Maria SIMON Access
Metavalk
Fræðakort ⓘ
Einkasársbesti
| Flokkur | Keðja | Stig | Náð í | Tímabil |
|---|---|---|---|---|
| Test Skate Young Novice Girls Short Program | Heildarverð | 25.99 | New Season Cup 2026, Sion (Sion/SUI) | 2026/2027 |
Einkasársbesti frá fyrrum flokkum
| Flokkur | Keðja | Stig | Náð í | Tímabil |
|---|---|---|---|---|
| Avenir Arp | Heildarverð | 23.98 | Coupe de Neuchâtel (Neuchâtel/SUI) | 2022/2023 |
| Avenirs | Heildarverð | 29.92 | Coupe Ajoie (Porrentruy/SUI) | 2023/2024 |
| Avenirs Girls | Heildarverð | 30.51 | Ice Trophy 2023 (Biel/SUI) | 2022/2023 |
| Bronze A Girls | Frjáls áskrif | 22.94 | CHAMPIONNATS GENEVOIS 2022 (SUI) | 2021/2022 |
| Parcours 1. Star | Heildarverð | 10.40 | 7. Klotener Advents-Cup (SUI) | 2019/2020 |
| Sport De Masse I Girls | Heildarverð | 30.47 | Coupe du Rhône 2024, Monthey (Monthey/SUI) | 2024/2025 |
| Sport De Masse II | Heildarverð | 34.57 | Championnats Vaudois 2025 (Morges/SUI) | 2024/2025 |
| Sport De Masse II Girls | Heildarverð | 41.49 | 14ème Coupe d'Ajoie (Porrentruy/SUI) | 2025/2026 |
| Young Novice Girls | Heildarverð | 40.46 | Championnat genevois 2026 (Thônex/SUI) | 2025/2026 |
| Young Novice U12 Girls | Stutt frammöguleiki | 24.00 | 2ème Open ARP & 60ème Championnat romand, Brig (Brig/SUI) | |
| Young Novice U12 Girls | Frjáls áskrif | 43.81 | Trophée romand 2026, Meyrin (Meyrin/SUI) | 2025/2026 |
| Young Novice U12 Girls | Heildarverð | 67.06 | Trophée romand 2026, Meyrin (Meyrin/SUI) | 2025/2026 |
Bestu niðurstaðar 2026/2027
| Flokkur | Keðja | Stig | Náð í |
|---|---|---|---|
| Test Skate Young Novice Girls Short Program | Stutt frammöguleiki | 25.99 | New Season Cup 2026, Sion (Sion/SUI) |
| Test Skate Young Novice Girls Short Program | Heildarverð | 25.99 | New Season Cup 2026, Sion (Sion/SUI) |
Bestu niðurstaðar 2025/2026
| Flokkur | Keðja | Stig | Náð í |
|---|---|---|---|
| Sport De Masse II Girls | Frjáls áskrif | 41.49 | 14ème Coupe d'Ajoie (Porrentruy/SUI) |
| Sport De Masse II Girls | Heildarverð | 41.49 | 14ème Coupe d'Ajoie (Porrentruy/SUI) |
| Young Novice Girls | Frjáls áskrif | 40.46 | Championnat genevois 2026 (Thônex/SUI) |
| Young Novice Girls | Heildarverð | 40.46 | Championnat genevois 2026 (Thônex/SUI) |
| Young Novice U12 Girls | Stutt frammöguleiki | 23.25 | Trophée romand 2026, Meyrin (Meyrin/SUI) |
| Young Novice U12 Girls | Frjáls áskrif | 43.81 | Trophée romand 2026, Meyrin (Meyrin/SUI) |
| Young Novice U12 Girls | Heildarverð | 67.06 | Trophée romand 2026, Meyrin (Meyrin/SUI) |
Bestu metin frá fyrra tímabilum
Bestu niðurstaðar 2024/2025
| Flokkur | Keðja | Stig | Náð í |
|---|---|---|---|
| Sport De Masse I Girls | Frjáls áskrif | 30.47 | Coupe du Rhône 2024, Monthey (Monthey/SUI) |
| Sport De Masse I Girls | Heildarverð | 30.47 | Coupe du Rhône 2024, Monthey (Monthey/SUI) |
