Starlights Access
การก้าวหน้าของคะแนน
แผนที่องค์ประกอบ ⓘ
ส่วนบุคคลที่ดีที่สุด
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ | ฤดูกาล |
|---|---|---|---|---|
| Sm-Novice | Total | 90.97 | Tiksi Ice Club 2026 (TIkkurila/FIN) | 2025/2026 |
ส่วนบุคคลที่ดีที่สุดจากประเภทก่อนหน้า
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ | ฤดูกาล |
|---|---|---|---|---|
| Advanced Novice | Total | 67.31 | SPRING CUP 2019 (ITA) | 2018/2019 |
| Advanced Novice | Total | 116.19 | Leon Lurje Trophy 2017 (SWE) | 2016/2017 |
| Junior | Short Program | 55.51 | Britannia Cup 2020 (Nottingham/GBR) | |
| Junior | Free Skating | 113.26 | Britannia Cup 2020 (Nottingham/GBR) | |
| Junior | Total | 168.77 | Britannia Cup 2020 (Nottingham/GBR) | |
| Novice | Total | 67.26 | ML SM-kilpailut 2019 2.-3.3.2019 Turku (FIN) | 2018/2019 |
| Novice | Total | 78.67 | ML 2. valintakilpailu 20.01.2008 (FIN) | 2007/2008 |
| Novice Advanced | Total | 94.24 | French Cup 2023 (Rouen/FRA) | 2022/2023 |
| Noviisit-kultafinaali | Total | 77.86 | Noviisien kulta- ja hopeafinaali 9.3.2008 (FIN) | 2007/2008 |
| Sm Novice L1 | Total | 85.28 | ML SM-sarjojen 2. vk (Tampere / TapTL/FIN) | 2025/2026 |
| Sm-Novice L2 | Total | 84.43 | ML SM sarjojen 2vk (Tampere / TapTL/FIN) | 2024/2025 |
| Sm-Novice Lohko 1 | Total | 59.59 | ML SM-sarjojen 1. vk. 12.-14.11.2010 (FIN) | 2010/2011 |
| Sm-Novice Lohko 2 | Total | 81.43 | ML SM 2vk (Helsinki/FIN) | 2023/2024 |
| Sm-Novice Lohko II | Total | 57.67 | ML SM-sen, jun, nov 2.vk. 11.-13.12.2009 (FIN) | 2009/2010 |
| Sys Advanced Novice | Total | 77.47 | MLT Advanced Novice (Turku/FIN) | 2021/2022 |
คะแนนที่ดีที่สุด 2025/2026
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Sm Novice L1 | Free Skating | 85.28 | ML SM-sarjojen 2. vk (Tampere / TapTL/FIN) |
| Sm Novice L1 | Total | 85.28 | ML SM-sarjojen 2. vk (Tampere / TapTL/FIN) |
| Sm-Novice | Free Skating | 90.97 | Tiksi Ice Club 2026 (TIkkurila/FIN) |
| Sm-Novice | Total | 90.97 | Tiksi Ice Club 2026 (TIkkurila/FIN) |
คะแนนดีที่สุดจากฤดูกาลที่แล้ว
คะแนนที่ดีที่สุด 2024/2025
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Sm-Novice | Free Skating | 89.28 | Muodostelmaluistelun SM2025 (Helsinki / HL/FIN) |
| Sm-Novice | Total | 89.28 | Muodostelmaluistelun SM2025 (Helsinki / HL/FIN) |
| Sm-Novice L2 | Free Skating | 84.43 | ML SM sarjojen 2vk (Tampere / TapTL/FIN) |
| Sm-Novice L2 | Total | 84.43 | ML SM sarjojen 2vk (Tampere / TapTL/FIN) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2023/2024
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Sm-Novice | Free Skating | 89.00 | Muodostelmaluistelun SM2024 (Turku / Kaari/FIN) |
| Sm-Novice | Total | 89.00 | Muodostelmaluistelun SM2024 (Turku / Kaari/FIN) |
| Sm-Novice Lohko 2 | Free Skating | 81.43 | ML SM 2vk (Helsinki/FIN) |
