Karla ROS Access
การก้าวหน้าของคะแนน
แผนที่องค์ประกอบ ⓘ
ส่วนบุคคลที่ดีที่สุด
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ | ฤดูกาล |
|---|---|---|---|---|
| Young Novice U12 Girls | Short Program | 22.46 | Trophée romand 2026, Meyrin (Meyrin/SUI) | 2025/2026 |
| Young Novice U12 Girls | Free Skating | 41.75 | 2ème Open ARP & 60ème Championnat romand, Brig (Brig/SUI) | 2025/2026 |
| Young Novice U12 Girls | Total | 62.05 | Trophée romand 2026, Meyrin (Meyrin/SUI) | 2025/2026 |
ส่วนบุคคลที่ดีที่สุดจากประเภทก่อนหน้า
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ | ฤดูกาล |
|---|---|---|---|---|
| Benjamin Girls | Total | 16.84 | Trophée des Etoiles 2025 (Saint-Imier/SUI) | 2024/2025 |
| Benjamins Arp Girls | Total | 22.27 | Championnat genevois 2025, Meyrin (Meyrin/SUI) | 2024/2025 |
| Chrome | Total | 6.68 | Championnats genevois 2023, Meyrin (Meyrin/SUI) | 2022/2023 |
| Copper A Girls | Total | 13.85 | Championnats genevois 2024, Trois-Chêne (Thônex/SUI) | 2023/2024 |
| Sport De Masse I Girls | Total | 30.51 | Coupe Erguel 2025 (Saint-Imier/SUI) | 2025/2026 |
| Sport De Masse II Girls | Total | 39.17 | 14ème Zäringer Cup (Fribourg/SUI) | 2025/2026 |
| Steel A Girls | Total | 12.51 | Trophée des Etoiles 2024 (Saint-Imier/SUI) | 2023/2024 |
| Young Novice Girls | Total | 44.06 | Championnat genevois 2026 (Thônex/SUI) | 2025/2026 |
คะแนนที่ดีที่สุด 2025/2026
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Sport De Masse I Girls | Free Skating | 30.51 | Coupe Erguel 2025 (Saint-Imier/SUI) |
| Sport De Masse I Girls | Total | 30.51 | Coupe Erguel 2025 (Saint-Imier/SUI) |
| Sport De Masse II Girls | Free Skating | 39.17 | 14ème Zäringer Cup (Fribourg/SUI) |
| Sport De Masse II Girls | Total | 39.17 | 14ème Zäringer Cup (Fribourg/SUI) |
| Young Novice Girls | Free Skating | 44.06 | Championnat genevois 2026 (Thônex/SUI) |
| Young Novice Girls | Total | 44.06 | Championnat genevois 2026 (Thônex/SUI) |
| Young Novice U12 Girls | Short Program | 22.46 | Trophée romand 2026, Meyrin (Meyrin/SUI) |
| Young Novice U12 Girls | Free Skating | 41.75 | 2ème Open ARP & 60ème Championnat romand, Brig (Brig/SUI) |
| Young Novice U12 Girls | Total | 62.05 | Trophée romand 2026, Meyrin (Meyrin/SUI) |
คะแนนดีที่สุดจากฤดูกาลที่แล้ว
คะแนนที่ดีที่สุด 2024/2025
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Benjamin Girls | Free Skating | 16.84 | Trophée des Etoiles 2025 (Saint-Imier/SUI) |
| Benjamin Girls | Total | 16.84 | Trophée des Etoiles 2025 (Saint-Imier/SUI) |
| Benjamins Arp Girls | Free Skating | 22.27 | Championnat genevois 2025, Meyrin (Meyrin/SUI) |
| Benjamins Arp Girls | Total | 22.27 | Championnat genevois 2025, Meyrin (Meyrin/SUI) |
| Sport De Masse I Girls | Free Skating | 30.37 | Meyrin Trophy 2025, Meyrin (Meyrin/SUI) |