| Sport De Masse II | Frjáls áskrif | 34.57 | Championnats Vaudois 2025 (Morges/SUI) |
| Sport De Masse II | Heildarverð | 34.57 | Championnats Vaudois 2025 (Morges/SUI) |
| Sport De Masse II Girls | Frjáls áskrif | 40.89 | Meyrin Trophy 2025, Meyrin (Meyrin/SUI) |
| Sport De Masse II Girls | Heildarverð | 40.89 | Meyrin Trophy 2025, Meyrin (Meyrin/SUI) |
| Young Novice U12 Girls | Stutt frammöguleiki | 18.03 | Vogellisis-Cup (Adelboden/SUI) |
| Young Novice U12 Girls | Frjáls áskrif | 38.28 | Championnat genevois 2025, Meyrin (Meyrin/SUI) |
| Young Novice U12 Girls | Heildarverð | 53.18 | Vogellisis-Cup (Adelboden/SUI) |
Bestu niðurstaðar 2023/2024
| Flokkur | Keðja | Stig | Náð í |
|---|---|---|---|
| Avenirs | Frjáls áskrif | 29.92 | Coupe Ajoie (Porrentruy/SUI) |
| Avenirs | Heildarverð | 29.92 | Coupe Ajoie (Porrentruy/SUI) |
| Avenirs Girls | Frjáls áskrif | 24.59 | Championnat romand 2024, Monthey (Monthey/SUI) |
| Avenirs Girls | Heildarverð | 24.59 | Championnat romand 2024, Monthey (Monthey/SUI) |
Bestu niðurstaðar 2022/2023
| Flokkur | Keðja | Stig | Náð í |
|---|---|---|---|
| Avenir Arp | Frjáls áskrif | 23.98 | Coupe de Neuchâtel (Neuchâtel/SUI) |
| Avenir Arp | Heildarverð | 23.98 | Coupe de Neuchâtel (Neuchâtel/SUI) |
| Avenirs | Frjáls áskrif | 28.24 | Championnat vaudois 2023, Yverdon (Yverdon/SUI) |
| Avenirs | Heildarverð | 28.24 | Championnat vaudois 2023, Yverdon (Yverdon/SUI) |
| Avenirs Girls | Frjáls áskrif | 30.51 | Ice Trophy 2023 (Biel/SUI) |
| Avenirs Girls | Heildarverð | 30.51 | Ice Trophy 2023 (Biel/SUI) |
Bestu niðurstaðar 2021/2022
| Flokkur | Keðja | Stig | Náð í |
|---|---|---|---|
| Bronze A Girls | Frjáls áskrif | 22.94 | CHAMPIONNATS GENEVOIS 2022 (SUI) |
Bestu niðurstaðar 2019/2020
| Flokkur | Keðja | Stig | Náð í |
|---|---|---|---|
| Parcours 1. Star | PARCOURS | 10.40 | 7. Klotener Advents-Cup (SUI) |
| Parcours 1. Star | Heildarverð | 10.40 | 7. Klotener Advents-Cup (SUI) |
Tímabil 2026/2027
| Dagur | Atburður | Flokkur | Sæti | Stig | Keðjur |
|---|---|---|---|---|---|
| 12–13.09.2026 | New Season Cup 2026, Sion Sion/SUI |
Test Skate Young Novice Girls Short Program | 1 | 25.99 |
Short Program 1 (25.99)
|
Tímabil 2025/2026
| Dagur | Atburður | Flokkur | Sæti | Stig | Keðjur |
|---|---|---|---|---|---|
| 20–22.02.2026 | SMJuvenile26 Nat. 38 Zürich Heuried/SUI |
Young Novice Girls U12 | 38 | 57.68 |
Short Program 38 (18.32) Free Skating 34 (39.36)
|
| 30.01–01.02.2026 | Trophée romand 2026, Meyrin Meyrin/SUI |
Young Novice U12 Girls | 16 | 67.06 |
Short Program 16 (23.25) Free Skating 14 (43.81)
|
| 29.01.2026 | Championnat genevois 2026 Thônex/SUI |
Young Novice Girls | 3 | 40.46 |
Free Skating 3 (40.46)
|
| 12–14.12.2025 | 14ème Coupe d'Ajoie Porrentruy/SUI |
Sport De Masse II Girls | 11 | 41.49 |
Free Skating 11 (41.49)