| Sm-Novice Lohko 2 | Total | 81.43 | ML SM 2vk (Helsinki/FIN) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2022/2023
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Novice Advanced | Free Skating | 94.24 | French Cup 2023 (Rouen/FRA) |
| Novice Advanced | Total | 94.24 | French Cup 2023 (Rouen/FRA) |
| Sm-Novice | Free Skating | 90.80 | Muodostelmaluistelun SM 2023 (Helsinki/FIN) |
| Sm-Novice | Total | 90.80 | Muodostelmaluistelun SM 2023 (Helsinki/FIN) |
| Sm-Novice L1 | Free Skating | 74.51 | mlsm2vk (Espoo / HL/FIN) |
| Sm-Novice L1 | Total | 74.51 | mlsm2vk (Espoo / HL/FIN) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2021/2022
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Sm-Novice | Free Skating | 80.17 | 5.-6.3.2022 Muodostelmaluistelun SM 2022 (Tampere/FIN) |
| Sm-Novice | Total | 80.17 | 5.-6.3.2022 Muodostelmaluistelun SM 2022 (Tampere/FIN) |
| Sm-Novice L1 | Free Skating | 84.53 | mlsm1vk (Helsinki/FIN) |
| Sm-Novice L1 | Total | 74.40 | mlsm2vk (Espoo/FIN) |
| Sys Advanced Novice | Free Skating | 77.47 | MLT Advanced Novice (Turku/FIN) |
| Sys Advanced Novice | Total | 77.47 | MLT Advanced Novice (Turku/FIN) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2020/2021
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Sm-Novice L1 | Free Skating | 80.70 | ML SM-sarjojen 1.vk. 7.-8.11.2020 (FIN) |
| Sm-Novice L1 | Total | 80.70 | ML SM-sarjojen 1.vk. 7.-8.11.2020 (FIN) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2019/2020
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Sm-Novice | Free Skating | 84.35 | Muodostelmaluistelun SM 2020, 29.2.-1.3.20 (FIN) |
| Sm-Novice | Total | 78.06 | Tiksi IceClub 2020 (FIN) |
| Sm-Novice L1 | Free Skating | 78.51 | ML SM-sarjat 1.valinta 2.-3.11.2019 (FIN) |
| Sm-Novice L1 | Total | 78.51 | ML SM-sarjat 1.valinta 2.-3.11.2019 (FIN) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2018/2019
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Advanced Novice | Free Skating | 67.31 | SPRING CUP 2019 (ITA) |
| Advanced Novice | Total | 67.31 | SPRING CUP 2019 (ITA) |
| Novice | Free Skating | 67.26 | ML SM-kilpailut 2019 2.-3.3.2019 Turku (FIN) |
| Novice | Total | 67.26 | ML SM-kilpailut 2019 2.-3.3.2019 Turku (FIN) |
| Sm-Novice | Free Skating | 70.83 | ML Helsingin alueen mestaruuskilpailu (FIN) |
| Sm-Novice | Total | 70.83 | ML Helsingin alueen mestaruuskilpailu (FIN) |
| Sm-Novice L1 | Free Skating | 64.80 | ML SM-sarjojen 2.vk. 8.-9.12.18 (FIN) |
| Sm-Novice L1 | Total | 64.80 | ML SM-sarjojen 2.vk. 8.-9.12.18 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 1 | Free Skating | 59.42 | ML SM-sarjat 1.VK (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 1 | Total | 59.42 | ML SM-sarjat 1.VK (FIN) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2017/2018
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Sm-Novice | Free Skating | 57.56 | ML SM 2018 3.-4.3.2018 (FIN) |
