Cynthia FLURI ไม่แข่งขัน Access
การก้าวหน้าของคะแนน
แผนที่องค์ประกอบ ⓘ
ส่วนบุคคลที่ดีที่สุด
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ | ฤดูกาล |
|---|---|---|---|---|
| Mixed Age Women | Short Program | 35.67 | Coupe du Rhône 2022 (Monthey/SUI) | 2022/2023 |
| Mixed Age Women | Free Skating | 71.20 | Coupe du Rhône 2022 (Monthey/SUI) | 2022/2023 |
| Mixed Age Women | Total | 106.87 | Coupe du Rhône 2022 (Monthey/SUI) | 2022/2023 |
ส่วนบุคคลที่ดีที่สุดจากประเภทก่อนหน้า
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ | ฤดูกาล |
|---|---|---|---|---|
| Cadet U14 | Short Program | 20.51 | TICINO CUP 2018 (SUI) | 2018/2019 |
| Cadet U14 | Free Skating | 41.01 | TICINO CUP 2018 (SUI) | 2018/2019 |
| Cadet U14 | Total | 61.52 | TICINO CUP 2018 (SUI) | 2018/2019 |
| Cadet U15 | Short Program | 27.65 | LUGANO CUP 2019 (SUI) | 2019/2020 |
| Cadet U15 | Free Skating | 43.46 | LUGANO CUP 2019 (SUI) | 2019/2020 |
| Cadet U15 | Total | 71.11 | LUGANO CUP 2019 (SUI) | 2019/2020 |
| Cadres Junior Women | Total | 63.41 | Coupe de Lausanne 2021 - Test Skate romand (SUI) | 2021/2022 |
| Jugend C | Total | 20.96 | Montalin Cup 2015 (SUI) | 2015/2016 |
| Jugend Sev Girls | Short Program | 20.60 | Dreitannen-Cup 2017 (SUI) | 2017/2018 |
| Jugend Sev Girls | Free Skating | 37.17 | Pilatus Cup 2017 (SUI) | 2017/2018 |
| Jugend Sev Girls | Total | 57.73 | Pilatus Cup 2017 (SUI) | 2017/2018 |
| Jugend Sev U13 Girls | Short Program | 21.61 | 28. Flimser Trophy 2017 (SUI) | 2017/2018 |
| Jugend Sev U13 Girls | Free Skating | 38.38 | 28. Flimser Trophy 2017 (SUI) | 2017/2018 |
| Jugend Sev U13 Girls | Total | 59.99 | 28. Flimser Trophy 2017 (SUI) | 2017/2018 |
| Jugend U13 | Short Program | 20.41 | SM JUGEND UND MINI 2018 (SUI) | 2017/2018 |
| Jugend U13 | Free Skating | 40.76 | SM JUGEND UND MINI 2018 (SUI) | 2017/2018 |
| Jugend U13 | Total | 61.17 | SM JUGEND UND MINI 2018 (SUI) | 2017/2018 |
| Junior | Short Program | 34.36 | TICINO CUP BANCA STATO 2021 (SUI) | 2021/2022 |
| Junior | Free Skating | 64.60 | TicinoCup BancaStato (Bellinzona/SUI) | 2022/2023 |
| Junior | Total | 96.41 | TICINO CUP BANCA STATO 2021 (SUI) | 2021/2022 |
| Junior Women | Short Program | 38.62 | Championnats Suisses Juniors/Mixed Age 2022, Bulle (SUI) | 2021/2022 |
| Junior Women | Free Skating | 69.49 | 24. Züri Leu Cup 2021 (SUI) | 2021/2022 |
| Junior Women | Total | 105.23 | 24. Züri Leu Cup 2021 (SUI) | 2021/2022 |
| Mini Sev Girls U12 | Short Program | 14.88 | Montalin Cup 2016 (SUI) | 2016/2017 |
| Mini Sev Girls U12 | Free Skating | 30.07 | Montalin Cup 2016 (SUI) | 2016/2017 |
| Mini Sev Girls U12 | Total | 44.95 | Montalin Cup 2016 (SUI) | 2016/2017 |
