Ice Fire Junior ไม่แข่งขัน Access
การก้าวหน้าของคะแนน
แผนที่องค์ประกอบ ⓘ
ส่วนบุคคลที่ดีที่สุด
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ | ฤดูกาล |
|---|---|---|---|---|
| Junior | Short Program | 50.60 | MP w Lyzwiarstwie Synchronicznym 2023 (Torun/POL) | 2022/2023 |
| Junior | Free Skating | 98.10 | MP w Lyzwiarstwie Synchronicznym 2021 (POL) | 2020/2021 |
| Junior | Total | 147.79 | MP w Lyzwiarstwie Synchronicznym 2021 (POL) | 2020/2021 |
ส่วนบุคคลที่ดีที่สุดจากประเภทก่อนหน้า
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ | ฤดูกาล |
|---|---|---|---|---|
| ISU Junior | Short Program | 23.60 | ISU Mozartcup 2018 (AUT) | 2017/2018 |
| ISU Junior | Free Skating | 35.30 | ISU Mozartcup 2018 (AUT) | 2017/2018 |
| ISU Junior | Total | 58.90 | ISU Mozartcup 2018 (AUT) | 2017/2018 |
คะแนนดีที่สุดจากฤดูกาลที่แล้ว
คะแนนที่ดีที่สุด 2024/2025
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Junior | Short Program | 47.24 | MP w Lyzwiarstwie Synchronicznym 2025 (Zgierz/POL) |
| Junior | Free Skating | 89.15 | MP w Lyzwiarstwie Synchronicznym 2025 (Zgierz/POL) |
| Junior | Total | 136.39 | MP w Lyzwiarstwie Synchronicznym 2025 (Zgierz/POL) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2023/2024
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Junior | Short Program | 44.85 | Mistrzostwa Polski w Lyzwiarstwie Synchronicznym 2024 (Elblag/POL) |
| Junior | Free Skating | 90.64 | Mistrzostwa Polski w Lyzwiarstwie Synchronicznym 2024 (Elblag/POL) |
| Junior | Total | 135.49 | Mistrzostwa Polski w Lyzwiarstwie Synchronicznym 2024 (Elblag/POL) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2022/2023
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Junior | Short Program | 50.60 | MP w Lyzwiarstwie Synchronicznym 2023 (Torun/POL) |
| Junior | Free Skating | 94.86 | MP w Lyzwiarstwie Synchronicznym 2023 (Torun/POL) |
| Junior | Total | 145.46 | MP w Lyzwiarstwie Synchronicznym 2023 (Torun/POL) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2021/2022
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Junior | Short Program | 34.72 | MP w Lyzwiarstwie Synchronicznym 2022 (POL) |
| Junior | Free Skating | 88.72 | MP w Lyzwiarstwie Synchronicznym 2022 (POL) |
| Junior | Total | 123.44 | MP w Lyzwiarstwie Synchronicznym 2022 (POL) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2020/2021
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Junior | Short Program | 49.69 | MP w Lyzwiarstwie Synchronicznym 2021 (POL) |
| Junior | Free Skating | 98.10 | MP w Lyzwiarstwie Synchronicznym 2021 (POL) |
| Junior | Total | 147.79 | MP w Lyzwiarstwie Synchronicznym 2021 (POL) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2019/2020
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Junior | Short Program | 40.72 | 4th Lumière Cup (NED) |
| Junior | Free Skating | 67.11 | 4th Lumière Cup (NED) |
| Junior | Total | 107.83 | 4th Lumière Cup (NED) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2018/2019
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Junior | Short Program | 40.02 | SPRING CUP 2019 (ITA) |
| Junior | Free Skating | 61.57 | SPRING CUP 2019 (ITA) |
| Junior | Total | 101.59 | SPRING CUP 2019 (ITA) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2017/2018
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| ISU Junior | Short Program | 23.60 | ISU Mozartcup 2018 (AUT) |
| ISU Junior | Free Skating | 35.30 | ISU Mozartcup 2018 (AUT) |
| ISU Junior | Total | 58.90 | ISU Mozartcup 2018 (AUT) |
ผลลัพธ์จากฤดูกาลที่แล้ว
ฤดูกาล 2024/2025
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 20–21.12.2024 | MP w Lyzwiarstwie Synchronicznym 2025 🥇 Nat. champion Zgierz/POL |
Junior | 1 | 136.39 |
Short Program 1 (47.24) Free Skating 1 (89.15)
|
ฤดูกาล 2023/2024
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 09–10.12.2023 | Mistrzostwa Polski w Lyzwiarstwie Synchronicznym 2024 🥇 Nat. champion Elblag/POL |
Junior | 1 | 135.49 |
Short Program 1 (44.85) Free Skating 1 (90.64)
|
ฤดูกาล 2022/2023
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 17–18.12.2022 | MP w Lyzwiarstwie Synchronicznym 2023 🥇 Nat. champion Torun/POL |
Junior | 1 | 145.46 |
Short Program 1 (50.60) Free Skating 1 (94.86)
|
ฤดูกาล 2021/2022
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 03–05.12.2021 | MP w Lyzwiarstwie Synchronicznym 2022 🥇 Nat. champion POL |
Junior | 1 | 123.44 |
Short Program 1 (34.72) Free Skating 1 (88.72)
|
ฤดูกาล 2020/2021
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 30.01.2021 | MP w Lyzwiarstwie Synchronicznym 2021 🥇 Nat. champion POL |
Junior | 1 | 147.79 |
Short Program 1 (49.69) Free Skating 1 (98.10)
|
| 19.12.2020 | 5th Hevelius Cup 2020 POL |
Junior | 1 | 138.58 |
Short Program 1 (47.21) Free Skating 1 (91.37)
|
ฤดูกาล 2019/2020
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 12–15.12.2019 | 4th Lumière Cup NED |
Junior | 7 | 107.83 |
Short Program 7 (40.72) Free Skating 10 (67.11)
|
| 30.11.2019 | MP w Lyzwiarstwie Synchronicznym 2020 🥇 Nat. champion POL |
Junior | 1 | 99.16 |
Short Program 1 (33.84) Free Skating 1 (65.32)
|
ฤดูกาล 2018/2019
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 15–17.02.2019 | SPRING CUP 2019 ITA |
Junior | 7 | 101.59 |
Short Program 7 (40.02) Free Skating 7 (61.57)
|
| 26–27.01.2019 | 3rd Hevelius Cup 2019 POL |
Junior | 1 | 108.92 |
Short Program 1 (38.97) Free Skating 1 (69.95)
|
| 13–15.12.2018 | Lumière Cup 2018 NED |
Junior | 3 | 94.90 |
Short Program 4 (35.84) Free Skating 3 (59.06)
|
| 01.12.2018 | MP w Łyżwiarstwie Synchronicznym 2019 🥇 Nat. champion POL |
Junior | 1 | 105.92 |
Short Program 1 (41.26) Free Skating 1 (64.66)
|
ฤดูกาล 2017/2018
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 26–28.01.2018 | ISU Mozartcup 2018 AUT |
ISU Junior | 14 | 58.90 |
Short Program 11 (23.60) Free Skating 14 (35.30)
|