Team Union Access
Metavalk
Fræðakort ⓘ
Einkasársbesti
| Flokkur | Keðja | Stig | Náð í | Tímabil |
|---|---|---|---|---|
| Junior | Heildarverð | 46.10 | LoSuTa ML Aluemestaruuskilpailut 2025 (Kaarina/FIN) | 2024/2025 |
Einkasársbesti frá fyrrum flokkum
| Flokkur | Keðja | Stig | Náð í | Tímabil |
|---|---|---|---|---|
| Junior | Heildarverð | 64.28 | ML aluemestaruus 2024 Lounais-Suomi (Pori/FIN) | 2023/2024 |
| Junior L1 | Heildarverð | 43.28 | ML Kans 2. kilp. ISU-arviointi (Jun, Sen, Mas, Min) (Turku/FIN) | 2024/2025 |
| Junior L2 | Heildarverð | 46.52 | ML191123KKJT (Kouvola / KKJT/FIN) | 2023/2024 |
| Junior Lohko 2 | Heildarverð | 52.03 | ML Kans 2 kilp ISU Jun Sen Mas Min (Tampere / TapTL/FIN) | 2023/2024 |
| Junior Mupi 1+1 | Heildarverð | 96.32 | Seurakilpailu Riihimäen Jäätaiturit 2024 (Riihimäki/FIN) | 2024/2025 |
Bestu niðurstaðar 2025/2026
| Flokkur | Keðja | Stig | Náð í |
|---|---|---|---|
| Junior | Frjáls áskrif | 42.55 | Tulokaat ja joukkueet jotka ei kilpaile 3 k (Helsinki/FIN) |
| Junior | Heildarverð | 42.55 | Tulokaat ja joukkueet jotka ei kilpaile 3 k (Helsinki/FIN) |
| Junior L2 | Frjáls áskrif | 39.37 | ML Kans 1. kilp. ISU-arviointi (Min, Mas, Jun & Sen) (Kouvola / KKJT/FIN) |
| Junior L2 | Heildarverð | 39.37 | ML Kans 1. kilp. ISU-arviointi (Min, Mas, Jun & Sen) (Kouvola / KKJT/FIN) |
| Junior Lohko 2 | Frjáls áskrif | 37.54 | ML Kans 2K ISU (Lahti/FIN) |
| Junior Lohko 2 | Heildarverð | 37.54 | ML Kans 2K ISU (Lahti/FIN) |
Bestu metin frá fyrra tímabilum
Bestu niðurstaðar 2024/2025
| Flokkur | Keðja | Stig | Náð í |
|---|---|---|---|
| Junior | Frjáls áskrif | 46.10 | LoSuTa ML Aluemestaruuskilpailut 2025 (Kaarina/FIN) |
| Junior | Heildarverð | 46.10 | LoSuTa ML Aluemestaruuskilpailut 2025 (Kaarina/FIN) |
| Junior L1 | Frjáls áskrif | 43.28 | ML Kans 2. kilp. ISU-arviointi (Jun, Sen, Mas, Min) (Turku/FIN) |
| Junior L1 | Heildarverð | 43.28 | ML Kans 2. kilp. ISU-arviointi (Jun, Sen, Mas, Min) (Turku/FIN) |
| Junior Mupi 1+1 | Frjáls áskrif | 48.55 | Seurakilpailu Riihimäen Jäätaiturit 2024 (Riihimäki/FIN) |
| Junior Mupi 1+1 | Heildarverð | 96.32 | Seurakilpailu Riihimäen Jäätaiturit 2024 (Riihimäki/FIN) |
Bestu niðurstaðar 2023/2024
| Flokkur | Keðja | Stig | Náð í |
|---|---|---|---|
| Junior | Frjáls áskrif | 45.76 | UpLakers Syncro 2024 (Kangasala/FIN) |
| Junior | Frjáls áskrif | 64.28 | ML aluemestaruus 2024 Lounais-Suomi (Pori/FIN) |
| Junior | Heildarverð | 64.28 | ML aluemestaruus 2024 Lounais-Suomi (Pori/FIN) |
