| Sm-Novice | Kabuuan | 84.06 | Muodostelmaluistelun SM2024 (Turku / Kaari/FIN) |
| Sm-Novice Lohko 1 | Free Skating | 72.76 | ML SM 2vk (Helsinki/FIN) |
| Sm-Novice Lohko 1 | Kabuuan | 72.76 | ML SM 2vk (Helsinki/FIN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2022/2023
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Sm-Novice | Free Skating | 83.60 | Muodostelmaluistelun SM 2023 (Helsinki/FIN) |
| Sm-Novice | Kabuuan | 83.60 | Muodostelmaluistelun SM 2023 (Helsinki/FIN) |
| Sm-Novice L1 | Free Skating | 78.32 | mlsm2vk (Espoo / HL/FIN) |
| Sm-Novice L1 | Kabuuan | 78.32 | mlsm2vk (Espoo / HL/FIN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2021/2022
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Sm-Novice | Free Skating | 86.97 | 5.-6.3.2022 Muodostelmaluistelun SM 2022 (Tampere/FIN) |
| Sm-Novice | Kabuuan | 86.97 | 5.-6.3.2022 Muodostelmaluistelun SM 2022 (Tampere/FIN) |
| Sm-Novice L2 | Free Skating | 79.47 | mlsm2vk (Espoo/FIN) |
| Sm-Novice L2 | Kabuuan | 79.47 | mlsm2vk (Espoo/FIN) |
| Sys Advanced Novice | Free Skating | 85.13 | MLT Advanced Novice (Turku/FIN) |
| Sys Advanced Novice | Kabuuan | 85.13 | MLT Advanced Novice (Turku/FIN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2020/2021
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Sm-Novice L2 | Free Skating | 83.38 | ML SM-sarjojen 1.vk. 7.-8.11.2020 (FIN) |
| Sm-Novice L2 | Kabuuan | 83.38 | ML SM-sarjojen 1.vk. 7.-8.11.2020 (FIN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2019/2020
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Sm-Novice | Free Skating | 84.43 | Muodostelmaluistelun SM 2020, 29.2.-1.3.20 (FIN) |
| Sm-Novice | Kabuuan | 73.84 | Mainio Aluemestis 11.1.2020 (FIN) |
| Sm-Novice L2 | Free Skating | 80.07 | ML SM-sarjat 2.valinta 7-8.12.2019 (FIN) |
| Sm-Novice L2 | Kabuuan | 80.07 | ML SM-sarjat 2.valinta 7-8.12.2019 (FIN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2018/2019
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Novice | Free Skating | 65.86 | ML SM-kilpailut 2019 2.-3.3.2019 Turku (FIN) |
| Novice | Kabuuan | 65.86 | ML SM-kilpailut 2019 2.-3.3.2019 Turku (FIN) |
| Sm-Novice | Free Skating | 75.73 | Pikkujoulukilpailu 1.12.2018 (FIN) |
| Sm-Novice | Kabuuan | 75.73 | Pikkujoulukilpailu 1.12.2018 (FIN) |
| Sm-Novice L2 | Free Skating | 64.05 | ML SM-sarjojen 2.vk. 8.-9.12.18 (FIN) |
| Sm-Novice L2 | Kabuuan | 64.05 | ML SM-sarjojen 2.vk. 8.-9.12.18 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 2 | Free Skating | 64.47 | ML SM-sarjat 1.VK (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 2 | Kabuuan | 64.47 | ML SM-sarjat 1.VK (FIN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2017/2018
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Ml Sm-Novice Kk | Free Skating | 49.28 | Tikkurila TRIO 10-11.2.2018 taitoluistelukisa (FIN) |
