India MACLARE ไม่แข่งขัน Access
การก้าวหน้าของคะแนน
แผนที่องค์ประกอบ ⓘ
ส่วนบุคคลที่ดีที่สุด
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ | ฤดูกาล |
|---|---|---|---|---|
| Junior Women Junior | Short Program | 24.74 | Gauteng Inter-Provincial Championships 2025 (Tshwane/RSA) | 2024/2025 |
| Junior Women Junior | Free Skating | 48.93 | Gauteng Inter-Provincial Championships 2025 (Tshwane/RSA) | 2024/2025 |
ส่วนบุคคลที่ดีที่สุดจากประเภทก่อนหน้า
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ | ฤดูกาล |
|---|---|---|---|---|
| Chicks 8 And Under | Total | 8.11 | Rising Stars 2014 (RSA) | 2014/2015 |
| Chicks Girls Under 11 | Total | 3.57 | Rising Stars 2012 (RSA) | 2012/2013 |
| Junior Woman | Short Program | 24.00 | Central Gauteng Provincial Championships 2024 (Johannesburg/RSA) | 2024/2025 |
| Junior Woman | Free Skating | 37.49 | Central Gauteng Provincial Championships 2024 (Johannesburg/RSA) | 2024/2025 |
| Junior Woman | Total | 61.49 | Central Gauteng Provincial Championships 2024 (Johannesburg/RSA) | 2024/2025 |
| Juvenile Girls | Total | 20.17 | Central Gauteng provincial Championships 2017 (RSA) | 2016/2017 |
| Juvenille Girls | Total | 21.22 | SA National Championship 2017 (RSA) | 2016/2017 |
| Novice Girls | Short Program | 22.89 | SA National Figure Skating Championships 2021 (RSA) | 2019/2020 |
| Novice Girls | Free Skating | 39.26 | Gauteng Inter-Provincial Figure Skating Championsh (RSA) | 2020/2021 |
| Novice Girls | Total | 59.65 | Gauteng Inter-Provincial Figure Skating Championsh (RSA) | 2020/2021 |
| Pre Novice Girls Component Program | Short Program | 16.13 | Prima Vera 2017 (RSA) | 2017/2018 |
| Pre Novice Girls Component Program | Free Skating | 18.94 | Gauteng Inter-Provincial 2017 (RSA) | 2017/2018 |
| Pre Novice Girls Component Program | Total | 18.94 | Gauteng Inter-Provincial 2017 (RSA) | 2017/2018 |
| Pre-Novice Girls | Total | 23.79 | Central Gauteng Provincial Championships 2018 (RSA) | 2017/2018 |
| Pre-Novice Girls Component Programme | Total | 24.78 | Central Gauteng Provincial Championships 2018 (RSA) | 2017/2018 |
| Pre-Novice Girls Components | Short Program | 28.70 | South African National Figure Skating Championship (RSA) | 2018/2019 |
| Pre-Novice Girls Components | COMPONENTS-PROGRAM | 27.00 | KZN Inter-Provincial Championships 2018 (Sept) (RSA) | 2018/2019 |
| Pre-Novice Girls Components | Total | 28.70 | South African National Figure Skating Championship (RSA) | 2018/2019 |
| Pre_novice Girls Free | Total | 31.91 | Gauteng Inter-Provincial Championships 2020 (RSA) | 2019/2020 |
| Sparrows Girls | Total | 11.53 | Rising Stars 2015 (RSA) | 2015/2016 |
| junior Women | JUNIOR-WOMEN-FREE | 48.93 | Gauteng Inter-Provincial Championships 2025 (Tshwane/RSA) | 2024/2025 |
| junior Women | JUNIOR-WOMEN-SHORT | 24.74 | Gauteng Inter-Provincial Championships 2025 (Tshwane/RSA) | 2024/2025 |
| junior Women | Total | 73.67 | Gauteng Inter-Provincial Championships 2025 (Tshwane/RSA) | 2024/2025 |
คะแนนดีที่สุดจากฤดูกาลที่แล้ว
คะแนนที่ดีที่สุด 2024/2025
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Junior Woman | Short Program | 24.00 | Central Gauteng Provincial Championships 2024 (Johannesburg/RSA) |
| Junior Woman | Free Skating | 37.49 | Central Gauteng Provincial Championships 2024 (Johannesburg/RSA) |
| Junior Woman | Total | 61.49 | Central Gauteng Provincial Championships 2024 (Johannesburg/RSA) |
| Junior Women Junior | Short Program | 24.74 | Gauteng Inter-Provincial Championships 2025 (Tshwane/RSA) |
| Junior Women Junior | Free Skating | 48.93 | Gauteng Inter-Provincial Championships 2025 (Tshwane/RSA) |
| junior Women | JUNIOR-WOMEN-SHORT | 24.74 | Gauteng Inter-Provincial Championships 2025 (Tshwane/RSA) |
| junior Women | JUNIOR-WOMEN-FREE | 48.93 | Gauteng Inter-Provincial Championships 2025 (Tshwane/RSA) |
| junior Women | Total | 73.67 | Gauteng Inter-Provincial Championships 2025 (Tshwane/RSA) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2021/2022
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Novice Girls | Short Program | 21.75 | 2022 SA National Figure Skating Championships (RSA) |