| Sm-Novice | Total | 57.56 | ML SM 2018 3.-4.3.2018 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 2 | Free Skating | 56.70 | ML SM-sarjojen 1.vk. 4.-5.11.2017 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 2 | Total | 56.70 | ML SM-sarjojen 1.vk. 4.-5.11.2017 (FIN) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2016/2017
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Advanced Novice | Free Skating | 60.29 | Leon Lurje Trophy 2017 (SWE) |
| Advanced Novice | Total | 116.19 | Leon Lurje Trophy 2017 (SWE) |
| Novice | Free Skating | 64.35 | ML SM-kilpailut 25.-26.2.2017 (FIN) |
| Novice | Total | 64.35 | ML SM-kilpailut 25.-26.2.2017 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 1 | Free Skating | 57.86 | ML SM-sarjat 2.vk. 3.-4.12.2016 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 1 | Total | 57.86 | ML SM-sarjat 2.vk. 3.-4.12.2016 (FIN) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2015/2016
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Sm-Novice | Free Skating | 62.53 | ML SM-kilpailut 27.-28.2.2016 (FIN) |
| Sm-Novice | Total | 62.53 | ML SM-kilpailut 27.-28.2.2016 (FIN) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2014/2015
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Novice | Free Skating | 56.26 | ML SM 2015 -kilpailut (FIN) |
| Novice | Total | 56.26 | ML SM 2015 -kilpailut (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 1 | Free Skating | 53.61 | ML SM-sarjojen 1.vk. 8.-9.11.2014 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 1 | Total | 53.61 | ML SM-sarjojen 1.vk. 8.-9.11.2014 (FIN) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2013/2014
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Sm-Novice | Free Skating | 63.96 | ML SM 2014 22.-23.2.2014 (FIN) |
| Sm-Novice | Total | 63.96 | ML SM 2014 22.-23.2.2014 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 1 | Free Skating | 58.05 | ML SM-sarjojen 1. vk. 8.-10.11.2013 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 1 | Total | 58.05 | ML SM-sarjojen 1. vk. 8.-10.11.2013 (FIN) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2012/2013
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Sm-Novice | Free Skating | 54.73 | SM-kilpailut 23.-24.2.2013 (FIN) |
| Sm-Novice | Total | 54.73 | SM-kilpailut 23.-24.2.2013 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 1 | Free Skating | 53.52 | SM-seniorit, -juniorit, -noviisit 2.vk. 7.-9.12.12 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 1 | Total | 53.52 | SM-seniorit, -juniorit, -noviisit 2.vk. 7.-9.12.12 (FIN) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2011/2012
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Sm-Novice | Free Skating | 53.95 | ML SM-kilpailut 24.-26.2.2012 (FIN) |