| Mini Sev Women | Short Program | 17.23 | Dreitannencup 2016 (SUI) | 2016/2017 |
| Mini Sev Women | Free Skating | 32.16 | Dreitannencup 2016 (SUI) | 2016/2017 |
| Mini Sev Women | Total | 49.39 | Dreitannencup 2016 (SUI) | 2016/2017 |
| Minis Girls | Short Program | 19.85 | Championnats romands 2017 (SUI) | 2016/2017 |
| Minis Girls | Free Skating | 29.97 | Championnats romands 2017 (SUI) | 2016/2017 |
| Nachwuchs Girls U15 | Short Program | 29.36 | Schweizer Meisterschaften Nachwuchs (SUI) | 2019/2020 |
| Nachwuchs Girls U15 | Free Skating | 54.70 | Schweizer Meisterschaften Nachwuchs (SUI) | 2019/2020 |
| Nachwuchs Girls U15 | Total | 84.06 | Schweizer Meisterschaften Nachwuchs (SUI) | 2019/2020 |
| Nachwuchs U14 Girls | Short Program | 24.09 | Schweizermeisterschaft Nachwuchs 2019 (SUI) | 2018/2019 |
| Nachwuchs U14 Girls | Free Skating | 43.53 | Schweizermeisterschaft Nachwuchs 2019 (SUI) | 2018/2019 |
| Nachwuchs U14 Girls | Total | 67.62 | Schweizermeisterschaft Nachwuchs 2019 (SUI) | 2018/2019 |
| Nachwuchs U14 Sev Girls | Short Program | 25.27 | 15. Eulach-Cup (SUI) | 2018/2019 |
| Nachwuchs U14 Sev Girls | Free Skating | 47.96 | 15. Eulach-Cup (SUI) | 2018/2019 |
| Nachwuchs U14 Sev Girls | Total | 73.23 | 15. Eulach-Cup (SUI) | 2018/2019 |
| Nachwuchs U14 Swiss Ice Skating Girls | Short Program | 25.19 | 29. Flimser Trophy (SUI) | 2018/2019 |
| Nachwuchs U14 Swiss Ice Skating Girls | Free Skating | 43.04 | 29. Flimser Trophy (SUI) | 2018/2019 |
| Nachwuchs U14 Swiss Ice Skating Girls | Total | 68.23 | 29. Flimser Trophy (SUI) | 2018/2019 |
| Sev Mini Maedchen | Short Program | 15.50 | 20. Zueri Leu Cup 2016 (SUI) | 2016/2017 |
| Sev Mini Maedchen | Free Skating | 31.04 | 20. Zueri Leu Cup 2016 (SUI) | 2016/2017 |
| Sev Mini Maedchen | Total | 46.54 | 20. Zueri Leu Cup 2016 (SUI) | 2016/2017 |
| Sev Nachwuchs Girls U14 | Short Program | 21.93 | Pilatus Cup 2018 (SUI) | 2018/2019 |
| Sev Nachwuchs Girls U14 | Free Skating | 39.94 | Pilatus Cup 2018 (SUI) | 2018/2019 |
| Sev Nachwuchs Girls U14 | Total | 61.87 | Pilatus Cup 2018 (SUI) | 2018/2019 |
| Sev Nachwuchs U14 Women | Short Program | 21.28 | 22. Zueri Leu Cup 2018 (SUI) | 2018/2019 |
| Sev Nachwuchs U14 Women | Free Skating | 43.91 | 22. Zueri Leu Cup 2018 (SUI) | 2018/2019 |
| Sev Nachwuchs U14 Women | Total | 65.19 | 22. Zueri Leu Cup 2018 (SUI) | 2018/2019 |
| Sev Women Jugend U13 | Short Program | 24.33 | 21. Zueri Leu Cup 2017 (SUI) | 2017/2018 |
| Sev Women Jugend U13 | Free Skating | 37.65 | 21. Zueri Leu Cup 2017 (SUI) | 2017/2018 |
| Sev Women Jugend U13 | Total | 61.98 | 21. Zueri Leu Cup 2017 (SUI) | 2017/2018 |
| U13 Jugend Girls Sev | Short Program | 20.66 | Montalin Cup 2017 (SUI) | 2017/2018 |