| Sport De Masse I Girls | Total | 30.37 | Meyrin Trophy 2025, Meyrin (Meyrin/SUI) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2023/2024
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Copper A Girls | Free Skating | 13.85 | Championnats genevois 2024, Trois-Chêne (Thônex/SUI) |
| Copper A Girls | Total | 13.85 | Championnats genevois 2024, Trois-Chêne (Thônex/SUI) |
| Steel A Girls | Free Skating | 12.51 | Trophée des Etoiles 2024 (Saint-Imier/SUI) |
| Steel A Girls | Total | 12.51 | Trophée des Etoiles 2024 (Saint-Imier/SUI) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2022/2023
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Chrome | Free Skating | 6.68 | Championnats genevois 2023, Meyrin (Meyrin/SUI) |
| Chrome | Total | 6.68 | Championnats genevois 2023, Meyrin (Meyrin/SUI) |
ฤดูกาล 2025/2026
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 30.01–01.02.2026 | Trophée romand 2026, Meyrin Meyrin/SUI |
Young Novice U12 Girls | 21 | 62.05 |
Short Program 20 (22.46) Free Skating 22 (39.59)
|
| 29.01.2026 | Championnat genevois 2026 Thônex/SUI |
Young Novice Girls | 1 | 44.06 |
Free Skating 1 (44.06)
|
| 09–11.01.2026 | 2ème Open ARP & 60ème Championnat romand, Brig Brig/SUI |
Young Novice U12 Girls | 20 | 61.45 |
Short Program 23 (19.70) Free Skating 18 (41.75)
|
| 21–23.11.2025 | Vogellisis Cup Adelboden/SUI |
Young Novice Girls U12 | 17 | 56.63 |
Short Program 17 (17.83) Free Skating 16 (38.80)
|
| 31.10–02.11.2025 | 14ème Zäringer Cup Fribourg/SUI |
Sport De Masse II Girls | 10 | 39.17 |
Free Skating 10 (39.17)
|
| 17–19.10.2025 | Coupe Erguel 2025 Saint-Imier/SUI |
Sport De Masse I Girls | 5 | 30.51 |
Free Skating 5 (30.51)
|
ผลลัพธ์จากฤดูกาลที่แล้ว
ฤดูกาล 2024/2025
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 26.04.2025 | Meyrin Trophy 2025, Meyrin Meyrin/SUI |
Sport De Masse I Girls | 2 | 30.37 |
Free Skating 2 (30.37)
|
| 05.04.2025 | Championnat genevois 2025, Meyrin Meyrin/SUI |
Benjamins Arp Girls | 1 | 22.27 |
Free Skating 1 (22.27)
|
| 22–23.02.2025 | Trophée des Etoiles 2025 Saint-Imier/SUI |
Benjamin Girls | 4 | 16.84 |
Free Skating 4 (16.84)
|
| 10.11.2024 | Coupe Erguel 2024 Saint-Imier/SUI |
Benjamins Arp Girls | 3 | 17.11 |
Free Skating 3 (17.11)
|
ฤดูกาล 2023/2024
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 21.04.2024 | Championnats genevois 2024, Trois-Chêne Thônex/SUI |
Copper A Girls | 5 | 13.85 |
Free Skating 5 (13.85)
|
| 24.02.2024 | Trophée des Etoiles 2024 Saint-Imier/SUI |
Steel A Girls | 2 | 12.51 |
Free Skating 2 (12.51)
|
| 19–21.01.2024 | Coupe Neuchâteloise Neuchâtel/SUI |
Steel A Girls | 1 | 12.51 |
Free Skating 1 (12.51)
|
ฤดูกาล 2022/2023
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 23.04.2023 | Championnats genevois 2023, Meyrin Meyrin/SUI |
Chrome | 2 | 6.68 |
Free Skating 2 (6.68)
|