| Sm-Novice | Total | 53.95 | ML SM-kilpailut 24.-26.2.2012 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 1 | Free Skating | 56.59 | ML SM-sarjojen 2. vk. 6.-8.1.2012 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 1 | Total | 56.59 | ML SM-sarjojen 2. vk. 6.-8.1.2012 (FIN) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2010/2011
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Sm-Novice | Free Skating | 55.75 | ML SM-KILPAILUT 4.-6.3.2011 (FIN) |
| Sm-Novice | Total | 55.75 | ML SM-KILPAILUT 4.-6.3.2011 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 1 | Free Skating | 59.97 | ML SM-sarjojen 2 vk. 7.-9.1.2011 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko 1 | Total | 59.59 | ML SM-sarjojen 1. vk. 12.-14.11.2010 (FIN) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2009/2010
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Novice | Free Skating | 59.99 | Finlandia Cup 2010 (FIN) |
| Novice | Total | 59.99 | Finlandia Cup 2010 (FIN) |
| Sm-Novice | Free Skating | 61.27 | Muodostelmaluistelu SM 26.-28.2.2010 (FIN) |
| Sm-Novice | Total | 61.27 | Muodostelmaluistelu SM 26.-28.2.2010 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko II | Free Skating | 57.67 | ML SM-sen, jun, nov 2.vk. 11.-13.12.2009 (FIN) |
| Sm-Novice Lohko II | Total | 57.67 | ML SM-sen, jun, nov 2.vk. 11.-13.12.2009 (FIN) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2007/2008
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Novice | Free Skating | 63.21 | Finlandia Cup 2008 (FIN) |
| Novice | Free Skating | 78.67 | ML 2. valintakilpailu 20.01.2008 (FIN) |
| Novice | Total | 78.67 | ML 2. valintakilpailu 20.01.2008 (FIN) |
| Novice | Total | 63.21 | Finlandia Cup 2008 (FIN) |
| Noviisit-kultafinaali | Total | 77.86 | Noviisien kulta- ja hopeafinaali 9.3.2008 (FIN) |
ฤดูกาล 2025/2026
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 28.02–01.03.2026 | ML SM2026 Turku/FIN |
Sm Novice | 3 | 89.13 |
Free Skating 3 (89.13)
|
| 14–15.02.2026 | Tiksi Ice Club 2026 TIkkurila/FIN |
Sm-Novice | 1 | 90.97 |
Free Skating 1 (90.97)
|
| 06–07.12.2025 | ML SM-sarjojen 2. vk Tampere / TapTL/FIN |
Sm Novice L1 | 1 | 85.28 |
Free Skating 1 (85.28)
|
| 15.11.2025 | Uplakers synchro 2025 Kangasala //FIN |
Sm-Novice | 1 | 85.45 |
Free Skating 1 (85.45)
|
| 08–09.11.2025 | Muodostelmaluistelun 1. valintakilpailu Vantaa / EVT & TTK/FIN |
Sm-Novice L1 | 2 | 82.94 |
Free Skating 2 (82.94)
|
ผลลัพธ์จากฤดูกาลที่แล้ว
ฤดูกาล Unknown season
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| Britannia Cup 2020 🏅 Nat. 2 Nottingham/GBR |
Junior กับ Starlights | 2 | 168.77 |
Short Program 2 (55.51) Free Skating 1 (113.26)
|
|
| ML SM-sarjojen 2.vk. 9.-10.12.2017 FIN |
Sm-Novice Lohko 2 | 1 | 55.74 |
Free Skating 1 (55.74)
|
|
| Leon Lurje 2012 SWE |
Novice | 2 | 55.62 |
Free Skating 2 (55.62)