| Junior | Heildarverð | 45.76 | UpLakers Syncro 2024 (Kangasala/FIN) |
| Junior L2 | Frjáls áskrif | 46.52 | ML191123KKJT (Kouvola / KKJT/FIN) |
| Junior L2 | Heildarverð | 46.52 | ML191123KKJT (Kouvola / KKJT/FIN) |
| Junior Lohko 2 | Frjáls áskrif | 52.03 | ML Kans 2 kilp ISU Jun Sen Mas Min (Tampere / TapTL/FIN) |
| Junior Lohko 2 | Heildarverð | 52.03 | ML Kans 2 kilp ISU Jun Sen Mas Min (Tampere / TapTL/FIN) |
Tímabil 2025/2026
| Dagur | Atburður | Flokkur | Sæti | Stig | Keðjur |
|---|---|---|---|---|---|
| 07.03.2026 | Tulokaat ja joukkueet jotka ei kilpaile 3 k Helsinki/FIN |
Junior | 1 | 42.55 |
Free Skating 1 (42.55)
|
| 14–15.02.2026 | Tiksi Ice Club 2026 TIkkurila/FIN |
Junior | 6 | 40.86 |
Free Skating 6 (40.86)
|
| 31.01–01.02.2026 | ML Kans 2K ISU Lahti/FIN |
Junior Lohko 2 | 8 | 37.54 |
Free Skating 8 (37.54)
|
| 30.11.2025 | ML Kans 1. kilp. ISU-arviointi (Min, Mas, Jun & Sen) Kouvola / KKJT/FIN |
Junior L2 | 10 | 39.37 |
Free Skating 10 (39.37)
|
| 15.11.2025 | Uplakers synchro 2025 Kangasala //FIN |
Junior | 4 | 40.50 |
Free Skating 4 (40.50)
|
Niðurstöður frá fyrra tímabilum
Tímabil 2024/2025
| Dagur | Atburður | Flokkur | Sæti | Stig | Keðjur |
|---|---|---|---|---|---|
| 16.03.2025 | Muodostelma Lappeenranta / SaiML/FIN |
Junior | 3 | 43.49 |
Free Skating 3 (43.49)
|
| 09.02.2025 | ML Kans 2. kilp. ISU-arviointi (Jun, Sen, Mas, Min) Turku/FIN |
Junior L1 | 8 | 43.28 |
Free Skating 8 (43.28)
|
| 18.01.2025 | LoSuTa ML Aluemestaruuskilpailut 2025 Kaarina/FIN |
Junior | 1 | 46.10 |
Free Skating 1 (46.10)
|
| 23.11.2024 | ML Kans 1. kilp Min Mas Jun Sen Vantaa/FIN |
Junior L1 | 11 | 38.60 |
Free Skating 11 (38.60)
|
| 09.11.2024 | Seurakilpailu Riihimäen Jäätaiturit 2024 Riihimäki/FIN |
Junior Mupi 1+1 | 5 | 96.32 |
Free Skating 5 (48.55)
|
Tímabil 2023/2024
| Dagur | Atburður | Flokkur | Sæti | Stig | Keðjur |
|---|---|---|---|---|---|
| 09–10.03.2024 | ML kansallisten 3 kilpailu SMjun ja SMnov HF Helsinki/FIN |
Junior | 15 | 38.87 |
Free Skating 15 (38.87)
|
| 03.02.2024 | ML Kans 2 kilp ISU Jun Sen Mas Min Tampere / TapTL/FIN |
Junior Lohko 2 | 4 | 52.03 |
Free Skating 4 (52.03)
|
| 28.01.2024 | ML aluemestaruus 2024 Lounais-Suomi Pori/FIN |
Junior | 1 | 64.28 |
Free Skating 1 (64.28)
|
| 01.01.2024 | UpLakers Syncro 2024 Kangasala/FIN |
Junior | 5 | 45.76 |
Free Skating 5 (45.76)
|
| 19.11.2023 | ML191123KKJT Kouvola / KKJT/FIN |
Junior L2 | 3 | 46.52 |
Free Skating 3 (46.52)
|