Alessia BARCELLA ไม่แข่งขัน Access
การก้าวหน้าของคะแนน
แผนที่องค์ประกอบ ⓘ
ส่วนบุคคลที่ดีที่สุด
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ | ฤดูกาล |
|---|---|---|---|---|
| Junior Women | Short Program | 36.78 | Championat Suisses Juniors et Seniors B 2014 (SUI) | 2013/2014 |
| Junior Women | Free Skating | 68.30 | Championat Suisses Juniors et Seniors B 2014 (SUI) | 2013/2014 |
| Junior Women | Total | 98.00 | Heiko-Fischer-Pokal 2014 (GER) | 2013/2014 |
ส่วนบุคคลที่ดีที่สุดจากประเภทก่อนหน้า
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ | ฤดูกาล |
|---|---|---|---|---|
| Cadet | Short Program | 28.74 | TROFEO TICINO SWISS CUP 2012 (SUI) | 2012/2013 |
| Cadet | Free Skating | 48.73 | TROFEO TICINO SWISS CUP 2012 (SUI) | 2012/2013 |
| Cadet | Total | 77.47 | TROFEO TICINO SWISS CUP 2012 (SUI) | 2012/2013 |
| Cadets Girls U14 | Short Program | 30.16 | Championnats suisses Cadets 2013 (SUI) | 2012/2013 |
| Cadets Girls U14 | Free Skating | 52.16 | Championnats suisses Cadets 2013 (SUI) | 2012/2013 |
| Junior Sev Women | Short Program | 30.06 | Eulach Cup 2013 (SUI) | 2013/2014 |
| Junior Sev Women | Free Skating | 60.26 | Eulach Cup 2013 (SUI) | 2013/2014 |
| Junior Sev Women | Total | 90.32 | Eulach Cup 2013 (SUI) | 2013/2014 |
| Sev Nachwuchs Women | Short Program | 27.31 | Züri-Leu-Cup 2012 (SUI) | 2012/2013 |
| Sev Nachwuchs Women | Free Skating | 52.61 | Züri-Leu-Cup 2012 (SUI) | 2012/2013 |
| Sev Nachwuchs Women | Total | 79.92 | Züri-Leu-Cup 2012 (SUI) | 2012/2013 |
| Speranze | Short Program | 25.41 | CAMPIONATI TICINESI 2012 (SUI) | 2011/2012 |
| Speranze | Free Skating | 48.86 | CAMPIONATI TICINESI 2012 (SUI) | 2011/2012 |
| Speranze | Total | 74.27 | CAMPIONATI TICINESI 2012 (SUI) | 2011/2012 |
คะแนนดีที่สุดจากฤดูกาลที่แล้ว
คะแนนที่ดีที่สุด 2013/2014
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Junior Sev Women | Short Program | 30.06 | Eulach Cup 2013 (SUI) |
| Junior Sev Women | Free Skating | 60.26 | Eulach Cup 2013 (SUI) |
| Junior Sev Women | Total | 90.32 | Eulach Cup 2013 (SUI) |
| Junior Women | Short Program | 36.78 | Championat Suisses Juniors et Seniors B 2014 (SUI) |
| Junior Women | Free Skating | 68.30 | Championat Suisses Juniors et Seniors B 2014 (SUI) |
| Junior Women | Total | 98.00 | Heiko-Fischer-Pokal 2014 (GER) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2012/2013
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Cadet | Short Program | 28.74 | TROFEO TICINO SWISS CUP 2012 (SUI) |
| Cadet | Free Skating | 48.73 | TROFEO TICINO SWISS CUP 2012 (SUI) |
| Cadet | Total | 77.47 | TROFEO TICINO SWISS CUP 2012 (SUI) |
| Cadets Girls U14 | Short Program | 30.16 | Championnats suisses Cadets 2013 (SUI) |
| Cadets Girls U14 | Free Skating | 52.16 | Championnats suisses Cadets 2013 (SUI) |
| Sev Nachwuchs Women | Short Program | 27.31 | Züri-Leu-Cup 2012 (SUI) |
| Sev Nachwuchs Women | Free Skating | 52.61 | Züri-Leu-Cup 2012 (SUI) |
| Sev Nachwuchs Women | Total | 79.92 | Züri-Leu-Cup 2012 (SUI) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2011/2012
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Speranze | Short Program | 25.41 | CAMPIONATI TICINESI 2012 (SUI) |
| Speranze | Free Skating | 48.86 | CAMPIONATI TICINESI 2012 (SUI) |
| Speranze | Total | 74.27 | CAMPIONATI TICINESI 2012 (SUI) |
ผลลัพธ์จากฤดูกาลที่แล้ว
ฤดูกาล 2013/2014
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 21–23.02.2014 | Heiko-Fischer-Pokal 2014 GER |
Junior Women | 7 | 98.00 |
Short Program 10 (32.96) Free Skating 6 (65.04)
|
| 04–05.01.2014 | Championat Suisses Juniors et Seniors B 2014 Nationals SUI |
Junior Women |
Free Skating 5 (68.30) Short Program 8 (36.78)
|
||
| 08–10.11.2013 | Eulach Cup 2013 SUI |
Junior Sev Women | 9 | 90.32 |
Short Program 14 (30.06) Free Skating 7 (60.26)
|
| 11–13.10.2013 | Trofeo dei Castelli 2013 SUI |
Junior Women | 7 | 94.96 |
Short Program 8 (31.97) Free Skating 5 (62.99)
|
ฤดูกาล 2012/2013
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 12.01.2013–13.01.2012 | Championnats suisses Cadets 2013 Nationals SUI |
Cadets Girls U14 |
Free Skating 3 (52.16) Short Program 3 (30.16)
|
||
| 01–02.12.2012 | TROFEO TICINO SWISS CUP 2012 SUI |
Cadet | 1 | 77.47 |
Short Program 1 (28.74) Free Skating 1 (48.73)
|
| 23–25.11.2012 | Züri-Leu-Cup 2012 SUI |
Sev Nachwuchs Women | 2 | 79.92 |
Short Program 2 (27.31) Free Skating 2 (52.61)
|
ฤดูกาล 2011/2012
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 11–12.02.2012 | CAMPIONATI TICINESI 2012 SUI |
Speranze | 1 | 74.27 |
Short Program 2 (25.41) Free Skating 1 (48.86)
|