Hana CERMAKOVA ไม่แข่งขัน Access
2007-09-12
การก้าวหน้าของคะแนน
แผนที่องค์ประกอบ ⓘ
ส่วนบุคคลที่ดีที่สุด
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ | ฤดูกาล |
|---|---|---|---|---|
| Junior – Women | Short Program | 37.05ไม่เป็นทางการ | TRIGLAV TROPHY 2022 (Jesenice/SLO) | 2021/2022 |
| Junior – Women | Free Skating | 70.23ไม่เป็นทางการ | TRIGLAV TROPHY 2022 (Jesenice/SLO) | 2021/2022 |
| Junior – Women | Total | 107.28ไม่เป็นทางการ | TRIGLAV TROPHY 2022 (Jesenice/SLO) | 2021/2022 |
ส่วนบุคคลที่ดีที่สุดจากประเภทก่อนหน้า
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ | ฤดูกาล |
|---|---|---|---|---|
| Hopefuls Girls 10 | Total | 40.75ไม่เป็นทางการ | Slovak Younger Youth and Hopefuls Championships 2018 (Ružomberok/SVK) | 2017/2018 |
| Hopefuls Girls 10 | Total | 45.69ไม่เป็นทางการ | 36. Velka Cena Ziliny (SVK) | 2017/2018 |
| Hopefuls Girls 7 | Total | 21.33ไม่เป็นทางการ | Slovak Junior, Youth and Hopefuls Championships 2015 (Púchov/SVK) | 2014/2015 |
| Hopefuls Girls 7 | Total | 25.96ไม่เป็นทางการ | Velka Cena Trencina 2015 (SVK) | 2014/2015 |
| Hopefuls Girls 8 | Total | 30.27ไม่เป็นทางการ | Slovak Junior, Youth and Hopefuls Championships 2016 (Ružomberok/SVK) | 2015/2016 |
| Hopefuls Girls 8 | Total | 29.47ไม่เป็นทางการ | Velka Cena Puchova 2015 (SVK) | 2015/2016 |
| Hopefuls Girls 9 | Total | 34.04ไม่เป็นทางการ | 54. Grand Prix SNP (SVK) | 2016/2017 |
| Hopefuls Girls 9 | Total | 40.93ไม่เป็นทางการ | Slovak Younger Youth and Hopefuls Championships 2017 (Nové Mesto nad Váhom/SVK) | 2016/2017 |
| Intermediate Novice Girls | Total | 44.22ไม่เป็นทางการ | HALLOWEEN CUP 2019 (HUN) | 2019/2020 |
| Intermediate Novice Girls - 2° Group | Total | 39.80ไม่เป็นทางการ | Egna Spring Trophy (ITA) | 2018/2019 |
| Junior Women | Short Program | 35.64ไม่เป็นทางการ | Slovak Junior, Youth and Hopefuls Championships 2022 (Kosice/SVK) | 2021/2022 |
| Junior Women | Free Skating | 69.05ไม่เป็นทางการ | Slovak Junior, Youth and Hopefuls Championships 2022 (Kosice/SVK) | 2021/2022 |
| Junior Women | Total | 104.69ไม่เป็นทางการ | Slovak Junior, Youth and Hopefuls Championships 2022 (Kosice/SVK) | 2021/2022 |
| Juvenile Girls 10 | Total | 41.34ไม่เป็นทางการ | 59. Grand Prix Bratislava 2017 (SVK) | 2017/2018 |
| Juvenile Girls 9 | Total | 37.70ไม่เป็นทางการ | 58. Grand Prix Bratislava 2016 (SVK) | 2016/2017 |
| Older Girls | Short Program | 33.37ไม่เป็นทางการ | 39. Velka cena Ziliny 2020 (SVK) | 2020/2021 |
| Older Girls | Free Skating | 57.48ไม่เป็นทางการ | 39. Velka cena Ziliny 2020 (SVK) | 2020/2021 |
| Older Girls | Total | 90.85ไม่เป็นทางการ | 39. Velka cena Ziliny 2020 (SVK) | 2020/2021 |
| Pre-Juvenile Girls 8 | Total | 26.50ไม่เป็นทางการ | Tirnavia Edea Ice Cup 2015 (SVK) | 2015/2016 |
| Pre-Novice Girls | Total | 49.22ไม่เป็นทางการ | 11. Tirnavia Ice Cup (SVK) | 2018/2019 |
| Pre-Novices Girls | Total | 55.58ไม่เป็นทางการ | 61. Grand Prix Bratislava 2019 (SVK) | 2019/2020 |
