Titus Athanasius RAKE ไม่แข่งขัน Access
การก้าวหน้าของคะแนน
แผนที่องค์ประกอบ ⓘ
ส่วนบุคคลที่ดีที่สุด
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ | ฤดูกาล |
|---|---|---|---|---|
| Jugend Boys | Short Program | 21.27 | Dreitannen-Cup 2020 (SUI) | 2020/2021 |
| Jugend Boys | Free Skating | 37.45 | 16. Eulach Cup (SUI) | 2019/2020 |
| Jugend Boys | Total | 55.93 | Dreitannen-Cup 2020 (SUI) | 2020/2021 |
ส่วนบุคคลที่ดีที่สุดจากประเภทก่อนหน้า
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ | ฤดูกาล |
|---|---|---|---|---|
| Bronze Boys | Total | 21.05 | 15. Eulach-Cup (SUI) | 2018/2019 |
| Debutant A Boys | Total | 13.90 | 33. internationaler Säntiscup (SUI) | 2017/2018 |
| Jugend U14 Boys | Short Program | 30.52 | Dreitannen-Cup 2021 (SUI) | 2021/2022 |
| Jugend U14 Boys | Free Skating | 38.30 | Dreitannen-Cup 2021 (SUI) | 2021/2022 |
| Jugend U14 Boys | Total | 68.82 | Dreitannen-Cup 2021 (SUI) | 2021/2022 |
| U14 Jugend Boys | Short Program | 22.45 | Montalin Cup 2019 (SUI) | 2019/2020 |
| U14 Jugend Boys | Free Skating | 35.63 | Montalin Cup 2019 (SUI) | 2019/2020 |
| U14 Jugend Boys | Total | 58.08 | Montalin Cup 2019 (SUI) | 2019/2020 |
| U14 Jugend Men | Short Program | 23.35 | Montalin Cup 2020 (SUI) | 2020/2021 |
| U14 Jugend Men | Free Skating | 38.80 | Montalin Cup 2020 (SUI) | 2020/2021 |
| U14 Jugend Men | Total | 62.15 | Montalin Cup 2020 (SUI) | 2020/2021 |
คะแนนดีที่สุดจากฤดูกาลที่แล้ว
คะแนนที่ดีที่สุด 2021/2022
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Jugend U14 Boys | Short Program | 30.52 | Dreitannen-Cup 2021 (SUI) |
| Jugend U14 Boys | Free Skating | 38.30 | Dreitannen-Cup 2021 (SUI) |
| Jugend U14 Boys | Total | 68.82 | Dreitannen-Cup 2021 (SUI) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2020/2021
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Jugend Boys | Short Program | 21.27 | Dreitannen-Cup 2020 (SUI) |
| Jugend Boys | Free Skating | 34.66 | Dreitannen-Cup 2020 (SUI) |
| Jugend Boys | Total | 55.93 | Dreitannen-Cup 2020 (SUI) |
| U14 Jugend Men | Short Program | 23.35 | Montalin Cup 2020 (SUI) |
| U14 Jugend Men | Free Skating | 38.80 | Montalin Cup 2020 (SUI) |
| U14 Jugend Men | Total | 62.15 | Montalin Cup 2020 (SUI) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2019/2020
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Jugend Boys | Short Program | 18.41 | 16. Eulach Cup (SUI) |
| Jugend Boys | Free Skating | 37.45 | 16. Eulach Cup (SUI) |
| Jugend Boys | Total | 55.86 | 16. Eulach Cup (SUI) |
| U14 Jugend Boys | Short Program | 22.45 | Montalin Cup 2019 (SUI) |
| U14 Jugend Boys | Free Skating | 35.63 | Montalin Cup 2019 (SUI) |
| U14 Jugend Boys | Total | 58.08 | Montalin Cup 2019 (SUI) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2018/2019
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Bronze Boys | Free Skating | 21.05 | 15. Eulach-Cup (SUI) |
| Bronze Boys | Total | 21.05 | 15. Eulach-Cup (SUI) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2017/2018
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Debutant A Boys | Free Skating | 13.90 | 33. internationaler Säntiscup (SUI) |
| Debutant A Boys | Total | 13.90 | 33. internationaler Säntiscup (SUI) |
ผลลัพธ์จากฤดูกาลที่แล้ว
ฤดูกาล 2021/2022
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 19–21.11.2021 | 24. Züri Leu Cup 2021 SUI |
Jugend Boys | WD | ||
| 08–10.10.2021 | TICINO CUP BANCA STATO 2021 SUI |
Speranze U14 Boys | WD | ||
| 23–26.09.2021 | Dreitannen-Cup 2021 SUI |
Jugend U14 Boys | 3 | 68.82 |
Short Program 2 (30.52) Free Skating 7 (38.30)
|
ฤดูกาล 2020/2021
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 23–25.10.2020 | Montalin Cup 2020 SUI |
U14 Jugend Men | 2 | 62.15 |
Short Program 2 (23.35) Free Skating 2 (38.80)
|
| 18–20.09.2020 | Dreitannen-Cup 2020 SUI |
Jugend Boys | 5 | 55.93 |
Short Program 5 (21.27) Free Skating 5 (34.66)
|
ฤดูกาล 2019/2020
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 24–26.01.2020 | CAMPIONATI SVIZZERI MINI E SPERANZE 2020 Nationals SUI |
Speranze Boys U14 | WD | ||
| 12–15.12.2019 | Pilatus Cup 2019 SUI |
Jugend Boys Swiss Ice Skating | WD | ||
| 08–10.11.2019 | 16. Eulach Cup SUI |
Jugend Boys | 5 | 55.86 |
Short Program 5 (18.41) Free Skating 5 (37.45)
|
| 25–27.10.2019 | Montalin Cup 2019 SUI |
U14 Jugend Boys | 1 | 58.08 |
Short Program 1 (22.45) Free Skating 1 (35.63)
|
ฤดูกาล 2018/2019
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 09–11.11.2018 | 15. Eulach-Cup SUI |
Bronze Boys | 1 | 21.05 |
Free Skating 1 (21.05)
|
ฤดูกาล 2017/2018
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 06–08.04.2018 | 33. internationaler Säntiscup SUI |
Debutant A Boys | 1 | 13.90 |
Free Skating 1 (13.90)
|