David VINDICE óvirkur Access
Metavalk
Fræðakort ⓘ
Einkasársbesti
| Flokkur | Keðja | Stig | Náð í | Tímabil |
|---|---|---|---|---|
| Les Passionnés | Heildarverð | 46.77 | Championnat vaudois 2023, Yverdon (Yverdon/SUI) | 2022/2023 |
Einkasársbesti frá fyrrum flokkum
| Flokkur | Keðja | Stig | Náð í | Tímabil |
|---|---|---|---|---|
| Junior Men | Stutt frammöguleiki | 34.44 | Heiko-Fischer-Pokal 2014 (GER) | 2013/2014 |
| Junior Men | Stutt frammöguleiki | 30.21 | Campionati Svizzeri Juniori e Seniori B 2013 (SUI) | 2012/2013 |
| Junior Men | Frjáls áskrif | 68.10 | Campionati Svizzeri Juniori e Seniori B 2013 (SUI) | 2012/2013 |
| Junior Men | Frjáls áskrif | 65.61 | Heiko-Fischer Pokal 2013 (GER) | 2012/2013 |
| Junior Men | Heildarverð | 98.31 | Campionati Svizzeri Juniori e Seniori B 2013 (SUI) | 2012/2013 |
| Junior Men | Heildarverð | 98.46 | Heiko-Fischer Pokal 2013 (GER) | 2012/2013 |
| Senior Men | Stutt frammöguleiki | 43.28 | Coupe du Rhône 2019 (SUI) | 2018/2019 |
| Senior Men | Frjáls áskrif | 81.22 | Coupe du Rhône 2019 (SUI) | 2018/2019 |
| Senior Men | Heildarverð | 115.02 | Dreitannencup 2018 (SUI) | 2018/2019 |
| Senior Men Sev | Stutt frammöguleiki | 36.79 | Zueri Leu Cup 2015 - Wettkampf (SUI) | 2015/2016 |
| Senior Men Sev | Frjáls áskrif | 67.82 | Zueri Leu Cup 2015 - Wettkampf (SUI) | 2015/2016 |
| Senior Men Sev | Heildarverð | 104.61 | Zueri Leu Cup 2015 - Wettkampf (SUI) | 2015/2016 |
| Sev Junior Men | Stutt frammöguleiki | 36.07 | Züri-Leu-Cup 2012 (SUI) | 2012/2013 |
| Sev Junior Men | Frjáls áskrif | 70.09 | Züri-Leu-Cup 2012 (SUI) | 2012/2013 |
| Sev Junior Men | Heildarverð | 106.16 | Züri-Leu-Cup 2012 (SUI) | 2012/2013 |
| Sev Senior Men | Stutt frammöguleiki | 42.83 | 22. Zueri Leu Cup 2018 (SUI) | 2018/2019 |
| Sev Senior Men | Frjáls áskrif | 75.19 | 22. Zueri Leu Cup 2018 (SUI) | 2018/2019 |
| Sev Senior Men | Heildarverð | 118.02 | 22. Zueri Leu Cup 2018 (SUI) | 2018/2019 |
Bestu metin frá fyrra tímabilum
Bestu niðurstaðar 2022/2023
| Flokkur | Keðja | Stig | Náð í |
|---|---|---|---|
| Les Passionnés | Frjáls áskrif | 46.77 | Championnat vaudois 2023, Yverdon (Yverdon/SUI) |
| Les Passionnés | Heildarverð | 46.77 | Championnat vaudois 2023, Yverdon (Yverdon/SUI) |
Bestu niðurstaðar 2018/2019
| Flokkur | Keðja | Stig | Náð í |
|---|---|---|---|
| Senior Men | Stutt frammöguleiki | 43.28 | Coupe du Rhône 2019 (SUI) |
| Senior Men | Frjáls áskrif | 81.22 | Coupe du Rhône 2019 (SUI) |
| Senior Men | Heildarverð | 115.02 | Dreitannencup 2018 (SUI) |
| Sev Senior Men | Stutt frammöguleiki | 42.83 | 22. Zueri Leu Cup 2018 (SUI) |
| Sev Senior Men | Frjáls áskrif | 75.19 | 22. Zueri Leu Cup 2018 (SUI) |
| Sev Senior Men | Heildarverð | 118.02 | 22. Zueri Leu Cup 2018 (SUI) |
Bestu niðurstaðar 2015/2016
| Flokkur | Keðja | Stig | Náð í |
|---|---|---|---|
| Senior Men Sev | Stutt frammöguleiki | 36.79 | Zueri Leu Cup 2015 - Wettkampf (SUI) |
| Senior Men Sev | Frjáls áskrif | 67.82 | Zueri Leu Cup 2015 - Wettkampf (SUI) |
| Senior Men Sev | Heildarverð | 104.61 | Zueri Leu Cup 2015 - Wettkampf (SUI) |
Bestu niðurstaðar 2014/2015
| Flokkur | Keðja | Stig | Náð í |
|---|---|---|---|
| Junior Men | Stutt frammöguleiki | 26.96 | Championnats suisses Juniors et Seniors B 2015 (SUI) |
| Junior Men | Frjáls áskrif | 58.47 | Championnats suisses Juniors et Seniors B 2015 (SUI) |
