Illumination óvirkur Access
Metavalk
Fræðakort ⓘ
Einkasársbesti
| Flokkur | Keðja | Stig | Náð í | Tímabil |
|---|---|---|---|---|
| Senior A | Stutt frammöguleiki | 35.84 | Kempen Trophy Synchro 2017 (BEL) | 2016/2017 |
| Senior A | Frjáls áskrif | 71.41 | Kempen Trophy Synchro 2018 (BEL) | 2017/2018 |
| Senior A | Heildarverð | 106.64 | Kempen Trophy Synchro 2017 (BEL) | 2016/2017 |
Einkasársbesti frá fyrrum flokkum
| Flokkur | Keðja | Stig | Náð í | Tímabil |
|---|---|---|---|---|
| Senior | Stutt frammöguleiki | 34.60 | 1st Hevelius Cup 2017 (POL) | 2016/2017 |
| Senior | Frjáls áskrif | 67.02 | 1st Hevelius Cup 2017 (POL) | 2016/2017 |
| Senior | Heildarverð | 101.62 | 1st Hevelius Cup 2017 (POL) | 2016/2017 |
| Senior ISU | Stutt frammöguleiki | 25.24 | Winter Cup 2017 (BEL) | 2017/2018 |
| Senior ISU | Frjáls áskrif | 52.16 | Winter Cup 2017 (BEL) | 2017/2018 |
| Senior ISU | Heildarverð | 77.40 | Winter Cup 2017 (BEL) | 2017/2018 |
| Senior Synchronized | Stutt frammöguleiki | 32.69 | 1e selectie wedstrijd ONK 2016 (NED) | 2015/2016 |
| Senior Synchronized | Frjáls áskrif | 67.84 | 1e selectie wedstrijd ONK 2016 (NED) | 2015/2016 |
| Senior Synchronized | Heildarverð | 100.53 | 1e selectie wedstrijd ONK 2016 (NED) | 2015/2016 |
| Senioren | Stutt frammöguleiki | 24.34 | NK Synchroonschaatsen 2016 (NED) | 2015/2016 |
| Senioren | Frjáls áskrif | 61.93 | NK Synchroonschaatsen 2016 (NED) | 2015/2016 |
| Senioren | Heildarverð | 86.27 | NK Synchroonschaatsen 2016 (NED) | 2015/2016 |
| Synchronized Senioren | Stutt frammöguleiki | 26.40 | Selectie wedstrijd ONK 2016 Dordrecht (NED) | 2015/2016 |
| Synchronized Senioren | Frjáls áskrif | 64.90 | Selectie wedstrijd ONK 2016 Dordrecht (NED) | 2015/2016 |
| Synchronized Senioren | Heildarverð | 91.30 | Selectie wedstrijd ONK 2016 Dordrecht (NED) | 2015/2016 |
| Synchronized Seniors | Stutt frammöguleiki | 40.29 | Gewestelijk Kampioenschap 2019 Eindhoven (NED) | 2018/2019 |
| Synchronized Seniors | Frjáls áskrif | 82.98 | Gewestelijk Kampioenschap 2019 Eindhoven (NED) | 2018/2019 |
| Synchronized Seniors | Heildarverð | 123.27 | Gewestelijk Kampioenschap 2019 Eindhoven (NED) | 2018/2019 |
| Synchroonschaatsen Senioren | Stutt frammöguleiki | 29.65 | KNSB-CUP 5 2016-2017 (NED) | 2016/2017 |
| Synchroonschaatsen Senioren | Frjáls áskrif | 61.91 | Gewestelijk Kampioenschap Zuid 2015 (NED) | 2015/2016 |
| Synchroonschaatsen Senioren | Heildarverð | 87.03 | KNSB-CUP 5 2016-2017 (NED) | 2016/2017 |
Bestu metin frá fyrra tímabilum
Bestu niðurstaðar 2018/2019
| Flokkur | Keðja | Stig | Náð í |
|---|---|---|---|
| Synchronized Seniors | Stutt frammöguleiki | 40.29 | Gewestelijk Kampioenschap 2019 Eindhoven (NED) |
| Synchronized Seniors | Frjáls áskrif | 82.98 | Gewestelijk Kampioenschap 2019 Eindhoven (NED) |
| Synchronized Seniors | Heildarverð | 123.27 | Gewestelijk Kampioenschap 2019 Eindhoven (NED) |
Bestu niðurstaðar 2017/2018
| Flokkur | Keðja | Stig | Náð í |
|---|---|---|---|
| Senior A | Stutt frammöguleiki | 31.05 | Kempen Trophy Synchro 2018 (BEL) |
| Senior A | Frjáls áskrif | 71.41 | Kempen Trophy Synchro 2018 (BEL) |
| Senior A | Heildarverð | 102.46 | Kempen Trophy Synchro 2018 (BEL) |
| Senior ISU | Stutt frammöguleiki | 25.24 | Winter Cup 2017 (BEL) |
| Senior ISU | Frjáls áskrif | 52.16 | Winter Cup 2017 (BEL) |
| Senior ISU | Heildarverð | 77.40 | Winter Cup 2017 (BEL) |
Bestu niðurstaðar 2016/2017
| Flokkur | Keðja | Stig | Náð í |
|---|---|---|---|
| Senior | Stutt frammöguleiki | 34.60 | 1st Hevelius Cup 2017 (POL) |
| Senior | Frjáls áskrif | 67.02 | 1st Hevelius Cup 2017 (POL) |