| U13 Jugend Girls Sev | Free Skating | 41.00 | Montalin Cup 2017 (SUI) | 2017/2018 |
| U13 Jugend Girls Sev | Total | 61.66 | Montalin Cup 2017 (SUI) | 2017/2018 |
| U14 Nachwuchs Women | Short Program | 23.60 | Montalin Cup 2018 (SUI) | 2018/2019 |
| U14 Nachwuchs Women | Free Skating | 42.78 | Montalin Cup 2018 (SUI) | 2018/2019 |
| U14 Nachwuchs Women | Total | 66.38 | Montalin Cup 2018 (SUI) | 2018/2019 |
| U15 Nachwuchs Women | Short Program | 25.31 | Montalin Cup 2019 (SUI) | 2019/2020 |
| U15 Nachwuchs Women | Free Skating | 47.09 | Montalin Cup 2019 (SUI) | 2019/2020 |
| U15 Nachwuchs Women | Total | 72.40 | Montalin Cup 2019 (SUI) | 2019/2020 |
| Women Bs Inter-Bronze | Total | 20.44 | Zueri Leu Cup 2015 - Wettkampf (SUI) | 2015/2016 |
คะแนนดีที่สุดจากฤดูกาลที่แล้ว
คะแนนที่ดีที่สุด 2022/2023
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Junior | Short Program | 23.95 | TicinoCup BancaStato (Bellinzona/SUI) |
| Junior | Free Skating | 64.60 | TicinoCup BancaStato (Bellinzona/SUI) |
| Junior | Total | 88.55 | TicinoCup BancaStato (Bellinzona/SUI) |
| Mixed Age Women | Short Program | 35.67 | Coupe du Rhône 2022 (Monthey/SUI) |
| Mixed Age Women | Free Skating | 71.20 | Coupe du Rhône 2022 (Monthey/SUI) |
| Mixed Age Women | Total | 106.87 | Coupe du Rhône 2022 (Monthey/SUI) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2021/2022
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Cadres Junior Women | Free Skating | 63.41 | Coupe de Lausanne 2021 - Test Skate romand (SUI) |
| Cadres Junior Women | Total | 63.41 | Coupe de Lausanne 2021 - Test Skate romand (SUI) |
| Junior | Short Program | 34.36 | TICINO CUP BANCA STATO 2021 (SUI) |
| Junior | Free Skating | 62.05 | TICINO CUP BANCA STATO 2021 (SUI) |
| Junior | Total | 96.41 | TICINO CUP BANCA STATO 2021 (SUI) |
| Junior Women | Short Program | 38.62 | Championnats Suisses Juniors/Mixed Age 2022, Bulle (SUI) |
| Junior Women | Free Skating | 69.49 | 24. Züri Leu Cup 2021 (SUI) |
| Junior Women | Total | 105.23 | 24. Züri Leu Cup 2021 (SUI) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2020/2021
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Junior | Short Program | 31.56 | TICINO CUP BANCA STATO 2020 (SUI) |
| Junior | Free Skating | 63.13 | LUGANO CUP 2020 -2021 (SUI) |
| Junior | Total | 91.23 | TICINO CUP BANCA STATO 2020 (SUI) |
| Junior Women | Short Program | 28.15 | Montalin Cup 2020 (SUI) |
| Junior Women | Free Skating | 60.80 | Montalin Cup 2020 (SUI) |
| Junior Women | Total | 88.95 | Montalin Cup 2020 (SUI) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2019/2020
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Cadet U15 | Short Program | 27.65 | LUGANO CUP 2019 (SUI) |