Bestu niðurstaðar 2013/2014
| Flokkur | Keðja | Stig | Náð í |
|---|---|---|---|
| Junior Men | Stutt frammöguleiki | 34.44 | Heiko-Fischer-Pokal 2014 (GER) |
| Junior Men | Frjáls áskrif | 57.69 | Championat Suisses Juniors et Seniors B 2014 (SUI) |
| Junior Men | Heildarverð | 34.44 | Heiko-Fischer-Pokal 2014 (GER) |
Bestu niðurstaðar 2012/2013
| Flokkur | Keðja | Stig | Náð í |
|---|---|---|---|
| Junior Men | Stutt frammöguleiki | 30.21 | Campionati Svizzeri Juniori e Seniori B 2013 (SUI) |
| Junior Men | Stutt frammöguleiki | 32.85 | Heiko-Fischer Pokal 2013 (GER) |
| Junior Men | Frjáls áskrif | 65.61 | Heiko-Fischer Pokal 2013 (GER) |
| Junior Men | Frjáls áskrif | 68.10 | Campionati Svizzeri Juniori e Seniori B 2013 (SUI) |
| Junior Men | Heildarverð | 98.46 | Heiko-Fischer Pokal 2013 (GER) |
| Junior Men | Heildarverð | 98.31 | Campionati Svizzeri Juniori e Seniori B 2013 (SUI) |
| Sev Junior Men | Stutt frammöguleiki | 36.07 | Züri-Leu-Cup 2012 (SUI) |
| Sev Junior Men | Frjáls áskrif | 70.09 | Züri-Leu-Cup 2012 (SUI) |
| Sev Junior Men | Heildarverð | 106.16 | Züri-Leu-Cup 2012 (SUI) |
Niðurstöður frá fyrra tímabilum
Tímabil 2022/2023
| Dagur | Atburður | Flokkur | Sæti | Stig | Keðjur |
|---|---|---|---|---|---|
| 18–19.03.2023 | Championnat vaudois 2023, Yverdon Yverdon/SUI |
Les Passionnés | 2 | 46.77 |
Free Skating 2 (46.77)
|
Tímabil 2018/2019
| Dagur | Atburður | Flokkur | Sæti | Stig | Keðjur |
|---|---|---|---|---|---|
| 30.11–02.12.2018 | Coupe du Rhône 2019 SUI |
Senior Men |
Free Skating 1 (81.22) Short Program 1 (43.28)
|
||
| 15–18.11.2018 | 22. Zueri Leu Cup 2018 SUI |
Sev Senior Men | 1 | 118.02 |
Short Program 1 (42.83) Free Skating 1 (75.19)
|
| 12–14.10.2018 | 10ème Trophée Romand SUI |
Senior Men |
Free Skating 3 (69.49) Short Program 3 (42.84)
|
||
| 21–23.09.2018 | Dreitannencup 2018 SUI |
Senior Men | 1 | 115.02 |
Short Program 2 (42.22) Free Skating 1 (72.80)
|
Tímabil 2015/2016
| Dagur | Atburður | Flokkur | Sæti | Stig | Keðjur |
|---|---|---|---|---|---|
| 20–22.11.2015 | Zueri Leu Cup 2015 - Wettkampf SUI |
Senior Men Sev | 1 | 104.61 |
Short Program 1 (36.79) Free Skating 1 (67.82)
|
| 18–20.09.2015 | Dreitannen Cup SUI |
Senior Sev Men | 2 | 91.47 |
Short Program 2 (28.44) Free Skating 2 (63.03)
|
Tímabil 2014/2015
| Dagur | Atburður | Flokkur | Sæti | Stig | Keðjur |
|---|---|---|---|---|---|
| 10–11.01.2015 | Championnats suisses Juniors et Seniors B 2015 Nationals SUI |
Junior Men |
Free Skating 6 (58.47) Short Program 6 (26.96)
|
Tímabil 2013/2014
| Dagur | Atburður | Flokkur | Sæti | Stig | Keðjur |
|---|---|---|---|---|---|
| 21–23.02.2014 | Heiko-Fischer-Pokal 2014 GER |
Junior Men | 6 | 34.44 |
Short Program 5 (34.44)
|
| 04–05.01.2014 | Championat Suisses Juniors et Seniors B 2014 Nationals SUI |
Junior Men |
Short Program 5 (32.20) Free Skating 4 (57.69)
|
Tímabil 2012/2013
| Dagur | Atburður | Flokkur | Sæti | Stig | Keðjur |
|---|---|---|---|---|---|
| 22–23.02.2013 | Heiko-Fischer Pokal 2013 GER |
Junior Men | 2 | 98.46 |
Short Program 3 (32.85) Free Skating 1 (65.61)
|
| 05–06.01.2013 | Campionati Svizzeri Juniori e Seniori B 2013 Nat. 5 SUI |
Junior Men | 5 | 98.31 |
Short Program 5 (30.21) Free Skating 5 (68.10)
|
| 23–25.11.2012 | Züri-Leu-Cup 2012 SUI |
Sev Junior Men | 2 | 106.16 |
Short Program 2 (36.07) Free Skating 2 (70.09)
|