| Novice Girls | Free Skating | 37.90 | Central Gauteng Provincial Championships 2022 (RSA) |
| Novice Girls | Total | 58.21 | Central Gauteng Provincial Championships 2022 (RSA) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2020/2021
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Novice Girls | Short Program | 22.62 | Gauteng North and Central Gauteng Provincials 2021 (RSA) |
| Novice Girls | Free Skating | 39.26 | Gauteng Inter-Provincial Figure Skating Championsh (RSA) |
| Novice Girls | Total | 59.65 | Gauteng Inter-Provincial Figure Skating Championsh (RSA) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2019/2020
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Novice Girls | Short Program | 22.89 | SA National Figure Skating Championships 2021 (RSA) |
| Novice Girls | Free Skating | 36.31 | SA National Figure Skating Championships 2021 (RSA) |
| Novice Girls | Total | 59.20 | SA National Figure Skating Championships 2021 (RSA) |
| Pre-Novice Girls Components | Short Program | 26.98 | Gauteng Inter-Provincial Championships 2020 (RSA) |
| Pre-Novice Girls Components | Total | 26.98 | Gauteng Inter-Provincial Championships 2020 (RSA) |
| Pre_novice Girls Free | Free Skating | 31.91 | Gauteng Inter-Provincial Championships 2020 (RSA) |
| Pre_novice Girls Free | Total | 31.91 | Gauteng Inter-Provincial Championships 2020 (RSA) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2018/2019
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Pre-Novice Girls Components | Short Program | 28.70 | South African National Figure Skating Championship (RSA) |
| Pre-Novice Girls Components | COMPONENTS-PROGRAM | 27.00 | KZN Inter-Provincial Championships 2018 (Sept) (RSA) |
| Pre-Novice Girls Components | Total | 28.70 | South African National Figure Skating Championship (RSA) |
| Pre_novice Girls Free | Free Skating | 26.86 | Central Gauteng Provincial Championships 2018-2019 (RSA) |
| Pre_novice Girls Free | Total | 26.86 | Central Gauteng Provincial Championships 2018-2019 (RSA) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2017/2018
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Pre Novice Girls Component Program | Short Program | 16.13 | Prima Vera 2017 (RSA) |
| Pre Novice Girls Component Program | Free Skating | 18.94 | Gauteng Inter-Provincial 2017 (RSA) |
| Pre Novice Girls Component Program | Total | 18.94 | Gauteng Inter-Provincial 2017 (RSA) |
| Pre-Novice Girls | Free Skating | 23.79 | Central Gauteng Provincial Championships 2018 (RSA) |
| Pre-Novice Girls | Total | 23.79 | Central Gauteng Provincial Championships 2018 (RSA) |
| Pre-Novice Girls Component Programme | COMPONENT-PROGRAMME | 24.78 | Central Gauteng Provincial Championships 2018 (RSA) |
| Pre-Novice Girls Component Programme | Total | 24.78 | Central Gauteng Provincial Championships 2018 (RSA) |
| Pre-Novice Girls Components | COMPONENTS-PROGRAM | 24.02 | 2018 Kwazulu/Natal Interprovincial Championships (RSA) |
| Pre-Novice Girls Components | Total | 24.02 | 2018 Kwazulu/Natal Interprovincial Championships (RSA) |
| Pre_novice Girls Free | Free Skating | 25.56 | South African National Championships 2018 (RSA) |
| Pre_novice Girls Free | Total | 25.56 | South African National Championships 2018 (RSA) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2016/2017
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Juvenile Girls | Free Skating | 20.17 | Central Gauteng provincial Championships 2017 (RSA) |
| Juvenile Girls | Total | 20.17 | Central Gauteng provincial Championships 2017 (RSA) |
| Juvenille Girls | Free Skating | 21.22 | SA National Championship 2017 (RSA) |
| Juvenille Girls | Total | 21.22 | SA National Championship 2017 (RSA) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2015/2016
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Juvenile Girls | Free Skating | 17.15 | Central Gauteng Provincial Championships 2016 (RSA) |
| Juvenile Girls | Total | 17.15 | Central Gauteng Provincial Championships 2016 (RSA) |
| Sparrows Girls | Free Skating | 11.53 | Rising Stars 2015 (RSA) |