| Ml Sm-Novice Kk | Kabuuan | 49.28 | Tikkurila TRIO 10-11.2.2018 taitoluistelukisa (FIN) |
| Sm-Novice | Free Skating | 56.60 | ML SM 2018 3.-4.3.2018 (FIN) |
| Sm-Novice | Kabuuan | 56.60 | ML SM 2018 3.-4.3.2018 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 1 | Free Skating | 50.21 | ML SM-sarjojen 1.vk. 4.-5.11.2017 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 1 | Kabuuan | 50.21 | ML SM-sarjojen 1.vk. 4.-5.11.2017 (FIN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2016/2017
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Novice | Free Skating | 67.80 | ML SM-kilpailut 25.-26.2.2017 (FIN) |
| Novice | Kabuuan | 67.80 | ML SM-kilpailut 25.-26.2.2017 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 1 | Free Skating | 64.88 | ML SM-sarjat 2.vk. 3.-4.12.2016 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 1 | Kabuuan | 64.88 | ML SM-sarjat 2.vk. 3.-4.12.2016 (FIN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2015/2016
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Sm-Novice | Free Skating | 65.22 | ML SM-kilpailut 27.-28.2.2016 (FIN) |
| Sm-Novice | Kabuuan | 65.22 | ML SM-kilpailut 27.-28.2.2016 (FIN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2014/2015
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Novice | Free Skating | 57.10 | ML SM 2015 -kilpailut (FIN) |
| Novice | Kabuuan | 57.10 | ML SM 2015 -kilpailut (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 1 | Free Skating | 58.44 | ML SM-sarjojen 1.vk. 8.-9.11.2014 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 1 | Kabuuan | 58.44 | ML SM-sarjojen 1.vk. 8.-9.11.2014 (FIN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2013/2014
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Sm-Novice | Free Skating | 66.76 | ML SM 2014 22.-23.2.2014 (FIN) |
| Sm-Novice | Kabuuan | 66.76 | ML SM 2014 22.-23.2.2014 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 2 | Free Skating | 62.54 | ML SM-sarjojen 1. vk. 8.-10.11.2013 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 2 | Kabuuan | 62.54 | ML SM-sarjojen 1. vk. 8.-10.11.2013 (FIN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2012/2013
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Sm-Novice | Free Skating | 55.27 | SM-kilpailut 23.-24.2.2013 (FIN) |
| Sm-Novice | Kabuuan | 55.27 | SM-kilpailut 23.-24.2.2013 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 2 | Free Skating | 54.18 | SM-seniorit, -juniorit, -noviisit 1.vk.9.-11.11.12 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 2 | Kabuuan | 51.37 | SM-seniorit, -juniorit, -noviisit 2.vk. 7.-9.12.12 (FIN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2011/2012
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Sm-Novice | Free Skating | 54.15 | ML SM-kilpailut 24.-26.2.2012 (FIN) |