|
ฤดูกาล 2024/2025
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 01–02.03.2025 | Muodostelmaluistelun SM2025 Helsinki / HL/FIN |
Sm-Novice | 1 | 89.28 |
Free Skating 1 (89.28)
|
| 15–16.02.2025 | ML Tiksi IceClub 2025 Vantaa/FIN |
Sm-Novice | 1 | 83.26 |
Free Skating 1 (83.26)
|
| 11–12.01.2025 | Pääkaupunkiseudun aluemestaruus 2025 Helsinki/FIN |
Sm-Novice | 1 | 83.52 |
Free Skating 1 (83.52)
|
| 07–08.12.2024 | ML SM sarjojen 2vk Tampere / TapTL/FIN |
Sm-Novice L2 | 1 | 84.43 |
Free Skating 1 (84.43)
|
| 30.11.2024 | EVT Pikkujoulukilpailu 2024 Vantaa/FIN |
Sm-Novice | 2 | 80.53 |
Free Skating 2 (80.53)
|
| 02–03.11.2024 | ML SM-sarjojen 1vk Jyväskylä / JyTLS/FIN |
Sm-Novice L2 | 1 | 78.73 |
Free Skating 1 (78.73)
|
ฤดูกาล 2023/2024
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 24–25.02.2024 | Muodostelmaluistelun SM2024 Turku / Kaari/FIN |
Sm-Novice | 2 | 89.00 |
Free Skating 2 (89.00)
|
| 17–18.02.2024 | Tiksi Ice Club 2024 VANTAA/FIN |
Sm-Novice | 1 | 81.39 |
Free Skating 1 (81.39)
|
| 13.01.2024 | ML aluemestaruus 2024 Pkseutu Vantaa/FIN |
Sm-Novice | 3 | 76.29 |
Free Skating 3 (76.29)
|
| 09–10.12.2023 | ML SM 2vk Helsinki/FIN |
Sm-Novice Lohko 2 | 2 | 81.43 |
Free Skating 2 (81.43)
|
| 25.11.2023 | Pikkujoulukilpailut 2023 Vantaa/FIN |
Sm-Novice | WD | ||
| 04–05.11.2023 | MLSM 1vk Helsinki/FIN |
Sm-Novice Lohko 2 | 3 | 72.20 |
Free Skating 3 (72.20)
|
ฤดูกาล 2022/2023
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 25–26.02.2023 | Muodostelmaluistelun SM 2023 Helsinki/FIN |
Sm-Novice | 2 | 90.80 |
Free Skating 2 (90.80)
|
| 11–12.02.2023 | Tiksi Ice Club 2023 VANTAA/FIN |
Sm-Novice | 1 | 85.18 |
Free Skating 1 (85.18)
|
| 03–04.02.2023 | French Cup 2023 Rouen/FRA |
Novice Advanced | 1 | 94.24 |
Free Skating 1 (94.24)
|
| 21.01.2023 | Diamonds On Ice Jyväskylä/FIN |
Sm-Novice | 1 | 76.19 |
Free Skating 1 (76.19)
|
| 06.01.2023 | Aluemestaruus 2023 HELSINKI/FIN |
Sm-Novice | 2 | 78.61 |
Free Skating 2 (78.61)
|
| 10.12.2022 | ISU Competition <Country> 2022 Vantaa/FIN |
Sm-Novice | 2 | 75.72 |
Free Skating 2 (75.72)
|
| 03–04.12.2022 | mlsm2vk Espoo / HL/FIN |
Sm-Novice L1 | 3 | 74.51 |
Free Skating 3 (74.51)
|
| 05–06.11.2022 | Muodostelmaluistelu SM-sarjat 1.valintakilpailu Lahti/FIN |
Sm-Novice | 3 | 75.91 |
Free Skating 3 (75.91)
|
ฤดูกาล 2021/2022
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 05–06.03.2022 | 5.-6.3.2022 Muodostelmaluistelun SM 2022 Tampere/FIN |
Sm-Novice | 5 | 80.17 |
Free Skating 5 (80.17)
|
| 12.02.2022 | ML Kutsukilpailut Turku/FIN |
Sm-Novice | 3 | 68.73 |
Free Skating 3 (68.73)
|
| 22.01.2022 | MLT Advanced Novice Turku/FIN |
Sys Advanced Novice | 5 | 77.47 |
Free Skating 5 (77.47)
|
| 11–12.12.2021 | mlsm2vk Espoo/FIN |
Sm-Novice L1 | 2 | 74.40 |
Free Skating 2 (74.40)
|
| 27.11.2021 | EVT ML Pikkujoulukilpailu 2021 FIN |