| Younger Girls | Total | 57.70ไม่เป็นทางการ | 13. Velka Cena Ruzomberka 2020 (SVK) | 2019/2020 |
| Younger Girls | Total | 57.28ไม่เป็นทางการ | Slovak Junior, Youth and Hopefuls Championships 2020 (Bratislava/SVK) | 2019/2020 |
คะแนนดีที่สุดจากฤดูกาลที่แล้ว
คะแนนที่ดีที่สุด 2021/2022
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Junior Women | Short Program | 35.64ไม่เป็นทางการ | Slovak Junior, Youth and Hopefuls Championships 2022 (Kosice/SVK) |
| Junior Women | Free Skating | 69.05ไม่เป็นทางการ | Slovak Junior, Youth and Hopefuls Championships 2022 (Kosice/SVK) |
| Junior Women | Total | 104.69ไม่เป็นทางการ | Slovak Junior, Youth and Hopefuls Championships 2022 (Kosice/SVK) |
| Junior – Women | Short Program | 37.05ไม่เป็นทางการ | TRIGLAV TROPHY 2022 (Jesenice/SLO) |
| Junior – Women | Free Skating | 70.23ไม่เป็นทางการ | TRIGLAV TROPHY 2022 (Jesenice/SLO) |
| Junior – Women | Total | 107.28ไม่เป็นทางการ | TRIGLAV TROPHY 2022 (Jesenice/SLO) |
| Older Girls | Short Program | 31.05ไม่เป็นทางการ | Velka cena Liptova 2022 (Liptovsky Mikulas/SVK) |
| Older Girls | Free Skating | 50.50ไม่เป็นทางการ | 12. Zilinska pirueta Memorial manzelov Novakovcov (Zilina/SVK) |
| Older Girls | Total | 77.41ไม่เป็นทางการ | 12. Zilinska pirueta Memorial manzelov Novakovcov (Zilina/SVK) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2020/2021
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Older Girls | Short Program | 33.37ไม่เป็นทางการ | 39. Velka cena Ziliny 2020 (SVK) |
| Older Girls | Free Skating | 57.48ไม่เป็นทางการ | 39. Velka cena Ziliny 2020 (SVK) |
| Older Girls | Total | 90.85ไม่เป็นทางการ | 39. Velka cena Ziliny 2020 (SVK) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2019/2020
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Intermediate Novice Girls | Free Skating | 44.22ไม่เป็นทางการ | HALLOWEEN CUP 2019 (HUN) |
| Intermediate Novice Girls | Total | 44.22ไม่เป็นทางการ | HALLOWEEN CUP 2019 (HUN) |
| Pre-Novices Girls | Free Skating | 55.58ไม่เป็นทางการ | 61. Grand Prix Bratislava 2019 (SVK) |
| Pre-Novices Girls | Total | 55.58ไม่เป็นทางการ | 61. Grand Prix Bratislava 2019 (SVK) |
| Younger Girls | Free Skating | 57.28ไม่เป็นทางการ | Slovak Junior, Youth and Hopefuls Championships 2020 (Bratislava/SVK) |
| Younger Girls | Free Skating | 57.70ไม่เป็นทางการ | 13. Velka Cena Ruzomberka 2020 (SVK) |
| Younger Girls | Total | 57.28ไม่เป็นทางการ | Slovak Junior, Youth and Hopefuls Championships 2020 (Bratislava/SVK) |
| Younger Girls | Total | 57.70ไม่เป็นทางการ | 13. Velka Cena Ruzomberka 2020 (SVK) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2018/2019
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Intermediate Novice Girls - 2° Group | Free Skating | 39.80ไม่เป็นทางการ | Egna Spring Trophy (ITA) |
| Intermediate Novice Girls - 2° Group | Total | 39.80ไม่เป็นทางการ | Egna Spring Trophy (ITA) |
| Pre-Novice Girls | Free Skating | 49.22ไม่เป็นทางการ | 11. Tirnavia Ice Cup (SVK) |