| Sm-Novice | Kabuuan | 54.15 | ML SM-kilpailut 24.-26.2.2012 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 1 | Free Skating | 56.92 | ML SM-sarjojen 2. vk. 6.-8.1.2012 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 1 | Kabuuan | 56.92 | ML SM-sarjojen 2. vk. 6.-8.1.2012 (FIN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2010/2011
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Sm-Novice | Free Skating | 60.02 | ML SM-KILPAILUT 4.-6.3.2011 (FIN) |
| Sm-Novice | Kabuuan | 60.02 | ML SM-KILPAILUT 4.-6.3.2011 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 1 | Free Skating | 62.70 | ML SM-sarjojen 2 vk. 7.-9.1.2011 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 1 | Kabuuan | 51.71 | ML SM-sarjojen 1. vk. 12.-14.11.2010 (FIN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2009/2010
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Novice | Free Skating | 56.77 | Finlandia Cup 2010 (FIN) |
| Novice | Kabuuan | 56.77 | Finlandia Cup 2010 (FIN) |
| Sm-Novice | Free Skating | 50.81 | Muodostelmaluistelu SM 26.-28.2.2010 (FIN) |
| Sm-Novice | Kabuuan | 50.81 | Muodostelmaluistelu SM 26.-28.2.2010 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko II | Free Skating | 59.29 | ML SM-sen, jun, nov 2.vk. 11.-13.12.2009 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko II | Kabuuan | 59.29 | ML SM-sen, jun, nov 2.vk. 11.-13.12.2009 (FIN) |
Mga Pinakamahusay na Score 2007/2008
| Kategorya | Segmento | Puntos | Natamo sa |
|---|---|---|---|
| Novice | Free Skating | 57.21 | Muodostelmaluistelunoviisien II-lohkon 1. valintak (FIN) |
| Novice | Free Skating | 58.29 | Finlandia Cup 2008 (FIN) |
| Novice | Kabuuan | 58.29 | Finlandia Cup 2008 (FIN) |
| Novice | Kabuuan | 69.14 | Muodostelmaluistelun 2. kilpailut Lappeenrannassa - Minorit (FIN) |
| Noviisit-kultafinaali | Kabuuan | 64.47 | Noviisien kulta- ja hopeafinaali 9.3.2008 (FIN) |
Panahon 2025/2026
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 02/28–03/01/2026 | ML SM2026 Nat. 5 Turku/FIN |
Sm Novice | 5 | 80.62 |
Free Skating 5 (80.62)
|
| 02/14–15/2026 | Tiksi Ice Club 2026 TIkkurila/FIN |
Sm-Novice | 3 | 84.08 |
Free Skating 3 (84.08)
|
| 01/17/2026 | ML PK-Aluemestaruus 2026 Espoo/FIN |
Sm-Novice | 1 | 84.01 |
Free Skating 1 (84.01)
|
| 12/06–07/2025 | ML SM-sarjojen 2. vk Tampere / TapTL/FIN |
Sm Novice L1 | 2 | 85.10 |
Free Skating 2 (85.10)
|
| 11/08–09/2025 | Muodostelmaluistelun 1. valintakilpailu Vantaa / EVT & TTK/FIN |
Sm-Novice L1 | 1 | 85.65 |
Free Skating 1 (85.65)
|
Mga resulta mula sa mga naunang season
Panahon Unknown season
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| ML SM-sarjojen 2.vk. 9.-10.12.2017 FIN |
Sm-Novice Lohko 1 | 1 | 58.51 |
Free Skating 1 (58.51)