Sm-Novice | 6 | 62.81 |
Free Skating 6 (62.81)
|
| 06–07.11.2021 | mlsm1vk Helsinki/FIN |
Sm-Novice L1 | 2 |
Free Skating 2 (84.53)
|
ฤดูกาล 2020/2021
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 07–08.11.2020 | ML SM-sarjojen 1.vk. 7.-8.11.2020 FIN |
Sm-Novice L1 | 2 | 80.70 |
Free Skating 2 (80.70)
|
ฤดูกาล 2019/2020
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 29.02–01.03.2020 | Muodostelmaluistelun SM 2020, 29.2.-1.3.20 FIN |
Sm-Novice |
Free Skating 3 (84.35)
|
||
| 15.02.2020 | Tiksi IceClub 2020 FIN |
Sm-Novice | 2 | 78.06 |
Free Skating 2 (78.06)
|
| 11.01.2020 | Mainio Aluemestis 11.1.2020 FIN |
Sm-Novice | 2 | 76.30 |
Free Skating 2 (76.30)
|
| 07–08.12.2019 | ML SM-sarjat 2.valinta 7-8.12.2019 FIN |
Sm-Novice L1 | 2 | 73.09 |
Free Skating 2 (73.09)
|
| 02–03.11.2019 | ML SM-sarjat 1.valinta 2.-3.11.2019 FIN |
Sm-Novice L1 | 2 | 78.51 |
Free Skating 2 (78.51)
|
ฤดูกาล 2018/2019
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 02–03.03.2019 | ML SM-kilpailut 2019 2.-3.3.2019 Turku FIN |
Novice | 1 | 67.26 |
Free Skating 1 (67.26)
|
| 15–17.02.2019 | SPRING CUP 2019 ITA |
Advanced Novice | 1 | 67.31 |
Free Skating 1 (67.31)
|
| 12.01.2019 | ML Helsingin alueen mestaruuskilpailu FIN |
Sm-Novice | 3 | 70.83 |
Free Skating 3 (70.83)
|
| 08–09.12.2018 | ML SM-sarjojen 2.vk. 8.-9.12.18 FIN |
Sm-Novice L1 | 1 | 64.80 |
Free Skating 1 (64.80)
|
| 27–28.10.2018 | ML SM-sarjat 1.VK FIN |
Sm-Novice Lohko 1 | 2 | 59.42 |
Free Skating 2 (59.42)
|
ฤดูกาล 2017/2018
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 03–04.03.2018 | ML SM 2018 3.-4.3.2018 FIN |
Sm-Novice | 1 | 57.56 |
Free Skating 1 (57.56)
|
| 04–05.11.2017 | ML SM-sarjojen 1.vk. 4.-5.11.2017 FIN |
Sm-Novice Lohko 2 | 1 | 56.70 |
Free Skating 1 (56.70)
|
ฤดูกาล 2016/2017
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 25–26.02.2017 | ML SM-kilpailut 25.-26.2.2017 FIN |
Novice | 2 | 64.35 |
Free Skating 2 (64.35)
|
| 28–29.01.2017 | Leon Lurje Trophy 2017 SWE |
Advanced Novice | 2 | 116.19 |
Free Skating - Day 1 2 (55.90) Free Skating - Day 2 2 (60.29)
|
| 03.12.2016 | ML SM-sarjat 2.vk. 3.-4.12.2016 FIN |
Sm-Novice Lohko 1 | 2 | 57.86 |
Free Skating 2 (57.86)
|
| 05–06.11.2016 | ML SM-sarjat 1.vk. 5.-6.11.2016 FIN |
Sm-Novice Lohko 1 | 2 | 55.27 |
Free Skating 2 (55.27)
|
ฤดูกาล 2015/2016
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 27–28.02.2016 | ML SM-kilpailut 27.-28.2.2016 FIN |
Sm-Novice | 3 | 62.53 |
Free Skating 3 (62.53)
|
| 05–06.12.2015 | ML SM-sarjojen 2.vk. 5.-6.12.15 FIN |
Sm-Novice | 2 | 60.17 |
Free Skating 2 (60.17)
|
| 07–08.11.2015 | ML SM-sarjojen 1.vk. 7.-8.11.2015 FIN |
Sm-Novice |
ฤดูกาล 2014/2015
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 28.02–01.03.2015 | ML SM 2015 -kilpailut FIN |
Novice | 3 | 56.26 |
Free Skating 3 (56.26)
|
