Danielle NOLTE ไม่แข่งขัน Access
การก้าวหน้าของคะแนน
แผนที่องค์ประกอบ ⓘ
ส่วนบุคคลที่ดีที่สุด
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ | ฤดูกาล |
|---|---|---|---|---|
| Pre-Novice Girls | Free Skating | 17.05 | KZN Inter-Provincial Championships 2014 (RSA) | 2013/2014 |
| Pre-Novice Girls | COMPONENTS-PROGRAM | 20.00 | Cape Inter-Provincial 2014 (RSA) | 2014/2015 |
| Pre-Novice Girls | Total | 20.00 | Cape Inter-Provincial 2014 (RSA) | 2014/2015 |
ส่วนบุคคลที่ดีที่สุดจากประเภทก่อนหน้า
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ | ฤดูกาล |
|---|---|---|---|---|
| Bronze Hawks Girls | Total | 13.00 | Rising Stars 2012 (RSA) | 2012/2013 |
| Pre Novice Girls Choreo | Total | 12.93 | KZN Inter-Provincial Championships 2014 (RSA) | 2013/2014 |
| Pre Novice Girls Component Program | COMPONENT-PROGRAM | 16.14 | South African National Championships 2014 (RSA) | 2013/2014 |
| Pre Novice Girls Component Program | Total | 16.14 | South African National Championships 2014 (RSA) | 2013/2014 |
| Pre-Novice Girls Component Program | COMPONENTS-PROGRAM | 10.11 | 2013 Cape Inter-Provincial Championships (RSA) | 2013/2014 |
| Pre-Novice Girls Components Program | Total | 12.93 | Gauteng Inter Provincials 2013 (RSA) | 2013/2014 |
| Pre-Novice Girls Free | Total | 6.94 | 2013 Cape Inter-Provincial Championships (RSA) | 2013/2014 |
คะแนนดีที่สุดจากฤดูกาลที่แล้ว
คะแนนที่ดีที่สุด 2014/2015
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Pre-Novice Girls | Free Skating | 16.53 | 2014 Gauteng Interprovincial (RSA) |
| Pre-Novice Girls | COMPONENTS-PROGRAM | 20.00 | Cape Inter-Provincial 2014 (RSA) |
| Pre-Novice Girls | Total | 20.00 | Cape Inter-Provincial 2014 (RSA) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2013/2014
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Pre Novice Girls Choreo | CHOREO-PROGRAM | 12.93 | KZN Inter-Provincial Championships 2014 (RSA) |
| Pre Novice Girls Choreo | Total | 12.93 | KZN Inter-Provincial Championships 2014 (RSA) |
| Pre Novice Girls Component Program | COMPONENT-PROGRAM | 16.14 | South African National Championships 2014 (RSA) |
| Pre Novice Girls Component Program | Total | 16.14 | South African National Championships 2014 (RSA) |
| Pre-Novice Girls | Free Skating | 17.05 | KZN Inter-Provincial Championships 2014 (RSA) |
| Pre-Novice Girls | Total | 17.05 | KZN Inter-Provincial Championships 2014 (RSA) |
| Pre-Novice Girls Component Program | COMPONENTS-PROGRAM | 10.11 | 2013 Cape Inter-Provincial Championships (RSA) |
| Pre-Novice Girls Components Program | Free Skating | 12.93 | Gauteng Inter Provincials 2013 (RSA) |
| Pre-Novice Girls Components Program | Total | 12.93 | Gauteng Inter Provincials 2013 (RSA) |
| Pre-Novice Girls Free | Free Skating | 6.94 | 2013 Cape Inter-Provincial Championships (RSA) |
| Pre-Novice Girls Free | Total | 6.94 | 2013 Cape Inter-Provincial Championships (RSA) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2012/2013
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Bronze Hawks Girls | Free Skating | 13.00 | Rising Stars 2012 (RSA) |
| Bronze Hawks Girls | Total | 13.00 | Rising Stars 2012 (RSA) |
ผลลัพธ์จากฤดูกาลที่แล้ว
ฤดูกาล 2014/2015
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 17–18.10.2014 | Cape Inter-Provincial 2014 RSA |
Pre-Novice Girls | 4 | 20.00 |
Free Skating 12 (14.93) Components Program 4 (20.00)
|
| 05–07.09.2014 | 2014 Gauteng Interprovincial RSA |
Pre-Novice Girls | 1 | 17.07 |
Free Skating 8 (16.53) Components Program 1 (17.07)
|
ฤดูกาล 2013/2014
ฤดูกาล 2012/2013
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 04.11.2012 | Rising Stars 2012 RSA |
Bronze Hawks Girls | 1 | 13.00 |
Free Skating 1 (13.00)
|
| 12–14.10.2012 | Cape Inter-Provincial Championships 2012 RSA |
Bronze Hawks Girls | 7 | 4.67 |
Free Skating 7 (4.67)
|
| 01–02.09.2012 | Gauteng Interprovincial 2012 RSA |
Bronze Hawks Girls | 3 | 7.35 |
Free Skating 3 (7.35)
|
| 04–05.08.2012 | Prima Vera 2012 RSA |
Bronze Hawks Girls | 3 | 9.01 |
Free Skating 3 (9.01)
|