Melanie STOCKER ไม่แข่งขัน Access
การก้าวหน้าของคะแนน
แผนที่องค์ประกอบ ⓘ
ส่วนบุคคลที่ดีที่สุด
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ | ฤดูกาล |
|---|---|---|---|---|
| Stil Inter-Gold Gold | Total | 12.19 | Aarauer Cup (Aarau/SUI) | 2023/2024 |
ส่วนบุคคลที่ดีที่สุดจากประเภทก่อนหน้า
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ | ฤดูกาล |
|---|---|---|---|---|
| Bs Da Bronze Older | Total | 24.30 | 21. Zueri Leu Cup 2017 (SUI) | 2017/2018 |
| Inter-Silver Women | Total | 35.62 | Montalin Cup 2018 (SUI) | 2018/2019 |
| Jugend A Girls | Total | 38.03 | 15. Eulach-Cup (SUI) | 2018/2019 |
| Jugend B2 | Total | 25.70 | Montalin Cup 2015 (SUI) | 2015/2016 |
| Jugend Bs (Intersilber) Girls | Total | 24.01 | Pilatus Cup 2019 (SUI) | 2019/2020 |
| Jugend Girls | Total | 34.27 | 33. internationaler Säntiscup (SUI) | 2017/2018 |
| Kategorie Girls 2c | Total | 22.70 | EVBN Meisterschaft 2011 (SUI) | |
| Silver Women Stil | Total | 12.69 | 20. Tenini-Graf-Cup (SUI) | 2021/2022 |
| Stil Inter-Gold Women | Total | 12.38 | Tenini-Graf-Cup (Wetzikon/SUI) | 2022/2023 |
| Stil Inter-Gold Women Adult | Total | 12.67 | AarauerCup23 (Aarau/SUI) | 2022/2023 |
คะแนนดีที่สุดจากฤดูกาลที่แล้ว
คะแนนที่ดีที่สุด 2023/2024
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Stil Inter-Gold Gold | Free Skating | 12.19 | Aarauer Cup (Aarau/SUI) |
| Stil Inter-Gold Gold | Total | 12.19 | Aarauer Cup (Aarau/SUI) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2022/2023
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Stil Inter-Gold Women | Free Skating | 12.38 | Tenini-Graf-Cup (Wetzikon/SUI) |
| Stil Inter-Gold Women | Total | 12.38 | Tenini-Graf-Cup (Wetzikon/SUI) |
| Stil Inter-Gold Women Adult | Free Skating | 12.67 | AarauerCup23 (Aarau/SUI) |
| Stil Inter-Gold Women Adult | Total | 12.67 | AarauerCup23 (Aarau/SUI) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2021/2022
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Silver Women Stil | Free Skating | 12.69 | 20. Tenini-Graf-Cup (SUI) |
| Silver Women Stil | Total | 12.69 | 20. Tenini-Graf-Cup (SUI) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2019/2020
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Jugend Bs (Intersilber) Girls | Free Skating | 24.01 | Pilatus Cup 2019 (SUI) |
| Jugend Bs (Intersilber) Girls | Total | 24.01 | Pilatus Cup 2019 (SUI) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2018/2019
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Inter-Silver Women | Free Skating | 35.62 | Montalin Cup 2018 (SUI) |
| Inter-Silver Women | Total | 35.62 | Montalin Cup 2018 (SUI) |
| Jugend A Girls | Free Skating | 38.03 | 15. Eulach-Cup (SUI) |
| Jugend A Girls | Total | 38.03 | 15. Eulach-Cup (SUI) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2017/2018
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Bs Da Bronze Older | Free Skating | 24.30 | 21. Zueri Leu Cup 2017 (SUI) |
| Bs Da Bronze Older | Total | 24.30 | 21. Zueri Leu Cup 2017 (SUI) |
| Jugend Girls | Free Skating | 34.27 | 33. internationaler Säntiscup (SUI) |
| Jugend Girls | Total | 34.27 | 33. internationaler Säntiscup (SUI) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2015/2016
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Jugend B2 | Free Skating | 25.70 | Montalin Cup 2015 (SUI) |
| Jugend B2 | Total | 25.70 | Montalin Cup 2015 (SUI) |
ผลลัพธ์จากฤดูกาลที่แล้ว
ฤดูกาล Unknown season
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| EVBN Meisterschaft 2011 SUI |
Kategorie Girls 2c | 1 | 22.70 |
Free Skating 1 (22.70)
|
ฤดูกาล 2023/2024
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 19–21.01.2024 | Aarauer Cup Aarau/SUI |
Stil Inter-Gold Gold | 3 | 12.19 |
Free Skating 3 (12.19)
|
ฤดูกาล 2022/2023
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 04–05.02.2023 | Tenini-Graf-Cup Wetzikon/SUI |
Stil Inter-Gold Women | 4 | 12.38 |
Free Skating 4 (12.38)
|
| 21–22.01.2023 | AarauerCup23 Aarau/SUI |
Stil Inter-Gold Women Adult | 3 | 12.67 |
Free Skating 3 (12.67)
|
ฤดูกาล 2021/2022
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 05–06.02.2022 | 20. Tenini-Graf-Cup SUI |
Silver Women Stil | 4 | 12.69 |
Free Skating 4 (12.69)
|
ฤดูกาล 2019/2020
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 12–15.12.2019 | Pilatus Cup 2019 SUI |
Jugend Bs (Intersilber) Girls | 8 | 24.01 |
Free Skating 8 (24.01)
|
ฤดูกาล 2018/2019
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 09–11.11.2018 | 15. Eulach-Cup SUI |
Jugend A Girls | 1 | 38.03 |
Free Skating 1 (38.03)
|
| 26–28.10.2018 | Montalin Cup 2018 SUI |
Inter-Silver Women | 1 | 35.62 |
Free Skating 1 (35.62)
|
ฤดูกาล 2017/2018
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 06–08.04.2018 | 33. internationaler Säntiscup SUI |
Jugend Girls | 4 | 34.27 |
Free Skating 4 (34.27)
|
| 16–19.11.2017 | 21. Zueri Leu Cup 2017 SUI |
Bs Da Bronze Older | 5 | 24.30 |
Free Skating 5 (24.30)
|
ฤดูกาล 2015/2016
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 23–25.10.2015 | Montalin Cup 2015 SUI |
Jugend B2 | 5 | 25.70 |
Free Skating 5 (25.70)
|