fsresults

Lara STEIGER

SUI SUI · BAS (23/24–26/27, núverandi)

Einkasársbesti

FlokkurKeðjaStigNáð íTímabil
Juvenile U14 Girls Stutt frammöguleiki 23.54 Dreitannen-Cup 26 (Olten/SUI) 2026/2027
Juvenile U14 Girls Frjáls áskrif 40.74 Dreitannen-Cup 26 (Olten/SUI) 2026/2027
Juvenile U14 Girls Heildarverð 64.28 Dreitannen-Cup 26 (Olten/SUI) 2026/2027
Einkasársbesti frá fyrrum flokkum
FlokkurKeðjaStigNáð íTímabil
Breitensport I 07.2012-05.2014 Girls Heildarverð 24.96 Dreitannen-Cup 24 (Olten/SUI) 2024/2025
Breitensport I 14- A 07.2013-2016 Girls Heildarverð 30.03 Ice Trophy 2025 (Biel/SUI) 2024/2025
Breitensport I A Girls Heildarverð 26.87 Urdorfer Kuerkonkurrenz 2025 (Urdorf/SUI) 2024/2025
Breitensport I B) Girls Heildarverð 26.91 Vogellisis-Cup (Adelboden/SUI) 2024/2025
Breitensport II Girls Heildarverð 39.87 PilatusCup25 (Luzern/SUI) 2025/2026
Inter-Bronze 2013-2017 Girls Heildarverð 15.82 EVBN-Cup (Grindelwald/SUI) 2023/2024
Sport De Masse II Girls Heildarverð 38.80 Coupe Erguel 2025 (Saint-Imier/SUI) 2025/2026
Young Novice U12 Girls Stutt frammöguleiki 15.93 Trophée romand 2026, Meyrin (Meyrin/SUI) 2025/2026
Young Novice U12 Girls Frjáls áskrif 36.35 Trophée romand 2026, Meyrin (Meyrin/SUI) 2025/2026
Young Novice U12 Girls Heildarverð 52.28 Trophée romand 2026, Meyrin (Meyrin/SUI) 2025/2026

Bestu niðurstaðar 2026/2027

FlokkurKeðjaStigNáð í
Juvenile U14 Girls Stutt frammöguleiki 23.54 Dreitannen-Cup 26 (Olten/SUI)
Juvenile U14 Girls Frjáls áskrif 40.74 Dreitannen-Cup 26 (Olten/SUI)
Juvenile U14 Girls Heildarverð 64.28 Dreitannen-Cup 26 (Olten/SUI)

Bestu niðurstaðar 2025/2026

FlokkurKeðjaStigNáð í
Breitensport II Girls Frjáls áskrif 39.87 PilatusCup25 (Luzern/SUI)
Breitensport II Girls Heildarverð 39.87 PilatusCup25 (Luzern/SUI)
Sport De Masse II Girls Frjáls áskrif 38.80 Coupe Erguel 2025 (Saint-Imier/SUI)
Sport De Masse II Girls Heildarverð 38.80 Coupe Erguel 2025 (Saint-Imier/SUI)
Young Novice U12 Girls Stutt frammöguleiki 15.93 Trophée romand 2026, Meyrin (Meyrin/SUI)
Young Novice U12 Girls Frjáls áskrif 36.35 Trophée romand 2026, Meyrin (Meyrin/SUI)
Young Novice U12 Girls Heildarverð 52.28 Trophée romand 2026, Meyrin (Meyrin/SUI)
Bestu metin frá fyrra tímabilum

Bestu niðurstaðar 2024/2025

FlokkurKeðjaStigNáð í
Breitensport I 07.2012-05.2014 Girls Frjáls áskrif 24.96 Dreitannen-Cup 24 (Olten/SUI)
Breitensport I 07.2012-05.2014 Girls Heildarverð 24.96 Dreitannen-Cup 24 (Olten/SUI)
Breitensport I 14- A 07.2013-2016 Girls Frjáls áskrif 30.03 Ice Trophy 2025 (Biel/SUI)
Breitensport I 14- A 07.2013-2016 Girls Heildarverð 30.03 Ice Trophy 2025 (Biel/SUI)
Breitensport I A Girls Frjáls áskrif 26.87 Urdorfer Kuerkonkurrenz 2025 (Urdorf/SUI)
Breitensport I A Girls Heildarverð 26.87 Urdorfer Kuerkonkurrenz 2025 (Urdorf/SUI)
Breitensport I B) Girls Frjáls áskrif 26.91 Vogellisis-Cup (Adelboden/SUI)
Breitensport I B) Girls Heildarverð 26.91 Vogellisis-Cup (Adelboden/SUI)

Bestu niðurstaðar 2023/2024

FlokkurKeðjaStigNáð í
Inter-Bronze 2013-2017 Girls Frjáls áskrif 15.82 EVBN-Cup (Grindelwald/SUI)
Inter-Bronze 2013-2017 Girls Heildarverð 15.82 EVBN-Cup (Grindelwald/SUI)