| Cadet U15 | Free Skating | 43.46 | LUGANO CUP 2019 (SUI) |
| Cadet U15 | Total | 71.11 | LUGANO CUP 2019 (SUI) |
| Nachwuchs Girls U15 | Short Program | 29.36 | Schweizer Meisterschaften Nachwuchs (SUI) |
| Nachwuchs Girls U15 | Free Skating | 54.70 | Schweizer Meisterschaften Nachwuchs (SUI) |
| Nachwuchs Girls U15 | Total | 84.06 | Schweizer Meisterschaften Nachwuchs (SUI) |
| U15 Nachwuchs Women | Short Program | 25.31 | Montalin Cup 2019 (SUI) |
| U15 Nachwuchs Women | Free Skating | 47.09 | Montalin Cup 2019 (SUI) |
| U15 Nachwuchs Women | Total | 72.40 | Montalin Cup 2019 (SUI) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2018/2019
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Cadet U14 | Short Program | 20.51 | TICINO CUP 2018 (SUI) |
| Cadet U14 | Free Skating | 41.01 | TICINO CUP 2018 (SUI) |
| Cadet U14 | Total | 61.52 | TICINO CUP 2018 (SUI) |
| Nachwuchs U14 Girls | Short Program | 24.09 | Schweizermeisterschaft Nachwuchs 2019 (SUI) |
| Nachwuchs U14 Girls | Free Skating | 43.53 | Schweizermeisterschaft Nachwuchs 2019 (SUI) |
| Nachwuchs U14 Girls | Total | 67.62 | Schweizermeisterschaft Nachwuchs 2019 (SUI) |
| Nachwuchs U14 Sev Girls | Short Program | 25.27 | 15. Eulach-Cup (SUI) |
| Nachwuchs U14 Sev Girls | Free Skating | 47.96 | 15. Eulach-Cup (SUI) |
| Nachwuchs U14 Sev Girls | Total | 73.23 | 15. Eulach-Cup (SUI) |
| Nachwuchs U14 Swiss Ice Skating Girls | Short Program | 25.19 | 29. Flimser Trophy (SUI) |
| Nachwuchs U14 Swiss Ice Skating Girls | Free Skating | 43.04 | 29. Flimser Trophy (SUI) |
| Nachwuchs U14 Swiss Ice Skating Girls | Total | 68.23 | 29. Flimser Trophy (SUI) |
| Sev Nachwuchs Girls U14 | Short Program | 21.93 | Pilatus Cup 2018 (SUI) |
| Sev Nachwuchs Girls U14 | Free Skating | 39.94 | Pilatus Cup 2018 (SUI) |
| Sev Nachwuchs Girls U14 | Total | 61.87 | Pilatus Cup 2018 (SUI) |
| Sev Nachwuchs U14 Women | Short Program | 21.28 | 22. Zueri Leu Cup 2018 (SUI) |
| Sev Nachwuchs U14 Women | Free Skating | 43.91 | 22. Zueri Leu Cup 2018 (SUI) |
| Sev Nachwuchs U14 Women | Total | 65.19 | 22. Zueri Leu Cup 2018 (SUI) |
| U14 Nachwuchs Women | Short Program | 23.60 | Montalin Cup 2018 (SUI) |
| U14 Nachwuchs Women | Free Skating | 42.78 | Montalin Cup 2018 (SUI) |
| U14 Nachwuchs Women | Total | 66.38 | Montalin Cup 2018 (SUI) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2017/2018
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Jugend Sev Girls | Short Program | 20.60 | Dreitannen-Cup 2017 (SUI) |
| Jugend Sev Girls | Free Skating | 37.17 | Pilatus Cup 2017 (SUI) |
| Jugend Sev Girls | Total | 57.73 | Pilatus Cup 2017 (SUI) |
