Yannick MEIER Access
การก้าวหน้าของคะแนน
แผนที่องค์ประกอบ ⓘ
ส่วนบุคคลที่ดีที่สุด
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ | ฤดูกาล |
|---|---|---|---|---|
| Juvenile Boys U14 | Short Program | 25.50 | SMJuvenile26 (Zürich Heuried/SUI) | 2025/2026 |
| Juvenile U14 Boys | Free Skating | 44.22 | Trophée romand 2026, Meyrin (Meyrin/SUI) | 2025/2026 |
| Juvenile U14 Boys | Total | 67.85 | Trophée romand 2026, Meyrin (Meyrin/SUI) | 2025/2026 |
ส่วนบุคคลที่ดีที่สุดจากประเภทก่อนหน้า
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ | ฤดูกาล |
|---|---|---|---|---|
| 2. Star Boys | Total | 7.05 | 7. Klotener Advents-Cup (SUI) | 2019/2020 |
| Bronze Boys | Total | 32.47 | Ticino Cup 2023 (Bellinzona/SUI) | 2023/2024 |
| Juvenile U13 Boys | Short Program | 22.17 | 19. Eulach-Cup (Winterthur/SUI) | 2023/2024 |
| Juvenile U13 Boys | Free Skating | 39.76 | PilatusCup 2023 / 2024 (Luzern/SUI) | 2023/2024 |
| Juvenile U13 Boys | Total | 60.28 | Aarauer Cup (Aarau/SUI) | 2023/2024 |
| Juvenile U14 Men | Short Program | 21.60 | Ticino Cup 2025 (Bellinzona/SUI) | 2025/2026 |
| Juvenile U14 Men | Free Skating | 45.94 | Ticino Cup 2025 (Bellinzona/SUI) | 2025/2026 |
| Juvenile U14 Men | Total | 67.54 | Ticino Cup 2025 (Bellinzona/SUI) | 2025/2026 |
| Juveniles U14 Boys | Short Program | 22.91 | Ticino Cup 2024 (Bellizona/SUI) | 2024/2025 |
| Juveniles U14 Boys | Free Skating | 44.82 | Ticino Cup 2024 (Bellizona/SUI) | 2024/2025 |
| Juveniles U14 Boys | Total | 67.73 | Ticino Cup 2024 (Bellizona/SUI) | 2024/2025 |
คะแนนที่ดีที่สุด 2025/2026
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Juvenile Boys U14 | Short Program | 25.50 | SMJuvenile26 (Zürich Heuried/SUI) |
| Juvenile U14 Boys | Free Skating | 44.22 | Trophée romand 2026, Meyrin (Meyrin/SUI) |
| Juvenile U14 Boys | Total | 67.85 | Trophée romand 2026, Meyrin (Meyrin/SUI) |
| Juvenile U14 Men | Short Program | 21.60 | Ticino Cup 2025 (Bellinzona/SUI) |
| Juvenile U14 Men | Free Skating | 45.94 | Ticino Cup 2025 (Bellinzona/SUI) |
| Juvenile U14 Men | Total | 67.54 | Ticino Cup 2025 (Bellinzona/SUI) |
คะแนนดีที่สุดจากฤดูกาลที่แล้ว
คะแนนที่ดีที่สุด 2024/2025
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Juvenile U14 Boys | Short Program | 24.51 | Schweizermeisterschaften Juvenile und Young Novice 2025, Adelboden (Adelboden/SUI) |
| Juvenile U14 Boys | Free Skating | 41.59 | Schweizermeisterschaften Juvenile und Young Novice 2025, Adelboden (Adelboden/SUI) |
| Juvenile U14 Boys | Total | 66.10 | Schweizermeisterschaften Juvenile und Young Novice 2025, Adelboden (Adelboden/SUI) |
| Juveniles U14 Boys | Short Program | 22.91 | Ticino Cup 2024 (Bellizona/SUI) |
| Juveniles U14 Boys | Free Skating | 44.82 | Ticino Cup 2024 (Bellizona/SUI) |
| Juveniles U14 Boys | Total | 67.73 | Ticino Cup 2024 (Bellizona/SUI) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2023/2024
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Bronze Boys | Free Skating | 32.47 | Ticino Cup 2023 (Bellinzona/SUI) |
| Bronze Boys | Total | 32.47 | Ticino Cup 2023 (Bellinzona/SUI) |
| Juvenile U13 Boys | Short Program | 22.17 | 19. Eulach-Cup (Winterthur/SUI) |
| Juvenile U13 Boys | Free Skating | 39.76 | PilatusCup 2023 / 2024 (Luzern/SUI) |
| Juvenile U13 Boys | Total | 60.28 | Aarauer Cup (Aarau/SUI) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2022/2023
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Bronze Boys | Free Skating | 30.64 | AmbassadorenCup23 (Zuchwil/SUI) |
| Bronze Boys | Total | 30.64 | AmbassadorenCup23 (Zuchwil/SUI) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2021/2022