|
Panahon 2024/2025
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/01–02/2025 | Muodostelmaluistelun SM2025 🏅 Nat. 3 Helsinki / HL/FIN |
Sm-Novice | 3 | 85.56 |
Free Skating 3 (85.56)
|
| 02/15–16/2025 | ML Tiksi IceClub 2025 Vantaa/FIN |
Sm-Novice | 2 | 81.86 |
Free Skating 2 (81.86)
|
| 01/11–12/2025 | Pääkaupunkiseudun aluemestaruus 2025 Helsinki/FIN |
Sm-Novice | 2 | 82.32 |
Free Skating 2 (82.32)
|
| 12/07–08/2024 | ML SM sarjojen 2vk Tampere / TapTL/FIN |
Sm-Novice L2 | 2 | 77.65 |
Free Skating 2 (77.65)
|
| 11/30/2024 | EVT Pikkujoulukilpailu 2024 Vantaa/FIN |
Sm-Novice | 3 | 80.12 |
Free Skating 3 (80.12)
|
| 11/02–03/2024 | ML SM-sarjojen 1vk Jyväskylä / JyTLS/FIN |
Sm-Novice L2 | 2 | 78.22 |
Free Skating 2 (78.22)
|
Panahon 2023/2024
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 02/24–25/2024 | Muodostelmaluistelun SM2024 Nat. 4 Turku / Kaari/FIN |
Sm-Novice | 4 | 84.06 |
Free Skating 4 (84.06)
|
| 02/10/2024 | ISU Marie Lundmark Trophy 2024 Advanced Novice Helsinki/FIN |
Advanced Novice Synchronized Skating | 4 | 77.30 |
Free Skating 4 (77.30)
|
| 02/02–03/2024 | FRENCH CUP 2024 ROUEN/FRA |
Advanced Novice | 1 | 75.52 |
Free Skating 1 (75.52)
|
| 01/13/2024 | ML aluemestaruus 2024 Pkseutu Vantaa/FIN |
Sm-Novice | 2 | 76.53 |
Free Skating 2 (76.53)
|
| 12/09–10/2023 | ML SM 2vk Helsinki/FIN |
Sm-Novice Lohko 1 | 3 | 72.76 |
Free Skating 3 (72.76)
|
| 11/25/2023 | Pikkujoulukilpailut 2023 Vantaa/FIN |
Sm-Novice | 3 | 74.97 |
Free Skating 3 (74.97)
|
| 11/04–05/2023 | MLSM 1vk Helsinki/FIN |
Sm-Novice Lohko 1 | 3 | 71.18 |
Free Skating 3 (71.18)
|
Panahon 2022/2023
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 02/25–26/2023 | Muodostelmaluistelun SM 2023 🏅 Nat. 3 Helsinki/FIN |
Sm-Novice | 3 | 83.60 |
Free Skating 3 (83.60)
|
| 01/20–22/2023 | ISU Mozartcup and Amadecup Salzburg/AUT |
ISU Advanced Novice | |||
| 01/06/2023 | Aluemestaruus 2023 HELSINKI/FIN |
Sm-Novice | 3 | 78.58 |
Free Skating 3 (78.58)
|
| 12/03–04/2022 | mlsm2vk Espoo / HL/FIN |
Sm-Novice L1 | 2 | 78.32 |
Free Skating 2 (78.32)
|
| 11/05–06/2022 | Muodostelmaluistelu SM-sarjat 1.valintakilpailu Lahti/FIN |
Sm-Novice | 2 | 76.82 |
Free Skating 2 (76.82)
|
Panahon 2021/2022
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/05–06/2022 | 5.-6.3.2022 Muodostelmaluistelun SM 2022 🏅 Nat. 3 Tampere/FIN |
Sm-Novice | 3 | 86.97 |
Free Skating 3 (86.97)
|
| 01/22/2022 | MLT Advanced Novice Turku/FIN |
Sys Advanced Novice | 3 | 85.13 |
Free Skating 3 (85.13)
|
| 12/11–12/2021 | mlsm2vk 🥇 Nat. champion Espoo/FIN |
Sm-Novice L2 | 1 | 79.47 |
Free Skating 1 (79.47)
|
| 11/27/2021 | EVT ML Pikkujoulukilpailu 2021 FIN |
Sm-Novice | 2 | 77.46 |
Free Skating 2 (77.46)
|
| 11/06–07/2021 | mlsm1vk 🏅 Nat. 2 Helsinki/FIN |
Sm-Novice L2 | 2 |
Free Skating 2 (77.30)
