Iisa BERG Access
การก้าวหน้าของคะแนน
แผนที่องค์ประกอบ ⓘ
ส่วนบุคคลที่ดีที่สุด
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ | ฤดูกาล |
|---|---|---|---|---|
| Junior Women | Short Program | 23.23 | Aloituskilpailu1 (Hämeenlinna/FIN) | 2026/2027 |
| Junior Women | Free Skating | 41.77 | Aloituskilpailu1 (Hämeenlinna/FIN) | 2026/2027 |
| Junior Women | Total | 65.00 | Aloituskilpailu1 (Hämeenlinna/FIN) | 2026/2027 |
ส่วนบุคคลที่ดีที่สุดจากประเภทก่อนหน้า
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ | ฤดูกาล |
|---|---|---|---|---|
| B-Debytantit Girls | Total | 29.25 | Seniorit, Juniorit, Noviisit, A-silmut L4 (Tampere/FIN) | 2024/2025 |
| B-Silmut Girls | Total | 12.97 | Aktia 2021 3.10.2021 (FIN) | 2021/2022 |
| Debytant Girls | Total | 23.50 | Senioreiden, Junioreiden ja Debytanttien AK2 (MIKKELI/FIN) | 2023/2024 |
| Novice Girls | Total | 25.62 | YL Seniorit,Juniorit ja Noviisit L4, 2.lohkokilpailu (Oulu //FIN) | 2023/2024 |
| Silmut B Girls | Total | 18.67 | WallRiverSkate (FIN) | 2021/2022 |
คะแนนที่ดีที่สุด 2026/2027
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Junior Women | Short Program | 23.23 | Aloituskilpailu1 (Hämeenlinna/FIN) |
| Junior Women | Free Skating | 41.77 | Aloituskilpailu1 (Hämeenlinna/FIN) |
| Junior Women | Total | 65.00 | Aloituskilpailu1 (Hämeenlinna/FIN) |
คะแนนดีที่สุดจากฤดูกาลที่แล้ว
คะแนนที่ดีที่สุด 2024/2025
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| B-Debytantit Girls | Free Skating | 29.25 | Seniorit, Juniorit, Noviisit, A-silmut L4 (Tampere/FIN) |
| B-Debytantit Girls | Total | 29.25 | Seniorit, Juniorit, Noviisit, A-silmut L4 (Tampere/FIN) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2023/2024
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Debytant Girls | Free Skating | 23.50 | Senioreiden, Junioreiden ja Debytanttien AK2 (MIKKELI/FIN) |
| Debytant Girls | Total | 23.50 | Senioreiden, Junioreiden ja Debytanttien AK2 (MIKKELI/FIN) |
| Novice Girls | Free Skating | 25.62 | YL Seniorit,Juniorit ja Noviisit L4, 2.lohkokilpailu (Oulu //FIN) |
| Novice Girls | Total | 25.62 | YL Seniorit,Juniorit ja Noviisit L4, 2.lohkokilpailu (Oulu //FIN) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2021/2022
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| B-Silmut Girls | Free Skating | 12.97 | Aktia 2021 3.10.2021 (FIN) |
| B-Silmut Girls | Total | 12.97 | Aktia 2021 3.10.2021 (FIN) |
| Silmut B Girls | Free Skating | 18.67 | WallRiverSkate (FIN) |
| Silmut B Girls | Total | 18.67 | WallRiverSkate (FIN) |
ฤดูกาล 2026/2027
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 11–13.09.2026 | Aloituskilpailu1 Hämeenlinna/FIN |
Junior Women | 16 | 65.00 |
Short Program 15 (23.23) Free Skating 16 (41.77)
|
ผลลัพธ์จากฤดูกาลที่แล้ว
ฤดูกาล 2024/2025
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 07–09.02.2025 | Helmipiruetit 2025 Joensuu, Kisapolku 4/FIN |
B-Debytantit Girls | 8 | 26.45 |
Free Skating 8 (26.45)
|
| 18–19.01.2025 | YL seniorit, juniorit ja noviisit sekä B-debytantit ja A-silmut, lohko 4 Oulu //FIN |
B-Debytantit Girls | 15 | 28.82 |
Free Skating 15 (28.82)
|
| 26–27.10.2024 | Seniorit, Juniorit, Noviisit, A-silmut L4 Tampere/FIN |
B-Debytantit Girls | 11 | 29.25 |
Free Skating 11 (29.25)
|
ฤดูกาล 2023/2024
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 20–21.01.2024 | YL Seniorit,Juniorit ja Noviisit L4, 2.lohkokilpailu Oulu //FIN |
Novice Girls | 31 | 25.62 |
Free Skating 31 (25.62)
|
| 29.09–01.10.2023 | Senioreiden, Junioreiden ja Debytanttien AK2 MIKKELI/FIN |
Debytant Girls | 34 | 23.50 |
Free Skating 34 (23.50)
|
ฤดูกาล 2021/2022
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 29–30.01.2022 | WallRiverSkate FIN |
Silmut B Girls | 11 | 18.67 |
Free Skating 11 (18.67)
|
| 03.10.2021 | Aktia 2021 3.10.2021 FIN |
B-Silmut Girls | 27 | 12.97 |
Free Skating 27 (12.97)
|