| Jugend Sev U13 Girls | Short Program | 21.61 | 28. Flimser Trophy 2017 (SUI) |
| Jugend Sev U13 Girls | Free Skating | 38.38 | 28. Flimser Trophy 2017 (SUI) |
| Jugend Sev U13 Girls | Total | 59.99 | 28. Flimser Trophy 2017 (SUI) |
| Jugend U13 | Short Program | 20.41 | SM JUGEND UND MINI 2018 (SUI) |
| Jugend U13 | Free Skating | 40.76 | SM JUGEND UND MINI 2018 (SUI) |
| Jugend U13 | Total | 61.17 | SM JUGEND UND MINI 2018 (SUI) |
| Sev Women Jugend U13 | Short Program | 24.33 | 21. Zueri Leu Cup 2017 (SUI) |
| Sev Women Jugend U13 | Free Skating | 37.65 | 21. Zueri Leu Cup 2017 (SUI) |
| Sev Women Jugend U13 | Total | 61.98 | 21. Zueri Leu Cup 2017 (SUI) |
| U13 Jugend Girls Sev | Short Program | 20.66 | Montalin Cup 2017 (SUI) |
| U13 Jugend Girls Sev | Free Skating | 41.00 | Montalin Cup 2017 (SUI) |
| U13 Jugend Girls Sev | Total | 61.66 | Montalin Cup 2017 (SUI) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2016/2017
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Mini Sev Girls U12 | Short Program | 14.88 | Montalin Cup 2016 (SUI) |
| Mini Sev Girls U12 | Free Skating | 30.07 | Montalin Cup 2016 (SUI) |
| Mini Sev Girls U12 | Total | 44.95 | Montalin Cup 2016 (SUI) |
| Mini Sev Women | Short Program | 17.23 | Dreitannencup 2016 (SUI) |
| Mini Sev Women | Free Skating | 32.16 | Dreitannencup 2016 (SUI) |
| Mini Sev Women | Total | 49.39 | Dreitannencup 2016 (SUI) |
| Minis Girls | Short Program | 19.85 | Championnats romands 2017 (SUI) |
| Minis Girls | Free Skating | 29.97 | Championnats romands 2017 (SUI) |
| Sev Mini Maedchen | Short Program | 15.50 | 20. Zueri Leu Cup 2016 (SUI) |
| Sev Mini Maedchen | Free Skating | 31.04 | 20. Zueri Leu Cup 2016 (SUI) |
| Sev Mini Maedchen | Total | 46.54 | 20. Zueri Leu Cup 2016 (SUI) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2015/2016
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Jugend C | Free Skating | 20.96 | Montalin Cup 2015 (SUI) |
| Jugend C | Total | 20.96 | Montalin Cup 2015 (SUI) |
| Women Bs Inter-Bronze | Free Skating | 20.44 | Zueri Leu Cup 2015 - Wettkampf (SUI) |
| Women Bs Inter-Bronze | Total | 20.44 | Zueri Leu Cup 2015 - Wettkampf (SUI) |
ผลลัพธ์จากฤดูกาลที่แล้ว
ฤดูกาล 2022/2023
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 05.03.2023 | StadtZchMeisterschaft23 Zürich Oerlikon/SUI |
Mixed Age Women | 1 | 60.80 |
Free Skating 1 (60.80)
|
| 21–22.01.2023 | SM Junioren - Mixed Age Nat. 5 Dübendorf/SUI |
Mixed Age Women | 5 | 100.27 |
Short Program 8 (33.73) Free Skating 3 (66.54)
|
| 08–11.12.2022 | 33. Flimser Trophy 2022 Flims/SUI |
Mixed Age Women | 2 | 100.54 |
Short Program 4 (34.31) Free Skating 3 (66.23)
|
| 02–04.12.2022 | Coupe du Rhône 2022 Monthey/SUI |
Mixed Age Women | 1 | 106.87 |