| Pre-Novice Girls | Total | 49.22ไม่เป็นทางการ | 11. Tirnavia Ice Cup (SVK) |
| Pre-Novices Girls | Free Skating | 48.16ไม่เป็นทางการ | 60. Grand Prix of Bratislava 2018 (SVK) |
| Pre-Novices Girls | Total | 48.16ไม่เป็นทางการ | 60. Grand Prix of Bratislava 2018 (SVK) |
| Younger Girls | Free Skating | 50.79ไม่เป็นทางการ | Slovak Younger Youth and Hopefuls Championships 2019 (Nové Mesto nad Váhom/SVK) |
| Younger Girls | Free Skating | 53.21ไม่เป็นทางการ | 10. Novomestsky Pohar Fedory Kalencikovej (SVK) |
| Younger Girls | Total | 50.79ไม่เป็นทางการ | Slovak Younger Youth and Hopefuls Championships 2019 (Nové Mesto nad Váhom/SVK) |
| Younger Girls | Total | 53.21ไม่เป็นทางการ | 10. Novomestsky Pohar Fedory Kalencikovej (SVK) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2017/2018
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Hopefuls Girls 10 | Free Skating | 45.69ไม่เป็นทางการ | 36. Velka Cena Ziliny (SVK) |
| Hopefuls Girls 10 | Free Skating | 40.75ไม่เป็นทางการ | Slovak Younger Youth and Hopefuls Championships 2018 (Ružomberok/SVK) |
| Hopefuls Girls 10 | Total | 45.69ไม่เป็นทางการ | 36. Velka Cena Ziliny (SVK) |
| Hopefuls Girls 10 | Total | 40.75ไม่เป็นทางการ | Slovak Younger Youth and Hopefuls Championships 2018 (Ružomberok/SVK) |
| Juvenile Girls 10 | Free Skating | 41.34ไม่เป็นทางการ | 59. Grand Prix Bratislava 2017 (SVK) |
| Juvenile Girls 10 | Total | 41.34ไม่เป็นทางการ | 59. Grand Prix Bratislava 2017 (SVK) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2016/2017
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Hopefuls Girls 9 | Free Skating | 34.04ไม่เป็นทางการ | 54. Grand Prix SNP (SVK) |
| Hopefuls Girls 9 | Free Skating | 40.93ไม่เป็นทางการ | Slovak Younger Youth and Hopefuls Championships 2017 (Nové Mesto nad Váhom/SVK) |
| Hopefuls Girls 9 | Total | 34.04ไม่เป็นทางการ | 54. Grand Prix SNP (SVK) |
| Hopefuls Girls 9 | Total | 40.93ไม่เป็นทางการ | Slovak Younger Youth and Hopefuls Championships 2017 (Nové Mesto nad Váhom/SVK) |
| Juvenile Girls 9 | Free Skating | 37.70ไม่เป็นทางการ | 58. Grand Prix Bratislava 2016 (SVK) |
| Juvenile Girls 9 | Total | 37.70ไม่เป็นทางการ | 58. Grand Prix Bratislava 2016 (SVK) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2015/2016
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Hopefuls Girls 8 | Free Skating | 29.47ไม่เป็นทางการ | Velka Cena Puchova 2015 (SVK) |
| Hopefuls Girls 8 | Free Skating | 30.27ไม่เป็นทางการ | Slovak Junior, Youth and Hopefuls Championships 2016 (Ružomberok/SVK) |
| Hopefuls Girls 8 | Total | 29.47ไม่เป็นทางการ | Velka Cena Puchova 2015 (SVK) |
| Hopefuls Girls 8 | Total | 30.27ไม่เป็นทางการ | Slovak Junior, Youth and Hopefuls Championships 2016 (Ružomberok/SVK) |
| Pre-Juvenile Girls 8 | Free Skating | 26.50ไม่เป็นทางการ | Tirnavia Edea Ice Cup 2015 (SVK) |
| Pre-Juvenile Girls 8 | Total | 26.50ไม่เป็นทางการ | Tirnavia Edea Ice Cup 2015 (SVK) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2014/2015
