fsresults

Illuminettes óvirkur

NED NED · KOI (15/16–16/17)

Einkasársbesti

FlokkurKeðjaStigNáð íTímabil
Junior B Heildarverð 65.60 Ice Crystal Trophy 2022 (BEL) 2021/2022
Einkasársbesti frá fyrrum flokkum
FlokkurKeðjaStigNáð íTímabil
Junior Stutt frammöguleiki 30.69 1st Hevelius Cup 2017 (POL) 2016/2017
Junior Frjáls áskrif 56.17 1st Hevelius Cup 2017 (POL) 2016/2017
Junior Heildarverð 86.86 1st Hevelius Cup 2017 (POL) 2016/2017
Junior A Stutt frammöguleiki 25.94 Kempen Trophy Synchro 2017 (BEL) 2016/2017
Junior A Frjáls áskrif 54.59 Kempen Trophy Synchro 2018 (BEL) 2017/2018
Junior A Heildarverð 80.40 Kempen Trophy Synchro 2017 (BEL) 2016/2017
Junior Synchronized Stutt frammöguleiki 30.96 Gewestelijk Kampioenschap 2019 Eindhoven (NED) 2018/2019
Junior Synchronized Frjáls áskrif 58.74 Gewestelijk Kampioenschap 2019 Eindhoven (NED) 2018/2019
Junior Synchronized Heildarverð 89.70 Gewestelijk Kampioenschap 2019 Eindhoven (NED) 2018/2019
Junior Synchroonschaatsen Stutt frammöguleiki 27.39 KNSB-CUP 5 2016-2017 (NED) 2016/2017
Junior Synchroonschaatsen Frjáls áskrif 56.15 Gewestelijk Kampioenschap Zuid 2015 (NED) 2015/2016
Junior Synchroonschaatsen Heildarverð 72.06 KNSB-CUP 5 2016-2017 (NED) 2016/2017
Bestu metin frá fyrra tímabilum

Bestu niðurstaðar 2021/2022

FlokkurKeðjaStigNáð í
Junior B Frjáls áskrif 65.60 Ice Crystal Trophy 2022 (BEL)
Junior B Heildarverð 65.60 Ice Crystal Trophy 2022 (BEL)

Bestu niðurstaðar 2018/2019

FlokkurKeðjaStigNáð í
Junior Stutt frammöguleiki 29.16 SPRING CUP 2019 (ITA)
Junior Frjáls áskrif 47.62 SPRING CUP 2019 (ITA)
Junior Heildarverð 76.78 SPRING CUP 2019 (ITA)
Junior Synchronized Stutt frammöguleiki 30.96 Gewestelijk Kampioenschap 2019 Eindhoven (NED)
Junior Synchronized Frjáls áskrif 58.74 Gewestelijk Kampioenschap 2019 Eindhoven (NED)
Junior Synchronized Heildarverð 89.70 Gewestelijk Kampioenschap 2019 Eindhoven (NED)

Bestu niðurstaðar 2017/2018

FlokkurKeðjaStigNáð í
Junior A Stutt frammöguleiki 23.01 Kempen Trophy Synchro 2018 (BEL)
Junior A Frjáls áskrif 54.59 Kempen Trophy Synchro 2018 (BEL)
Junior A Heildarverð 77.60 Kempen Trophy Synchro 2018 (BEL)
Junior B Frjáls áskrif 55.43 Winter Cup 2017 (BEL)
Junior B Heildarverð 55.43 Winter Cup 2017 (BEL)

Bestu niðurstaðar 2016/2017

FlokkurKeðjaStigNáð í
Junior Stutt frammöguleiki 30.69 1st Hevelius Cup 2017 (POL)
Junior Frjáls áskrif 56.17 1st Hevelius Cup 2017 (POL)
Junior Heildarverð 86.86 1st Hevelius Cup 2017 (POL)
Junior A Stutt frammöguleiki 25.94 Kempen Trophy Synchro 2017 (BEL)
Junior A Frjáls áskrif 54.46 Kempen Trophy Synchro 2017 (BEL)
Junior A Heildarverð 80.40 Kempen Trophy Synchro 2017 (BEL)
Junior Synchroonschaatsen Stutt frammöguleiki 27.39 KNSB-CUP 5 2016-2017 (NED)
Junior Synchroonschaatsen Frjáls áskrif 44.67 KNSB-CUP 5 2016-2017 (NED)
Junior Synchroonschaatsen Heildarverð 72.06 KNSB-CUP 5 2016-2017 (NED)

Bestu niðurstaðar 2015/2016

FlokkurKeðjaStigNáð í
Junior Stutt frammöguleiki 26.69 NK Synchroonschaatsen 2016 (NED)
Junior Frjáls áskrif 49.40 NK Synchroonschaatsen 2016 (NED)
Junior Heildarverð 76.09 NK Synchroonschaatsen 2016 (NED)
Junior A Stutt frammöguleiki 24.49 Kempen Trophy Synchro 2016 (BEL)
Junior A Frjáls áskrif 50.95 Kempen Trophy Synchro 2016 (BEL)
Junior A Heildarverð 75.44 Kempen Trophy Synchro 2016 (BEL)
Junior Synchronized Stutt frammöguleiki 30.55 1e selectie wedstrijd ONK 2016 (NED)
Junior Synchronized Frjáls áskrif 51.43 1e selectie wedstrijd ONK 2016 (NED)
Junior Synchronized Heildarverð 81.98 1e selectie wedstrijd ONK 2016 (NED)
Junior Synchroonschaatsen Frjáls áskrif 56.15 Gewestelijk Kampioenschap Zuid 2015 (NED)
Junior Synchroonschaatsen Heildarverð 56.15 Gewestelijk Kampioenschap Zuid 2015 (NED)