Samira TANDOGAN ไม่แข่งขัน Access
การก้าวหน้าของคะแนน
แผนที่องค์ประกอบ ⓘ
ส่วนบุคคลที่ดีที่สุด
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ | ฤดูกาล |
|---|---|---|---|---|
| Anfänger Girls Jg. 2004 | Total | 20.98 | Baden-Württ. Nachwuchsmeisterschaften 2018 (GER) | 2017/2018 |
ส่วนบุคคลที่ดีที่สุดจากประเภทก่อนหน้า
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ | ฤดูกาล |
|---|---|---|---|---|
| 7 Anfänger | Total | 21.54 | Iller-Cup 2017 (GER) | 2016/2017 |
| 7-1 Anfänger | Total | 22.09 | Iller-Cup 2018 (GER) | 2017/2018 |
| Anfänger Girls Jg. 2001-2004 | Total | 23.03 | EBW-Nachwuchswettbewerb 2017 (GER) | 2017/2018 |
| Anfänger Girls Jg. 2002-2004 | Total | 21.38 | EBW-Nachwuchswettbewerb (GER) | 2016/2017 |
| Basic Novice A Girls | Total | 20.70 | Heiko-Fischer Trophy 2018 (GER) | 2017/2018 |
| Freiläufer O. Musik Group 3 | Total | 3.95 | Iller Cup (GER) | 2012/2013 |
| Group 4-2 Freiläufer Kür | Total | 5.61 | Iller-Cup 2014 (GER) | 2013/2014 |
| Group 6-2 Kunstläufer | Total | 16.40 | Herrmann-Kist-Pokal 2016 (GER) | 2015/2016 |
| Group 7-3 Anfänger | Total | 21.75 | Hermann-Kist-Pokal (GER) | 2016/2017 |
| Kunstläufer Girls 2004 | Total | 16.61 | Baden-Württ. Nachwuchsmeisterschaften 2016 (GER) | 2015/2016 |
คะแนนดีที่สุดจากฤดูกาลที่แล้ว
คะแนนที่ดีที่สุด 2017/2018
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| 7-1 Anfänger | Free Skating | 22.09 | Iller-Cup 2018 (GER) |
| 7-1 Anfänger | Total | 22.09 | Iller-Cup 2018 (GER) |
| Anfänger Girls Jg. 2001-2004 | Free Skating | 23.03 | EBW-Nachwuchswettbewerb 2017 (GER) |
| Anfänger Girls Jg. 2001-2004 | Total | 23.03 | EBW-Nachwuchswettbewerb 2017 (GER) |
| Anfänger Girls Jg. 2004 | Free Skating | 20.98 | Baden-Württ. Nachwuchsmeisterschaften 2018 (GER) |
| Anfänger Girls Jg. 2004 | Total | 20.98 | Baden-Württ. Nachwuchsmeisterschaften 2018 (GER) |
| Basic Novice A Girls | Free Skating | 20.70 | Heiko-Fischer Trophy 2018 (GER) |
| Basic Novice A Girls | Total | 20.70 | Heiko-Fischer Trophy 2018 (GER) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2016/2017
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| 7 Anfänger | Free Skating | 21.54 | Iller-Cup 2017 (GER) |
| 7 Anfänger | Total | 21.54 | Iller-Cup 2017 (GER) |
| Anfänger Girls Jg. 2002-2004 | Free Skating | 21.38 | EBW-Nachwuchswettbewerb (GER) |
| Anfänger Girls Jg. 2002-2004 | Total | 21.38 | EBW-Nachwuchswettbewerb (GER) |
| Anfänger Girls Jg. 2004 | Free Skating | 20.41 | Baden-Würt. Nachwuchsmeisterschaften 2017 (GER) |
| Anfänger Girls Jg. 2004 | Total | 20.41 | Baden-Würt. Nachwuchsmeisterschaften 2017 (GER) |
| Group 7-3 Anfänger | Free Skating | 21.75 | Hermann-Kist-Pokal (GER) |
| Group 7-3 Anfänger | Total | 21.75 | Hermann-Kist-Pokal (GER) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2015/2016
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Group 6-2 Kunstläufer | Free Skating | 16.40 | Herrmann-Kist-Pokal 2016 (GER) |
| Group 6-2 Kunstläufer | Total | 16.40 | Herrmann-Kist-Pokal 2016 (GER) |
| Kunstläufer Girls 2004 | Free Skating | 16.61 | Baden-Württ. Nachwuchsmeisterschaften 2016 (GER) |
| Kunstläufer Girls 2004 | Total | 16.61 | Baden-Württ. Nachwuchsmeisterschaften 2016 (GER) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2013/2014
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Group 4-2 Freiläufer Kür | Free Skating | 5.61 | Iller-Cup 2014 (GER) |
| Group 4-2 Freiläufer Kür | Total | 5.61 | Iller-Cup 2014 (GER) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2012/2013
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Freiläufer O. Musik Group 3 | Free Skating | 3.95 | Iller Cup (GER) |
| Freiläufer O. Musik Group 3 | Total | 3.95 | Iller Cup (GER) |
ผลลัพธ์จากฤดูกาลที่แล้ว
ฤดูกาล 2017/2018
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 10.03.2018 | Baden-Württ. Nachwuchsmeisterschaften 2018 GER |
Anfänger Girls Jg. 2004 | 5 | 20.98 |
Free Skating 5 (20.98)
|
| 04.03.2018 | Iller-Cup 2018 GER |
7-1 Anfänger | 5 | 22.09 |
Free Skating 5 (22.09)
|
| 23–25.02.2018 | Heiko-Fischer Trophy 2018 GER |
Basic Novice A Girls | 28 | 20.70 |
Free Skating 28 (20.70)
|
| 17.02.2018 | Hermann-Kist-Pokal GER |
7-1 Anfänger | 3 | 21.42 |
Free Skating 3 (21.42)
|
| 09.12.2017 | EBW-Nachwuchswettbewerb 2017 GER |
Anfänger Girls Jg. 2001-2004 | 1 | 23.03 |
Free Skating 1 (23.03)
|
ฤดูกาล 2016/2017
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 05.03.2017 | Iller-Cup 2017 GER |
7 Anfänger | 6 | 21.54 |
Free Skating 6 (21.54)
|
| 04.03.2017 | Baden-Würt. Nachwuchsmeisterschaften 2017 GER |
Anfänger Girls Jg. 2004 | 6 | 20.41 |
Free Skating 6 (20.41)
|
| 18.02.2017 | Hermann-Kist-Pokal GER |
Group 7-3 Anfänger | 4 | 21.75 |
Free Skating 4 (21.75)
|
| 10.12.2016 | EBW-Nachwuchswettbewerb GER |
Anfänger Girls Jg. 2002-2004 | 6 | 21.38 |
Free Skating 6 (21.38)
|
ฤดูกาล 2015/2016
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 05.03.2016 | Baden-Württ. Nachwuchsmeisterschaften 2016 GER |
Kunstläufer Girls 2004 | 4 | 16.61 |
Free Skating 4 (16.61)
|
| 20.02.2016 | Herrmann-Kist-Pokal 2016 GER |
Group 6-2 Kunstläufer | 7 | 16.40 |
Free Skating 7 (16.40)
|
ฤดูกาล 2013/2014
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 16.03.2014 | Iller-Cup 2014 GER |
Group 4-2 Freiläufer Kür | 6 | 5.61 |
Free Skating 6 (5.61)
|
ฤดูกาล 2012/2013
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 10.02.2013 | Iller Cup GER |
Freiläufer O. Musik Group 3 | 1 | 3.95 |
Free Skating 1 (3.95)
|