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Hopefuls Girls 7 | Free Skating | 25.96ไม่เป็นทางการ | Velka Cena Trencina 2015 (SVK) |
| Hopefuls Girls 7 | Free Skating | 21.33ไม่เป็นทางการ | Slovak Junior, Youth and Hopefuls Championships 2015 (Púchov/SVK) |
| Hopefuls Girls 7 | Total | 21.33ไม่เป็นทางการ | Slovak Junior, Youth and Hopefuls Championships 2015 (Púchov/SVK) |
| Hopefuls Girls 7 | Total | 25.96ไม่เป็นทางการ | Velka Cena Trencina 2015 (SVK) |
ผลลัพธ์จากฤดูกาลที่แล้ว
ฤดูกาล 2021/2022
ฤดูกาล 2020/2021
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 10–12.12.2020 | 39. Velka cena Ziliny 2020 SVK |
Older Girls | 1 | 90.85 |
Short Program 1 (33.37) Free Skating 1 (57.48)
|
ฤดูกาล 2019/2020
ฤดูกาล 2018/2019
ฤดูกาล 2017/2018
ฤดูกาล 2016/2017
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 04–05.03.2017 | Slovak Younger Youth and Hopefuls Championships 2017 🥇 Nat. champion Nové Mesto nad Váhom/SVK |
Hopefuls Girls 9 | 1 | 40.93 |
Free Skating 1 (40.93)
|
| 18–19.02.2017 | Velka Cena Ruzomberka 2017 SVK |
Hopefuls Girls 9 | 2 | 35.49 |
Free Skating 2 (35.49)
|
| 11–12.02.2017 | 8. Zilinska piruetka SVK |
Hopefuls Girls 9 | 1 | 40.37 |
Free Skating 1 (40.37)
|
| 14–15.01.2017 | 8. NMV Pohar F. Kalencikovej SVK |
Hopefuls Girls 9 | 2 | 38.76 |
Free Skating 2 (38.76)
|
| 07–08.01.2017 | 1st Figure Skating Challenge Puchov 2017 SVK |
Hopefuls Girls 9 | 1 | 36.75 |
Free Skating 1 (36.75)
|
| 16–18.12.2016 | 58. Grand Prix Bratislava 2016 SVK |
Juvenile Girls 9 | 2 | 37.70 |
Free Skating 2 (37.70)
|
| 26.11.2016 | 4. Velka Cena Puchova 2016 SVK |
Hopefuls Girls 9 | 1 | 41.00 |
Free Skating 1 (41.00)
|
| 18–20.11.2016 | 54. Grand Prix SNP SVK |
Hopefuls Girls 9 | 2 | 34.04 |
Free Skating 2 (34.04)
|
| 03–06.11.2016 | Tirnavia Edeia Ice Cup SVK |
Juvenile Girls 9 | 8 | 26.76 |
Free Skating 8 (26.76)
|
ฤดูกาล 2015/2016
ฤดูกาล 2014/2015
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 21–22.03.2015 | 34. Velka cena Ziliny 2015 SVK |
Hopefuls Girls 7 | 4 | 20.45 |
Free Skating 4 (20.45)
|
| 14–15.03.2015 | Slovak Junior, Youth and Hopefuls Championships 2015 Nat. 5 Púchov/SVK |
Hopefuls Girls 7 | 5 | 21.33 |
Free Skating 5 (21.33)
|
| 28.02.2015 | Kosicka korculka 2015 SVK |
Hopefuls Girls 7 | 2 | 20.16 |
Free Skating 2 (20.16)
|
| 14–15.02.2015 | Velka Cena Trencina 2015 SVK |
Hopefuls Girls 7 | 1 | 25.96 |
Free Skating 1 (25.96)
|
| 06–07.02.2015 | Velka Cena Zvolena 2015 SVK |
Hopefuls Girls 7 | 3 | 18.67 |
Free Skating 3 (18.67)
|
| 24–25.01.2015 | Zilinska piruetka SVK |
Hopefuls Girls 7 | 3 | 22.83 |
Free Skating 3 (22.83)
|
| 17.01.2015 | Povazska Piruetka-Megawaste Cup 2015 SVK |
Hopefuls Girls 7 | 3 | 23.29 |
Free Skating 3 (23.29)
|
| 10–11.01.2015 | 6. Novomestsky Pohar 2015 SVK |
Hopefuls Girls 7 | 1 | 25.10 |
Free Skating 1 (25.10)
|
| 27–28.12.2014 | Velka cena Nitry 2014 SVK |
Hopefuls Girls 7 | 3 | 21.30 |
Free Skating 3 (21.30)
|