Cecile GOOS ไม่แข่งขัน Access
การก้าวหน้าของคะแนน
แผนที่องค์ประกอบ ⓘ
ส่วนบุคคลที่ดีที่สุด
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ | ฤดูกาล |
|---|---|---|---|---|
| Adult Women Bronze Younger | Total | 20.90 | Pizokel-Cup 2025 (Chur/SUI) | 2024/2025 |
ส่วนบุคคลที่ดีที่สุดจากประเภทก่อนหน้า
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ | ฤดูกาล |
|---|---|---|---|---|
| 2. Star Girls | Total | 10.20 | 27. Flimser Trophy 2016 (SUI) | 2016/2017 |
| 3. Star Girls | Total | 14.63 | 28. Flimser Trophy 2017 (SUI) | 2017/2018 |
| 3. Star Older Girls | Total | 15.52 | Pizokel Cup & Bündnermeisterschaft 2020 (SUI) | 2019/2020 |
| 4. Star Girls | Total | 14.92 | Pizokel Cup 2022 (SUI) | 2021/2022 |
คะแนนดีที่สุดจากฤดูกาลที่แล้ว
คะแนนที่ดีที่สุด 2024/2025
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Adult Women Bronze Younger | Free Skating | 20.90 | Pizokel-Cup 2025 (Chur/SUI) |
| Adult Women Bronze Younger | Total | 20.90 | Pizokel-Cup 2025 (Chur/SUI) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2021/2022
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| 4. Star Girls | Free Skating | 14.92 | Pizokel Cup 2022 (SUI) |
| 4. Star Girls | Total | 14.92 | Pizokel Cup 2022 (SUI) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2019/2020
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| 3. Star Girls | Free Skating | 13.51 | 30. Flimser Trophy 2019 (SUI) |
| 3. Star Girls | Total | 13.51 | 30. Flimser Trophy 2019 (SUI) |
| 3. Star Older Girls | Free Skating | 15.52 | Pizokel Cup & Bündnermeisterschaft 2020 (SUI) |
| 3. Star Older Girls | Total | 15.52 | Pizokel Cup & Bündnermeisterschaft 2020 (SUI) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2018/2019
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| 3. Star Girls | Free Skating | 13.02 | 29. Flimser Trophy (SUI) |
| 3. Star Girls | Total | 13.02 | 29. Flimser Trophy (SUI) |
| 3. Star Girls Older | Free Skating | 13.05 | Bündnermeisterschaft 2019 (SUI) |
| 3. Star Girls Older | Total | 13.05 | Bündnermeisterschaft 2019 (SUI) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2017/2018
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| 3. Star Girls | Free Skating | 14.63 | 28. Flimser Trophy 2017 (SUI) |
| 3. Star Girls | Total | 14.63 | 28. Flimser Trophy 2017 (SUI) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2016/2017
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| 2. Star Girls | Free Skating | 10.20 | 27. Flimser Trophy 2016 (SUI) |
| 2. Star Girls | Total | 10.20 | 27. Flimser Trophy 2016 (SUI) |
ผลลัพธ์จากฤดูกาลที่แล้ว
ฤดูกาล 2024/2025
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 15–16.02.2025 | Pizokel-Cup 2025 Chur/SUI |
Adult Women Bronze Younger | 1 | 20.90 |
Free Skating 1 (20.90)
|
ฤดูกาล 2021/2022
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 13.02.2022 | Pizokel Cup 2022 SUI |
4. Star Girls | 4 | 14.92 |
Free Skating 4 (14.92)
|
| 09–12.12.2021 | 32. Flimser Trophy 2021 SUI |
4. Star Girls | 8 | 13.59 |
Free Skating 8 (13.59)
|
ฤดูกาล 2019/2020
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 08.02.2020 | Pizokel Cup & Bündnermeisterschaft 2020 SUI |
3. Star Older Girls | 1 | 15.52 |
Free Skating 1 (15.52)
|
| 28.11–01.12.2019 | 30. Flimser Trophy 2019 SUI |
3. Star Girls | 2 | 13.51 |
Free Skating 2 (13.51)
|
ฤดูกาล 2018/2019
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 09–10.03.2019 | Bündnermeisterschaft 2019 SUI |
3. Star Girls Older | 2 | 13.05 |
Free Skating 2 (13.05)
|
| 10.02.2019 | Pizokel Cup 2019 SUI |
3. Star Girls Older | 2 | 12.87 |
Free Skating 2 (12.87)
|
| 29.11–02.12.2018 | 29. Flimser Trophy SUI |
3. Star Girls | 9 | 13.02 |
Free Skating 9 (13.02)
|
ฤดูกาล 2017/2018
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 08–10.12.2017 | 28. Flimser Trophy 2017 SUI |
3. Star Girls | 8 | 14.63 |
Free Skating 8 (14.63)
|
ฤดูกาล 2016/2017
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 09–11.12.2016 | 27. Flimser Trophy 2016 SUI |
2. Star Girls | 5 | 10.20 |
Free Skating 5 (10.20)
|