| Senior | Heildarverð | 101.62 | 1st Hevelius Cup 2017 (POL) |
| Senior A | Stutt frammöguleiki | 35.84 | Kempen Trophy Synchro 2017 (BEL) |
| Senior A | Frjáls áskrif | 70.80 | Kempen Trophy Synchro 2017 (BEL) |
| Senior A | Heildarverð | 106.64 | Kempen Trophy Synchro 2017 (BEL) |
| Synchroonschaatsen Senioren | Stutt frammöguleiki | 29.65 | KNSB-CUP 5 2016-2017 (NED) |
| Synchroonschaatsen Senioren | Frjáls áskrif | 57.38 | KNSB-CUP 5 2016-2017 (NED) |
| Synchroonschaatsen Senioren | Heildarverð | 87.03 | KNSB-CUP 5 2016-2017 (NED) |
Bestu niðurstaðar 2015/2016
| Flokkur | Keðja | Stig | Náð í |
|---|---|---|---|
| Senior A | Stutt frammöguleiki | 30.25 | Kempen Trophy Synchro 2016 (BEL) |
| Senior A | Frjáls áskrif | 63.54 | Kempen Trophy Synchro 2016 (BEL) |
| Senior A | Heildarverð | 93.79 | Kempen Trophy Synchro 2016 (BEL) |
| Senior Synchronized | Stutt frammöguleiki | 32.69 | 1e selectie wedstrijd ONK 2016 (NED) |
| Senior Synchronized | Frjáls áskrif | 67.84 | 1e selectie wedstrijd ONK 2016 (NED) |
| Senior Synchronized | Heildarverð | 100.53 | 1e selectie wedstrijd ONK 2016 (NED) |
| Senioren | Stutt frammöguleiki | 24.34 | NK Synchroonschaatsen 2016 (NED) |
| Senioren | Frjáls áskrif | 61.93 | NK Synchroonschaatsen 2016 (NED) |
| Senioren | Heildarverð | 86.27 | NK Synchroonschaatsen 2016 (NED) |
| Synchronized Senioren | Stutt frammöguleiki | 26.40 | Selectie wedstrijd ONK 2016 Dordrecht (NED) |
| Synchronized Senioren | Frjáls áskrif | 64.90 | Selectie wedstrijd ONK 2016 Dordrecht (NED) |
| Synchronized Senioren | Heildarverð | 91.30 | Selectie wedstrijd ONK 2016 Dordrecht (NED) |
| Synchroonschaatsen Senioren | Frjáls áskrif | 61.91 | Gewestelijk Kampioenschap Zuid 2015 (NED) |
| Synchroonschaatsen Senioren | Heildarverð | 61.91 | Gewestelijk Kampioenschap Zuid 2015 (NED) |
Niðurstöður frá fyrra tímabilum
Tímabil 2018/2019
| Dagur | Atburður | Flokkur | Sæti | Stig | Keðjur |
|---|---|---|---|---|---|
| Gewestelijk Kampioenschap 2019 Eindhoven NED |
Synchronized Seniors | 1 | 123.27 |
Short Program 1 (40.29) Free Skating 1 (82.98)
|
Tímabil 2017/2018
| Dagur | Atburður | Flokkur | Sæti | Stig | Keðjur |
|---|---|---|---|---|---|
| 09.03.2018 | Kempen Trophy Synchro 2018 BEL |
Senior A | 2 | 102.46 |
Short Program 2 (31.05) Free Skating 2 (71.41)
|
| 24–25.11.2017 | Winter Cup 2017 BEL |
Senior ISU | 4 | 77.40 |
Short Program 4 (25.24) Free Skating 4 (52.16)
|
Tímabil 2016/2017
| Dagur | Atburður | Flokkur | Sæti | Stig | Keðjur |
|---|---|---|---|---|---|
| 15.04.2017 | Kempen Trophy Synchro 2017 BEL |
Senior A | 1 | 106.64 |
Short Program 1 (35.84) Free Skating 1 (70.80)
|
| 05.02.2017 | 1st Hevelius Cup 2017 POL |
Senior | 1 | 101.62 |
Short Program 1 (34.60) Free Skating 1 (67.02)
|
| 03–04.12.2016 | KNSB-CUP 5 2016-2017 NED |
Synchroonschaatsen Senioren | 1 | 87.03 |
Short Program 1 (29.65) Free Skating 1 (57.38)
|
Tímabil 2015/2016
| Dagur | Atburður | Flokkur | Sæti | Stig | Keðjur |
|---|---|---|---|---|---|
| Gewestelijk Kampioenschap Zuid 2015 NED |
Synchroonschaatsen Senioren | 2 | 61.91 |
Free Skating 2 (61.91)
|
|
| 26–27.03.2016 | Kempen Trophy Synchro 2016 BEL |
Senior A | 2 | 93.79 |
Short Program 3 (30.25) Free Skating 2 (63.54)
|
| 03–06.03.2016 | NK Synchroonschaatsen 2016 🏅 Nat. 2 NED |
Senioren | 2 | 86.27 |
Short Program 2 (24.34) Free Skating 2 (61.93)
|
| 22–23.01.2016 | Selectie wedstrijd ONK 2016 Dordrecht NED |
Synchronized Senioren | 2 | 91.30 |
Short Program 2 (26.40) Free Skating 2 (64.90)
|
| 14–15.11.2015 | 1e selectie wedstrijd ONK 2016 NED |
Senior Synchronized | 1 | 100.53 |
Short Program 1 (32.69) Free Skating 1 (67.84)
|