Team Illuminice Access
Metavalk
Fræðakort ⓘ
Einkasársbesti
| Flokkur | Keðja | Stig | Náð í | Tímabil |
|---|---|---|---|---|
| Basic Novice | Heildarverð | 40.81 | Interclub Lumiere Cup 2026 (Eindhoven/NED) | 2025/2026 |
Einkasársbesti frá fyrrum flokkum
| Flokkur | Keðja | Stig | Náð í | Tímabil |
|---|---|---|---|---|
| Advanced Novice | Heildarverð | 52.37 | Leon Lurje Trophy Interclub 2025 (Gothenburg/SWE) | 2024/2025 |
| Juvenile | Heildarverð | 27.27 | BUDAPEST CUP 2019_Non ISU (HUN) | 2018/2019 |
Bestu niðurstaðar 2025/2026
| Flokkur | Keðja | Stig | Náð í |
|---|---|---|---|
| Basic Novice | Frjáls áskrif | 40.81 | Interclub Lumiere Cup 2026 (Eindhoven/NED) |
| Basic Novice | Heildarverð | 40.81 | Interclub Lumiere Cup 2026 (Eindhoven/NED) |
Bestu metin frá fyrra tímabilum
Bestu niðurstaðar 2024/2025
| Flokkur | Keðja | Stig | Náð í |
|---|---|---|---|
| Advanced Novice | Frjáls áskrif | 52.37 | Leon Lurje Trophy Interclub 2025 (Gothenburg/SWE) |
| Advanced Novice | Heildarverð | 52.37 | Leon Lurje Trophy Interclub 2025 (Gothenburg/SWE) |
Bestu niðurstaðar 2023/2024
| Flokkur | Keðja | Stig | Náð í |
|---|---|---|---|
| Basic Novice | Frjáls áskrif | 37.87 | Interclub Lumiere Cup 2024 (Eindhoven/NED) |
| Basic Novice | Heildarverð | 37.87 | Interclub Lumiere Cup 2024 (Eindhoven/NED) |
Bestu niðurstaðar 2022/2023
| Flokkur | Keðja | Stig | Náð í |
|---|---|---|---|
| Basic Novice | Frjáls áskrif | 37.98 | Interclub Lumière Cup 2022 (Eindhoven/NED) |
| Basic Novice | Heildarverð | 37.98 | Interclub Lumière Cup 2022 (Eindhoven/NED) |
Bestu niðurstaðar 2019/2020
| Flokkur | Keðja | Stig | Náð í |
|---|---|---|---|
| Basic Novice | Frjáls áskrif | 34.52 | Steel City Trophy 2020 (GBR) |
| Basic Novice | Heildarverð | 34.52 | Steel City Trophy 2020 (GBR) |
Bestu niðurstaðar 2018/2019
| Flokkur | Keðja | Stig | Náð í |
|---|---|---|---|
| Basic Novice | Frjáls áskrif | 17.20 | Lumière Cup Interclub 2018 (NED) |
| Basic Novice | Heildarverð | 17.20 | Lumière Cup Interclub 2018 (NED) |
| Juvenile | Frjáls áskrif | 27.27 | BUDAPEST CUP 2019_Non ISU (HUN) |
| Juvenile | Heildarverð | 27.27 | BUDAPEST CUP 2019_Non ISU (HUN) |
Bestu niðurstaðar 2016/2017
| Flokkur | Keðja | Stig | Náð í |
|---|---|---|---|
| Basic Novice | Frjáls áskrif | 31.83 | Winter Cup 2016 (BEL) |
| Basic Novice | Heildarverð | 31.83 | Winter Cup 2016 (BEL) |
Bestu niðurstaðar 2015/2016
| Flokkur | Keðja | Stig | Náð í |
|---|---|---|---|
| Basic Novice | Frjáls áskrif | 26.67 | Winter Cup 2015 (BEL) |
| Basic Novice | Heildarverð | 26.67 | Winter Cup 2015 (BEL) |
Tímabil 2025/2026
| Dagur | Atburður | Flokkur | Sæti | Stig | Keðjur |
|---|---|---|---|---|---|
| 25.01.2026 | Interclub Lumiere Cup 2026 Eindhoven/NED |
Basic Novice | 3 | 40.81 |
Free Skating 3 (40.81)
|
Niðurstöður frá fyrra tímabilum
Tímabil 2024/2025
| Dagur | Atburður | Flokkur | Sæti | Stig | Keðjur |
|---|---|---|---|---|---|
| 09.03.2025 | Leon Lurje Trophy Interclub 2025 Gothenburg/SWE |
Advanced Novice | 3 | 52.37 |
Free Skating 3 (52.37)
|
Tímabil 2023/2024
| Dagur | Atburður | Flokkur | Sæti | Stig | Keðjur |
|---|---|---|---|---|---|
| 04.02.2024 | Interclub 8th Hevelius Cup 2024 Gdansk/POL |
Basic Novice | 7 | 33.10 |
Free Skating 7 (33.10)
|
| 14.01.2024 | Interclub Lumiere Cup 2024 Eindhoven/NED |
Basic Novice | 3 | 37.87 |
Free Skating 3 (37.87)
|
Tímabil 2022/2023
| Dagur | Atburður | Flokkur | Sæti | Stig | Keðjur |
|---|---|---|---|---|---|
| 08–10.12.2022 | Interclub Lumière Cup 2022 Eindhoven/NED |
Basic Novice | 1 | 37.98 |
Free Skating 1 (37.98)
|
Tímabil 2019/2020
| Dagur | Atburður | Flokkur | Sæti | Stig | Keðjur |
|---|---|---|---|---|---|
| 07–09.03.2020 | Steel City Trophy 2020 GBR |
Basic Novice | 1 | 34.52 |
Free Skating 1 (34.52)
|
| 12–15.12.2019 | 4th Lumière Cup Interclub NED |
Basic Novice | 1 | 27.08 |
Free Skating 1 (27.08)
|
Tímabil 2018/2019
| Dagur | Atburður | Flokkur | Sæti | Stig | Keðjur |
|---|---|---|---|---|---|
| 28.02–03.03.2019 | BUDAPEST CUP 2019_Non ISU HUN |
Juvenile | 5 | 27.27 |
Free Skating 5 (27.27)
|
| 26–27.01.2019 | 3rd Hevelius Cup 2019 POL |
Basic Novice | 1 | 38.92 |
Free Skating 1 (38.92)
|
| 13–15.12.2018 | Lumière Cup Interclub 2018 NED |
Basic Novice | 2 | 17.20 |
Free Skating 2 (17.20)
|
Tímabil 2016/2017
| Dagur | Atburður | Flokkur | Sæti | Stig | Keðjur |
|---|---|---|---|---|---|
| 03.03.2017 | Lumière Cup 2017 NED |
Basic Novice | 2 | 35.35 |
Free Skating 2 (35.35)
|
| 24–27.11.2016 | Winter Cup 2016 BEL |
Basic Novice | 3 | 31.83 |
Free Skating 3 (31.83)
|
Tímabil 2015/2016
| Dagur | Atburður | Flokkur | Sæti | Stig | Keðjur |
|---|---|---|---|---|---|
| 27–28.11.2015 | Winter Cup 2015 BEL |
Basic Novice | 3 | 26.67 |
Free Skating 3 (26.67)
|