Short Program 1 (35.67) Free Skating 1 (71.20)
|
| 18–20.11.2022 | 25. Züri Leu Cup Zürich-Oerlikon/SUI |
Mixed Age Women | 1 | 93.43 |
Short Program 3 (32.43) Free Skating 1 (61.00)
|
| 21–23.10.2022 | TicinoCup BancaStato Bellinzona/SUI |
Junior | 17 | 88.55 |
Short Program 18 (23.95) Free Skating 11 (64.60)
|
ฤดูกาล 2021/2022
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 22–23.01.2022 | Championnats Suisses Juniors/Mixed Age 2022, Bulle Nationals SUI |
Junior Women |
Short Program 9 (38.62) Free Skating 11 (67.28)
|
||
| 09–12.12.2021 | 32. Flimser Trophy 2021 SUI |
Junior Women | 10 | 84.88 |
Short Program 9 (32.12) Free Skating 10 (52.76)
|
| 19–21.11.2021 | 24. Züri Leu Cup 2021 SUI |
Junior Women | 5 | 105.23 |
Short Program 9 (35.74) Free Skating 4 (69.49)
|
| 12–14.11.2021 | 17. Eulach-Cup SUI |
Junior Women | WD | ||
| 08–10.10.2021 | TICINO CUP BANCA STATO 2021 SUI |
Junior | 8 | 96.41 |
Short Program 8 (34.36) Free Skating 7 (62.05)
|
| 23–26.09.2021 | Dreitannen-Cup 2021 SUI |
Junior Women | 11 | 88.05 |
Short Program 10 (31.83) Free Skating 11 (56.22)
|
| 19.09.2021 | Coupe de Lausanne 2021 - Test Skate romand SUI |
Cadres Junior Women | 1 | 63.41 |
Free Skating 1 (63.41)
|
ฤดูกาล 2020/2021
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 30–31.01.2021 | LUGANO CUP 2020 -2021 SUI |
Junior | 9 | 87.78 |
Short Program 9 (24.65) Free Skating 9 (63.13)
|
| 23–25.10.2020 | Montalin Cup 2020 SUI |
Junior Women | 7 | 88.95 |
Short Program 10 (28.15) Free Skating 6 (60.80)
|
| 09–11.10.2020 | TICINO CUP BANCA STATO 2020 SUI |
Junior | 15 | 91.23 |
Short Program 16 (31.56) Free Skating 15 (59.67)
|
| 18–20.09.2020 | Dreitannen-Cup 2020 SUI |
Junior Women | 19 | 75.08 |
Short Program 20 (25.05) Free Skating 19 (50.03)
|
ฤดูกาล 2019/2020
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 17–19.01.2020 | Schweizer Meisterschaften Nachwuchs Nat. 4 SUI |
Nachwuchs Girls U15 | 4 | 84.06 |
Short Program 5 (29.36) Free Skating 5 (54.70)
|
| 28.11–01.12.2019 | 30. Flimser Trophy 2019 SUI |
Nachwuchs U15 Girls | WD | ||
| 15–17.11.2019 | 23. Züri Leu Cup 2019 SUI |
Nachwuchs U15 Girls | 5 | 76.27 |
Short Program 4 (28.93) Free Skating 5 (47.34)
|
| 08–10.11.2019 | 16. Eulach Cup SUI |
Nachwuchs U15 Girls | 13 | 70.74 |
Short Program 13 (25.93) Free Skating 12 (44.81)
|
| 25–27.10.2019 | Montalin Cup 2019 SUI |
U15 Nachwuchs Women | 3 | 72.40 |
Short Program 3 (25.31) Free Skating 3 (47.09)
|
| 19–20.10.2019 | LUGANO CUP 2019 SUI |
Cadet U15 | 5 | 71.11 |
Short Program 4 (27.65) Free Skating 7 (43.46)
|
ฤดูกาล 2018/2019
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 11–13.01.2019 | Schweizermeisterschaft Nachwuchs 2019 Nat. 19 SUI |
