Mathilde GARREAU ไม่แข่งขัน Access
การก้าวหน้าของคะแนน
แผนที่องค์ประกอบ ⓘ
ส่วนบุคคลที่ดีที่สุด
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ | ฤดูกาล |
|---|---|---|---|---|
| Solo Prébronze Plus | Compulsory Dance | 16.39 | Championnat Inter Régional Zone Sud Est - LYON (FRA) | 2012/2013 |
| Solo Prébronze Plus | Free Dance | 18.28 | Championnat Inter Régional Zone Sud Est - LYON (FRA) | 2012/2013 |
| Solo Prébronze Plus | Total | 34.67 | Championnat Inter Régional Zone Sud Est - LYON (FRA) | 2012/2013 |
ส่วนบุคคลที่ดีที่สุดจากประเภทก่อนหน้า
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ | ฤดูกาล |
|---|---|---|---|---|
| Solos Prebronze Plus | Compulsory Dance | 13.80 | CHAMPIONNAT INTERREGIONAL SUD EST- J1 2012 (FRA) | 2011/2012 |
| Solos Prebronze Plus | Free Dance | 12.01 | CHAMPIONNAT INTERREGIONAL SUD EST- J1 2012 (FRA) | 2011/2012 |
| Solos Prebronze Plus | Total | 25.81 | CHAMPIONNAT INTERREGIONAL SUD EST- J1 2012 (FRA) | 2011/2012 |
| Solos Preparatoire 2 | Compulsory Dance | 12.80 | TOURNOI DE FRANCE-2010/2011-J6-LYON LGP (FRA) | 2010/2011 |
| Solos Preparatoire 2 | Free Dance | 11.34 | TOURNOI DE FRANCE-2010/2011-J6-LYON LGP (FRA) | 2010/2011 |
| Solos Preparatoire 2 | Total | 24.14 | TOURNOI DE FRANCE-2010/2011-J6-LYON LGP (FRA) | 2010/2011 |
| Solos Preparatoire Imposee | Total | 8.57 | INTERLIGUES-2010/2011- Rhône Alpes -Saint-Gervais (FRA) | 2010/2011 |
| Solos Preparatoire Libre | Total | 12.46 | INTERLIGUES-2010/2011- Rhône Alpes -Saint-Gervais (FRA) | 2010/2011 |
คะแนนดีที่สุดจากฤดูกาลที่แล้ว
คะแนนที่ดีที่สุด 2012/2013
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Solo Prébronze Plus | Compulsory Dance | 16.39 | Championnat Inter Régional Zone Sud Est - LYON (FRA) |
| Solo Prébronze Plus | Free Dance | 18.28 | Championnat Inter Régional Zone Sud Est - LYON (FRA) |
| Solo Prébronze Plus | Total | 34.67 | Championnat Inter Régional Zone Sud Est - LYON (FRA) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2011/2012
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Solos Prebronze Plus | Compulsory Dance | 13.80 | CHAMPIONNAT INTERREGIONAL SUD EST- J1 2012 (FRA) |
| Solos Prebronze Plus | Free Dance | 12.01 | CHAMPIONNAT INTERREGIONAL SUD EST- J1 2012 (FRA) |
| Solos Prebronze Plus | Total | 25.81 | CHAMPIONNAT INTERREGIONAL SUD EST- J1 2012 (FRA) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2010/2011
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Solos Preparatoire 2 | Compulsory Dance | 12.80 | TOURNOI DE FRANCE-2010/2011-J6-LYON LGP (FRA) |
| Solos Preparatoire 2 | Free Dance | 11.34 | TOURNOI DE FRANCE-2010/2011-J6-LYON LGP (FRA) |
| Solos Preparatoire 2 | Total | 24.14 | TOURNOI DE FRANCE-2010/2011-J6-LYON LGP (FRA) |
| Solos Preparatoire Imposee | Compulsory Dance | 8.57 | INTERLIGUES-2010/2011- Rhône Alpes -Saint-Gervais (FRA) |
| Solos Preparatoire Imposee | Total | 8.57 | INTERLIGUES-2010/2011- Rhône Alpes -Saint-Gervais (FRA) |
| Solos Preparatoire Libre | Free Dance | 12.46 | INTERLIGUES-2010/2011- Rhône Alpes -Saint-Gervais (FRA) |
| Solos Preparatoire Libre | Total | 12.46 | INTERLIGUES-2010/2011- Rhône Alpes -Saint-Gervais (FRA) |
ผลลัพธ์จากฤดูกาลที่แล้ว
ฤดูกาล 2012/2013
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 16–17.03.2013 | Championnat Inter Régional Zone Sud Est - LYON FRA |
Solo Prébronze Plus กับ Mav SOLO | 5 | 34.67 |
Compulsory Dance 5 (16.39) Free Dance 5 (18.28)
|
| 02–03.02.2013 | Championnat Inter Régional Zone Sud Est - St-Gerva FRA |
Solo Prébronze Plus กับ Mav SOLO | 6 | 27.99 |
Compulsory Dance 7 (11.04) Free Dance 6 (16.95)
|
ฤดูกาล 2011/2012
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 22.01.2012 | CHAMPIONNAT INTERREGIONAL SUD EST- J1 2012 FRA |
Solos Prebronze Plus กับ Mav SOLO | 5 | 25.81 |
Compulsory Dance 5 (13.80) Free Dance 5 (12.01)
|
ฤดูกาล 2010/2011
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 26.03.2011 | INTERLIGUES-2010/2011- Rhône Alpes -Saint-Gervais FRA |
Solos Preparatoire Imposee กับ Mav SOLO | 7 | 8.57 |
Compulsory Dance 7 (8.57)
|
| 26.03.2011 | INTERLIGUES-2010/2011- Rhône Alpes -Saint-Gervais FRA |
Solos Preparatoire Libre กับ Mav SOLO | 6 | 12.46 |
Free Dance 6 (12.46)
|
| 05–06.03.2011 | TOURNOI DE FRANCE-2010/2011-J6-LYON LGP FRA |
Solos Preparatoire 2 กับ Mav SOLO | 16 | 24.14 |
Compulsory Dance 14 (12.80) Free Dance 17 (11.34)
|
| 13–14.11.2010 | TOURNOI DE FRANCE-2010/2011-J4-VILLARD de LANS FRA |
Solos Preparatoire 2 กับ Mav SOLO | 16 | 23.17 |
Compulsory Dance 17 (11.90) Free Dance 14 (11.27)
|