fsresults

Karin KENICKA óvirkur

CZE CZE · TJ Slavoj Cesky Tesin (13/14–19/20)

Einkasársbesti

FlokkurKeðjaStigNáð íTímabil
Junior Women Stutt frammöguleiki 33.71 VC Koprivnice (CZE) 2019/2020
Junior Women Frjáls áskrif 54.60 VC Koprivnice (CZE) 2019/2020
Junior Women Heildarverð 88.31 VC Koprivnice (CZE) 2019/2020
Einkasársbesti frá fyrrum flokkum
FlokkurKeðjaStigNáð íTímabil
Girls Stutt frammöguleiki 34.57 MCR Zacta, Ml. Zactva a Nejml. Zactva 2019 (CZE) 2018/2019
Girls Frjáls áskrif 56.82 MCR Zacta, Ml. Zactva a Nejml. Zactva 2019 (CZE) 2018/2019
Girls Heildarverð 91.39 MCR Zacta, Ml. Zactva a Nejml. Zactva 2019 (CZE) 2018/2019
Ml.-Zacky Stutt frammöguleiki 27.74 VC Ceskeho Tesina (CZE) 2014/2015
Ml.-Zacky Frjáls áskrif 37.81 VC Ceskeho Tesina (CZE) 2014/2015
Ml.-Zacky Heildarverð 65.55 VC Ceskeho Tesina (CZE) 2014/2015
Neml. Girls Heildarverð 34.81 VC Breclav (CZE) 2013/2014
Younger Girls Stutt frammöguleiki 29.65 VC Noveho Jicina 2016 (CZE) 2016/2017
Younger Girls Frjáls áskrif 46.95 VC Ostravy 2015 (CZE) 2015/2016
Younger Girls Heildarverð 74.89 VC Ostravy 2015 (CZE) 2015/2016
Youngest Girls Heildarverð 35.35 VC Koprivnice (CZE) 2013/2014
Bestu metin frá fyrra tímabilum

Bestu niðurstaðar 2019/2020

FlokkurKeðjaStigNáð í
Junior Women Stutt frammöguleiki 33.71 VC Koprivnice (CZE)
Junior Women Frjáls áskrif 54.60 VC Koprivnice (CZE)
Junior Women Heildarverð 88.31 VC Koprivnice (CZE)

Bestu niðurstaðar 2018/2019

FlokkurKeðjaStigNáð í
Girls Stutt frammöguleiki 34.57 MCR Zacta, Ml. Zactva a Nejml. Zactva 2019 (CZE)
Girls Frjáls áskrif 56.82 MCR Zacta, Ml. Zactva a Nejml. Zactva 2019 (CZE)
Girls Heildarverð 91.39 MCR Zacta, Ml. Zactva a Nejml. Zactva 2019 (CZE)

Bestu niðurstaðar 2017/2018

FlokkurKeðjaStigNáð í
Girls Stutt frammöguleiki 32.58 MCR Zacta, Ml. Zactva a Nejml. Zactva 2018 (CZE)
Girls Frjáls áskrif 53.38 VC Ceskeho Tesina (CZE)
Girls Heildarverð 85.61 MCR Zacta, Ml. Zactva a Nejml. Zactva 2018 (CZE)

Bestu niðurstaðar 2016/2017

FlokkurKeðjaStigNáð í
Girls Stutt frammöguleiki 29.62 VC Trince (CZE)
Girls Frjáls áskrif 50.69 VC USK Praha 2016 (CZE)
Girls Heildarverð 78.66 Orlovska pirueta (CZE)
Younger Girls Stutt frammöguleiki 29.65 VC Noveho Jicina 2016 (CZE)
Younger Girls Frjáls áskrif 35.36 VC Noveho Jicina 2016 (CZE)
Younger Girls Heildarverð 65.01 VC Noveho Jicina 2016 (CZE)

Bestu niðurstaðar 2015/2016

FlokkurKeðjaStigNáð í
Younger Girls Stutt frammöguleiki 28.33 VC Breclavi (CZE)
Younger Girls Frjáls áskrif 46.95 VC Ostravy 2015 (CZE)
Younger Girls Heildarverð 74.89 VC Ostravy 2015 (CZE)

Bestu niðurstaðar 2014/2015

FlokkurKeðjaStigNáð í
Ml.-Zacky Stutt frammöguleiki 27.74 VC Ceskeho Tesina (CZE)
Ml.-Zacky Frjáls áskrif 37.81 VC Ceskeho Tesina (CZE)
Ml.-Zacky Heildarverð 65.55 VC Ceskeho Tesina (CZE)
Younger Girls Stutt frammöguleiki 24.67 VC Breclavi 2015 (CZE)
Younger Girls Frjáls áskrif 41.16 VC Breclavi 2015 (CZE)
Younger Girls Heildarverð 65.83 VC Breclavi 2015 (CZE)

Bestu niðurstaðar 2013/2014

FlokkurKeðjaStigNáð í
Neml. Girls Frjáls áskrif 34.81 VC Breclav (CZE)
Neml. Girls Heildarverð 34.81 VC Breclav (CZE)
Youngest Girls Frjáls áskrif 35.35 VC Koprivnice (CZE)
Youngest Girls Heildarverð 35.35 VC Koprivnice (CZE)