Aurora CASELLI óvirkur Access
Metavalk
Fræðakort ⓘ
Einkasársbesti
| Flokkur | Keðja | Stig | Náð í | Tímabil |
|---|---|---|---|---|
| No Test 2008-2012 Girls | Heildarverð | 11.97 | Tenini-Graf-Cup 25 (Wetzikon/SUI) | 2024/2025 |
Einkasársbesti frá fyrrum flokkum
| Flokkur | Keðja | Stig | Náð í | Tímabil |
|---|---|---|---|---|
| 3. Star 2004-2011 Girls | Heildarverð | 10.86 | 2. Heuried-Cup (Zürich/SUI) | 2022/2023 |
| 3. Star Girls | Heildarverð | 12.18 | Heuried-Cup (Heuried/SUI) | 2023/2024 |
| 3. Star Girls A | Heildarverð | 17.01 | Advents-Cup (Kloten/SUI) | 2022/2023 |
| 3. Star Girls C | Heildarverð | 14.51 | Urdorfer Kürkonkurrenz (Urdorf/SUI) | 2023/2024 |
| 4 Star II Girls | Heildarverð | 12.72 | Heuried Cup 2025 (Heuried/SUI) | 2024/2025 |
| 4. Star Girls C | Heildarverð | 9.39 | Urdorfer Kuerkonkurrenz 2025 (Urdorf/SUI) | 2024/2025 |
| Stil No Test Girls | Heildarverð | 3.10 | Tenini-Graf-Cup 25 (Wetzikon/SUI) | 2024/2025 |
Bestu metin frá fyrra tímabilum
Bestu niðurstaðar 2024/2025
| Flokkur | Keðja | Stig | Náð í |
|---|---|---|---|
| 4 Star II Girls | Frjáls áskrif | 12.72 | Heuried Cup 2025 (Heuried/SUI) |
| 4 Star II Girls | Heildarverð | 12.72 | Heuried Cup 2025 (Heuried/SUI) |
| 4. Star Girls C | Frjáls áskrif | 9.39 | Urdorfer Kuerkonkurrenz 2025 (Urdorf/SUI) |
| 4. Star Girls C | Heildarverð | 9.39 | Urdorfer Kuerkonkurrenz 2025 (Urdorf/SUI) |
| No Test 2008-2012 Girls | Frjáls áskrif | 11.97 | Tenini-Graf-Cup 25 (Wetzikon/SUI) |
| No Test 2008-2012 Girls | Heildarverð | 11.97 | Tenini-Graf-Cup 25 (Wetzikon/SUI) |
| Stil No Test Girls | Frjáls áskrif | 3.10 | Tenini-Graf-Cup 25 (Wetzikon/SUI) |
| Stil No Test Girls | Heildarverð | 3.10 | Tenini-Graf-Cup 25 (Wetzikon/SUI) |
Bestu niðurstaðar 2023/2024
| Flokkur | Keðja | Stig | Náð í |
|---|---|---|---|
| 3. Star Girls | Frjáls áskrif | 12.18 | Heuried-Cup (Heuried/SUI) |
| 3. Star Girls | Heildarverð | 12.18 | Heuried-Cup (Heuried/SUI) |
| 3. Star Girls C | Frjáls áskrif | 14.51 | Urdorfer Kürkonkurrenz (Urdorf/SUI) |
| 3. Star Girls C | Heildarverð | 14.51 | Urdorfer Kürkonkurrenz (Urdorf/SUI) |
Bestu niðurstaðar 2022/2023
| Flokkur | Keðja | Stig | Náð í |
|---|---|---|---|
| 3. Star 2004-2011 Girls | Frjáls áskrif | 10.86 | 2. Heuried-Cup (Zürich/SUI) |
| 3. Star 2004-2011 Girls | Heildarverð | 10.86 | 2. Heuried-Cup (Zürich/SUI) |
| 3. Star Girls A | Frjáls áskrif | 17.01 | Advents-Cup (Kloten/SUI) |
| 3. Star Girls A | Heildarverð | 17.01 | Advents-Cup (Kloten/SUI) |
Niðurstöður frá fyrra tímabilum
Tímabil 2024/2025
| Dagur | Atburður | Flokkur | Sæti | Stig | Keðjur |
|---|---|---|---|---|---|
| 01–02.02.2025 | Tenini-Graf-Cup 25 Wetzikon/SUI |
Stil No Test Girls | 9 | 3.10 |
Free Skating 9 (3.10)
|
| 01–02.02.2025 | Tenini-Graf-Cup 25 Wetzikon/SUI |
No Test 2008-2012 Girls | 8 | 11.97 |
Free Skating 8 (11.97)
|
| 25–26.01.2025 | Urdorfer Kuerkonkurrenz 2025 Urdorf/SUI |
4. Star Girls C | 14 | 9.39 |
Free Skating 14 (9.39)
|
| 18–19.01.2025 | Heuried Cup 2025 Heuried/SUI |
4 Star II Girls | 5 | 12.72 |
Free Skating 5 (12.72)
|
Tímabil 2023/2024
| Dagur | Atburður | Flokkur | Sæti | Stig | Keðjur |
|---|---|---|---|---|---|
| 27–28.01.2024 | Urdorfer Kürkonkurrenz Urdorf/SUI |
3. Star Girls C | 8 | 14.51 |
Free Skating 8 (14.51)
|
| 13–14.01.2024 | Heuried-Cup Heuried/SUI |
3. Star Girls | 13 | 12.18 |
Free Skating 13 (12.18)
|
Tímabil 2022/2023
| Dagur | Atburður | Flokkur | Sæti | Stig | Keðjur |
|---|---|---|---|---|---|
| 28–29.01.2023 | Urdorfer-Kürkonkurrenz Urdorf/SUI |
3. Star Girls A | 12 | 12.25 |
Free Skating 12 (12.25)
|
| 14–15.01.2023 | 2. Heuried-Cup Zürich/SUI |
3. Star 2004-2011 Girls | 8 | 10.86 |
Free Skating 8 (10.86)
|
| 15.12.2022 | Advents-Cup Kloten/SUI |
3. Star Girls A | 6 | 17.01 |
Free Skating 6 (17.01)
|