Fanny GERMAIN ไม่แข่งขัน Access
การก้าวหน้าของคะแนน
แผนที่องค์ประกอบ ⓘ
ส่วนบุคคลที่ดีที่สุด
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ | ฤดูกาล |
|---|---|---|---|---|
| Solos Prebronze Plus | Pattern Dance | 21.68 | Tournoi Interregional 1 - Sud Ouest - Brive - 1617 (FRA) | 2016/2017 |
| Solos Prebronze Plus | Free Dance | 20.85 | TIR 2 Zone Sud-Ouest - Toulouse 2016/2017 (FRA) | 2016/2017 |
| Solos Prebronze Plus | Total | 40.52 | Tournoi Interregional 1 - Sud Ouest - Brive - 1617 (FRA) | 2016/2017 |
ส่วนบุคคลที่ดีที่สุดจากประเภทก่อนหน้า
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ | ฤดูกาล |
|---|---|---|---|---|
| Solos Preparatoire Plus | Pattern Dance | 16.71 | Tournoi Inter-Régional 1-Zone Sud-Ouest-Brive 2016 (FRA) | 2015/2016 |
| Solos Preparatoire Plus | Free Dance | 16.25 | Tournoi Inter-Régional 1-Zone Sud-Ouest-Brive 2016 (FRA) | 2015/2016 |
| Solos Preparatoire Plus | Total | 32.96 | Tournoi Inter-Régional 1-Zone Sud-Ouest-Brive 2016 (FRA) | 2015/2016 |
| Solos Preparatoire Plus N2 | Pattern Dance | 15.10 | COUPE ROGER KENNERSON CLERMONT FERRAND (FRA) | 2014/2015 |
| Solos Preparatoire Plus N2 | Free Dance | 13.23 | COMPETITION INTER-REGIONALE 1 ANGLET 2015 (FRA) | 2014/2015 |
| Solos Preparatoire Plus N2 | Total | 26.63 | COUPE ROGER KENNERSON CLERMONT FERRAND (FRA) | 2014/2015 |
คะแนนดีที่สุดจากฤดูกาลที่แล้ว
คะแนนที่ดีที่สุด 2016/2017
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Solos Prebronze Plus | Pattern Dance | 21.68 | Tournoi Interregional 1 - Sud Ouest - Brive - 1617 (FRA) |
| Solos Prebronze Plus | Free Dance | 20.85 | TIR 2 Zone Sud-Ouest - Toulouse 2016/2017 (FRA) |
| Solos Prebronze Plus | Total | 40.52 | Tournoi Interregional 1 - Sud Ouest - Brive - 1617 (FRA) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2015/2016
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Solos Preparatoire Plus | Pattern Dance | 16.71 | Tournoi Inter-Régional 1-Zone Sud-Ouest-Brive 2016 (FRA) |
| Solos Preparatoire Plus | Free Dance | 16.25 | Tournoi Inter-Régional 1-Zone Sud-Ouest-Brive 2016 (FRA) |
| Solos Preparatoire Plus | Total | 32.96 | Tournoi Inter-Régional 1-Zone Sud-Ouest-Brive 2016 (FRA) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2014/2015
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Solos Preparatoire Plus N2 | Pattern Dance | 15.10 | COUPE ROGER KENNERSON CLERMONT FERRAND (FRA) |
| Solos Preparatoire Plus N2 | Free Dance | 13.23 | COMPETITION INTER-REGIONALE 1 ANGLET 2015 (FRA) |
| Solos Preparatoire Plus N2 | Total | 26.63 | COUPE ROGER KENNERSON CLERMONT FERRAND (FRA) |
ผลลัพธ์จากฤดูกาลที่แล้ว
ฤดูกาล 2016/2017
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 11–12.03.2017 | TIR 2 Zone Sud-Ouest - Toulouse 2016/2017 FRA |
Solos Prebronze Plus กับ Bpc SOLO | 7 | 38.06 |
Pattern Dance (Sans Kp) 7 (17.21) Free Dance 4 (20.85)
|
| 17–18.12.2016 | Tournoi Interregional 1 - Sud Ouest - Brive - 1617 FRA |
Solos Prebronze Plus กับ Bpc SOLO | 3 | 40.52 |
Pattern Dance (Sans Kp) 3 (21.68) Free Dance 1 (18.84)
|
ฤดูกาล 2015/2016
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 16–17.01.2016 | Tournoi Inter-Régional 1-Zone Sud-Ouest-Brive 2016 FRA |
Solos Preparatoire Plus กับ Bpc SOLO | 2 | 32.96 |
Pattern Dance (Sans Kp) 2 (16.71) Free Dance 4 (16.25)
|
ฤดูกาล 2014/2015
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 14–15.03.2015 | COUPE ROGER KENNERSON CLERMONT FERRAND FRA |
Solos Preparatoire Plus N2 กับ Bpc SOLO | 25 | 26.63 |
Pattern Dance (Sans Kp) 24 (15.10) Free Dance 25 (11.53)
|
| 31.01–01.02.2015 | COMPETITION INTER-REGIONALE 1 ANGLET 2015 FRA |
Solos Preparatoire Plus N2 กับ Bpc SOLO | 10 | 26.47 |
Pattern Dance (Sans Kp) 11 (13.24) Free Dance 8 (13.23)
|