Gustaf STORBJORK ไม่แข่งขัน Access
การก้าวหน้าของคะแนน
แผนที่องค์ประกอบ ⓘ
ส่วนบุคคลที่ดีที่สุด
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ | ฤดูกาล |
|---|---|---|---|---|
| Boys | Short Program | 21.95 | VC Ostravy (CZE) | 2019/2020 |
| Boys | Free Skating | 48.09 | VC Ostravy (CZE) | 2019/2020 |
| Boys | Total | 70.04 | VC Ostravy (CZE) | 2019/2020 |
ส่วนบุคคลที่ดีที่สุดจากประเภทก่อนหน้า
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ | ฤดูกาล |
|---|---|---|---|---|
| Debytant Boys | Total | 32.66 | Debytanttien ja noviisien 1L 2. vk. 22.1.2017 (FIN) | 2016/2017 |
| Debytant Boys Kf | Total | 36.95 | YL Noviisien ja Debytanttien LK 18.-19.2.2017 (FIN) | 2016/2017 |
| Sm-Novice Boys | Short Program | 19.61 | SM-noviisit 1vk. 28.-29.10.17 (FIN) | 2017/2018 |
| Sm-Novice Boys | Free Skating | 39.74 | SM-noviisit 1vk. 28.-29.10.17 (FIN) | 2017/2018 |
| Sm-Novice Boys | Total | 59.35 | SM-noviisit 1vk. 28.-29.10.17 (FIN) | 2017/2018 |
คะแนนดีที่สุดจากฤดูกาลที่แล้ว
คะแนนที่ดีที่สุด 2019/2020
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Boys | Short Program | 21.95 | VC Ostravy (CZE) |
| Boys | Free Skating | 48.09 | VC Ostravy (CZE) |
| Boys | Total | 70.04 | VC Ostravy (CZE) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2017/2018
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Sm-Novice Boys | Short Program | 19.61 | SM-noviisit 1vk. 28.-29.10.17 (FIN) |
| Sm-Novice Boys | Free Skating | 39.74 | SM-noviisit 1vk. 28.-29.10.17 (FIN) |
| Sm-Novice Boys | Total | 59.35 | SM-noviisit 1vk. 28.-29.10.17 (FIN) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2016/2017
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Debytant Boys | Free Skating | 32.66 | Debytanttien ja noviisien 1L 2. vk. 22.1.2017 (FIN) |
| Debytant Boys | Total | 32.66 | Debytanttien ja noviisien 1L 2. vk. 22.1.2017 (FIN) |
| Debytant Boys Kf | Free Skating | 36.95 | YL Noviisien ja Debytanttien LK 18.-19.2.2017 (FIN) |
| Debytant Boys Kf | Total | 36.95 | YL Noviisien ja Debytanttien LK 18.-19.2.2017 (FIN) |
ผลลัพธ์จากฤดูกาลที่แล้ว
ฤดูกาล 2019/2020
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 02–03.11.2019 | VC Ostravy CZE |
Boys | 3 | 70.04 |
Short Program 4 (21.95) Free Skating 3 (48.09)
|
ฤดูกาล 2017/2018
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 13–14.01.2018 | SM-noviisit 2.vk. 13.-14.1.18 FIN |
Sm-Novice Boys | WD | ||
| 28–29.10.2017 | SM-noviisit 1vk. 28.-29.10.17 FIN |
Sm-Novice Boys | 4 | 59.35 |
Short Program 4 (19.61) Free Skating 4 (39.74)
|
ฤดูกาล 2016/2017
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 18–19.02.2017 | YL Noviisien ja Debytanttien LK 18.-19.2.2017 FIN |
Debytant Boys Kf | 2 | 36.95 |
Free Skating 2 (36.95)
|
| 22.01.2017 | Debytanttien ja noviisien 1L 2. vk. 22.1.2017 FIN |
Debytant Boys | 3 | 32.66 |
Free Skating 3 (32.66)
|
| 24.10.2016 | DEBYTANTTIEN JA NOVIISIEN I LOHKON 1.VK 13.11.2016 FIN |
Debytant Boys | 3 | 31.21 |
Free Skating 3 (31.21)
|