|
Panahon 2020/2021
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 11/07–08/2020 | ML SM-sarjojen 1.vk. 7.-8.11.2020 FIN |
Sm-Novice L2 | 2 | 83.38 |
Free Skating 2 (83.38)
|
Panahon 2019/2020
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 02/29–03/01/2020 | Muodostelmaluistelun SM 2020, 29.2.-1.3.20 Nationals FIN |
Sm-Novice |
Free Skating 2 (84.43)
|
||
| 01/11/2020 | Mainio Aluemestis 11.1.2020 FIN |
Sm-Novice | 3 | 73.84 |
Free Skating 3 (73.84)
|
| 12/07–08/2019 | ML SM-sarjat 2.valinta 7-8.12.2019 FIN |
Sm-Novice L2 | 1 | 80.07 |
Free Skating 1 (80.07)
|
| 11/02–03/2019 | ML SM-sarjat 1.valinta 2.-3.11.2019 FIN |
Sm-Novice L2 | 1 | 73.88 |
Free Skating 1 (73.88)
|
Panahon 2018/2019
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/02–03/2019 | ML SM-kilpailut 2019 2.-3.3.2019 Turku 🏅 Nat. 2 FIN |
Novice | 2 | 65.86 |
Free Skating 2 (65.86)
|
| 01/12/2019 | ML Helsingin alueen mestaruuskilpailu FIN |
Sm-Novice | 1 | 73.01 |
Free Skating 1 (73.01)
|
| 12/08–09/2018 | ML SM-sarjojen 2.vk. 8.-9.12.18 FIN |
Sm-Novice L2 | 1 | 64.05 |
Free Skating 1 (64.05)
|
| 12/01/2018 | Pikkujoulukilpailu 1.12.2018 FIN |
Sm-Novice | 1 | 75.73 |
Free Skating 1 (75.73)
|
| 10/27–28/2018 | ML SM-sarjat 1.VK FIN |
Sm-Novice Lohko 2 | 1 | 64.47 |
Free Skating 1 (64.47)
|
Panahon 2017/2018
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/03–04/2018 | ML SM 2018 3.-4.3.2018 🏅 Nat. 2 FIN |
Sm-Novice | 2 | 56.60 |
Free Skating 2 (56.60)
|
| 02/10–11/2018 | Tikkurila TRIO 10-11.2.2018 taitoluistelukisa FIN |
Ml Sm-Novice Kk | 1 | 49.28 |
Free Skating 1 (49.28)
|
| 11/04–05/2017 | ML SM-sarjojen 1.vk. 4.-5.11.2017 FIN |
Sm-Novice Lohko 1 | 2 | 50.21 |
Free Skating 2 (50.21)
|
Panahon 2016/2017
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 02/25–26/2017 | ML SM-kilpailut 25.-26.2.2017 🥇 Nat. champion FIN |
Novice | 1 | 67.80 |
Free Skating 1 (67.80)
|
| 12/03/2016 | ML SM-sarjat 2.vk. 3.-4.12.2016 FIN |
Sm-Novice Lohko 1 | 1 | 64.88 |
Free Skating 1 (64.88)
|
| 11/05–06/2016 | ML SM-sarjat 1.vk. 5.-6.11.2016 FIN |
Sm-Novice Lohko 1 | 1 | 58.24 |
Free Skating 1 (58.24)
|
Panahon 2015/2016
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 02/27–28/2016 | ML SM-kilpailut 27.-28.2.2016 🥇 Nat. champion FIN |
Sm-Novice | 1 | 65.22 |
Free Skating 1 (65.22)
|
| 12/05–06/2015 | ML SM-sarjojen 2.vk. 5.-6.12.15 FIN |
Sm-Novice | 3 | 57.93 |
Free Skating 3 (57.93)
|
| 11/07–08/2015 | ML SM-sarjojen 1.vk. 7.-8.11.2015 FIN |
Sm-Novice |
Panahon 2014/2015
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 02/28–03/01/2015 | ML SM 2015 -kilpailut 🏅 Nat. 2 FIN |
Novice | 2 | 57.10 |
Free Skating 2 (57.10)
|
| 12/13–14/2014 | ML SM-sarjojen 2.vk. 13-.14.12.2014 FIN |
Sm-Novice Lohko 1 | 1 | 56.49 |
Free Skating 1 (56.49)
|
| 11/08–09/2014 | ML SM-sarjojen 1.vk. 8.-9.11.2014 FIN |