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| Bronze Boys | Free Skating | 23.12 | 17. Eulach-Cup (SUI) |
| Bronze Boys | Total | 23.12 | 17. Eulach-Cup (SUI) |
คะแนนที่ดีที่สุด 2019/2020
| ประเภท | ส่วน | คะแนน | ทำได้ที่ |
|---|---|---|---|
| 2. Star Boys | Free Skating | 7.05 | 7. Klotener Advents-Cup (SUI) |
| 2. Star Boys | Total | 7.05 | 7. Klotener Advents-Cup (SUI) |
ฤดูกาล 2025/2026
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 20–22.02.2026 | SMJuvenile26 Nat. 10 Zürich Heuried/SUI |
Juvenile Boys U14 | 10 | 64.94 |
Short Program 8 (25.50) Free Skating 10 (39.44)
|
| 30.01–01.02.2026 | Trophée romand 2026, Meyrin Meyrin/SUI |
Juvenile U14 Boys | 4 | 67.85 |
Short Program 4 (23.63) Free Skating 4 (44.22)
|
| 22–23.11.2025 | Lugano Cup 25 Lugano/SUI |
Juvenile Boys U14 | 2 | 64.74 |
Short Program 2 (22.27) Free Skating 2 (42.47)
|
| 07–09.11.2025 | 21. Eulach-Cup Winterthur/SUI |
Juvenile U14 Boys | WD | ||
| 10–12.10.2025 | Ticino Cup 2025 Bellinzona/SUI |
Juvenile U14 Men | 2 | 67.54 |
Short Program 2 (21.60) Free Skating 2 (45.94)
|
ผลลัพธ์จากฤดูกาลที่แล้ว
ฤดูกาล 2024/2025
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 21–23.02.2025 | Schweizermeisterschaften Juvenile und Young Novice 2025, Adelboden Nat. 8 Adelboden/SUI |
Juvenile U14 Boys | 8 | 66.10 |
Short Program 8 (24.51) Free Skating 9 (41.59)
|
| 10–12.01.2025 | Open ARP & Championnats romands 2025 Champéry/SUI |
Juvenile Boys | WD | ||
| 29.11–01.12.2024 | Swiss Cup SG St. Gallen/SUI |
Juvenile U14 Boys | WD | ||
| 08–10.11.2024 | 20. Eulach-Cup Winterthur/SUI |
Juvenile U14 Boys | 5 | 58.69 |
Short Program 5 (22.89) Free Skating 5 (35.80)
|
| 04–06.10.2024 | Ticino Cup 2024 Bellizona/SUI |
Juveniles U14 Boys | 1 | 67.73 |
Short Program 1 (22.91) Free Skating 1 (44.82)
|
| 19–23.09.2024 | Dreitannen-Cup 24 Olten/SUI |
Juvenile U14 Boys | 7 | 57.78 |
Short Program 7 (18.84) Free Skating 8 (38.94)
|
ฤดูกาล 2023/2024
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 16–18.02.2024 | CS24 Young Novice e Juvenile Nat. 9 LUGANO/SUI |
Juvenile U13 Boys | 9 | 57.83 |
Short Program 9 (21.25) Free Skating 9 (36.58)
|
| 19–21.01.2024 | Aarauer Cup Aarau/SUI |
Juvenile U13 Boys | 4 | 60.28 |
Short Program 4 (20.67) Free Skating 4 (39.61)
|
| 08–10.12.2023 | PilatusCup 2023 / 2024 Luzern/SUI |
Juvenile U13 Boys | 4 | 58.48 |
Short Program 4 (18.72) Free Skating 4 (39.76)
|
| 25–26.11.2023 | LuganoCup Lugano/SUI |
Juvenile U13 Boys | 2 | 59.89 |
Short Program 3 (20.38) Free Skating 2 (39.51)
|
| 10–12.11.2023 | 19. Eulach-Cup Winterthur/SUI |
Juvenile U13 Boys | 5 | 59.62 |
Short Program 6 (22.17) Free Skating 4 (37.45)
|
| 06–08.10.2023 | Ticino Cup 2023 Bellinzona/SUI |
Bronze Boys | 1 | 32.47 |
Free Skating 1 (32.47)
|
ฤดูกาล 2022/2023
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 04–05.03.2023 | AmbassadorenCup23 Zuchwil/SUI |
Bronze Boys | 3 | 30.64 |
Free Skating 3 (30.64)
|
| 14–15.01.2023 | 2. Heuried-Cup Zürich/SUI |
Bronze Boys | 1 | 29.07 |
Free Skating 1 (29.07)
|
| 15.12.2022 | Advents-Cup Kloten/SUI |
Bronze Boys | 2 | 29.02 |
Free Skating 2 (29.02)
|
| 11–13.11.2022 | 18. Eulach-Cup Winterthur/SUI |
Bronze Boys | 2 | 24.97 |
Free Skating 2 (24.97)
|
ฤดูกาล 2021/2022
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 18.12.2021 | 8. Klotener Advents Cup SUI |
Inter-Bronze Boys | |||
| 12–14.11.2021 | 17. Eulach-Cup SUI |
Bronze Boys | 4 | 23.12 |
Free Skating 4 (23.12)
|
ฤดูกาล 2019/2020
| วันที่ | การแข่งขัน | ประเภท | อันดับ | คะแนน | ส่วน |
|---|---|---|---|---|---|
| 14.12.2019 | 7. Klotener Advents-Cup SUI |
2. Star Boys | 3 | 7.05 |
Free Skating 3 (7.05)
|