|
| 21–23.11.2025 | Vogellisis Cup Adelboden/SUI |
Young Novice Girls U12 | Dregin |
Niðurstöður frá fyrra tímabilum
Tímabil Unknown season
| Dagur | Atburður | Flokkur | Sæti | Stig | Keðjur |
|---|---|---|---|---|---|
| 2ème Open ARP & 60ème Championnat romand, Brig Brig/SUI |
Young Novice U12 Girls | 16 | 66.05 |
Short Program 12 (24.00) Free Skating 17 (42.05)
|
Tímabil 2024/2025
| Dagur | Atburður | Flokkur | Sæti | Stig | Keðjur |
|---|---|---|---|---|---|
| 26.04.2025 | Meyrin Trophy 2025, Meyrin Meyrin/SUI |
Sport De Masse II Girls | 6 | 40.89 |
Free Skating 6 (40.89)
|
| 13.04.2025 | Coupe du Chasseral 2025 Saint-Imier/SUI |
Sport De Massse II Girls | Dregin | ||
| 05.04.2025 | Championnat genevois 2025, Meyrin Meyrin/SUI |
Young Novice U12 Girls | 5 | 38.28 |
Free Skating 5 (38.28)
|
| 22–23.03.2025 | Championnats Vaudois 2025 Morges/SUI |
Sport De Masse II | 17 | 34.57 |
Free Skating 17 (34.57)
|
| 10–12.01.2025 | Open ARP & Championnats romands 2025 Champéry/SUI |
Young Novice Girls | Dregin | ||
| 22–24.11.2024 | Vogellisis-Cup Adelboden/SUI |
Young Novice U12 Girls | 25 | 53.18 |
Short Program 25 (18.03) Free Skating 24 (35.15)
|
| 18–20.10.2024 | Coupe du Rhône 2024, Monthey Monthey/SUI |
Sport De Masse I Girls | 4 | 30.47 |
Free Skating 4 (30.47)
|
Tímabil 2023/2024
| Dagur | Atburður | Flokkur | Sæti | Stig | Keðjur |
|---|---|---|---|---|---|
| 19–21.01.2024 | Coupe Neuchâteloise Neuchâtel/SUI |
Avenirs | 8 | 25.02 |
Free Skating 8 (25.02)
|
| 12–14.01.2024 | Championnat romand 2024, Monthey Monthey/SUI |
Avenirs Girls | 10 | 24.59 |
Free Skating 10 (24.59)
|
| 16–17.12.2023 | Coupe Ajoie Porrentruy/SUI |
Avenirs | 1 | 29.92 |
Free Skating 1 (29.92)
|
Tímabil 2022/2023
| Dagur | Atburður | Flokkur | Sæti | Stig | Keðjur |
|---|---|---|---|---|---|
| 18–19.03.2023 | Championnat vaudois 2023, Yverdon Yverdon/SUI |
Avenirs | 2 | 28.24 |
Free Skating 2 (28.24)
|
| 04–05.03.2023 | ZAEHRINGER CUP 2023 Fribourg/SUI |
Avenir Arp | 10 | 23.28 |
Free Skating 10 (23.28)
|
| 25–26.02.2023 | Ice Trophy 2023 Biel/SUI |
Avenirs Girls | 4 | 30.51 |
Free Skating 4 (30.51)
|
| 20–22.01.2023 | Coupe de Neuchâtel Neuchâtel/SUI |
Avenir Arp | 5 | 23.98 |
Free Skating 5 (23.98)
|
| 02–04.12.2022 | Coupe du Rhône 2022 Monthey/SUI |
Avenirs | 8 | 18.38 |
Free Skating 8 (18.38)
|
| 19–20.11.2022 | 18ème Coupe des Franches-Montagnes Franches-Montagnes/SUI |
Avenirs | 7 | 21.34 |
Free Skating 7 (21.34)
|
Tímabil 2021/2022
| Dagur | Atburður | Flokkur | Sæti | Stig | Keðjur |
|---|---|---|---|---|---|
| 03.04.2022 | CHAMPIONNATS GENEVOIS 2022 SUI |
Bronze A Girls |
Free Skating 4 (22.94)
|
Tímabil 2019/2020
| Dagur | Atburður | Flokkur | Sæti | Stig | Keðjur |
|---|---|---|---|---|---|
| 14.12.2019 | 7. Klotener Advents-Cup SUI |
Parcours 1. Star | 3 | 10.40 |
Parcours 3 (10.40)
|