SweetBlades ไม่แข่งขัน Access
การก้าวหน้าของคะแนน
แผนที่องค์ประกอบ ⓘ
ส่วนบุคคลที่ดีที่สุด
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ | ฤดูกาล |
|---|---|---|---|---|
| Pikku Tulokkaat, Mupi | Total | 27.60 | ML Tiksi IceClub 2025 (Vantaa/FIN) | 2024/2025 |
ส่วนบุคคลที่ดีที่สุดจากประเภทก่อนหน้า
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ | ฤดูกาล |
|---|---|---|---|---|
| Lohko 1 Tulokkaat, Mupi | Total | 23.69 | ML 2 kans tulokkaat aikuiset Noviisit L1 ja L2 (Kerava / KeMu/FIN) | 2023/2024 |
| Tulokkaat | Total | 27.77 | Diamonds On Ice (Jyväskylä/FIN) | 2022/2023 |
| Tulokkaat R2 | Total | 24.43 | ML Tulokkaat Aikuiset Noviisit ja Juniorit (Turku / Kaari/FIN) | 2022/2023 |
| Tulokkaat R3, Mupi | Total | 28.76 | ML AIK,NOV,TUL,JUN 21-22 päätöskilpailu (FIN) | 2021/2022 |
| Tulokkaat, Mupi | Total | 27.86 | Tappara Synchro seurakilpailu (Tampere / TapTL/FIN) | 2023/2024 |
| Tulokkaat, Mupi L2 | Total | 23.26 | ML Kans 2kilp Tul Aik Nov L1L2 (Seinäjoki / SeiTL/FIN) | 2024/2025 |
| Tulokkaat, Mupi R3 | Total | 24.43 | Lahti Synchro 2024 (Lahti/FIN) | 2023/2024 |
คะแนนดีที่สุดจากฤดูกาลที่แล้ว
คะแนนที่ดีที่สุด 2024/2025
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Pikku Tulokkaat, Mupi | Free Skating | 27.60 | ML Tiksi IceClub 2025 (Vantaa/FIN) |
| Pikku Tulokkaat, Mupi | Total | 27.60 | ML Tiksi IceClub 2025 (Vantaa/FIN) |
| Tulokkaat, Mupi L2 | Free Skating | 23.26 | ML Kans 2kilp Tul Aik Nov L1L2 (Seinäjoki / SeiTL/FIN) |
| Tulokkaat, Mupi L2 | Total | 23.26 | ML Kans 2kilp Tul Aik Nov L1L2 (Seinäjoki / SeiTL/FIN) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2023/2024
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Lohko 1 Tulokkaat, Mupi | Free Skating | 23.69 | ML 2 kans tulokkaat aikuiset Noviisit L1 ja L2 (Kerava / KeMu/FIN) |
| Lohko 1 Tulokkaat, Mupi | Total | 23.69 | ML 2 kans tulokkaat aikuiset Noviisit L1 ja L2 (Kerava / KeMu/FIN) |
| Tulokkaat, Mupi | Free Skating | 27.86 | Tappara Synchro seurakilpailu (Tampere / TapTL/FIN) |
| Tulokkaat, Mupi | Total | 27.86 | Tappara Synchro seurakilpailu (Tampere / TapTL/FIN) |
| Tulokkaat, Mupi R3 | Free Skating | 24.43 | Lahti Synchro 2024 (Lahti/FIN) |
| Tulokkaat, Mupi R3 | Total | 24.43 | Lahti Synchro 2024 (Lahti/FIN) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2022/2023
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Tulokkaat | Free Skating | 27.77 | Diamonds On Ice (Jyväskylä/FIN) |
| Tulokkaat | Total | 27.77 | Diamonds On Ice (Jyväskylä/FIN) |
| Tulokkaat R2 | Free Skating | 24.43 | ML Tulokkaat Aikuiset Noviisit ja Juniorit (Turku / Kaari/FIN) |
| Tulokkaat R2 | Total | 24.43 | ML Tulokkaat Aikuiset Noviisit ja Juniorit (Turku / Kaari/FIN) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2021/2022
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Tulokkaat R3, Mupi | Free Skating | 28.76 | ML AIK,NOV,TUL,JUN 21-22 päätöskilpailu (FIN) |
| Tulokkaat R3, Mupi | Total | 28.76 | ML AIK,NOV,TUL,JUN 21-22 päätöskilpailu (FIN) |
| Tulokkaat, Mupi | Free Skating | 23.67 | Tiksi IceClub 2022 (FIN) |
| Tulokkaat, Mupi | Total | 23.67 | Tiksi IceClub 2022 (FIN) |
ผลลัพธ์จากฤดูกาลที่แล้ว
ฤดูกาล 2024/2025
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 15–16.02.2025 | ML Tiksi IceClub 2025 Vantaa/FIN |
Pikku Tulokkaat, Mupi | 7 | 27.60 |
Free Skating 7 (27.60)
|
| 25–26.01.2025 | ML Kans 2kilp Tul Aik Nov L1L2 Seinäjoki / SeiTL/FIN |
Tulokkaat, Mupi L2 | 12 | 23.26 |
Free Skating 12 (23.26)
|
ฤดูกาล 2023/2024
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 16.03.2024 | Lahti Synchro 2024 Lahti/FIN |
Tulokkaat, Mupi R3 | 12 | 24.43 |
Free Skating 12 (24.43)
|
| 04.02.2024 | Tappara Synchro seurakilpailu Tampere / TapTL/FIN |
Tulokkaat, Mupi | 12 | 27.86 |
Free Skating 12 (27.86)
|
| 20–21.01.2024 | ML 2 kans tulokkaat aikuiset Noviisit L1 ja L2 Kerava / KeMu/FIN |
Lohko 1 Tulokkaat, Mupi | 13 | 23.69 |
Free Skating 13 (23.69)
|
| 19.01.2024 | Kaakko, Häme & Itä Aluemestaruuskilpailu 2025 Kouvola //FIN |
Tulokkaat, Mupi | 9 | 24.32 |
Free Skating 9 (24.32)
|
| 01.01.2024 | UpLakers Syncro 2024 Kangasala/FIN |
Tulokkaat (kilpailun ulkopuolella) | |||
| 03.12.2023 | Uplakers Synchro 2023 Kangasala / UpTL/FIN |
Tulokkaat, Mupi (kilpailun ulkopuolella) |
ฤดูกาล 2022/2023
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 04.03.2023 | ML Tulokkaat Aikuiset Noviisit ja Juniorit Turku / Kaari/FIN |
Tulokkaat R2 | 12 | 24.43 |
Free Skating 12 (24.43)
|
| 21.01.2023 | Diamonds On Ice Jyväskylä/FIN |
Tulokkaat | 9 | 27.77 |
Free Skating 9 (27.77)
|
| 15.01.2023 | Aikuiset, Noviisit, Tulokkaat L2 LK2 VANTAA/FIN |
Tulokkaat | 16 | 27.74 |
Free Skating 16 (27.74)
|
ฤดูกาล 2021/2022
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 19.03.2022 | ML AIK,NOV,TUL,JUN 21-22 päätöskilpailu FIN |
Tulokkaat R3, Mupi | 11 | 28.76 |
Free Skating 11 (28.76)
|
| 05.02.2022 | Tiksi IceClub 2022 FIN |
Tulokkaat, Mupi | 12 | 23.67 |
Free Skating 12 (23.67)
|
ฤดูกาล 2014/2015
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 08.02.2015 | ML kans. 1L 2. vk 8.2.2015 FIN |
Tulokkaat 1L |