| 13–14.12.2014 | ML SM-sarjojen 2.vk. 13-.14.12.2014 FIN |
Sm-Novice Lohko 1 | 2 | 49.53 |
Free Skating 2 (49.53)
|
| 08–09.11.2014 | ML SM-sarjojen 1.vk. 8.-9.11.2014 FIN |
Sm-Novice Lohko 1 | 2 | 53.61 |
Free Skating 2 (53.61)
|
ฤดูกาล 2013/2014
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 22–23.02.2014 | ML SM 2014 22.-23.2.2014 FIN |
Sm-Novice | 3 | 63.96 |
Free Skating 3 (63.96)
|
| 06–08.12.2013 | ML 2. SM-sarjojen valinta 6.-8.12.2013 FIN |
Sm-Novice Lohko 1 | 2 | 55.77 |
Free Skating 2 (55.77)
|
| 08–10.11.2013 | ML SM-sarjojen 1. vk. 8.-10.11.2013 FIN |
Sm-Novice Lohko 1 | 1 | 58.05 |
Free Skating 1 (58.05)
|
ฤดูกาล 2012/2013
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 23–24.02.2013 | SM-kilpailut 23.-24.2.2013 FIN |
Sm-Novice | 3 | 54.73 |
Free Skating 3 (54.73)
|
| 07–09.12.2012 | SM-seniorit, -juniorit, -noviisit 2.vk. 7.-9.12.12 FIN |
Sm-Novice Lohko 1 | 1 | 53.52 |
Free Skating 1 (53.52)
|
| 09–11.11.2012 | SM-seniorit, -juniorit, -noviisit 1.vk.9.-11.11.12 FIN |
Sm-Novice Lohko 1 |
Free Skating 2 (51.98)
|
ฤดูกาล 2011/2012
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 24–26.02.2012 | ML SM-kilpailut 24.-26.2.2012 FIN |
Sm-Novice | 3 | 53.95 |
Free Skating 3 (53.95)
|
| 06–08.01.2012 | ML SM-sarjojen 2. vk. 6.-8.1.2012 FIN |
Sm-Novice Lohko 1 | 2 | 56.59 |
Free Skating 2 (56.59)
|
| 11–13.11.2011 | ML SM-sarjojen 1. vk. 11.-13.11.2011 FIN |
Sm-Novice Lohko 1 | 2 | 54.10 |
Free Skating 2 (54.10)
|
ฤดูกาล 2010/2011
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 04–06.03.2011 | ML SM-KILPAILUT 4.-6.3.2011 FIN |
Sm-Novice | 5 | 55.75 |
Free Skating 5 (55.75)
|
| 07–09.01.2011 | ML SM-sarjojen 2 vk. 7.-9.1.2011 FIN |
Sm-Novice Lohko 1 |
Free Skating 2 (59.97)
|
||
| 12–14.11.2010 | ML SM-sarjojen 1. vk. 12.-14.11.2010 FIN |
Sm-Novice Lohko 1 | 1 | 59.59 |
Free Skating 1 (59.59)
|
ฤดูกาล 2009/2010
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 26–28.02.2010 | Muodostelmaluistelu SM 26.-28.2.2010 FIN |
Sm-Novice | 1 | 61.27 |
Free Skating 1 (61.27)
|
| 28–30.01.2010 | Finlandia Cup 2010 FIN |
Novice | 1 | 59.99 |
Free Skating 1 (59.99)
|
| 11–13.12.2009 | ML SM-sen, jun, nov 2.vk. 11.-13.12.2009 FIN |
Sm-Novice Lohko II | 2 | 57.67 |
Free Skating 2 (57.67)
|
| 06–08.11.2009 | ML SM-Sen, -Jun, -Nov 1.vk. 6.-8.11.2009 FIN |
Sm-Novice Lohko II | 1 | 56.36 |
Free Skating 1 (56.36)
|
ฤดูกาล 2007/2008
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 09.03.2008 | Noviisien kulta- ja hopeafinaali 9.3.2008 FIN |
Noviisit-kultafinaali | 1 | 77.86 | |
| 20.01.2008 | ML 2. valintakilpailu 20.01.2008 FIN |
Novice | 1 | 78.67 |
Free Skating 1 (78.67)
|
| 10–12.01.2008 | Finlandia Cup 2008 FIN |
Novice | 3 | 63.21 |
Free Skating 3 (63.21)
|
| 13.11.2007 | Nov min aik sen jun 1. kilpailu 17.-18.11.2007 Tku FIN |
Novice | 2 | 52.17 |
Free Skating 2 (52.17)
|