| Sparrows Girls | Total | 11.53 | Rising Stars 2015 (RSA) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2014/2015
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Chicks 8 And Under | Free Skating | 8.11 | Rising Stars 2014 (RSA) |
| Chicks 8 And Under | Total | 8.11 | Rising Stars 2014 (RSA) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2012/2013
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Chicks Girls Under 11 | Free Skating | 3.57 | Rising Stars 2012 (RSA) |
| Chicks Girls Under 11 | Total | 3.57 | Rising Stars 2012 (RSA) |
ผลลัพธ์จากฤดูกาลที่แล้ว
ฤดูกาล 2024/2025
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 09–11.02.2025 | Gauteng Inter-Provincial Championships 2025 Tshwane/RSA |
junior Women | 4 | 73.67 |
Junior Women Short 4 (24.74) Junior Women Free 4 (48.93)
|
| 09–11.02.2025 | Gauteng Inter-Provincial Championships 2025 Tshwane/RSA |
Junior Women Junior |
Free Skating 4 (48.93) Short Program 4 (24.74)
|
||
| 09–10.11.2024 | Central Gauteng Provincial Championships 2024 Johannesburg/RSA |
Junior Woman | 2 | 61.49 |
Short Program 2 (24.00) Free Skating 2 (37.49)
|
ฤดูกาล 2021/2022
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 09–10.05.2022 | 2022 SA National Figure Skating Championships 🏅 Nat. 3 RSA |
Novice Girls | 3 | 54.60 |
Short Program 3 (21.75) Free Skating 4 (32.85)
|
| 10.04.2022 | Central Gauteng Provincial Championships 2022 RSA |
Novice Girls | 1 | 58.21 |
Short Program 1 (20.31) Free Skating 1 (37.90)
|
ฤดูกาล 2020/2021
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 18–19.04.2021 | Gauteng Inter-Provincial Figure Skating Championsh RSA |
Novice Girls | 4 | 59.65 |
Short Program 6 (20.39) Free Skating 4 (39.26)
|
| 29–30.03.2021 | 2020/2021 Cape Inter-Provincial Championship RSA |
Novice Girls | 5 | 48.34 |
Short Program 5 (20.53) Free Skating 7 (27.81)
|
| 06–07.03.2021 | Gauteng North and Central Gauteng Provincials 2021 RSA |
Novice Girls | 1 | 58.31 |
Short Program 1 (22.62) Free Skating 1 (35.69)
|
ฤดูกาล 2019/2020
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 06–08.06.2021 | SA National Figure Skating Championships 2021 Nat. 5 RSA |
Novice Girls | 5 | 59.20 |
Short Program 4 (22.89) Free Skating 5 (36.31)
|
| 16–17.02.2020 | Gauteng Inter-Provincial Championships 2020 RSA |
Pre_novice Girls Free | 1 | 31.91 |
Free Skating 1 (31.91)
|
| 16–17.02.2020 | Gauteng Inter-Provincial Championships 2020 RSA |
Pre-Novice Girls Components | 2 | 26.98 |
Short Program 2 (26.98)
|
| 01.09.2019 | KZN Inter-Provincial Championships 2019 RSA |
Pre_novice Girls Free | 4 | 23.22 |
Free Skating 4 (23.22)
|
| 01.09.2019 | KZN Inter-Provincial Championships 2019 RSA |
Pre-Novice Girls Components | 4 | 26.84 |
Short Program 4 (26.84)
|
ฤดูกาล 2018/2019
ฤดูกาล 2017/2018
ฤดูกาล 2016/2017
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 14–15.05.2017 | SA National Championship 2017 🏅 Nat. 3 RSA |
Juvenille Girls | 3 | 21.22 |
Free Skating 3 (21.22)
|
| 01–02.04.2017 | Central Gauteng provincial Championships 2017 RSA |
Juvenile Girls | 1 | 20.17 |
Free Skating 1 (20.17)
|
| 14–16.10.2016 | 2016 Cape Inter-Provincial Championships RSA |
Juvenile Girls | 3 | 14.98 |
Free Skating 3 (14.98)
|
| 02–04.09.2016 | Gauteng Interprovincials 2016 RSA |
Juvenile Girls | 2 | 16.53 |
Free Skating 2 (16.53)
|
ฤดูกาล 2015/2016
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 08.05.2016 | 2016 SA National Championships Nat. 5 RSA |
Juvenile Girls | 5 | 14.11 |
Free Skating 5 (14.11)
|
| 09–10.04.2016 | Central Gauteng Provincial Championships 2016 RSA |
Juvenile Girls | 1 | 17.15 |
Free Skating 1 (17.15)
|
| 04–06.03.2016 | KZN Interprovincial 2016 RSA |
Juvenile Girls | 4 | 14.87 |
Free Skating 4 (14.87)
|
| 29.11.2015 | Rising Stars 2015 RSA |
Sparrows Girls | 2 | 11.53 |
Free Skating 2 (11.53)
|
ฤดูกาล 2014/2015
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 30.11.2014 | Rising Stars 2014 RSA |
Chicks 8 And Under | 1 | 8.11 |
Free Skating 1 (8.11)
|
ฤดูกาล 2012/2013
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 04.11.2012 | Rising Stars 2012 RSA |
Chicks Girls Under 11 | 5 | 3.57 |
Free Skating 5 (3.57)
|