Nachwuchs U14 Girls | 19 | 67.62 |
Short Program 21 (24.09) Free Skating 20 (43.53)
|
| 06–09.12.2018 | Pilatus Cup 2018 SUI |
Sev Nachwuchs Girls U14 | 20 | 61.87 |
Short Program 22 (21.93) Free Skating 20 (39.94)
|
| 29.11–02.12.2018 | 29. Flimser Trophy SUI |
Nachwuchs U14 Swiss Ice Skating Girls | 4 | 68.23 |
Short Program 4 (25.19) Free Skating 4 (43.04)
|
| 15–18.11.2018 | 22. Zueri Leu Cup 2018 SUI |
Sev Nachwuchs U14 Women | 13 | 65.19 |
Short Program 13 (21.28) Free Skating 11 (43.91)
|
| 09–11.11.2018 | 15. Eulach-Cup SUI |
Nachwuchs U14 Sev Girls | 11 | 73.23 |
Short Program 13 (25.27) Free Skating 10 (47.96)
|
| 26–28.10.2018 | Montalin Cup 2018 SUI |
U14 Nachwuchs Women | 8 | 66.38 |
Short Program 10 (23.60) Free Skating 6 (42.78)
|
| 05–07.10.2018 | TICINO CUP 2018 SUI |
Cadet U14 | 13 | 61.52 |
Short Program 13 (20.51) Free Skating 11 (41.01)
|
| 21–23.09.2018 | Dreitannencup 2018 SUI |
Nachwuchs U14 Girls | 14 | 57.60 |
Short Program 15 (18.70) Free Skating 12 (38.90)
|
ฤดูกาล 2017/2018
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 26–28.01.2018 | SM JUGEND UND MINI 2018 Nat. 20 SUI |
Jugend U13 | 20 | 61.17 |
Short Program 33 (20.41) Free Skating 16 (40.76)
|
| 08–10.12.2017 | 28. Flimser Trophy 2017 SUI |
Jugend Sev U13 Girls | 9 | 59.99 |
Short Program 10 (21.61) Free Skating 8 (38.38)
|
| 01–03.12.2017 | Pilatus Cup 2017 SUI |
Jugend Sev Girls | 14 | 57.73 |
Short Program 16 (20.56) Free Skating 11 (37.17)
|
| 16–19.11.2017 | 21. Zueri Leu Cup 2017 SUI |
Sev Women Jugend U13 | 8 | 61.98 |
Short Program 8 (24.33) Free Skating 9 (37.65)
|
| 27–29.10.2017 | Montalin Cup 2017 SUI |
U13 Jugend Girls Sev | 7 | 61.66 |
Short Program 11 (20.66) Free Skating 6 (41.00)
|
| 22–24.09.2017 | Dreitannen-Cup 2017 SUI |
Jugend Sev Girls | 18 | 52.13 |
Short Program 18 (20.60) Free Skating 18 (31.53)
|
ฤดูกาล 2016/2017
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 17–20.11.2016 | 20. Zueri Leu Cup 2016 SUI |
Sev Mini Maedchen | 26 | 46.54 |
Short Program 29 (15.50) Free Skating 25 (31.04)
|
| 04–06.11.2016 | Championnats romands 2017 SUI |
Minis Girls |
Short Program 18 (19.85) Free Skating 18 (29.97)
|
||
| 21–23.10.2016 | Montalin Cup 2016 SUI |
Mini Sev Girls U12 | 15 | 44.95 |
Short Program 17 (14.88) Free Skating 14 (30.07)
|
| 23–25.09.2016 | Dreitannencup 2016 SUI |
Mini Sev Women | 19 | 49.39 |
Short Program 20 (17.23) Free Skating 15 (32.16)
|
ฤดูกาล 2015/2016
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 20–22.11.2015 | Zueri Leu Cup 2015 - Wettkampf SUI |
Women Bs Inter-Bronze | 6 | 20.44 |
Free Skating 6 (20.44)
|
| 23–25.10.2015 | Montalin Cup 2015 SUI |
Jugend C | 8 | 20.96 |
Free Skating 8 (20.96)
|