Sm-Novice Lohko 1 | 1 | 58.44 |
Free Skating 1 (58.44)
|
Panahon 2013/2014
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 02/22–23/2014 | ML SM 2014 22.-23.2.2014 🥇 Nat. champion FIN |
Sm-Novice | 1 | 66.76 |
Free Skating 1 (66.76)
|
| 12/06–08/2013 | ML 2. SM-sarjojen valinta 6.-8.12.2013 FIN |
Sm-Novice Lohko 2 | 1 | 60.74 |
Free Skating 1 (60.74)
|
| 11/08–10/2013 | ML SM-sarjojen 1. vk. 8.-10.11.2013 FIN |
Sm-Novice Lohko 2 | 1 | 62.54 |
Free Skating 1 (62.54)
|
Panahon 2012/2013
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 02/23–24/2013 | SM-kilpailut 23.-24.2.2013 🏅 Nat. 2 FIN |
Sm-Novice | 2 | 55.27 |
Free Skating 2 (55.27)
|
| 12/07–09/2012 | SM-seniorit, -juniorit, -noviisit 2.vk. 7.-9.12.12 FIN |
Sm-Novice Lohko 2 | 2 | 51.37 |
Free Skating 2 (51.37)
|
| 11/09–11/2012 | SM-seniorit, -juniorit, -noviisit 1.vk.9.-11.11.12 FIN |
Sm-Novice Lohko 2 |
Free Skating 2 (54.18)
|
Panahon 2011/2012
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 02/24–26/2012 | ML SM-kilpailut 24.-26.2.2012 🏅 Nat. 2 FIN |
Sm-Novice | 2 | 54.15 |
Free Skating 2 (54.15)
|
| 01/06–08/2012 | ML SM-sarjojen 2. vk. 6.-8.1.2012 FIN |
Sm-Novice Lohko 1 | 1 | 56.92 |
Free Skating 1 (56.92)
|
| 11/11–13/2011 | ML SM-sarjojen 1. vk. 11.-13.11.2011 FIN |
Sm-Novice Lohko 1 | 3 | 47.85 |
Free Skating 3 (47.85)
|
Panahon 2010/2011
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/04–06/2011 | ML SM-KILPAILUT 4.-6.3.2011 🏅 Nat. 3 FIN |
Sm-Novice | 3 | 60.02 |
Free Skating 3 (60.02)
|
| 01/07–09/2011 | ML SM-sarjojen 2 vk. 7.-9.1.2011 FIN |
Sm-Novice Lohko 1 |
Free Skating 1 (62.70)
|
||
| 11/12–14/2010 | ML SM-sarjojen 1. vk. 12.-14.11.2010 FIN |
Sm-Novice Lohko 1 | 3 | 51.71 |
Free Skating 3 (51.71)
|
Panahon 2009/2010
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 02/26–28/2010 | Muodostelmaluistelu SM 26.-28.2.2010 Nat. 5 FIN |
Sm-Novice | 5 | 50.81 |
Free Skating 5 (50.81)
|
| 01/28–30/2010 | Finlandia Cup 2010 FIN |
Novice | 2 | 56.77 |
Free Skating 2 (56.77)
|
| 12/11–13/2009 | ML SM-sen, jun, nov 2.vk. 11.-13.12.2009 FIN |
Sm-Novice Lohko II | 1 | 59.29 |
Free Skating 1 (59.29)
|
| 11/06–08/2009 | ML SM-Sen, -Jun, -Nov 1.vk. 6.-8.11.2009 FIN |
Sm-Novice Lohko II | 2 | 53.77 |
Free Skating 2 (53.77)
|
Panahon 2007/2008
| Petsa | Kaganapan | Kategorya | Pwesto | Puntos | Mga Segmento |
|---|---|---|---|---|---|
| 03/09/2008 | Noviisien kulta- ja hopeafinaali 9.3.2008 FIN |
Noviisit-kultafinaali | 4 | 64.47 | |
| 01/20/2008 | Muodostelmaluistelun 2. kilpailut Lappeenrannassa - Minorit FIN |
Novice | 2 | 69.14 | |
| 01/10–12/2008 | Finlandia Cup 2008 FIN |
Novice | 4 | 58.29 |
Free Skating 4 (58.29)
|
| 11/18/2007 | Muodostelmaluistelunoviisien II-lohkon 1. valintak FIN |
Novice | 2 | 57.21 |
Free Skating 2 (57.21)
|