fsresults

Sini RANTONEN óvirkur

FIN FIN · SALPA (17/18–21/22)

Einkasársbesti

FlokkurKeðjaStigNáð íTímabil
Junior Stutt frammöguleiki 28.25 Seniorit, Juniorit ja Noviisit 1. lohkokilpailu 3. (FIN) 2021/2022
Junior Frjáls áskrif 44.90 Seniorit, Juniorit ja Noviisit 1. lohkokilpailu 3. (FIN) 2021/2022
Junior Heildarverð 73.15 Seniorit, Juniorit ja Noviisit 1. lohkokilpailu 3. (FIN) 2021/2022
Einkasársbesti frá fyrrum flokkum
FlokkurKeðjaStigNáð íTímabil
Junior Women Stutt frammöguleiki 29.59 L3 Seniorit, juniorit, noviisit LK1 (FIN) 2020/2021
Junior Women Frjáls áskrif 52.87 L3 Seniorit, juniorit, noviisit LK1 (FIN) 2020/2021
Junior Women Heildarverð 82.46 L3 Seniorit, juniorit, noviisit LK1 (FIN) 2020/2021
Novice B, Girls Heildarverð 26.62 Froggie Cup Interclub 2018 (FIN) 2017/2018
Novice Girls Heildarverð 31.93 Noviisien 3L 2. vk 17.2.2018 (FIN) 2017/2018
Novice Hopeafinaali Heildarverð 34.74 Deb Nov KF HF 16.-17.3.19 (FIN) 2018/2019
Novice Ikäryhmä 1 Heildarverð 37.77 1. lohkokilpailu L4 24-25.11.2018 (FIN) 2018/2019
Novice R1 Heildarverð 35.32 2.lohkokilpailu L4 Rauma 12.-13.1.2019 (FIN) 2018/2019
Sm-Novice Girls Stutt frammöguleiki 22.74 SM-noviisit, debytantit 4L 2/3.lk. 7.-8.12.19 (FIN) 2019/2020
Sm-Novice Girls Frjáls áskrif 36.96 SM-noviisit, debytantit 4L 2/3.lk. 7.-8.12.19 (FIN) 2019/2020
Sm-Novice Girls Heildarverð 59.70 SM-noviisit, debytantit 4L 2/3.lk. 7.-8.12.19 (FIN) 2019/2020
Bestu metin frá fyrra tímabilum

Bestu niðurstaðar 2021/2022

FlokkurKeðjaStigNáð í
Junior Stutt frammöguleiki 28.25 Seniorit, Juniorit ja Noviisit 1. lohkokilpailu 3. (FIN)
Junior Frjáls áskrif 44.90 Seniorit, Juniorit ja Noviisit 1. lohkokilpailu 3. (FIN)
Junior Heildarverð 73.15 Seniorit, Juniorit ja Noviisit 1. lohkokilpailu 3. (FIN)

Bestu niðurstaðar 2020/2021

FlokkurKeðjaStigNáð í
Junior Women Stutt frammöguleiki 29.59 L3 Seniorit, juniorit, noviisit LK1 (FIN)
Junior Women Frjáls áskrif 52.87 L3 Seniorit, juniorit, noviisit LK1 (FIN)
Junior Women Heildarverð 82.46 L3 Seniorit, juniorit, noviisit LK1 (FIN)

Bestu niðurstaðar 2019/2020

FlokkurKeðjaStigNáð í
Sm-Novice Girls Stutt frammöguleiki 22.74 SM-noviisit, debytantit 4L 2/3.lk. 7.-8.12.19 (FIN)
Sm-Novice Girls Frjáls áskrif 36.96 SM-noviisit, debytantit 4L 2/3.lk. 7.-8.12.19 (FIN)
Sm-Novice Girls Heildarverð 59.70 SM-noviisit, debytantit 4L 2/3.lk. 7.-8.12.19 (FIN)

Bestu niðurstaðar 2018/2019

FlokkurKeðjaStigNáð í
Novice Hopeafinaali Frjáls áskrif 34.74 Deb Nov KF HF 16.-17.3.19 (FIN)
Novice Hopeafinaali Heildarverð 34.74 Deb Nov KF HF 16.-17.3.19 (FIN)
Novice Ikäryhmä 1 Frjáls áskrif 37.77 1. lohkokilpailu L4 24-25.11.2018 (FIN)
Novice Ikäryhmä 1 Heildarverð 37.77 1. lohkokilpailu L4 24-25.11.2018 (FIN)
Novice R1 Frjáls áskrif 35.32 2.lohkokilpailu L4 Rauma 12.-13.1.2019 (FIN)
Novice R1 Heildarverð 35.32 2.lohkokilpailu L4 Rauma 12.-13.1.2019 (FIN)

Bestu niðurstaðar 2017/2018

FlokkurKeðjaStigNáð í
Novice B, Girls Frjáls áskrif 26.62 Froggie Cup Interclub 2018 (FIN)
Novice B, Girls Heildarverð 26.62 Froggie Cup Interclub 2018 (FIN)
Novice Girls Frjáls áskrif 31.93 Noviisien 3L 2. vk 17.2.2018 (FIN)
Novice Girls Heildarverð 31.93 Noviisien 3L 2. vk 17.2.2018 (FIN)